เมษายน 26, 2024, 04:40:42 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 3 ... 7 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ขอเชิญคนรักสาวผมสั้นมาทางนี้ครับ รวมรายชื่อเอวีที่เรารักกันเถอะ  (อ่าน 56099 ครั้ง)
บัน ชาวไร่
นักธรรมแห่งเอวี
AV DecadonoR++ (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด
*

« เมื่อ: สิงหาคม 06, 2010, 11:07:07 AM »

เนื่องจากว่าผมประกาศตัวเป็นชมรมคนรักสาวผมสั้นบนเว็บนี้ ดังนั้นกระทู้นี้ขอเชิญพี่น้องที่มีหัวใจชอบสเป็กแบบเดียวกันมาแบ่งปันข้อมูลกันตรงนี้ดีกว่า กับการพยายามรวบรวมรายชื่อดาราเอวีที่ผมสั้นมาไว้ให้ได้มากที่สุด ช่วยๆกันนะครับ ผมสั้นบางเรื่องก็ได้ (ถ้าดาราเอวีคนนั้นตัดผมสั้นแค่ 1-2 เรื่อง กรุณาระบุรหัสท้ายชื่อด้วยครับ) ถ้าท่านประธานจะปักกระทู้นี้ไว้ด้วยก็จะเป็นพระคุณอย่างยิ่งครับ

Azusa Itagaki/Ai Haneda/Azumi Harusaki/Akari Asahina/Akiho Minami/Akira Watase/Airi Nakano/Ari(MIDD-670)/Aizawa Kana/Ami Hanamiya/An mashiro(KAWD-221)/Ayaka Kobayashi/Aimi Sakamoto(SYSG-016)/Arisu Hatsumi(APAA-118)/Akina Hara/Arisa(MIGD-365)/Aya Sugiura

Cocomi Naruse(KAWD-320)/Chinami Sakai/Chihiro Mochizuki

Erina Shirase

Hikaru Komatsu/Hikaru Shiina/Hinata Tachibana

Izumi Suzunaka

Kirara Asuka/Kazuki Asou/Kasumi Uehara/Kotono Higashi

Mayu Nozomi/Mari Fujisawa/Mao Hamasaki/Meguru Kousaka/Mikako Abe/Miku Hoshino/Miku Ohashi/Maki Otoha(PT-54)/Mirei Yokoyama(TKWS-007)/Manami Osawa/Makoto Yuuki/Momoka Nishina(KAWD-327)/Mio Oishi(KAWD-340)/Mana Sakura/Maiko  Yuki/Mikan Kururugi

Nana Natsume/Nana Saeki/Nene Mashiro/Neiro Suzuka(NADE-695)/Nao Mizuki(KAWD-323)

Rei Kiyomi(KAWD-280)/Rio Hamasaki/Risa Tsukino/Rin Nohara/Rina Yuuki/Ryo Sena/Riona Suzune/Ryo Tsujimoto/Ryoko Ayano(MBD-146)/Rune Tsukishiro(XV-970)/Risa Mizuki

Sakura Aida/Shinobu Kasaki/Saki Otsuka/Sasa Handa/Sakura Kiryuu(UPSM-077)/Sakura Sakurada/Sakura Ayane(TDT-001)/Saki Mishima(KAWD-334)/Saki Ninomiya

Tsubomi(KAWD-272)/Tsubasa Amami

Yuria Satomi/Yuma Asami/Yukiko Sou/Yuko Anzai/Yuzuka Kinoshita/Yuu Asakura(KAWD-267)/Yua Kato(MBD-145)/Yuzu Ogura

*ขอตัด Marina Muranishi ที่อ้างจากคุณ Petedoherty ในกระทู้อ้างอิง 2. ซึ่งไม่พบว่าผมสั้นแต่อย่างใด (สาเหตุที่ไม่ลบทิ้งไปเลยต้องไว้ตรงนี้เพราะมีคนตอบกระทู้นำภาพดาราคนนี้มาลงไว้แล้ว)

**รวมที่ผมรู้จักทั้งหมดและจากกระทู้ดังนี้ครับ
1.http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=2175.0
2.http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=32341.0

