มีนาคม 29, 2024, 12:51:19 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: รีวิว: IPZ242 Secret Relation with her elder Sister ; ISHIHARA RINA  (อ่าน 7588 ครั้ง)
mhudom
หมู่เฮาชาว AVC
AV DecadonoR++ (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด
*

« เมื่อ: สิงหาคม 11, 2021, 09:25:43 AM »

ผลงานชิ้นสดใส ของ Ishihara Rina เอวีตัวแม่สายดาร์ค ที่รีไทร์ไปแล้ว โดยไม่บอกไม่กล่าว
แถมงานใน Official Siteกำลังทยอยถูกลบทิ้งไปเรื่อยๆ ( ณ. วันที่ 9 สิงหาคม 64 เหลือ 10 เรื่อง ในเว๊ป Attackers)
เชื่อว่า ใครก็ตามที่ติดตามผลงานของเธอมา จะต้องชื่นชอบในงานแนวนี้ เพราะถือเป็นงานแรร์
เนื่องจากงานในช่วงย้ายออกจาก Ideapocket ไปจูบปาก Attackers งานหลายชิ้นที่ออกมา
ล้วนไปในแนวสายดาร์คแทบทั้งสิ้น จะหาเรื่องที่เป็นคนร่าเริง ยิ้มแย้มแจ่มใส แทบไม่มี
แม้แต่คอมเมนต์ในเว๊บ soccersuck ยังบอกว่า แต่ละเรื่องชีวิตรันทดมาก ขณะที่เรื่องนี้ ออกไปในแนวสดใส
จึงควรอย่างยิ่งที่ท่านจะมีเก็บไว้เป็นคอลเลคชั่น
ส่วนซับฯ ไทย ขณะที่กำลังทำรีวิวหนังนี้ ยังแปลซับฯ ไม่เสร็จ น่าจะใช้เวลาอีกซักพัก มีอยู่ราว 600 กว่าบรรทัด
ซึ่งถือว่าน้อยมากถ้าเทียบกับความยาวหนัง 180 นาที
แต่เท่าที่แปลมา ก็โอเค ถ้าจะมีหายๆ บ้าง ก็คงพวกฉากเซ็กส์ที่ไม่มีผลอะไรกับเนื้อเรื่อง ยังไงรอติดตามนะครับ

CHARACTER AND CAST
รินะ - Ishihara Rina
พระเอก - Watanabe Takuma
อลิซ - Hayase Alice
เพื่อนชาย - Isedon Uchimura

เนื้อหาของหนัง กล่าวถึง Ishihara Rina อาจารย์ฝึกสอนคนสวย รวยเสน่ห์
ที่ได้เข้ามาฝึกสอนในโรงเรียนที่พระเอกเรียนอยู่ โดยที่ รินะ ยังเคยเป็นศิษย์เก่าของที่นี่อีกด้วย

นอกจากนี้แล้ว เธอยังเป็นพี่สาวของตัวประกอบหน้าตาคนหนึ่ง นามว่า อลิซ อีกด้วย
เพื่อนๆ รู้เข้าก็พากันกริ๊วกร๊าวเป็นการใหญ่

ส่วนพี่จืด พระเอกของเราก็เคลิ้บเคลิ้มไปครับ
พระเอกเราเท่าที่ดูไม่มีชื่อนะครับ ในต้นฉบับบางทีก็เรียก leader
บางทีก็เรียก president บางทีก็เรียก next classmate ไม่รู้จะแปลว่าอะไร
ผมเลยเรียก หัวหน้าห้อง....

