มีนาคม 29, 2024, 06:00:16 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: คำถามกามๆๆ  (อ่าน 2468 ครั้ง)
joker1331
หื่นไร้ศิลปะ
*

« เมื่อ: ตุลาคม 06, 2021, 09:06:37 AM »

ถามท่านใดเคยมีประสบการณ์ตอนน้ำแตกแล้วน้ำเยอะจนคู้ของเราตกใจบ้าง แบบ โหทำไมน้ำเยอะจัง ไรแบบนี้ เล่าให้ฟังหน่อยครับ
Lovely_Sexual
AV DedicataR+ (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ
*

« ตอบ #1 เมื่อ: มกราคม 07, 2022, 11:39:11 PM »

เคยไม่ได้ปล่อยมา 1 อาทิตย์มีโอกาสไปช่วยคู่ สามีนางเสร็จก่อนจากนั้นผมต่อแล้วก็ปล่อยใส่ท้องนาง นางบอกว่าน้ำเยอะดี Grin Grin
cater
AV Distinctive (VIP)
ผู้ชำนาญการเอวี

« ตอบ #2 เมื่อ: มกราคม 10, 2022, 07:07:37 AM »

ไม่อยากจะอวด ผมนี่แหละน้ำเยอะ ทุกครั้งเวลามีไรกับแฟน เพราะนานๆเจอกันที่ แล้วเวลามีไรกันผมจะใช้วิธีเอาๆ แล้วก็หยุด สลับพัก ไม่ใช่แบบว่าเอารวดเดียวแตกเลย เวลาเจอกันที่ผมอยู่ด้วยกันหลายชั่วโมง ก็เอาๆ สลับๆหยุดนอนคุยกัน พอได้เวลาต้องกลับถึงจะแตก ผมทำแบบนี้มานานแล้ว แล้วทุกครั้งน้ำจะออกแรงพุ่งที ถึงอก ถึงคอ ยิ่งถ้าแฟนช่วยบิ้ว อารมณ์พูดให้เสียวๆ นะจะยิ่งเยอะ
pintrakul
ปลิงกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2022, 11:07:45 PM »

แฟนเคยใช้มือชักให้แต่เหมือนอยากจะแกล้งผม พอใกล้จะเสร็จนางก็หยุด แล้วก็ชักๆหยุดๆอยู่ซักพักจนสุดท้าย นางยอมให้ผมแตกได้ซักที ตอนที่แตกนี่น้ำว่าวพุ่งทะลักออกมาเยอะมาก จนแฟนตกใจจนร้องว้ายเลย แถมพุ่งแรงจนเลอะหน้านางเลยด้วย5555
mashupmen
*

« ตอบ #4 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2022, 08:09:10 AM »

หลายครั้งเลยครับ จะเป็นช่วงที่วันธรรมดาไม่ได้มีอะไรกันกับแฟนเลย เพราะบางทีงานเยอะบ้าง อยากเก็บแรงไว้ออกกำลังกายบ้าง

ทีนี้พอศุกร์ เสาร์ อาทิตย์ ได้ปลดปล่อยแบบไม่มีอะไรต้องกังวล บวกกับแฟนที่มีอารมณ์ร่วมแบบขีดสุด
น้ำมันก็จะออกมาเยอะและแรงกว่าปกติมากๆ ครับ

แต่ส่วนใหญ่ ผมรู้ตัวว่าถ้าไม่ได้เอาออกนานๆ ผมจะไม่แตกในครับ จะให้แฟนโม๊คไปเรื่อยๆ จนเสียวถึงขีดสุด
เพราะแฟนจะโม๊คไปด้วย เอามือเขี่ยหัวนมผมไปด้วย จนผมแบบไม่ไหวจริงๆ
ละพอน้ำพุ่งออกมา ก็จับหัวแฟนคาไว้ครับ ฟินสุดๆ ละแฟนก็จะส่งเสียงในลำคอ หรือชอบเอามือมาตีหน้าอกผม
ประมาณว่า น้ำมันเยอะเกินไปอมต่อไปไม่ไหวแล้ว บางทีก็เห็นว่าไหลทะลักออกจากปากคาควยเลย

