เมษายน 25, 2024, 06:11:43 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: มีใครเคยลองขอเพื่อนตัวเองเป็น fwb แล้วได้บ้างมั้ยครับ แชร์ประสบการณ์หน่อย  (อ่าน 2950 ครั้ง)
vampire_ou
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« เมื่อ: พฤศจิกายน 30, 2021, 09:43:17 AM »

อยากรู้ว่าเคยมีประสบการณ์ลองของเป็น fwb กับเพื่อนสนิท เพื่อนร่วมห้อง หรือเพื่อนร่วมคณะแล้วฟลุ๊กได้เฉยมั้ยครับ แบ่งปันประสบการณ์หน่อย
ร่วมเรียงเคียงรัก
AV Dedicator (VIP)

« ตอบ #1 เมื่อ: ธันวาคม 13, 2021, 08:19:35 PM »

เคยเล่าที่มาไปแล้วรอบนึง แต่อันนี้เวอร์ชันมีซีนเยิ้บ บันทึกไว้เป็นความทรงจำ

เพื่อนผมคนนี้เขาเป็นลูกครึ่งญี่ปุ่น ขาว น่ารัก สนิทกันตอนเข้ามหาลัยใหม่ ๆ เพราะช่วงม.ต้น-ปลาย เขาอยู่ญี่ปุ่น กลับมาเลยพูดไทยไม่ค่อยคล่อง แถมไม่ชินวัฒนธรรมแบบไทยๆ เลยหาเพื่อนยาก ผมกับเพื่อนอีกสองสามคนเลยไปจ้ออังกฤษปนไทยใส่เขา เลยสนิทกันช่วงนั้น

พอหมดรับน้องก็แยกไปเรียนคณะใครคณะมัน บวกกับตอนนั้นเขาเริ่มชินสังคมแบบไทยและเข้ากับคนอื่นได้บ้างแล้ว เขาก็มีเพื่อนมีแฟนไปตามเรื่องตามราว ผมกับเขาเลยเริ่มห่าง ๆ กันไปนิดนึง แต่ก็ยังมีนัดไปเที่ยวกับเพื่อนในกลุ่มกันเป็นประจำ

ก็เป็นเพื่อนแบบห่างใกล้กันมาเรื่อยๆ จนเข้าช่วงปิดเทอมหลังจบปี 3 ปกติเขาจะกลับไปเยี่ยมแม่เขาที่ญี่ปุ่นทุกปีอยู่แล้ว แล้วปีนั้นผมมีแพลนจะไปญี่ปุ่นพอดี เลยนัดกับเขาว่าจะให้เขาพาเที่ยว เขาก็โอเค (เป็นครั้งแรกเลยที่ไปกันแค่สองคน ปกติถ้าเที่ยวก็ไปกันเป็นกลุ่ม)

พอไปถึงก็นัดวันมาเจอ แล้วก็เที่ยวกันทั้งวัน พอดึก ๆ ก็กลับมาที่บ้านพัก เปิดเบียร์นั่งเมาท์มอยเรื่องนู้นเรื่องนี้ สักพักหัวข้อคุยก็เริ่มล้วงลึกและทะลึ่งมากขึ้นเรื่อย ๆ (น่าจะเพราะอยู่กันแค่สองคนแล้วเมาเบียร์ด้วย 555) เขาก็หยอกผมขำ ๆ ว่า ตั้งแต่รู้จักกันมา ไม่เคยเห็นผมมีแฟนเลย งี้แสดงว่าผมยังจิ้นอยู่ใช่มั้ย?

เจอแบบนี้ ผมเลยโม้ไปหนึ่งตับว่า ถึงจะโสด แต่ก็มีผู้หญิงเข้ามาให้ฟาดไม่เคยขาดนะ แล้วก็แหย่เขากลับไปว่า พูดแบบนี้ แสดงว่าตั้งแต่เขาเลิกกับแฟนไปตอนปี 2 ก็ไม่ได้มีอะไรกับใครเลยดิ?