อลิซจัง นั้นไม่ค่อยอยากให้ใครๆ รู้เท่าไหร่ เพราะไม่อยากโดนเปรียบกับพี่สาว
พระเอกเราก็เลยจะปลอบใจครับ

พอจะเข้าด้ายเข้าเข็มเท่านั้นแหละ
ใครที่ติดภาพ รินะ จาก Attackers มาก่อน เรื่องนี้ มันล้างไปหมดเลยนะครับ
 เพราะนางเอกเราแสบมาก นางมารชัดๆ โผล่แต่ละที ก้างขวางคอตลอด

มาคราวนี้ ก็ต้องการพระเอกไปช่วยงานครับ อลิซจังก็ไม่อยากปฏิเสธพี่
ส่วนพระเอกก็ไม่อยากปฏิเสธอาจารย์ แถมถึงเนื้อถึงตัวกันเลยทีเดียว

งานที่ขอให้ช่วย ก็แค่ทำข้อมูลเล็กๆ น้อยๆ
เลยดูเหมือนจะอ่อยนิดๆ

แค่นี้เองครับ แต่พระเอกแม่ง เอาไปจินตนาการชักว่าวซะงั้น

ส่วนนางเอกก็เหมือนจะปลื้มพระเอกอยู่

ต่อมาครับ เพื่อนๆ ก็มาติวที่บ้าน แต่พระเอกมันรู้ว่านางเอกอยู่บ้าน
เลยเนียนไปเข้าห้องน้ำ จนไปเจอ วันพีซ เข้า

แต่นางเอกเปิดมาเจอครับ มันก็ทำเนียนจะไปเข้าห้องน้ำ

เลยโดนนางเอกใช้งานไปหนึ่งที

ต่อมา ทั้งคู่ก็มาเจอกันในห้องสมุดอีกครั้ง ซึ่งพระเอกมันคงคิดว่ารอดแล้ว
แต่นางเอกมาคาดเค้นเอาคำตอบ

ทีนี้มันมีเรื่องตื่นเต้นครับ เพราะงานกำลังเดิน อลิซจัง ก็มาเดินตามหาพระเอก
เล่นเอาพระเอกหนาวจะขอหยุดครับ

แต่พอนางเอกท้าเท่านั้นแหละ มันก็ไม่กล้า....

แล้วนางเอกก็นัดไปเจอที่บ้านอีกที

ซึ่งคราวนี้ก็ไม่พลาดครับ จัดกันไป

กว่าจะมาถึงตอนนี้ได้ เวลาในหนังปาไปกว่า 50 นาทีแล้ว
คู่พระนางเพิ่งจะได้ฤกษ์ล่อกัน

หลังจากได้กันไปหลายรอบ คราวนี้ นางเอกก็พาไปเล่นจ้ำจี้ในห้องพยาบาลครับ

แต่กลายเป็นว่า ต้องมาเจอ อลิซจังเล่นจ้ำจี้กับเพื่อนในกลุ่มแทน
เพื่อนในกลุ่มนี่ ถ้าไม่ผิด น่าจะเป็น อิเซดอน อิจุมูระ นะครับ

พระเอกเราก็เลยหงอยไปเลยครับ ต่อหน้าต่อตา โดยมีนางเอกคอยปลอบใจ

ต่อมาครับ พระเอกแวะไปหานางเอกที่บ้าน ก็ไปเจอพี่อ้วนที่มาหานางเอกเข้า

พอมีซับฯทก็ทำให้ผมรู้ครับว่า พี่อ้วนคือ อดีตอาจารย์ของนางเอกที่เคยปี้กันมาแล้ว
แสดงว่า นางเอกเราเงี่ยนตั้งแต่เป็นนักเรียน เมื่อก่อนผมนึกว่า พี่อ้วนเป็นสามีที่เลิกรากันไป

กลับมาเจอกันแบบนี้ ก็ต้องสานสัมพันธ์กันหน่อย แต่นางเอกเหมือนไม่ค่อยเต็มใจเท่าไหร่

ไม่เป็นที่แน่ชัด ว่า พระเอกมันรู้มั้ยมแต่คิดว่าน่าจะรู้ เพราะดูหงอยๆ ไป
แต่พอนางเอกมาทัก ก็หายทันที...

