มีนาคม 28, 2024, 06:00:45 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: หาคนหารJAVHDด้วยครับ1คน 26วันเท่านั้นครับ 700บาท  (อ่าน 2346 ครั้ง)
FinLip
New Guy
AV Dedicator (VIP)
ปลิงน้อย

« เมื่อ: พฤศจิกายน 26, 2021, 04:34:46 PM »

ผมกด35บาทลอง3วันดันเสีย1700-1เดือนครับ ผมคุยกับเว็บแล้ว ผ่านมาจะ4วันแล้วยังไม่ได้เงินคืนเลยหาคนช่วยครับ
1.กฎ หารกับผมคือขอแอดเฟสโดยผมจะใช้เฟสหลักผมแอดไปและจะเจรจาเรื่องเงินและจ่ายผมก่อนน่ะครับผมกลัวโดนโกงและผมไม่โกงคุณ100%ครับ
2.การใช้งาน ใช้ได้เต็มที่ครับผมใช้น้อยครับส่วนใหญ่ผมจะใช้แค่ช่วงตี1-ตี3นอกนั้นคุณใช้เลยครับ(เวลาต่อรองกันได้ครับถ้าไม่สะดวกคนหารด้วยผมจะย้ายให้ครับ)
แค่นี้ล่ะครับที่ผมต้องการขอบคุณมากครับ
Hiryo
ประธานชมรมคนรักอาหมวย
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 26, 2021, 05:46:31 PM »

มาทักท้วงครับ

คุณบอกให้โอนเงินก่อน เพราะกลัวโดนคนอื่นโกง แต่รับรองว่าตัวเองไม่โกง 100 เปอร์เซ็นต์ แบบนี้ก็ได้เหรอครับ ?

ผมไม่ว่าคุณจะโกงนะ แต่การที่พึ่งสมัครสมาชิกเวปนี้วันแรก และนี่คือโพสต์แรกของคุณ คุณมีเครดิตอะไรที่จะพูดแบบนี้ครับ

ขอย้ำ* ผมไม่ได้บอกว่าคุณจะโกง

อีกอย่าง การที่คุณขอเงินคืนแล้ว แต่JAVHDยังไม่ได้คืนเงิน ยังไม่มีอะไรชัดเจน ยังอยู่ในสถานะการเรียกเงินคืน แต่คุณกลับมาโพสต์หาคนหารซะแล้ว ถ้าJAVHDคืนเงิน คุณจะคืนเงินเหมือนกันมั้ย แล้วจะแน่ใจได้ยังไงว่าคุณจะคืน เพราะคุณไม่มีเครดิตอะไรเลยครับ

ขอย้ำอีกที* ผมไม่ได้บอกว่าคุณจะโกงนะ
pasunna
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 26, 2021, 07:05:56 PM »

ว่าแต่มันเป็นของเถื่อนรึเปล่า javhd เนี่ย เก็บแพงจัง

ผมเขียนพวกนิยายเรื่องเสียว และอีโรติคแฟนตาซีอยู่ในพวกเวปนิยาย แวะเข้าไปอุดหนุนกันได้นะครับ
https://fictionlog.co/u/Pasunna-Zacrifa
FinLip
New Guy
ปลิงน้อย

« ตอบ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 26, 2021, 07:26:43 PM »

คุณHiryo ที่คุณพูดจริงครับ คือ ที่มาตอนแรกผมตั้งใจที่จะลองสมัคร trial 3วัน 1$ พอกรอกอะไรเสร็จผมกดสมัครแต่เว็ปค้างโหลดไม่เสร็จผมเลยออกไปดูยอดเงินในบัญชีก็ยังไม่ถูกตัดอะไร พอรอบ2เป็นอีก ผมเลยลองรอบ3แต่ที่นี่ติดแล้วมันหักเงินไปพร้อมกันแต่มี4รายการที่หัก 1$3รายการ 1.ของjavhd 2.ichiav 3.1001DVDs+49.99$ 1รายการ ผมเลยตกใจไปถามเว็ปขอคืนเงินได้ไหมฉันสมัคร1$แต่ฉันเสีย49.99$ด้วย แต่เขาบอกให้ผมรอ พอ2วันผ่านเขาบอกคืนไม่ได้แต่ขอข้อมูลเพิ่มเติมผมก็ส่งไปรอมาอีก2วันแล้วผมคิดว่ามันเสียวันไปป่าวๆถ้าไม่ได้คืนผมลองหาดูในเว็ปว่ามีใครเป็นเหมือนผมไหมแล้วผมเห็นเว็ปนี้เป็นเหมือนกันคนที่มาเม้นบอกให้หาคนหารช่วยผมเลยพึ่งมาสมัครและมาโพสครับ ส่วนเรื่องถ้าเขาคืนผมก็ยินดีคืนให้คนหารครับ ผมไม่ได้มีเจตนาร้ายจริงๆครับที่มาหาคนช่วยหาร

คุณpasunnaผมไม่แน่ใจครับแต่เก็บแพงจริง
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 26, 2021, 07:32:09 PM โดย FinLip » บันทึกการเข้า
Hiryo
ประธานชมรมคนรักอาหมวย
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #4 เมื่อ: พฤศจิกายน 26, 2021, 07:58:51 PM »