เขาก็ตีผมหยอก ๆ แต่ก็ยอมรับว่าใช่ เพราะเขาบอกว่าไม่ชอบมีอะไรกับคนไม่รู้จัก ถ้าจะมีก็ต้องเป็นแฟนหรือคนที่ไว้ใจได้จริง ๆ  เขาเลยไม่เล่นพวกแอพเดท แล้วก็ไม่เคย ONS เลย

อย่างที่บอกไปว่าเพื่อนผมคนนี้ทั้งขาวทั้งน่ารัก (และถึงจุดนี้คงต้องเพิ่มน่าเยิ้บเข้าไปอีกอัน Tongue) พอคุยถึงตรงนี้ผมเลยเริ่มเสียอาการละ หน้าแดง ตัวร้อน ในหัวนี่จินตนาการไปถึงไหนต่อไหน ส่วนไอ้ข้างล่างนี่ก็โด่คับกางเกงไปเรียบร้อย แต่ยังข่มใจไว้ว่าอย่าเพิ่งวู่วาม ถ้าพูดไม่ระวังเกิดเกิดพลาดพลั้งมาเดี๋ยวจะเสียเพื่อนเอา ผมเลยยิ้ม ๆ ไม่ได้พูดอะไร (แต่ในใจนี่คืออยากถามเขาว่ามาเอากันมั้ย แล้วลากขึ้นเตียงให้รู้แล้วรู้รอด Lips Sealed)

แต่เหมือนเขาจะพอเดาได้แหละว่าผมคิดไร เขาก็แย้บ ๆ ถามผมว่า ผมเคยมีอะไรกับเพื่อนมั้ย (ถึงตรงนี้ผมเลยชัดละว่าเขาก็อยากเหมือนกัน ซึ่งผมโอเคมาก เพราะที่ผ่านมาผมก็ไม่เคยคิดกับเขาเกินเพื่อน คือตอนเห็นเขาใส่กระโปรงสั้น ๆ หรือมีทริปไปทะเลแล้วเห็นเขาใส่ชุดว่ายน้ำยั่ว ๆ ก็มีเก็บไปชักว่าวบ้าง แต่ก็เป็นอารมณ์เงี่ยนซะมากกว่า ไม่เคยคิดอยากเป็นแฟน ตอนเขาไปมีแฟนผมก็ไม่ได้เสียใจอะไร)

ผมเลยตอบไปว่าไม่เคย อยากลองเหมือนกัน แต่ไม่รู้ว่าคนแถวนี้เขาจะคิดเหมือนกันมั้ย

เขาก็ยิ้ม ๆ ไม่ได้พูดอะไร แล้วก็เดินไปนั่งบนเตียง ผมก็ตามไปนั่งข้าง ๆ ก็มีกอดมีจูบกัน จากนั้นก็คุยกันเคลียร์ ๆ อีกทีว่า ไม่ใช่แฟนนะ ยังเป็นเพื่อนกันเหมือนเดิม แต่เวลาเหงา ๆ ก็มาเติมเต็มเรื่องนั้นให้กัน เขาก็โอเค

พอเซ็นสัญญาใจกันเสร็จปุ๊บ ก็เริ่ม foreplay กันต่อ ผลัดกันจูบ ผลัดกันไซร้ เสื้อผ้าก็ค่อยๆ หลุดไปทีละชิ้น ๆ จนเขาเหลือแต่ชั้นใน (ส่วนผมแม้แต่ชั้นในก็ไม่เหลือ เพราะโดนเขาถอดไปก่อนจนหมดแล้ว ร่านแท้แม่คุณ 555)

จำได้แม่นเลยว่าวันนั้นเขาใส่จีสตริงสีแดงตัวกระจิ๋วเดียว ด้วยความที่มันขัดกับภาพลักษณ์สาวหวานเรียบร้อย ๆ ของเขามาก ผมเลยถามเขาว่า ปกติใส่แบบนี้ไปเรียนหรอ เขาบอกเปล่า ใส่มาอ่อย เพราะตั้งใจว่าจะมาเยิ้บกับผมตั้งแต่รู้ว่าต้องมาเที่ยวกันสองคนละ