พระเอกเนี่ย มันคล้ายๆ พยายามจะบอกรักนางเอกนะครับ

แต่ อลิซจังมาชวนกลับบ้านครับ มันก็อ้ำๆ อึ้งๆ
จนนางเอกต้องออกปากแทน น้องเค้าก็เสียใจนะครับ แบบวิ่งหนีไปเลย
เป็นอันว่า เท่ากับบอกเลิกไปแล้ว

หลังจากนั้นก็....
แม่ง...ในโรงเรียนแท้ๆ

เวลาผ่านไปครับ พระเอกมันก็กลับมาเป็นอาจารย์
ถึงมันจะไม่ฉายให้เราเห็นหน้าก็เหอะ แต่เราก็รู้ว่ามันเป็นใคร...

ก็จบกันไปนะครับ สำหรับงานแนวใสงานนี้
งานเก่าๆ อันทรงคุณค่า
สมัยก่อนตอนอยู่ Ideapocket ผมงี้เฝ้ารอ วันไหนจะมา Attackers พออยู่ Attackers ไปนานๆ
ผมก็นึกถึงหนังสมัยอยู่ Ideapocket
เรื่องนี้ ถ้าไม่ผิดนะ ออกมาตั้งแต่ปี 2013 ผมเก็บไว้ ตั้งแต่ตอนที่ maxjav มันยังเก็บไฟล์ไว้ที่ DATAFILE
นับถึงปัจจุบัน ก็ร่วม ๆ 8 ปี แล้ว เรียกว่า เก่าพอใช้ได้อยู่
อยากให้กลับไปลองหาดูกันนะครับ เพราะภาพลักษณ์ของรินะ ในหนังช่วง Ideapocket มันหาดูไม่ได้จาก Attackers
มีมุมน่ารักแสบๆ อยู่เยอะ

อย่างตอนในห้องสมุดมีหลอกพระเอกให้จูบ

พอพระเอกมันหลับตากะจูบเต็มที่ ก็ดันถอยหลังหนีซะงั้น
แหม...แสบจริงๆ

ซับฯ ไทย กะลังอยู่ในระหว่างแปล
เสร็จเมื่อไหร่จะแจ้งให้ทราบ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 06, 2022, 08:34:49 AM โดย mhudom » บันทึกการเข้า

อาวุธใหม่ ปลดปล่อยไฟล์หนังสู่ HDD ของคุณ
หนังใหม่เดือนชนเดือน , หนังเก่าที่เคยพลาดไป
ด้วย ExtMatrix สำหรับ VIP++ เท่านั้น
https://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=237325.0
gift040
ปลิงกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #1 เมื่อ: สิงหาคม 12, 2021, 12:59:04 PM »

Rina หน้าตาน่ารักเรียบร้อยมาก แต่กลับเด่นกับเรื่องที่โดนรังแกมากกว่าซะอีก
mhudom
หมู่เฮาชาว AVC
*

« ตอบ #2 เมื่อ: ธันวาคม 27, 2021, 10:53:50 PM »

พล็อตเรื่อง ไม่เลวครับ
ปล.ขอนอกเรื่องหน่อย พระเอกตัวท็อปในวันนี้ เคยเป็นตัวประกอบในหนังเอวีด้วย อันนี้สุดกว่าสำหรับผมนะ

Isedon Uchimura ใช่มั้ยครับ ก็สุดจริงๆ นั่นแหละ

แต่พี่จืด ที่เป็นพระเอกเรื่องนี้ ตอนนี้ ผมก็มองว่า เป็นระดับแถวหน้าไปแล้วเหมือนกัน

เปลี่ยนชื่อด้วย จาก Watanabe Takuma เป็น Kudo Minoru หรือไงนี่แหละ

อาวุธใหม่ ปลดปล่อยไฟล์หนังสู่ HDD ของคุณ
หนังใหม่เดือนชนเดือน , หนังเก่าที่เคยพลาดไป
ด้วย ExtMatrix สำหรับ VIP++ เท่านั้น
https://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=237325.0
babuu
*

« ตอบ #3 เมื่อ: มิถุนายน 19, 2022, 11:27:54 AM »

หน้า: [1] พิมพ์