มีนาคม 29, 2024, 09:08:18 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: รีวิว ; ADN296 I Work Overtime Every Day With My Lovely Female Boss  (อ่าน 5104 ครั้ง)
mhudom
หมู่เฮาชาว AVC
AV DecadonoR++ (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด
*

« เมื่อ: กันยายน 30, 2021, 09:43:30 PM »

สวัสดีครับ นี่คือ หนังเรื่องล่าสุดของ ยู ชิโนดะ ที่เล่นให้ค่าย Attackers ณ. ตอนนี้ ( กันยายน ปี 2021)
ตอนแรกที่เห็นปก กับชื่อเรื่องเป็นภาษาอังกฤษ ว่า
I Work Overtime Every Day With My Lovely Female Boss.
ผมก็เดาๆ ว่า มันคงเป็นแนว บอสสาวที่มีผัวแล้ว โดนสอยโดยลูกน้องหนุ่มจนติดใจ
ไม่ก็ ลูกน้องหนุ่มมีเมียแล้ว แต่แอบไปกิ๊กกับหัวหน้าสาว
พอได้ดูจริงๆ มันคนละเรื่องกันเลย จะเป็นแบบไหนไปดูกันครับ

ปก

CHARACTER AND CAST
โยโกดะ ไอ ( หัวหน้าไอ) - Shinoda Yu
ยาโนะ -  Shinji Yano (矢野慎二)
ผู้จัดการ - Kimura Kazuyoshi

หนังเริ่มที่ นายยาโนะ พนักงานออฟฟิศหน้าตามึนๆ คนหนึ่ง
เขาตกหลุมรัก โยโกดะ ไอ หัวหน้าแผนกสาว ที่เป็นดาวรุ่งพุ่งแรงตั้งแต่เข้ามาทำงานในบริษัท

เนื่องจากหัวหน้าไอ ทั้งเก่งทั้งสวย แถมยังโสดซิง เรียกว่า น่าจีบเป็นอย่างมาก

ทว่า เอาเข้าจริงๆ ยาโนะ ก็ไม่กล้าจีบเธอครับ ทำได้แค่เพียงหาทางใกล้ชิดเล็กๆ น้อยๆ เท่านั้น

อยู่มาวันหนึ่ง ยาโนะ ลืมของไว้ที่ออฟฟิศ ก็เลยกลับเข้ามาเห็นสิ่งที่ไม่ควรเห็นเข้า
นั่นคือ  ผู้จัดการ กับ หัวหน้าไอ แอบกิ๊กกัน

ซึ่งจริงๆ มันก็คงไม่ผิดอะไร ถ้าผู้จัดการยังไม่แต่งงาน และหัวหน้าไอ ไม่ได้วางตัวว่าโสดซิง
แต่ว่ามันไม่ใช่นี่สิ!!

ว่าแล้ว นายยาโนะ ก็เริ่มแผนการ ด้วยการนัดหัวหน้าไอ ให้ช่วยดูโปรเจคบางอย่าง หลังเลิกงาน

ช่วงเย็นหลังเลิกงานครับ บริษัทมันมีกฏว่า ห้ามเปิดแอร์ นอกเวลางาน
เหงื่อที่ออก ทำให้หัวหน้าไอ ยิ่งเซ็กซี่กว่าเดิม

ยาโนะ ก็เริ่มแผนการครับ หยิบเอาสิ่งที่เขาได้เห็นมา ขู่หัวหน้าไอทันที
ซึ่งหัวหน้าไอ ก็ได้ปฏิเสธไปแบบน้ำขุ่นๆ

อย่างไรก็ตาม ยาโนะ เริ่มปฏิบัติการณ์ ทันที

ส่วนหัวหน้าไอ แม้จะมีท่าทีที่ไม่เต็มใจอยู่บ้าง แต่ก็ไม่ขัดขืน

ยาโนะ ขอเชิงบังคับให้หัวหน้าไอ โม้คครวยให้พร้อมกับมองหน้าไปด้วย
โคตรได้ฟิล....

เสร็จแล้วก็จัดหนักไปซักรอบ จนน้ำแตกคาตูดหัวหน้าไอคนสวย

เสร็จงานแล้ว ยาโนะก็เก็บข้าวของออกไปพร้อมคำมั่นสัญญาว่าจะไม่บอกใคร
เรื่องความสัมพันธ์ระหว่างหัวหน้าไอ กับผู้จัดการ

ส่วนหัวหน้าไอนั้น ตามรูปการณ์แล้ว คือ ถูกยาโนะแบล็คเมล์แล้วข่มขืนจริงมั้ยครับ
แต่ดูหน้าคนโดนแบล็คเมล์แล้วข่มขืนสิ ....

เช้าวันต่อมาครับ ยาโนะมาถึงออฟฟิศ ก็สังเกตว่า หัวหน้าไอนั้น ดูเฉยผิดปกติ
คือ ชิลมาก เหมือนไม่มีอะไรเกิดขึ้น ทำให้เขาแปลกใจมาก

ยังไม่ทันไร ผู้จัดการก็เข้ามาทัก ทำให้ยาโนะ ตกใจมาก
ซึ่งผู้จัดการเพียงแต่ต้องการให้ยาโนะ ร่วมทำโปรเจคบางอย่างกับหัวหน้าไอแค่นั้น
ดูหน้าครับ เหวอไปเลย ตาคนนี้ แกเล่นดีจริงๆ

การร่วมงานกัน ทำให้เขาใกล้ชิดหัวหน้าไอมากขึ้น แต่เขารู้สึกว่า อะไรมันเข้าล็อคแบบผิดปกติ
จึงถามหัวหน้าไอตรงๆ ว่าได้บอกเรื่องเมื่อวานกับใครมั้ย แต่หัวหน้าไอ ก็ตอบว่าไม่ได้บอก
พร้อมกำชับกลับมาว่า เธอโดนยาโนะแบล็คเมล์ไว้ ไม่ใช่เหรอ ซึ่งก็อีกนั่นแหละ
ดูหน้าคนที่รู้ตัวว่าโดนแบล็คเมล์....