ผมก็แบบ...ฟ้าคคคค แม่คนนี้ไม่ธรรมดา เป็นเพื่อนกันมาตั้งนาน เห็นเรียบร้อย ๆ เพิ่งจะรู้ว่าแอบแซ่บเหมือนกัน (แต่ไม่เป็นไร ผมชอบ 555)

เห็นเขาร่านขนาดนี้ผมก็ยิ่งได้ใจ รีบจับเขาแก้ผ้าจนหมด จากนั้นก็ไล่จากบนลงล่าง ไซร้ทั้งตัว ตั้งแต่นม หน้าท้อง ทั้งจับทั้งดูด ขยำขยี้จนสะใจ สรุปรวม ๆ คือเป็น foreplay ที่โคตรดี หอมทั้งตัว ทั้งหน้าทั้งหุ่นแทบจะเรียกว่าเพอร์เฟค นมใหญ่นุ่มนิ่มกำลังพอดีมือ (ของแท้แม่ให้มาแบบรู้ว่ามีของตั้งแต่ชุดนักศึกษาละ เพราะมันดูมกว่าชาวบ้านเขา 555) ส่วนข้างล่างก็เนียนสวย เกลี้ยงเกลา อมชมพู ขนาดว่าถึงทุกวันนี้ก็ยังไม่เห็นของใครสวยขนาดนั้น

หลังจากผมใช้ปากให้เขาจนเสร็จก็นอนกอดพักเหนื่อยกันแปบนึง พอหายเหนื่อยเขาก็เปลี่ยนมาเป็นฝ่ายอมจวยให้ผมบ้าง วินาทีที่จู๋เข้าปากนี่คือตายก็ไม่เสียดายละครับ คุณเธอโคตรแพรวพราว ลองนึกภาพสาวหน้าหวาน ๆ เรียบร้อย ๆ ฟีลคุณหนู ๆ มาอมให้เราด้วยจริตยั่ว ๆ สายตาอ้อนจวย  แถมตอนอมก็ช้อนตาขึ้นมามองเราตลอด

เจองี้คือโคตรขึ้น ใจจริงอยากเอามือไปกดหัวเข้าออก ๆ แรง ๆ ให้สะใจไปเลย แต่ต้องห้ามใจ ทำได้แค่ลูบหัวเขาเบา ๆ แบบทะนุถนอม เพราะก่อนทำเขาบอกว่าอย่ารุนแรงกับเขานะ เขาไม่ชอบฟีลทำเอาสะใจแบบพวก JAV แต่ชอบแบบหวาน ๆ วานิลลา ๆ เหมือนคนรักกันมากกว่า

(SPOILER ALERT: แต่ตอนท้ายคุณเธอยอมให้ผมแตกหน้านะ ก็งง ๆ เหมือนกัน คงแค่ไม่ชอบแบบอ๊อก ๆ มั้ง 555)

อมไปได้สักพักผมก็ยอมแพ้ ต้องขอพัก กลัวแตกก่อนแล้วอดเยิ้บ 555

ก็กลับสู่ช่วงนอนกอดพักเหนื่อยกันอีกรอบ แต่ระหว่างพักก็ไม่ได้เสียเวลาเปล่า มีถามนู่นนี่ทะลึ่ง ๆ บิ๊วอารมณ์กันไปเรื่อย ๆ ด้วย ก็แลกความลับกันไป เขาได้รู้ว่าผมชอบเซฟรูปเพื่อนคนไหนไปชักว่าวหรือแอบเยิ้บกับใครในมหาลัยบ้าง ส่วนผมก็ได้รู้ว่าเขาเคยบอกให้แฟนจอดรถข้างทาง แล้วอมให้แฟนในรถจนแตกคาปาก , มีชุดเมดกับชุดพยาบาลเก็บไว้ที่คอนโด เพราะนางชอบ Sexual roleplay (ซึ่งกลับไทยไปผมก็ไม่ยอมพลาดแน่นอน แมทช์ชุดเมดก็เป็นอีกหนึ่งความทรงจำน่าประทับใจ 555)