แจ้งยกเลิกอัพเดตเมื่อวันที่ 18 ธ.ค. 2012 จากหน้า 5 ครับ
ขอประกาศยกเลิกการอัพเดตรายชื่อแล้วนะครับ เนื่องจากว่าปัจจุบันนี้วงการเอวีมีความเสมอภาคขึ้นกว่าเดิมมาก สาวผมสั้นสุดฮอตทั้งหลายทยอยเข้าวงการมาเยอะไม่แพ้สาวผมยาวแล้วครับ (ดูหลักฐานได้จากกระทู้นี้ http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=158935.0)ต่อไปนี้จะหาพวกเธอมาเชยชมก็คงไม่ยากเย็นจนเกินไปสำหรับผมสั้นแฟนคลับแล้วครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 17, 2016, 02:09:21 PM โดย บัน ชาวไร่ » บันทึกการเข้า

สมาชิกสมาพันธ์คนรักสาวผมสั้นแห่งเอวีคอลเลกเตอร์

ผู้สานต่ออุดมการณ์สาวแหน ไม่ทำให้จิ๋มของใครต้องเดือดร้อน

พบกับ "บัน ชาวไร่" ได้ที่นี่ https://www.facebook.com/bunchaorai/?fref=ts
jubu _ jubu
ปลิงกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #1 เมื่อ: สิงหาคม 06, 2010, 01:54:34 PM »

เรื่องข้อมูลผมคงไม่รู้อะไรมาก
แต่เข้ามาบอกว่าชอบแนวเดียวกันเลยครับ อิอิ 
petedoherty
AV Publisher

« ตอบ #2 เมื่อ: สิงหาคม 06, 2010, 02:29:54 PM »

ผมสั้นทั้งนั้นเลย 

ayaka  kobayashi
ami hanamiya
nana saeki
บัน ชาวไร่
นักธรรมแห่งเอวี
*

« ตอบ #3 เมื่อ: สิงหาคม 09, 2010, 04:43:12 PM »

มีมาเพิ่มแล้วแฮะ ขอบคุณครับที่แบ่งปันกัน

สมาชิกสมาพันธ์คนรักสาวผมสั้นแห่งเอวีคอลเลกเตอร์

ผู้สานต่ออุดมการณ์สาวแหน ไม่ทำให้จิ๋มของใครต้องเดือดร้อน

พบกับ "บัน ชาวไร่" ได้ที่นี่ https://www.facebook.com/bunchaorai/?fref=ts
swordfish
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #4 เมื่อ: สิงหาคม 09, 2010, 05:43:47 PM »

Chinami Sakai ก็เคยตัดมาก่อนอิอิ
osarasit
เสนาธิการเอวี
*

« ตอบ #5 เมื่อ: สิงหาคม 10, 2010, 11:14:35 PM »

ล่าสุด ก้มี ค่าย kawaii  น้อง you asakura ตัดผมสั้นแล้ว
ได้ใจมาก ๆ เลยครับ
Sperm~Man
เมียไม่มี Av คือผู้ช่วย
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

มันอยู่ในสายเลือด

« ตอบ #6 เมื่อ: ตุลาคม 08, 2010, 03:34:22 PM »

ถ้า จะ จัด อัน ดับ สาว ผม สั้น จริง ๆ
Yuria satomi  เข้าวิน ฟัน ทิ้ง
ฉับ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ

widyoouj
ปลิงกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #7 เมื่อ: ตุลาคม 08, 2010, 05:39:17 PM »

ชอบนางเอก ผมสั้นครับ ตามมารายงานตัว
hamuko
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #8 เมื่อ: ตุลาคม 08, 2010, 08:15:43 PM »

Meguru Kousaka ตอนไว้ผมยาวนี่งั้นๆไม่น่าสนใจ 
หน้าอกใหญ่แล้วไง   จะเล่นเซนหรืออันเซนก็เฉยๆ  Tongue

แต่พอผมสั้น  จิ้มลิ้มน่าจิ้มมาก  Shocked
เห็นอกหน้าใจ แล้วอยากให้น้องเขามาดูแลน้องชายเรา
DETTO
AV Dedicator (VIP)
ปลิงควาย

« ตอบ #9 เมื่อ: ตุลาคม 08, 2010, 11:18:36 PM »

Akira Watase
Rin Nohara
หน้า: [1] 2 3 ... 7 พิมพ์