คือแฟนผมเป็นคนไม่กลืนน้ำอสุจิเข้าไปครับ บ้วนออกตลอด แต่ก็มีบางทีที่เผลอหลุดเข้าคอบ้าง
นางบอกให้กลืนคงไม่ไหวจริงๆ มันคาว 55 แต่ผมก็ไม่ได้ติดใจอะไรนะ ได้อารมณ์ไปอีกแบบดีเหมือนกัน
Rock Shit
AV Dedicator (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #5 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2022, 09:55:57 AM »

หลายครั้งเลยครับ จะเป็นช่วงที่วันธรรมดาไม่ได้มีอะไรกันกับแฟนเลย เพราะบางทีงานเยอะบ้าง อยากเก็บแรงไว้ออกกำลังกายบ้าง

ทีนี้พอศุกร์ เสาร์ อาทิตย์ ได้ปลดปล่อยแบบไม่มีอะไรต้องกังวล บวกกับแฟนที่มีอารมณ์ร่วมแบบขีดสุด
น้ำมันก็จะออกมาเยอะและแรงกว่าปกติมากๆ ครับ

แต่ส่วนใหญ่ ผมรู้ตัวว่าถ้าไม่ได้เอาออกนานๆ ผมจะไม่แตกในครับ จะให้แฟนโม๊คไปเรื่อยๆ จนเสียวถึงขีดสุด
เพราะแฟนจะโม๊คไปด้วย เอามือเขี่ยหัวนมผมไปด้วย จนผมแบบไม่ไหวจริงๆ
ละพอน้ำพุ่งออกมา ก็จับหัวแฟนคาไว้ครับ ฟินสุดๆ ละแฟนก็จะส่งเสียงในลำคอ หรือชอบเอามือมาตีหน้าอกผม
ประมาณว่า น้ำมันเยอะเกินไปอมต่อไปไม่ไหวแล้ว บางทีก็เห็นว่าไหลทะลักออกจากปากคาควยเลย

คือแฟนผมเป็นคนไม่กลืนน้ำอสุจิเข้าไปครับ บ้วนออกตลอด แต่ก็มีบางทีที่เผลอหลุดเข้าคอบ้าง
นางบอกให้กลืนคงไม่ไหวจริงๆ มันคาว 55 แต่ผมก็ไม่ได้ติดใจอะไรนะ ได้อารมณ์ไปอีกแบบดีเหมือนกัน

คล้ายๆผมเลยครับจังหวะแตกแล้วจับหัวกดคาไว้นี่ฟินสุดๆเลยเสร็จแล้วผมชอบเอาควยฟาดแก้มแถมไป555
จริงๆผมชักว่าวบ่อยแล้วเวลาไปเจอแฟนน้ำจะน้อยมากจนแฟนคิดว่าผมไปมีอะไรกับคนอื่นเพราะผมกับแฟนเจอกัน1-2เดือน/ครั้ง
แฟนเลยห้ามผมชักว่าวพอเจอกันแต่ละทีผมน้ำเยอะจริงแต่แตกไว555 แฟนผมก็เก่งทำให้ผมแข็งได้เรื่อยๆ
ผมก็เบิ้ลให้จนกว่าจะพอใจเวลาเจอกันไม่ค่อยได้ทำอะไรหรอกแปปๆเงี่ยนตลอด
mashupmen
*

« ตอบ #6 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2022, 10:24:48 AM »

คล้ายๆผมเลยครับจังหวะแตกแล้วจับหัวกดคาไว้นี่ฟินสุดๆเลยเสร็จแล้วผมชอบเอาควยฟาดแก้มแถมไป555
จริงๆผมชักว่าวบ่อยแล้วเวลาไปเจอแฟนน้ำจะน้อยมากจนแฟนคิดว่าผมไปมีอะไรกับคนอื่นเพราะผมกับแฟนเจอกัน1-2เดือน/ครั้ง
แฟนเลยห้ามผมชักว่าวพอเจอกันแต่ละทีผมน้ำเยอะจริงแต่แตกไว555 แฟนผมก็เก่งทำให้ผมแข็งได้เรื่อยๆ
ผมก็เบิ้ลให้จนกว่าจะพอใจเวลาเจอกันไม่ค่อยได้ทำอะไรหรอกแปปๆเงี่ยนตลอด