ทีนี้พอหายเหนื่อยบวกเริ่มคึกก็ถึงช่วงสำคัญละ แต่ก่อนจะเข้าช่วงสำคัญ ผมแอบอยากรู้ว่าเขาแรดขนาดนี้ ถ้าผมบอกว่าผมไม่ได้เตรียมถุงยางมา เขาจะยังยอมให้ผมฟาดปะ ผมเลยแหย่เขาไปว่าลืมเอาถุงยางมา (แอบลุ้นในใจว่าจะตอบว่า 'เยิ้บสดเลยก็ได้' มั้ย  Tongue)

แต่สรุปคุณเธอเตรียมมาจ้า รอบคอบแบบเปิดกระเป๋ามามีครบทุกไซส์ จนอดภูมิใจไม่ได้ว่านางแน่วกับการได้เยิ้บเราขนาดนี้เลย (แต่เคืองนิดนึงตรงเตรียม 49 มาทำไม 555)

พอใส่ถุงยางเสร็จก็เริ่มเยิ้บกัน โดยเขาออกปากว่าขอเป็นฝ่ายขึ้นก่อนเลย ผมก็ผิดคาดนิดนึง เพราะตอนแรกผมคิดว่าเขาคงให้ผมเป็นฝ่ายเริ่มก่อน เพราะถึงเขาจะแซ่บไม่ใช่น้อย แต่ตอนผมจับเขาแก้ผ้าก็ยังเห็นอาการเขิน ๆ อยู่บ้าง ไม่นึกว่าจะใจถึงพึ่งได้ขนาดนี้

จากนั้นเขาก็สวมบทจ๊อคกี้สาวแล้วควบท่าคาวเกิร์ล ท่านี้ได้เห็นนมเขาเด้งขึ้นเด้งลงตามจังหวะโยก เคล้ากับเสียงหอบ เสียงคราง เสียงเตียงโยก แถมคุณเธอยังขย่มให้แบบถึงพริกถึงขิงเหมือนตายอดตายยากมานานอีก ความรู้สึกผมตอนนั้นคือ ตายตาหลับละชาตินี้

หลังจากเขาขย่มจนพอใจก็พักเหนื่อยกันแปบนึง แล้วเปลี่ยนมาเป็นท่าหมา ถึงท่านี้จะไม่ได้เห็นหน้าหวานๆ กับนมสวยๆ แต่ได้เห็นหลังขาวๆ กับก้นเนียนๆ ก็สะใจไม่แพ้กัน (ซอยๆ อยู่มีหันมาบอกผมด้วยว่าถ้าอยากตีตูดก็ตีได้นะ 555)

ก็ซอยๆ ไปจนปริ่มๆ ใกล้จะแตก ผมก็หยุด เปลี่ยนมาเป็นท่าเบสิค แล้วก็เริ่มซอยต่อจนเขาเคลิ้มๆ ผมก็ก้มลง กระซิบเบาๆ ถามว่า ขอแตกหน้าได้มั้ย เขาก็ครางอือแล้วบอกได้แบบไม่มีอึกอักเลย (แต่ก็ไม่แปลกใจอะ คาปากกับแฟนเก่าก็เคยแล้วหนิ 555)

ผมก็ยันตัวขึ้นมา แล้วก็ซอยเร็วๆ รัวๆ ส่งตัวเองขึ้นสวรรค์บ้าง จนจังหวะสุดท้ายค่อยชักออกมา ขึ้นไปคร่อมหน้าเขา แล้วก็ปล่อยน้ำคาวๆ กระฉูดใส่หน้าหวานๆ จนสาแก่ใจ (แต่น้ำพุ่งแรงมากวันนั้น สงสัยตื่นเต้น โดนหน้าแค่ครึ่งน้ำ อีกครึ่งนึงกระเด็นไปโดนหมอนกับหัวเตียง 555)

