เมษายน 19, 2024, 06:31:07 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 [2] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: มีใครที่ชอบเวลาโดนอมบ้างมั้ยครับ  (อ่าน 5111 ครั้ง)
Cheese Sausage
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #10 เมื่อ: สิงหาคม 23, 2021, 10:35:09 PM »

ผู้ชายมันชอบโดนอมอยู่ละ อันนี้เบสิก ตอบเรื่องผู้หญิงชอบอมไหมละกัน

จากที่เจอมา ผู้หญิงส่วนใหญ่ชอบ blow job นะ แม้ดูเผิน ๆ เหมือนผู้หญิงจะไม่ได้อะไรจากการอมให้ผู้ชาย แต่ที่จริงเซ็กมันเป็นเรื่องฟีลลิ่งด้วย ถ้าเค้าอมให้เรา แล้วเราตอบสนองดี ๆ เช่น ครางหรือ dirty talk กลับไปแบบเป็นธรรมชาติ แค่นี้ผู้หญิงเค้าก็เสียวน้ำเดินได้โดยที่เราไม่ต้องไปแตะตัวเขาด้วยซ้ำครับ ยิ่งถ้าเป็นแฟนหรือ FWB ที่มีความรู้สึกดี ๆ ให้กันอยู่แล้ว เค้าเป็นฝ่ายขออมเองด้วยซ้ำ เพราะเค้าก็อยากเห็นเราเสียวแหละ

และจากประสบการณ์ ถ้าผู้หญิงเค้าชอบเราหรือมองว่าเราฮอตมากในสายตาเค้า เค้าจะอยากเอาใจเราเป็นพิเศษ ถ้าใครเจอแบบนี้ก็โชคดีไปเลย เค้าจะสู้หมด ขอให้ทำไรก็ทำ ปรนนิบัติเราเต็มที่ เพราะเค้าหวังให้เราติดใจแล้วจะได้กลับไปกินเค้าอีก (แต่ก็อย่าฉวยโอกาสนี้ไปเอาเปรียบเค้านะ)

เห็นด้วยครับท่าน
ผมนี่เย็ดกับรุ่นน้อง เขาอมให้ก่อนจบแมทช์ตลอด
แต่ยกก่อนหน้านั้นผมเลียให้จนเขากระตุกเสร็จไปก่อน

ไม่มีใครเสียเปรียบ วินๆทั้งคู่

ปล. น้องเขาจูบเด็ดมากครับ ผมเกือบจะแตกน้ำแรกก่อนทุกที
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 23, 2021, 10:37:24 PM โดย cheesesauces » บันทึกการเข้า

JAPANESE AV IDOL :: Akari Mitani Photo Book らぶぱら 美谷朱里 LOVEpara [JAPANESE ADULT BOOK]
Japanese Edition

ที่หนึ่งในดวงใจ คือ อาคาริ มิทานิ
วอนว่อนว้อนท์
AV Dedicator (VIP)
สหายร่วมหื่น

« ตอบ #11 เมื่อ: สิงหาคม 24, 2021, 08:12:52 PM »

แตกประเด็นนิดนึงครับ แล้วถ้าคนที่อมให้ไม่ใช่ผญ. คิดยังไงกันครับ 555
Cheese Sausage
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #12 เมื่อ: สิงหาคม 24, 2021, 11:54:14 PM »

แตกประเด็นนิดนึงครับ แล้วถ้าคนที่อมให้ไม่ใช่ผญ. คิดยังไงกันครับ 555

ไม่ให้อมอยู่แล้วครับถ้าไม่ใช่สาวๆ
555 คิดแล้วสยอง

JAPANESE AV IDOL :: Akari Mitani Photo Book らぶぱら 美谷朱里 LOVEpara [JAPANESE ADULT BOOK]
Japanese Edition

ที่หนึ่งในดวงใจ คือ อาคาริ มิทานิ
inspected
หื่นมีศิลปะ
*

« ตอบ #13 เมื่อ: ตุลาคม 07, 2021, 01:46:15 PM »

ผมชอบมากๆเลยครับ ตระแวนหาบาร์อมในกทม บ่อยๆไปมาหลายที่ เพลินใจ ขาสั่นกลับบ้านไป  Grin
oxdieda2
ปลิงน้อย
*

« ตอบ #14 เมื่อ: พฤศจิกายน 04, 2021, 02:49:38 AM »

มีแนะนำบ้างมั๊ยครับ วานหลังไมค์ชี้เป้าให้หน่อยครับ
FCUK99
ปลิงน้อย
*

« ตอบ #15 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2021, 09:03:46 AM »

บาร์อม ฟังดูดี บอกลายแทงหน่อยได้ไหมครับ
inspected
หื่นมีศิลปะ
*

« ตอบ #16 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2021, 01:04:15 PM »

มีแนะนำบ้างมั๊ยครับ วานหลังไมค์ชี้เป้าให้หน่อยครับ
ไปมาไม่กี่ที่เองครับส่วนใหญ่ก็จะรับแต่ฝรั่งครับ แต่ว่าทุกคนโปรมาก ถ้ามาสายอมแล้วนี่ทนไม่ไหวเลย55
ฝรั่งจะเรียก Pink Salon , Bj Bars ครับ
starlightbreaker999
Paipan Paizuri Bukkake Lover
AV DecadonoR++ (VIP)
กรรมมาธิการเอวี
*

Paipan Paizuri Bukkake Lover

« ตอบ #17 เมื่อ: ธันวาคม 17, 2021, 07:25:36 PM »

เด็ดสุดๆครับ

Dr.Fap
AV Dedicator (VIP)
หื่นไร้ศิลปะ

« ตอบ #18 เมื่อ: ธันวาคม 23, 2021, 12:03:00 PM »

ผญชอบอมไหม คงจะเหมือนกับผชก็ชอบเลีย
สำหรับผมอยากโดนทั้งอมทั้งดูดแบบเสียวๆสักครั้ง ที่ผ่านมาเคยเจอแค่อมๆให้ผ่านๆไป เศร้า

หน้า: 1 [2] พิมพ์