มีนาคม 29, 2024, 04:45:56 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 3 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ซับไทย Minami Kojima ชั่วครบสูตรพลังดูดทะลุดาก SSIS-167  (อ่าน 22258 ครั้ง)
SuperAok
AV Columnist
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« เมื่อ: ตุลาคม 09, 2021, 01:57:16 AM »

ซับไทย
https://drive.google.com/file/d/131NVTUhLKBbJSaHAsEKmDvm3Q0QoquNn/
https://www.mediafire.com/file/yd65amo8h7kezu5/SSIS-167.srt/file

เนื้อเรื่อง
เรื่องเจ้านายเหี้ยที่แอบวางยาลูกน้องสาวระหว่างไปทำงานต่างจังหวัด แล้วถ่ายรูปบันทึกคลิปวิดิโอตอนกระทำชำเรา
นำมาบีบบังคับให้ตอบสนองตัณหาตนเอง ผู้แปลได้เลือกทยอยทำซับบางเรื่องให้ไปก่อนแล้ว 4 เรื่อง เรื่องนี้เป็นเรื่องที่ 5

วิจารณ์หนัง
เรื่องนี้จะเน้นไปที่ลีลาการสังวาสมากกว่าเนื้อหา จึงไม่มีบทข่มขู่ด้วยการเผยแพร่คลิปหรือมีการกดดันในเรื่องหน้าที่การงาน และมินามิก็ไม่ได้แสดงอาการรังเกียจหรือขัดขืนมากเท่าไหร่นัก เรื่องนี้มินามิจึงได้แสดงจุดเด่นของตัวเองเรื่องของการร้องโหยหวนปิ่มว่าจะขาดใจออกมาอย่างเต็มที่
ในหนังแบบ censor แม้จะมีข้อดีที่มีเนื้อหาเรื่องราวสนุกสนานชวนติดตาม, นักแสดงสวย, ฉากและการถ่ายทำสวยงามก็ตาม แต่ก็มีข้อเสียที่จำเป็นต้องมีการใส่ mosaic ปิดจุดยุทธศาสตร์เอาไว้ ทำให้คนดูไม่ทราบซึ้งถึงความงดงามของผู้แสดงได้ครบถ้นในทุกส่วนของร่างกาย ซึ่งน่าเสียดายมากเพราะดาราบางคนมีส่วนนี้สวยงามน่าชมเอามาก ๆ อีกทั้งยังไม่ได้การตอบสนองของส่วนนี้ว่าเป็นอย่างไร เช่นว่ามีการยุบย่น ปลิ้นเข้าออก หรือขมิบ รีดน้ำออก
ดังนั้นเพื่อให้ท่านสมาชิกที่รับไปชม ไม่พลาดส่วนที่ดีของนักแสดง ผู้แปลจึงไปตัดเอาเฉพาะท่อนที่เผยให้เห็นส่วนนี้จาก VDO แบบ uncensored เรื่องต่าง ๆ ที่มินามิเคยแสดงไว้ เอามารวบรวมเอาไว้ให้ เพื่อท่านสมาชิกได้แสดงความคิดเห็นว่าประทับใจตรงไหนบ้าง?

คำทับศัพท์ที่ใช้ในการแปลครั้งนี้
課長 คะโจ = แปลว่า ผู้จัดการแผนก
やめて ยาเมะเตะ = หยุดนะ
もうやめて โม่ยาเมะเตะ = หยุดมันนะ
やめてお ยาเมะเตะโอ = หยุดมันนะ
やめてください ยาเมะเตะกุดาไซ = กรุณาหยุดเถอะนะ, หยุดเถอะนะขอร้อง
だめ ดาเมะ = ไม่นะ, อย่าทำนะ, ไม่ดีหรอก

แนะนำว่าต้องหา FHD 1080p มาดูเลย (ใน VIP มีแจก) ดูแบบชัดๆได้อารมณ์กว่ามาก

สุดท้ายฝากไว้เช่นเคย อย่าลืมคำ ขอบคุณ เป็นกำลังใจให้ผู้แปลซับด้วยนะครับ

-------------------------------------

แจกตัวหนัง FHD คมชัดโหลดง่ายเต็มสปีดให้แล้วในห้อง VIP [FHD MP4 5.11 GB]

http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=230848.0

ในห้อง VIP มีหนังเอวีซับไทยรวมไว้เยอะมากนับร้อยเรื่อง ใครสนใจก็บริจาคช่วยเหลือเวบได้ครับ

---------------------------------------------

ส่วนสมาชิกทั่วไปหาดูออนไลน์ได้จาก https://mixdrop.sx/f/3n8em1e7bmkgko4

จะได้ไฟล์ขนาด 900 MB คุณภาพพอใช้ แล้วเปลี่ยนชื่อหนังให้ตรงกับชื่อไฟล์ซับ เปิดดูได้เลย

หรือจะลองหาในกูเกิ้ลในเวบดูออนไลน์เวบอื่นๆก็ได้ครับ เผื่อจะสามารถดึงลงมาได้
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 17, 2021, 05:27:44 AM โดย AVC Presidente » บันทึกการเข้า
noolek
AV Dedicator (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #1 เมื่อ: ตุลาคม 09, 2021, 09:40:28 AM »

Grinขอบคุณครับท่าน SuperAok
darkjin
AV Devotor (VIP)

« ตอบ #2 เมื่อ: ตุลาคม 09, 2021, 11:03:11 AM »

ขอบคุณครับ
yiimyaam
AV DecadonoR++ (VIP)
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #3 เมื่อ: ตุลาคม 09, 2021, 12:15:10 PM »

ขอบคุณครับ
poppy
นักสะสมเอวี
*

« ตอบ #4 เมื่อ: ตุลาคม 09, 2021, 01:39:24 PM »

ขอบคุณมาก ครับ
dkman

« ตอบ #5 เมื่อ: ตุลาคม 09, 2021, 03:57:20 PM »

ขอบคุณครับ
twitch
AV Devotor (VIP)

« ตอบ #6 เมื่อ: ตุลาคม 09, 2021, 08:45:48 PM »

ขอบคุณครับ  Smiley
llOU
กรรมมาธิการเอวี
*

« ตอบ #7 เมื่อ: ตุลาคม 09, 2021, 11:16:03 PM »

ขอบคุณครับ
taengoo

« ตอบ #8 เมื่อ: ตุลาคม 11, 2021, 09:35:59 PM »

ขอบคุณครับ
cta
โอตาคุกิติมศักดิ์

« ตอบ #9 เมื่อ: ตุลาคม 12, 2021, 09:57:04 AM »

thank you

Cool Cool
หน้า: [1] 2 3 พิมพ์