ผมก็ค้างอยู่ท่านั้นสักพัก เอาจวยถูหน้าเขาไป จนวนมาถึงบริเวณปาก เขาก็อ้าปากอมทำความสะอาดให้ เป็นอันปิดฉากลานละเลงรักด้วยประการฉะนี้แล
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 16, 2021, 04:39:57 PM โดย ร่วมเรียงเคียงรัก » บันทึกการเข้า
vampire_ou
*

« ตอบ #2 เมื่อ: ธันวาคม 14, 2021, 10:49:41 PM »

เคยเล่าที่มาไปแล้วรอบนึง แต่อันนี้เวอร์ชันมีซีนเยิ้บ บันทึกไว้เป็นความทรงจำ

เพื่อนผมคนนี้เขาเป็นลูกครึ่งญี่ปุ่น ขาว น่ารัก สนิทกันตอนเข้ามหาลัยใหม่ ๆ เพราะช่วงม.ต้น-ปลาย เขาอยู่ญี่ปุ่น กลับมาเลยพูดไทยไม่ค่อยคล่อง แถมไม่ชินวัฒนธรรมแบบไทยๆ เลยหาเพื่อนยาก ผมกับเพื่อนอีกสองสามคนเลยไปจ้ออังกฤษปนไทยใส่เขา เลยสนิทกันช่วงนั้น

พอหมดรับน้องก็แยกไปเรียนคณะใครคณะมัน บวกกับตอนนั้นเขาเริ่มชินสังคมแบบไทยและเข้ากับคนอื่นได้บ้างแล้ว เขาก็มีเพื่อนมีแฟนไปตามเรื่องตามราว ผมกับเขาเลยเริ่มห่าง ๆ กันไปนิดนึง แต่ก็ยังมีนัดไปเที่ยวกับเพื่อนในกลุ่มกันเป็นประจำ

ก็เป็นเพื่อนแบบห่างใกล้กันมาเรื่อยๆ จนเข้าช่วงปิดเทอมหลังจบปี 3 ปกติเขาจะกลับไปเยี่ยมแม่เขาที่ญี่ปุ่นทุกปีอยู่แล้ว แล้วปีนั้นผมมีแพลนจะไปญี่ปุ่นพอดี เลยนัดกับเขาว่าจะให้เขาพาเที่ยว เขาก็โอเค (เป็นครั้งแรกเลยที่ไปกันแค่สองคน ปกติถ้าเที่ยวก็ไปกันเป็นกลุ่ม)

พอไปถึงก็นัดวันมาเจอ แล้วก็เที่ยวกันทั้งวัน พอดึก ๆ ก็กลับมาที่บ้านพัก เปิดเบียร์นั่งเมาท์มอยเรื่องนู้นเรื่องนี้ สักพักหัวข้อคุยก็เริ่มล้วงลึกและทะลึ่งมากขึ้นเรื่อย ๆ (น่าจะเพราะอยู่กันแค่สองคนแล้วเมาเบียร์ด้วย 555) เธอก็หยอกผมขำ ๆ ว่า ตั้งแต่รู้จักกันมา ไม่เคยเห็นผมมีแฟนเลย งี้แสดงว่าผมยังจิ้นอยู่ใช่มั้ย?

เจอแบบนี้ ผมเลยโม้ไปหนึ่งตับว่า ถึงจะโสด แต่ก็มีผู้หญิงเข้ามาให้ฟาดไม่เคยขาดนะ แล้วก็แหย่เขากลับไปว่า พูดแบบนี้ แสดงว่าตั้งแต่เขาเลิกกับแฟนไปตอนปี 2 ก็ไม่ได้มีอะไรกับใครเลยสิ?