กดหัวนี่ฟินจริงครับ 55

ของผมไม่เชิงกดแบบบังคับนะ แฟนเต็มใจทำให้ทั้งๆ ที่รู้ว่ามันคาว
เค้าขออย่างเดียวคือไม่กลืน ผมก็เลยฟินไปอีกแบบ วันไหนหมั่นเขี้ยวหน่อยตอนเสียวสุดๆ ก็แทงเข้าไปให้มิดคอ
พอน้ำออกหมด นางถอนปากออกมา ก็รีบวิ่งไปอ๊วกที่ห้องน้ำ เลย บางทีก็สงสารนะ 555

เค้าจะไม่ยอมถอนปากออกถ้าน้ำผมไม่หมด ถ้าไม่ได้มีอะไรกันที่ห้องน้ำครับ
นางเป็นคนไม่ชอบให้น้ำอสุจิมันหกเลอะเตียง เลอะพื้น มันต้องเปลี่ยนผ้าปูทำความสะอาดอีก
เสียเวลา 55 เวลาแตกใน นางจะชอบให้ไปที่ห้องน้ำตลอด เลอะแล้วล้างง่าย 555

เรื่องน้ำเยอะน้ำน้อย แฟนผมนี่เดียงสามากครับ คือเธอไม่รู้ว่าทำไมบางครั้งน้อยบางครั้งเยอะ
ผมก็เนียนๆไปว่า วันไหนถ้าเสียวมากๆ น้ำก็จะเยอะและแรง 55
นางเลยไม่ค่อยมีปัญหาหรือสงสัยเวลาผมน้ำน้อย อันนี้ถือว่าโชคดีไป ห้าา
Rock Shit
AV Dedicator (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #7 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2022, 01:37:54 PM »

กดหัวนี่ฟินจริงครับ 55

ของผมไม่เชิงกดแบบบังคับนะ แฟนเต็มใจทำให้ทั้งๆ ที่รู้ว่ามันคาว
เค้าขออย่างเดียวคือไม่กลืน ผมก็เลยฟินไปอีกแบบ วันไหนหมั่นเขี้ยวหน่อยตอนเสียวสุดๆ ก็แทงเข้าไปให้มิดคอ
พอน้ำออกหมด นางถอนปากออกมา ก็รีบวิ่งไปอ๊วกที่ห้องน้ำ เลย บางทีก็สงสารนะ 555

เค้าจะไม่ยอมถอนปากออกถ้าน้ำผมไม่หมด ถ้าไม่ได้มีอะไรกันที่ห้องน้ำครับ
นางเป็นคนไม่ชอบให้น้ำอสุจิมันหกเลอะเตียง เลอะพื้น มันต้องเปลี่ยนผ้าปูทำความสะอาดอีก
เสียเวลา 55 เวลาแตกใน นางจะชอบให้ไปที่ห้องน้ำตลอด เลอะแล้วล้างง่าย 555

เรื่องน้ำเยอะน้ำน้อย แฟนผมนี่เดียงสามากครับ คือเธอไม่รู้ว่าทำไมบางครั้งน้อยบางครั้งเยอะ
ผมก็เนียนๆไปว่า วันไหนถ้าเสียวมากๆ น้ำก็จะเยอะและแรง 55
นางเลยไม่ค่อยมีปัญหาหรือสงสัยเวลาผมน้ำน้อย อันนี้ถือว่าโชคดีไป ห้าา

ใช่เลยครับแล้วจังหวะแฟนเข้าห้องน้ำผมชอบตามเข้าไปต่อน้ำน้ำสองน้ำสามตลอด
หน้า: [1] พิมพ์