เมษายน 20, 2024, 05:00:36 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 3 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: แนะนำทีเด็ดประจำวัน  (อ่าน 29707 ครั้ง)
Hiryo
ประธานชมรมคนรักอาหมวย
AV Dedicator (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« เมื่อ: กันยายน 06, 2021, 03:35:10 AM »

Hikari รหัส SIRO-4613 หนังพึ่งออกวันก่อน

ผมพึ่งเคยเห็น ไม่รู้ว่าเคยเล่น av มาก่อนมั้ย ใครรู้จักก็แนะนำด้วยครับ หน้าแอบคล้ายสาวชื่อดังคนนึงที่ถ่ายรูปและโชว์แนวเซ็กซี่

เด็ดจนผมเก็บเข้าไดร์ว์5ดาวเลยทันที หน้าตาน่ารักดีแบบบ้านๆ หุ่นดี ขาววิ่้งๆ ลีลาก็ไม่ธรรมดา

ภาพเคลื่อนไหวดูดีกว่าภาพนิ่ง ต้องลองดูเองนะครับ อันนี้คือเสปคส่วนตัวผม ขอให้มาเต็มตัวเถอะ ผมจะตามเก็บเลย

https://www.mgstage.com/product/product_detail/SIRO-4613/
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 06, 2021, 01:10:39 PM โดย AVC Presidente » บันทึกการเข้า
Hiryo

« ตอบ #1 เมื่อ: กันยายน 06, 2021, 03:38:31 AM »

ดาราชายคนนี้ผมสังเกตมานานล่ะ เป็นคนที่ถือกล้องถ่ายคนเดียวได้ดีมากๆ เก่งกว่าเอาทีมงานมาถ่ายให้อีก ทั้งๆที่ถ่ายไม่ถนัด แต่ได้ภาพสวยๆตลอดๆ 
play...

« ตอบ #2 เมื่อ: กันยายน 06, 2021, 04:50:14 AM »

แจ่มน่าสนใจครับ น่าจะพอเข้าสเปคผมอยู่ รอๆดูเผื่อขึ้นไปเล่นค่ายใหญ่ (ระดับนี้ถ้าไม่เล่นค่ายใหญ่น่าเสียดาย)

ส่วนดาราชายคนนี้แสดงดี ได้ฟิว ชอบเป็นการส่วนตัวเหมือนกันครับ
AV Idol
AV DecadonoR++ (VIP)
เสนาธิการเอวี
*

« ตอบ #3 เมื่อ: กันยายน 06, 2021, 06:13:54 AM »

หน้าหุ่นตรงสเป็คผมเลย ขอบคุณครับ  Smiley

KeneMoko

« ตอบ #4 เมื่อ: กันยายน 06, 2021, 12:00:47 PM »

นึกว่าคนเดียวกับ SIRO-4544 ซะอีก

ส่วนคนนี้ข้อมูลยังไม่ออก รอสักพักมีงานใหม่ น่าจะมีชื่อแบบทางการ
ขออย่าไปแนวเมียสาวโดนปลุกปล้ำ หน้าตาน้องมาทางนี้เลย

ปล. สังเกตมั้ยครับว่าหนังค่าย MGS นี่มาแบบความละเอียดต่ำจัง
เหมือนคลิป Tiktok ที่ใช้ฟิลเตอร์เยอะ ๆ
ไม่รู้ว่ามาจากต้นทางหรือมาจากคนที่ rip มาปล่อย

Mayu Okamoto    NNPJ-318
Hiryo

« ตอบ #5 เมื่อ: กันยายน 06, 2021, 01:16:44 PM »

คนละคนกับ SIRO-4544 นะครับ เท่าที่ผ่านมา ผมยังไม่เคยเห็นน้องตามค่ายอินดี้ที่ไหนเลย ถ้าจะผ่านหูผ่านตาก็คงเป็น FC2 เพราะเยอะเหลือเกินไม่ได้ดูหมด