เขาก็ตีผมหยอกๆ แต่ก็ยอมรับว่าใช่ เพราะเขาบอกว่าไม่ชอบมีอะไรกับคนไม่รู้จัก ถ้าจะมีก็ต้องเป็นแฟนหรือคนที่ไว้ใจได้จริง ๆ  เขาเลยไม่เล่นพวกแอพเดท แล้วก็ไม่เคย ONS เลย

อย่างที่บอกไปว่าเพื่อนผมคนนี้ทั้งขาวทั้งน่ารัก (และถึงจุดนี้คงต้องเพิ่มน่าเยิ้บเข้าไปอีกอัน Tongue) พอคุยถึงตรงนี้ผมเลยเริ่มเสียอาการละ หน้าแดง ตัวร้อน ในหัวนี่จินตนาการไปถึงไหนต่อไหน ส่วนไอ้ข้างล่างนี่ก็โด่คับกางเกงไปเรียบร้อย แต่ยังข่มใจไว้ว่าอย่าเพิ่งวู่วาม ถ้าพูดไม่ระวังเกิดเกิดพลาดพลั้งมาเดี๋ยวจะเสียเพื่อนเอา ผมเลยยิ้ม ๆ ไม่ได้พูดอะไร (แต่ในใจนี่คืออยากถามเขาว่ามาเอากันมั้ย แล้วลากขึ้นเตียงให้รู้แล้วรู้รอด Lips Sealed)

แต่เหมือนเขาจะพอเดาได้แหละว่าผมคิดไร เขาก็แย้บ ๆ ถามผมว่า ผมเคยมี FWB กับใครมั้ย (ถึงตรงนี้ผมเลยชัดละว่าเขาก็อยากเหมือนกัน ซึ่งผมโอเคมาก เพราะที่ผ่านมาผมก็ไม่เคยคิดกับเขาเกินเพื่อน คือตอนเห็นเขาใส่กระโปรงสั้น ๆ หรือมีทริปไปทะเลแล้วเห็นเขาใส่ชุดว่ายน้ำยั่ว ๆ ก็มีเก็บไปชักว่าวบ้าง แต่ก็เป็นอารมณ์เงี่ยนซะมากกว่า ไม่เคยคิดอยากเป็นแฟน ตอนเขาไปมีแฟนผมก็ไม่ได้เสียใจอะไร)

ผมเลยตอบไปว่าไม่เคย อยากลองเหมือนกัน แต่ไม่รู้ว่าคนแถวนี้เขาจะคิดเหมือนกันมั้ย

เขาก็ยิ้ม ๆ ไม่ได้พูดอะไร แล้วก็เดินไปนั่งบนเตียง ผมก็ตามไปนั่งข้าง ๆ ก็มีกอดมีจูบกัน จากนั้นก็คุยกันเคลียร์ ๆ อีกทีว่า ไม่ใช่แฟนนะ ยังเป็นเพื่อนกันเหมือนเดิม แต่เวลาเหงา ๆ ก็มาเติมเต็มเรื่องนั้นให้กัน เขาก็โอเค

พอเซ็นสัญญาใจกันเสร็จปุ๊บ ก็เริ่ม foreplay กันต่อ ผลัดกันจูบ ผลัดกันไซร้ เสื้อผ้าก็ค่อยๆ หลุดไปทีละชิ้น ๆ จนเขาเหลือแต่ชั้นใน (ส่วนผมแม้แต่ชั้นในก็ไม่เหลือ เพราะโดนเขาถอดไปก่อนจนหมดแล้ว ร่านแท้แม่คุณ 555)

จำได้แม่นเลยว่าวันนั้นเขาใส่จีสตริงสีแดงตัวกระจิ๋วเดียว ด้วยความที่มันขัดกับภาพลักษณ์สาวหวานเรียบร้อย ๆ ของเขามาก ผมเลยถามเขาว่า ปกติใส่แบบนี้ไปเรียนหรอ เขาบอกเปล่า ใส่มาอ่อย เพราะตั้งใจว่าจะมาเยิ้บกับผมตั้งแต่รู้ว่าต้องมาเที่ยวกันสองคนละ

ผมก็แบบ...ฟ้าคคคค แม่คนนี้ไม่ธรรมดา เป็นเพื่อนกันมาตั้งนาน เห็นเรียบร้อย ๆ เพิ่งจะรู้ว่าแอบแซ่บเหมือนกัน (แต่ไม่เป็นไร ผมชอบ 555)

