เมษายน 19, 2024, 03:33:22 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ท่านใดเคยแตกเร็วเพราะ ฝ่ายหญิงหุ่นดีหรือสวยเกินไปไหมครับ  (อ่าน 4096 ครั้ง)
ชี๊ค อาหมัด อัล ฟา เยส คารูบี้ อับดุล รอ เยส
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« เมื่อ: ตุลาคม 18, 2021, 09:50:04 PM »

ประมาณว่าผู้หญิงหุ่นดี เอ็กซ์ หรือสวย ซะจนเรากลั้นไม่ไหว ซอยไม่มีทีก็แตกแล้วแบบมันอดใจไม่ไหวจริงๆ
เพราะสาวๆ บางคนขนาดไม่ถอดเสื้อผ้ายังแทบกลั้นอารมณ์ไม่อยู่ ยิ่งตอนเสียบนี่ไม่ต้องพูดถึง
maload ผํ้ต้องการรับจ้างทำซับหนัง
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #1 เมื่อ: ตุลาคม 19, 2021, 09:23:15 AM »

ไม่เคย เหมือนๆกันหมด เป็นรู กุเสียบให้เท่ากัน ว่าตรงๆนะ คือมันไวละตอนนี้  ไม่ต้องไปตามจีบเป็นเดือน  จะต้องตื้นเต้นอะไร  อาทิตย์นึงสองอาทิตย์เต็มที่ ตื่นเต้นอย่างเดียว จะเอดส์ฺไหมวะ  555  มันก็เหมือน......ทำอะไรครั้งเเรกละ  มันตื่นเต้นเรืองปกติ   ออกกำลังกาย ทำอย่างอืนบ้าง  ให้ฮอโมนเพศมันใช้ทางอืน  มันจะได้หลากหลาย  ไม่กองอยู่ทีเดียว  เจออะไรมาหน่อย มันก็ระเบิดง่าย ทั้งๆที่ไม่น่าจะเป็น

ประวัติศาสตร์การดูหนังของข้าพเจ้า https://lastnightav.blogspot.com/
เราต้องการรับจ้างทำซับหนังเรื่องต่างๆ  ยกเว้นหนังดึบิ้ว
พีเอ็มคุยกันเล่นได้
Cheese Sausage
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #2 เมื่อ: ตุลาคม 19, 2021, 07:37:05 PM »

ครั้งแรกๆ กับแฟน ผมเคยเสร็จเร็วครับ
พอเย็ดกันบ่อยๆ มันก็อึดขึ้นไปเอง
ผมเย็ดแตกใน แตกนอกบ่อยนะ
เลยชินกับความเสียวไปแล้ว

แฟนเป็นคนเสร็จง่ายด้วยครับ
เพราะผมเล้าโลมจนแฉะ บางทีผมสอดควยเข้าไป
แฟนกระตุกเสียวจนเสร็จทันทีก็มี
ฝึกให้อึดทำได้นะครับ
แล้วจะรู้ว่าเสร็จพร้อมกันกับแฟน มันฟินแค่ไหน

ปล. แฟนผมท้องลูก 2 ละครับ  Grin

JAPANESE AV IDOL :: Akari Mitani Photo Book らぶぱら 美谷朱里 LOVEpara [JAPANESE ADULT BOOK]
Japanese Edition

ที่หนึ่งในดวงใจ คือ อาคาริ มิทานิ
บางแก้วขนฟู
*

« ตอบ #3 เมื่อ: ตุลาคม 23, 2021, 07:54:52 PM »

ความสวยหุ่นไม่ค่อยมีผลกับผมเท่าไหร่ ลีลากับการตอบสนองตอน Sex กันสำคัญกว่า
เคยมี Sex กับสาวในฝัน แต่เธอนอนนิ่งๆหลับตา ร้องหึมๆในลำคอ แทบไม่ได้ยิน กว่าจะเสร็จเล่นเอาเหนื่อย
zephyr77
AV DecadonoR++ (VIP)
กรรมมาธิการเอวี
*

