มีนาคม 29, 2024, 02:31:05 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 2 3 [4] 5 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: รีวิว โปรแกรมโหลดหนังทำเอง Made in AVC ที่สุดแห่งความล้ำ  (อ่าน 110774 ครั้ง)
mhudom
หมู่เฮาชาว AVC
AV Moderator
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด
*

« ตอบ #30 เมื่อ: มกราคม 30, 2023, 11:50:57 PM »

รบกวนสอบถามหน่อยครับ หนังบางเรื่อง มันขึ้นว่า Sorry! This content is not available in your region.

แบบนี้ถ้าหารหัสปกได้จะโหลดได้ไหมครับ ต้องมุด vpn ไปเปิดดูใช่ไหม

หลักๆ ก็ขึ้นอยู่กับว่า หนังเรื่องนั้น เข้าสู่หมวด prime ในระยะเวลาที่ตรงกับการอัพเดทของท่านประธานแล้วหรือไม่
ถ้าตรง ก็สามารถโหลดได้ครับ

อาวุธใหม่ ปลดปล่อยไฟล์หนังสู่ HDD ของคุณ
หนังใหม่เดือนชนเดือน , หนังเก่าที่เคยพลาดไป
ด้วย ExtMatrix สำหรับ VIP++ เท่านั้น
https://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=237325.0
AVC Presidente
Anti-Capitalism !!!
AV Master
*

ประธานาธิบดีแห่งสาธารณรัฐเอวีซี

« ตอบ #31 เมื่อ: มกราคม 31, 2023, 04:18:07 AM »

รบกวนสอบถามหน่อยครับ หนังบางเรื่อง มันขึ้นว่า Sorry! This content is not available in your region.

แบบนี้ถ้าหารหัสปกได้จะโหลดได้ไหมครับ ต้องมุด vpn ไปเปิดดูใช่ไหม

ดูรหัสจากปกทำง่ายๆครับ ให้เข้า https://www.javlibrary.com แล้วใส่รหัสหนังปกติเอา แล้วค่อยไปคลิกขวาดูชื่อ URL ปก

AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ วานเพื่อน ๆ ช่วยกดติดตามด้วยนะ ==>  
รักเวบนี้ ชอบเวบนี้ เชิญบริจาคสนับสนุนค่าเซอร์เวอร์ของเวบ เพื่อให้สังคมเอวีเข้มแข็งอยู่ได้ต่อไป สังคมแห่งการให้โดยไม่หวังผลตอบแทน
Suknom
AV Dedicator (VIP)
เหลือบไร

« ตอบ #32 เมื่อ: มีนาคม 13, 2023, 04:00:04 PM »

ถ้าจะสมัครสมาชิก ต้องทำยังไงบ้างครับ อยากสมัครมาก
thunderbird
AV DecadonoR++ (VIP)
เหลนไฟใจสยิว
*

« ตอบ #33 เมื่อ: กันยายน 24, 2023, 04:00:05 PM »

ขอบคุณมากครับผม
AV Master
*

ประธานาธิบดีแห่งสาธารณรัฐเอวีซี

« ตอบ #34 เมื่อ: ตุลาคม 14, 2023, 02:10:08 PM »

ปลายปี 2023 แล้ว โปรแกรมยังใช้ได้ดีปกตินะครับ ผมยังใช้อยู่แทบจะทุกวัน โหลดลื่น ๆ  Grin

AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ วานเพื่อน ๆ ช่วยกดติดตามด้วยนะ ==>  
รักเวบนี้ ชอบเวบนี้ เชิญบริจาคสนับสนุนค่าเซอร์เวอร์ของเวบ เพื่อให้สังคมเอวีเข้มแข็งอยู่ได้ต่อไป สังคมแห่งการให้โดยไม่หวังผลตอบแทน
AungTimo
พยาธิตัวเหงียน

« ตอบ #35 เมื่อ: ตุลาคม 20, 2023, 03:04:34 PM »

ตอนนี้โหลดไม่ได้เกือบทุกเรื่องเลยครับ ทั้งที่มันเจอหนัง บางเรื่องค้าง บางเรื่องก็ไปได้ไม่เกิน20% แล้วก็โหลดใหม่วนๆไปทั้งวัน เรื่องที่เคยโหลดมาเมื่อสัปดาห์ก่อนลองไปโหลดใหม่เจอหนังแต่โหลดไม่มาแล้ว เพื่อนเป็นกันรึเปล่าครับ ล่าสุด pppd00944 โหลดวนมา 1 วันแล้วไม่สำเร็จครับ
AV Master
*