เห็นเขาร่านขนาดนี้ผมก็ยิ่งได้ใจ รีบจับเขาแก้ผ้าจนสมใจอยาก จากนั้นก็ไล่จากบนลงล่าง ไซร้ทั้งตัว ตั้งแต่นม หน้าท้อง ทั้งจับทั้งดูด ขยำขยี้จนสะใจ สรุปรวม ๆ คือเป็น foreplay ที่โคตรดี หอมทั้งตัว ทั้งหน้าทั้งหุ่นแทบจะเรียกว่าเพอร์เฟค นมใหญ่นุ่มนิ่มกำลังพอดีมือ (ของแท้แม่ให้มาแบบรู้ว่ามีของตั้งแต่ชุดนักศึกษาละ เพราะมันดูมกว่าชาวบ้านเขา 555) ส่วนข้างล่างก็เนียนสวย เกลี้ยงเกลา อมชมพู ขนาดว่าถึงทุกวันนี้ก็ยังไม่เห็นของใครสวยขนาดนั้น

หลังจากผมใช้ปากให้เขาจนเสร็จก็นอนกอดพักเหนื่อยกันแปบนึง พอหายเหนื่อยเขาก็เปลี่ยนมาเป็นฝ่ายทำให้ผมบ้าง วินาทีที่จู๋เข้าปากนี่คือตายก็ไม่เสียดายละครับ คุณเธอโคตรแพรวพราว ลองนึกภาพสาวหน้าหวาน ๆ เรียบร้อย ๆ ฟีลคุณหนู ๆ มาอมให้เราด้วยจริตยั่ว ๆ สายตาอ้อนจวย  แถมตอนอมก็ช้อนตาขึ้นมามองเราตลอด

เจองี้ผมเสียวจนตัวสั่นนะ ใจจริงอยากระบายออกแรง ๆ ให้สะใจไปเลย แต่ได้แค่ลูบหัวเขาเบา ๆ แบบทะนุถนอม เพราะก่อนทำเขาบอกว่าอย่ารุนแรงกับเขานะ เขาไม่ชอบฟีลทำเอาสะใจแบบพวก JAV แต่ชอบแบบหวาน ๆ วานิลลา ๆ เหมือนคนรักกันมากกว่า

(SPOILER ALERT: แต่ตอนท้ายคุณเธอยอมให้ผมแตกหน้านะ ก็งง ๆ เหมือนกัน คงแค่ไม่ชอบแบบอ๊อก ๆ มั้ง 555)

อมไปได้สักพักผมก็ยอมแพ้ ต้องขอพัก กลัวแตกก่อนแล้วอดเยิ้บ 555

ก็กลับสู่ช่วงนอนกอดพักเหนื่อยกันอีกรอบ แต่ระหว่างพักก็ไม่ได้เสียเวลาเปล่า มีถามนู่นนี่ทะลึ่ง ๆ บิ๊วอารมณ์กันไปเรื่อย ๆ ด้วย ก็แลกความลับกันไป เขาได้รู้ว่าผมชอบเซฟรูปเพื่อนคนไหนไปชักว่าวหรือแอบเยิ้บกับใครในมหาลัยบ้าง ส่วนผมก็ได้รู้ว่าเขาเคยบอกให้แฟนจอดรถข้างทาง แล้วอมให้แฟนในรถจนแตกคาปาก , มีชุดเมดกับชุดพยาบาลเก็บไว้ที่คอนโด เพราะนางชอบแนวสวมบทบาท (ซึ่งกลับไทยไปผมก็ไม่ยอมพลาดแน่นอน แมทช์ชุดเมดก็เป็นอีกหนึ่งความทรงจำน่าประทับใจ 555)