ถ้าหาคนหารได้ ผมก็ดีใจด้วยครับ แต่อย่าลืมว่าคนอื่นก็มีสิทธิ์ไม่ไว้ใจท่านด้วยเหมือนกัน เพราะงั้นหากท่านบริสุทธิ์ใจจริงๆก็ควรมีข้อเสนอที่ดีกว่านี้ครับ เพราะเอาจริงๆ ถึงท่านจะถูกโกง เขาไม่จ่ายเงิน ท่านก็อาจจะแค่เปลี่ยนรหัส ให้เขาเข้าไม่ได้ เพราะอีเมลก็น่าจะผูกไว้กับของท่านอยู่แล้ว เขาคงทำได้แค่ล๊อกอิน แต่ถ้าท่านโกง เขาเสียเงินเลยนะ

อีกอย่างท่านยังไม่มีเครดิตในเวปนี้นะครับ เป็นเหตุผลที่การเล่นเวปนี้ ไม่ควรจะแอบอ่านอย่างเดียว การที่ช่วยคอมเมนท์ ตั้งกระทู้ หรือบริจาคช่วยท่านประธาน จะเป็นการช่วยรันเวปให้อยู่กับเราไปนานๆ มีตังส์ก็บริจาค ไม่มีตังส์ก็ช่วยคอมเมนท์ เวลามีปัญหาอะไร ถ้าเป็นคนกันเอง คนในเวปก็มีน้ำใจจะช่วยกันอยู่แล้ว แต่ถ้ามาแบบ a man from nowhere ใครจะไว้ใจล่ะครับ
FinLip
New Guy
ปลิงน้อย

« ตอบ #5 เมื่อ: พฤศจิกายน 26, 2021, 08:23:57 PM »

ครับ ขอบคุณที่ให้คำแนะนำครับ ผมอาจจะลดราคากับหาคนกลางครับไม่ก็ให้คนจ่ายหากลางมาให้ก็ได้ครับผมยินดีหมด
ส่วนถ้าเขาโกงแล้วล็อกอินไปเขาเห็นemailที่ผมใส่ไว้แล้วเขาอาจจะhackแล้วเปลื่ยนรหัสก็ได้ครับผมกลัวเรื่องนี้

ผมไม่มีเครดิตผมเข้าใจดีครับผมก็ยอมรับข้อนี้ด้วยจริงๆ

ผมพึ่งเข้ามาก็กำลังศึกษาอยู่ครับเหมือนเปิดโลกใหม่ยังไม่กล้าcommentหรืออะไรเท่าไหร่ แล้วก็ข้อเสนอvipของเว็ปนี่ดีมากครับ1000แต่ได้ตลอดชีพ คุ้มกว่าที่ผมไปพลาดมาอีกถ้าเงินเหลือจะสมัครครับ (ผมชอบanri okitaจริง อันนี้แน่นอนครับแต่เสียดาย retired ไปแล้ว) T T
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 26, 2021, 08:27:14 PM โดย FinLip » บันทึกการเข้า
karlongkar
AV DedicataR+ (VIP)
เสนาธิการเอวี
*

« ตอบ #6 เมื่อ: พฤศจิกายน 26, 2021, 09:21:48 PM »

คุยกับธนาคารให้ refund ดูครับ
FinLip
New Guy
ปลิงน้อย

« ตอบ #7 เมื่อ: พฤศจิกายน 26, 2021, 09:40:11 PM »

ขอบคุณครับ แต่อาจจะยากครับเพราะเงิน1700ธนาคารไม่น่าทำให้แถมผมเป็นคนสมัครอีกมันมีในส่วนของที่ผมติดถูกตอนกรอกjavhdอีก
sproux
AV DecadonoR++ (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ
*

Ema Yumekawa aka Miyako Akane, Miyako Daimon

« ตอบ #8 เมื่อ: พฤศจิกายน 27, 2021, 09:16:29 AM »

ถ้าไม่นับเรื่องโกง ผมว่าหลายท่านคงไม่สะดวกจะใช้เฟสเท่าไหร่มั้งครับเพราะมันคือพื้นที่ส่วนตัว ไม่ค่อยอยากให้คนอื่นรู้เท่าไหร่ ถ้าใช้กรณีโดนโกงมันก็อาจจะโอเคสำหรับท่านแต่ถ้าท่านเป็นฝ่ายโกงนี่จบเลยนะ ติดต่อผ่าน PM เว็บหรือ PM ไปบอก mail และคุยผ่าน mail น่าจะโอเคกว่านะครับ

รณรงค์ให้ทุกท่านที่ทำลายเซ็นรูปหรือคลิป รบกวนแปะชื่อ(และรหัส)พวกนางด้วยครับ เพื่อป้องกันการถามซ้ำและรกโพสโดยไม่จำเป็น
FinLip
New Guy
ปลิงน้อย

« ตอบ #9 เมื่อ: ธันวาคม 14, 2021, 01:43:00 PM »

ขอแจ้งว่าหมดอายุแล้วน่ะครับ ทางเว็บไม่มีการโอนเงินคืนแต่อย่างใดเลย แต่ผมไม่ขอลบกระทู้นี้น่ะครับ เก็บไว้เพื่อเป็นอุทาหรณ์ให้ใครคนอื่นที่กำลังจะสมัคร javhd อย่าไปสมัครครับถ้าอย่างสมัครดูavจริงๆแนะนำสมัครสมาชิกเว็บนี้ดีกว่าครับ
ขอบคุณครับ
หน้า: [1] พิมพ์