อารมณ์รหัส SIRO เหมือนเน้นประหยัดต้นทุน แล้วที่น่าบ่นคือ source มาไม่เหมือนกัน ถ่ายมาไม่เหมือนกัน ขึ้นอยู่กับใครเป็นคนถ่าย ใส่ฟิลเตอร์ไม่เหมือนกัน คือฟิลเตอร์มาจากคนถ่ายทีนึงแล้วก็ฟิลเตอร์ซ้ำที่สตูอีกทีนึง สังเกตุเลยบางเรื้องจะฟุ้งมาก บางเรื่องจะฟุ้งน้อย บางเรื่องก็SD บางเรื่องก็720p บางเรื่องก็1080p บางเรื่องก็บิทเรท 2M 4M 6M แล้วแต่คนถ่ายว่าวันนั้นถือกล้องตัวไหนไป ประมาณว่าSIRO เอาเงินค่าจ้าง+นางแบบให้คุณ(งบจำกัด) จากนั้นมึงก็ไปถ่ายมาครับ แล้วแต่เมิงง เดี๋ยวกรูจะขายเอง

(อันนี้ประชดครับ 555)
kajeewa
AV Devotor (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #6 เมื่อ: กันยายน 06, 2021, 01:33:54 PM »

คนนี้ดาราใหม่ครับ​ ผมลองเช็คหลายเว็บตั้งแต่ออกมาเมื่อวันก่อนละ​และหวังว่าจะมีหนังจริงๆของเธอบ้าง จริงๆหน้าตาไม่ได้ว้าวมากสำหรับผม​ แต่หุ่น​ หน้าอกของเธอมันพอดีมาก​ไม่ใหญ่​ ไม่เล็ก​ ทรงสวย​แต่หัวนมแอบบอดนิดนึง ที่สำคัญwotของเธอมันสวยงามสุดๆเลยละ
KeneMoko

« ตอบ #7 เมื่อ: กันยายน 06, 2021, 02:23:59 PM »

@Hiryo

รหัสหลักก็เป็นนะครับ ยกตัวอย่าง ABW-118
นึกว่างานอาร์ท แสงโดด สีโดด กดฟิลเตอร์จนผิวจ้า
บางช็อตก็เบลอ ๆ  ดูแล้วตาลายเพราะแสงมันวูบวาบ

ตอนโหลดมานึกว่าคนทำ มันทำห่วย  งั้นลองกดซื้อดูมั้ยอาจจะดีขึ้น
แต่พอไปดูในตัวอย่าง มันก็เป็นเหมือนกันนี่หว่า
คราวนี้ไม่กล้ากดซื้อเลยครับ กลัวซื้อมาแล้วมันห่วยเหมือนกัน

ปล. เรื่องต่อมา ABW-138 ก็เป็นนะ คงเป็นทางของเค้าแล้วล่ะ
ลดต้นทุน หรือไม่ก็ตามกระแสสตรีมวิดีโอมั้ง ไม่แน่ใจ

Mayu Okamoto    NNPJ-318
ICHITAN
โอตาคุกิติมศักดิ์

« ตอบ #8 เมื่อ: กันยายน 06, 2021, 02:27:47 PM »

หุ่นดีงามมาก เตรียมตัวเก็บหนังทุกเรื่อง
AV Idol
AV DecadonoR++ (VIP)
เสนาธิการเอวี
*

« ตอบ #9 เมื่อ: กันยายน 06, 2021, 03:22:09 PM »

นึกว่าคนเดียวกับ SIRO-4544 ซะอีก

ส่วนคนนี้ข้อมูลยังไม่ออก รอสักพักมีงานใหม่ น่าจะมีชื่อแบบทางการ
ขออย่าไปแนวเมียสาวโดนปลุกปล้ำ หน้าตาน้องมาทางนี้เลย

ปล. สังเกตมั้ยครับว่าหนังค่าย MGS นี่มาแบบความละเอียดต่ำจัง
เหมือนคลิป Tiktok ที่ใช้ฟิลเตอร์เยอะ ๆ
ไม่รู้ว่ามาจากต้นทางหรือมาจากคนที่ rip มาปล่อย

หลังๆรหัสนี้ต้องมีใช้ ฟิลเตอร์บ้างละครับเท่าที่สังเกตุหลายๆเรื่อง

หน้า: [1] 2 3 พิมพ์