เมษายน 27, 2024, 11:17:55 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: มีเว็บไหนที่ให้ดาวน์โหลด Sub Eng ของ JAV ไหมครับ  (อ่าน 1669 ครั้ง)
arty_bear
AV Dedicator (VIP)
เหลือบไร

« เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2021, 09:44:31 AM »

มีเว็บไหนที่ให้ดาวน์โหลด Sub Eng ของ JAV ไหมครับ หรือท่านๆทังหลายหา Sub กันมาจากไหนกันครับ หรือฟังเอาเลยครับ อยากลองแปล แต่แปลได้เฉพาะ eng เริ่มยังไง แนะนำหน่อยครับ
maload ผํ้ต้องการรับจ้างทำซับหนัง
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 13, 2021, 09:45:28 AM »

หาจากกูเกิล พิมพ์เเค่ รหัสหนัง กับ คำว่า subtitle  ก็ออกมาละ  เราก็ทำเเบบนี้เเหละ ไม่เจอก็เเสดงว่าไม่มีคนทำ หรือ เขาทำขายในเวบปิด ซึ่งเราไม่มีเงินซื้อ

ซับส่วนใหญ่ มันก็เริ่มจากพวกนี้ละ ซับจีน จีนเเปลเป็นอังกฤษ  ส่วนใหญ่นะ..   บางทีเราก็เจอคนตุรกี บลาซิลที่เขาพยายามเรียนญี่ปุ่น  หรือฝรั่ง ....ทำซับอังกฤษออกมาเลย  หรือบางทีคนก็เอซับไทยไปเเปลเป็นจีน จากนั้นก็อังกฤษ  เเละสารพัด
อออ นึกออกละ หนังรหัส  japanhdv  จะมีซับอังกฤษหมดเลย   https://sukebei.nyaa.si/?f=0&c=0_0&q=japanhdv    เเต่เขาฝังซับ  หนังก็จะเเบบ อันเซ็นมาเลย ดาราก็ อาจจะไม่คุ้นตา อือ....ลืมไปเลย s1  sod  ideapocket ไม่เคยมี

หรือ subtitlecat.com  ซับไตเติลเยอะมาก  หลายค่าย เก่าไหม่มี  เพราะทีมา ดูดมาหลายเเหล่ง  คนอัพโหลดก็ได้

ทำซับเหมือนจะสนุกนะ เเต่เมือยมือ ปวดหัว นะจ้ะ  นักวิจารณ์ บางที ก็เยอะ บางช่วงก็ น้อยหน่อยค่อยยังชั่ว

ประวัติศาสตร์การดูหนังของข้าพเจ้า https://lastnightav.blogspot.com/
เราต้องการรับจ้างทำซับหนังเรื่องต่างๆ  ยกเว้นหนังดึบิ้ว
พีเอ็มคุยกันเล่นได้
หน้า: [1] พิมพ์