« ตอบ #4 เมื่อ: ตุลาคม 26, 2021, 09:58:40 AM »

มันขึ้นอยู่กับความรู้สึกมากกว่า ความสวยมันแล้วแต่คนชอบ แต่ถ้าคุณรู้สึกตื่นเต้นกับคู่คนนี้มากๆ มีโอกาสเสร็จเร็วในครั้งแรกๆ
aimodx
ปลิงน้อย
*

« ตอบ #5 เมื่อ: ตุลาคม 27, 2021, 07:04:56 PM »

เคยครับนางแบบนิตยสารหุ่นดีลีลาดี น้องโม๊คสดให้แตกคาอ่างเลย ดีก๊อกสองผมมาไวแก้ตัวได้ทัน
Rock Shit
AV Dedicator (VIP)

« ตอบ #6 เมื่อ: ตุลาคม 31, 2021, 08:11:16 AM »

อยู่ที่ว่าผู้หญิงมีอารมณ์ร่วมกับเรามั้ยถ้าสวยตรงสเปคแล้วมีอารมณ์ร่วมกับเราแบบสุดๆก็แตกเร็ว
mashupmen
ปลิงกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #7 เมื่อ: ตุลาคม 16, 2022, 02:13:46 PM »

เคยครับ สำหรับผมมีอีกองค์ประกอบที่ทำให้แตกไว คือความขาวครับ

ยิ่งเจอห้องแบบจัดไฟดีๆ ที่เปิดไฟแล้วขับผิวผู้หญิงนี่
ผมซอยอยู่แปปเดียวก็ไปแล้วครับ
บางทีต้องตีเนียน ขอปิดไฟละพอจะแตกค่อยไปเปิดไฟให้เห็นเรือนร่างกับผิวครับ 55

อีกอย่างที่ให้ผมแตกไวคือเสียงครางของผู้หญิงครับ
ผมจะชอบฟีลครางเบาๆ แบบกระซิบข้างๆ หู เสียงลมที่ออกจากคอของผญ
มากกว่าร้องครางเสียงดังโวยวายครับ 55

แล้วแต่รสนิยมจริงๆ ครับเรื่องแบบนี้
kkunurat
AV Dedicator (VIP)

« ตอบ #8 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2022, 08:38:07 AM »

ยกตัวอย่างไปเที่ยวอ่างจะเห็นภาพชัด

ถ้าน้องที่เราเลือกขึ้นไปยิ่งถูกใจมากเท่าไร ยิ่งบิ้วให้น้ำเดินมาจ่อเตรียมแตกตั้งแต่เดินตามดูหุ่นน้องไปห้อง ยังไม่เอาเลยครับ

ตอนอาบน้ำก่อนเอา ผมบอกรูดเบาเดี๋ยวแตก 555

สรุปจะแตกเร็วขึ้น
สวย หุ่นดี ขาวเนียน
เจอกันครั้งแรก
มีองค์ประกอบอื่นอีกคือ อารมณ์ร่วม ลีลา

49mm
เล็กสั้นขยันซอย
*

« ตอบ #9 เมื่อ: ธันวาคม 03, 2022, 02:07:31 AM »

ผมว่ามันอยู่ที่ความตื่นเต้น ยิ่งครั้งแรกๆประสบการน้อยยิ่งไว

ตอนมหาลัยได้มีโอกาส ย.กับรุ่นน้อง ตั้งแต่เดินเที่ยวด้วยกันน้องนมใหญ่มากกระดุมเสื้อรัดแน่น น่าจะคัพ C-D ได้มั้งขาวๆอวบๆผมทอง พอถึงห้อง ได้โอกาสขย้ำนม พอน้องเขาถอดกางเกงเรา ชักสักแปปกำลังจะก้มดูด กลั้นไม่อยู่กระฉูด ออกมาแบบน้ำพุ่งแรงมากๆ
ขึ้นไปเป็นเมตรอะ

หน้า: [1] 2 พิมพ์