แถมหัวหน้าไอ ยังสงสัยอีกว่า การรวมทีมครั้งนี้ เป็นยาโนะรึเปล่าที่ไปขอผู้จัดการ
ซึ่งคนดูอย่างเราก็รู้ว่าไม่ใช่

แต่ไม่ว่าจะยังไง คราวนี้ หัวหน้าไอเปิดเกมรุกก่อน

โม้คกระดอ จนน้ำแตก

เช้าวันต่อมา ยาโนะมาเข้าออฟฟิศแบบหน้ามึนๆ ก็โดนหัวหน้าไอ จู่โจมอีกรอบ
โดยการเรียกไปห้องชงกาแฟ แล้วจัดชุดใหญ่

ขณะที่ยาโนะ ยังกล้าๆ กลัวๆ ในสถานการณ์ล่อแหลม
แต่หัวหน้าไอนี่สิ เซ็กจัดจริงจริ๊ง....

แต่ยังไม่ทันไรครับ หัวหน้าไอ ก็ถูกเรียกตัวโดยผู้จัดการก่อน
ทิ้งยาโนะไว้ ให้อารมณ์ค้างอยู่คนเดียว

ดู๊....ทิ้งกันดื้อๆ เลย

เล่นเอายาโนะหงุดหงิดไปหน่อย จนผู้จัดการสังเกตเห็น

หลังอารมณ์ค้างมาทั้งวัน ในที่สุดทั้วคู่ก็ได้อยู่กันตามลำพังอีกครั้งครับ
คราวนี้ ยาโนะไม่รอช้า จับหัวหน้าไอ ทาสีอย่างมันส์

แต่ยาโนะ ก็ยังติดใจว่า หลายอย่างมันลงล็อคเป๊ะไปหน่อย
จนหัวหน้าไอ ต้องเอ่ยปากถาม

สุดท้ายทั้งคู่พากันไปเปิดโรงแรมครับ ซึ่งคราวนี้ ปี้กันสุดกู่ แบบไม่ต้องห่วงอะไรทั้งนั้น

จนยาโนะ เผลอแตกในใส่หัวหน้าไอไป

หัวหน้าไอนั้น เป็นสาวสมัยใหม่ ไม่ได้ยึดติดกับเรื่องคู่ผัวตัวเมีย
หรือการแต่งงาน เพียงแต่ถามทีเล่นทีจริงว่า ถ้าท้องขึ้นมา ยาโนะจะรับผิดชอบมั้ย
เล่นเอาเหวอไปเลย...

เช้าวันต่อมาครับ ยาโนะยังคงหน้ามึนมาออฟฟิศเหมือนเดิม
ซึ่งเขาก็ได้โดนหัวหน้าไอ จู่โจมอีกรอบ แต่คราวนี้ ไม่ใช่เรื่องเซ็กส์ แค่ขอให้ช่วยเอากาแฟมาให้

พอยาโนะไม่อยู่ หนังมันก็เฉลยครับ ว่าที่จริงแล้ว เรื่องที่ผ่านมาทั้งหมด มันเป็นแผนของหัวหน้าไอ
ที่ต้องการปี้กับยาโนะ อยู่แล้วโดยที่มี ผู้จัดการรู้เห็นใจ

หัวหน้าไอนั้นบอกตรงๆ ว่า สนุกกว่าที่คิดมาก แต่ติว่า ยาโนะยังเด็กเกินไป ซึ่งผมเดาว่า
คงเพราะท่าทางเหวอๆ ของยาโนะ ตอนถูกถามว่า จะรับผิดชอบมั้ย

คำตอบของหัวหน้าไอ ทำเอาผู้จัดการมีอารมณ์ขึ้นมา จึงนัดแนะหัวหน้าไอ ไปล่อกันบ้างในคืนนี้
ซึ่งหัวหน้าไอก็ตอบตกลง และหนังก็จบลงแค่นี้...

ยู ชิโนดะนี่ เป็นอะไรที่ยิ่งดูผมยิ่งชอบนะครับ จำได้ว่าเมื่อก่อน แก้มป่องๆ หน่อย
หลังๆ มาหน้านี่เรียวเลย ถึงจะออกแนวเจ๊ไปแล้ว แต่ยังสวยแจ่มอยู่เลย ใครมีเรื่องไหนที่เห็นเด็ด
แนะนำมากันได้ จะตามไปดู

หนังเรื่องนี้ เป็น Prime เรียบร้อยแล้ว เพราะฉะนั้น
สมาชิกระดับ AV Dedicator สามารถโหลดโดยตรงจากช่อง Prime ของ R18

อาวุธใหม่ ปลดปล่อยไฟล์หนังสู่ HDD ของคุณ
หนังใหม่เดือนชนเดือน , หนังเก่าที่เคยพลาดไป
ด้วย ExtMatrix สำหรับ VIP++ เท่านั้น
https://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=237325.0
asedah2
AV Dedicator (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

ไม่เคยหวงผลงาน ถ้าใครเอาไปใช้ยังไงช่วยบอกกันก่อนนา

« ตอบ #1 เมื่อ: ตุลาคม 05, 2021, 01:57:22 AM »

Wink

เรื่องนี้เธอดูดีจริงท่าน

หน้า: [1] พิมพ์