ทีนี้พอหายเหนื่อยบวกเริ่มคึกก็ถึงช่วงสำคัญละ แต่ก่อนจะเข้าช่วงสำคัญ ผมแอบอยากรู้ว่าเขาแรดขนาดนี้ ถ้าผมบอกว่าผมไม่ได้เตรียมถุงยางมา เขาจะยอมให้ผมฟาดปะ ผมเลยแหย่เขาไปว่าลืมเอาถุงยางมา (แอบลุ้นในใจว่าจะตอบว่า 'เยิ้บสดเลยก็ได้' มั้ย  Tongue)

แต่สรุปคุณเธอเตรียมมาจ้า รอบคอบแบบเปิดกระเป๋ามามีครบทุกไซส์ จนอดภูมิใจไม่ได้ว่านางแน่วกับการได้เยิ้บเราขนาดนี้เลย (แต่เคืองนิดนึงตรงเตรียม 49 มาทำไม 555)

พอใส่ถุงยางเสร็จก็เริ่มเยิ้บกัน โดยเขาออกปากว่าขอเป็นฝ่ายขึ้นก่อนเลย ผมก็ผิดคาดนิดนึง เพราะตอนแรกผมคิดว่าเขาคงให้ผมเป็นฝ่ายเริ่มก่อน เพราะถึงเขาจะแซ่บไม่ใช่น้อย แต่ตอนผมจับเขาแก้ผ้าก็ยังเห็นอาการเขิน ๆ อยู่บ้าง ไม่นึกว่าจะใจถึงพึ่งได้ขนาดนี้

จากนั้นเขาก็สวมบทจ๊อคกี้สาวแล้วควบท่าคาวเกิร์ล ท่านี้ได้เห็นนมเขาเด้งขึ้นเด้งลงตามจังหวะโยก เคล้ากับเสียงหอบ เสียงคราง เสียงเตียงโยก แถมคุณเธอยังขย่มให้แบบถึงพริกถึงขิงเหมือนตายอดตายยากมานานอีก ความรู้สึกผมตอนนั้นคือ ตายตาหลับละชาตินี้

หลังจากเขาขย่มจนพอใจก็พักเหนื่อยกันแปบนึง แล้วเปลี่ยนมาเป็นท่าหมา ถึงท่านี้จะไม่ได้เห็นหน้าหวานๆ กับนมสวยๆ แต่ได้เห็นหลังขาวๆ กับก้นเนียนๆ ก็สะใจไม่แพ้กัน (ซอยๆ อยู่มีมาบอกผมด้วยว่าถ้าอยากตีตูดก็ตีได้นะ 555)

ก็ซอยๆ ไปจนปริ่มๆ ใกล้จะแตก ผมก็หยุด เปลี่ยนมาเป็นท่าเบสิค แล้วก็เริ่มซอยต่อจนเขาเคลิ้มๆ ผมก็ก้มลง กระซิบเบาๆ ถามว่า ขอแตกหน้าได้มั้ย เขาก็ครางอือแล้วบอกได้แบบไม่มีอึกอักเลย (แต่ก็ไม่แปลกใจอะ คาปากกับแฟนเก่าก็เคยแล้วหนิ 555)

ผมก็ยันตัวขึ้นมา แล้วก็ซอยเร็วๆ รัวๆ ส่งตัวเองขึ้นสวรรค์บ้าง จนจังหวะสุดท้ายค่อยชักออกมา ขึ้นไปคร่อมหน้าเขา แล้วก็ปล่อยน้ำคาวๆ กระฉูดใส่หน้าหวานๆ จนสาแก่ใจ (แต่น้ำพุ่งแรงมากวันนั้น สงสัยตื่นเต้น โดนหน้าแค่ครึ่งน้ำ อีกครึ่งนึงกระเด็นไปโดนหมอนกับหัวเตียง 555)

ผมก็ค้างอยู่ท่านั้นสักพัก เอาจวยถูหน้าเขาไป จนวนมาถึงบริเวณปาก เขาก็อ้าปากอมทำความสะอาดให้ เป็นอันปิดฉากลานละเลงรักด้วยประการฉะนี้แล

หลังไมค์ไปนะครับ
หน้า: [1] พิมพ์