« ตอบ #36 เมื่อ: ตุลาคม 20, 2023, 03:25:50 PM »

ตอนนี้โหลดไม่ได้เกือบทุกเรื่องเลยครับ ทั้งที่มันเจอหนัง บางเรื่องค้าง บางเรื่องก็ไปได้ไม่เกิน20% แล้วก็โหลดใหม่วนๆไปทั้งวัน เรื่องที่เคยโหลดมาเมื่อสัปดาห์ก่อนลองไปโหลดใหม่เจอหนังแต่โหลดไม่มาแล้ว เพื่อนเป็นกันรึเปล่าครับ ล่าสุด pppd00944 โหลดวนมา 1 วันแล้วไม่สำเร็จครับ

ผมยังได้ปกตินะครับ ของท่านเน็ต AIS หรือเปล่าครับ ถ้ายี่ห้อนี้บางคนเป็นๆหายๆแบบนี้ ต้องใช้ vpn ช่วยเวลาเจออาการนี้

เวลาค้างที่กี่ % ก็ปิดไปแล้ว ไปกดใส่รหัสหนังโหลดต่อโดยไม่ต้องไปลบของเดิม มันก็จะต่อเนื่องจาก % เดิมที่ค้างให้

แนะนำใช้สาย LAN ในการโหลดจะเสถียรกว่า Wifi

PPPD-944 กำลงโหลดทดสอบให้ชมอยู่ครับ เดี๋ยวเสร็จแล้วมาแจ้งผล

อีกช่องทางที่สามารถโหลดเรื่องนี้ได้คือ Jsexnetwork ที่ผมแจกพาสอยู่เช่นกันครับ มีเรื่องนี้ในแบบ 720p

https://www.jsexnetwork.com/D_BANK/2021/beejin-16259.html

และยังมีอีกช่องทางสำหรับท่านที่เป็นยศพิเศษสูงสุด AV DecadonoR++ สามารถโหลดพรีเมี่ยม extmatrix ได้เลยจาก

https://www.javlibrary.com/en/videocomments.php?mode=&v=javme5lyz4&page=2

ตามที่ผมลงรีวิว extmatrix premium ไว้นี้
https://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=237213.0
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 20, 2023, 03:34:00 PM โดย AVC Presidente » บันทึกการเข้า

AungTimo
พยาธิตัวเหงียน

« ตอบ #37 เมื่อ: ตุลาคม 20, 2023, 03:45:20 PM »

ผมใช้ 3บีบีครับ ต่อสายแลน เน็ตก็ปกติดี ตะกี้ลองผ่านวีพีเอ็นญี่ปุ่นดูก็ไม่สำเร็จครับ วิ่งไปได้ไกลสุด20% แอดได้จนจนเลยหรอครับ
AV Master
*

« ตอบ #38 เมื่อ: ตุลาคม 20, 2023, 04:01:49 PM »

ผมใช้ 3บีบีครับ ต่อสายแลน เน็ตก็ปกติดี ตะกี้ลองผ่านวีพีเอ็นญี่ปุ่นดูก็ไม่สำเร็จครับ วิ่งไปได้ไกลสุด20% แอดได้จนจนเลยหรอครับ

คือหนังที่ server Fanza แต่ละเรื่องมันอยู่ที่ต่างตู้กันส่วนมากครับ เรื่องไหนที่โหลดแล้ววนลูปบ่อยหรือค้าง

ก็แนะนำให้ข้ามไปโหลดเรื่องอื่นก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเวลามาทดสอบกับเรื่องเก่า ในเวลาที่แตกต่างออกไปครับ

server ค้นทางแต่ละตู้ก็มีความ busy แตกต่างกันออกไปตามช่วงเวลาครับ

coolnee
ปลิงควาย

« ตอบ #39 เมื่อ: มกราคม 12, 2024, 06:04:28 AM »

ตอนนี้โปรแกรมยังใช้ได้ดีมั้ยครับ
หน้า: 1 2 3 [4] 5 พิมพ์