มีนาคม 19, 2024, 06:37:54 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: มีใครชอบเย็ดสาวที่อายุเยอะกว่าบ้างครับ (เยอะกว่าที่ว่าคือไม่กี่ปี)  (อ่าน 2877 ครั้ง)
Snowboy
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« เมื่อ: มกราคม 06, 2022, 11:28:53 AM »

มีใครชอบมีอะไรกับสาวที่อายุเยอะกว่าบ้างครับ เยอะกว่าที่ไม่ใช่รุ่นแม่ แต่เป็นรุ่นพี่ที่โรงเรียน พี่สาวเพื่อน รุ่นพี่มหาลัย ครูฝึกสอน รุ่นพี่ที่ทำงาน หรือคนรู้จัก

ผมชอบนะอารมณ์มันแบบ สาวอายุเยอะกว่ามีวุฒิภาวะสูงกว่า เราต้องไหว้เขาหรือให้ความเคารพเขา แต่เขากลับมาอมควยให้เรายอมให้เราดูดนมหรือเย็ดหีเปลือยร่างกายให้เราดูยอมเราทุกอย่าง เป็นอะไรที่ได้อารมณ์มากครับ ยิ่งเป็นพวกหยิ่งๆถือตัวว่าตัวเองเป็นรุ่นพี่ยิ่งชอบมากๆครับ

เชื่อว่าใครหลายคนสมัยมัธยมต้องเคยอยากเย็ดรุ่นพี่บ้างแหละ ยิ่งถ้าม.ต้นคนไหนได้เย็ดรุ่นพี่ม.ปลายหรือได้เย็ดสาวมหาลัยจะเป็นที่อิจฉามากๆในกลุ่มเพื่อนเลยแหละ

ใครมีประสบการณ์แชร์ให้ฟังหน่อยนะครับอยากอ่าน
happy66
AV Distinctive (VIP)

« ตอบ #1 เมื่อ: มกราคม 06, 2022, 05:28:05 PM »

สมัยเด็กๆใครได้ คนอายุมากกว่า ถือว่าเท่ในหมู่ชาย พอเราเริ่มแก่ คนที่ได้เด็กๆถือว่าเท่แทน สมัยเด็กๆชอบรุ่นพี้มากครับตื่นเต้น ตอนนี้41แล้ว ถ้ายัวชอบรุ่นพี่ คงเจอแต่เหี่ยวๆ
จุ๋มจิ๋ม
*

« ตอบ #2 เมื่อ: มกราคม 07, 2022, 09:09:54 AM »

ไม่น่าจะเกี่ยวกับอายุ
เด็กรุ่นบางคนก็ห้าวเป้ง ทอมบอย
สนุกตอนปราบพยศ ขัดขืน อีคิอีคึ คิมูจิ คาว๊าาอี๊..
cater
AV Distinctive (VIP)

« ตอบ #3 เมื่อ: มกราคม 10, 2022, 07:10:16 AM »

ผมชอบครั้บ ผมไม่ค่อยชอบมีอะไรกับเด็กอายุน้อยกว่าเลย ตั้งแต่มีแฟน หรือมีอะไรกับผู้หญิงมา ส่วนมากถ้าไม่อายุเท่ากัน ก็อายุมากกว่าครับ จะมีที่อายุน้อยกว่าผมก็ แค่ 1-2 ปีเท่านั้น

ทำไมนะเหรอ ผมว่าการคุยมันรู้เรื่อง เข้าใจกันง่ายกว่าเด็กๆ นะ ยิ่งคนมีประสบการณ์มีแฟนมาแล้ว เลิกกับแฟนไรมาแบบนี้ยิ่งชอบเลย เหมือนมะพร้าวยิ่งแก ยิ่งมันส์
gilase
AV DecadonoR++ (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ
*

« ตอบ #4 เมื่อ: มกราคม 10, 2022, 08:23:59 AM »

สมัยเด็กๆใครได้ คนอายุมากกว่า ถือว่าเท่ในหมู่ชาย พอเราเริ่มแก่ คนที่ได้เด็กๆถือว่าเท่แทน สมัยเด็กๆชอบรุ่นพี้มากครับตื่นเต้น ตอนนี้41แล้ว ถ้ายัวชอบรุ่นพี่ คงเจอแต่เหี่ยวๆ

เห็นด้วยครับ จริงๆเข้าใจเลยว่า แล้วแต่รสนิยมเป็นหลัก
แต่จากปสกส่วนตัว ถ้าสมัย 20+ นี่รู้สึกรุ่นเดียวกันหรือรุ่นน้องไม่เกิน 1-2 ปี จะดีมาก หรือถ้ารุ่นพี่ก็ไม่เกิน 2 ปี
แต่ถ้าถามตอน 30+ นี่รู้สึกว่ารุ่นเดียวกัน ต้องดูแลตัวเองดี ทั้งหุ่น ทั้งหน้าตา ถึงจะยัง work อยู่
โดยเฉพาะถ้าถามตอน 35+ นี่บอกเลยครับ คิดได้ละว่า หลัง 30-35 ผู้หญิงจะไปเร็วมากกกกก
ผมเลยมองว่า โอกาสที่ผู้ชายจะมี moment ดีๆตอนร่างกายยังไม่หลุดทรง ควรมีสัก 5 ปีขึ้นไป หลังๆเลยมองคนอายุน้อยกว่า 4-8 ปีไปเลยครับ  นอกจากผู้หญิงบางคนที่มีกรรมพันธ์ดูเด็กและดูแลตัวเองดีมากแบบดารา อันนั้นยอมให้อายุไล่เลี่ยกันได้
i2club
วุฒิสมาชิกเอวี
**

« ตอบ #5 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2022, 03:17:20 PM »

อยู่ที่ความชอบแต่ละบุคคลครับ และความตึงของเนื้อหนังของผิวพรรณของเด็กย่อมดีกว่าตามวัยครับ
oxuralo
ปลิงกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #6 เมื่อ: มีนาคม 02, 2022, 11:11:45 PM »

ไปบีวาได้คำตอบอิอิอิ
chicharitour
AV Dedicator (VIP)
ปลิงน้อย

หน้าใส ๆ แต่ใจหื่น นะจ๊ะ อิอิ

« ตอบ #7 เมื่อ: มีนาคม 13, 2022, 09:12:32 PM »

ชอบครับ เมียผมก็อายุมากกว่า 3 ปีครับ มันส์ดีครับ

I am son of Theater of the dream.
Always Manchester United.
oxuralo
*

« ตอบ #8 เมื่อ: เมษายน 15, 2022, 07:44:50 PM »

รออ่างเปิด ผมไปจัด แน่ๆครับ  Cool
คิดถึง
41a กุน
17a แก้ว
22a จ้า
35a แตง
78a แก้ว
003 เอ๋
อยากไปปปป
oxuralo
*

« ตอบ #9 เมื่อ: เมษายน 19, 2022, 01:12:25 PM »

รออ่างเปิด ผมไปจัด แน่ๆครับ  Cool
คิดถึง
41a กุน
17a แก้ว
22a จ้า
35a แตง
78a แก้ว
003 เอ๋
อยากไปปปป

โหท่าน มาเป็น ลายแทงเลยนะจ๊ะ ขอบคุณมากครับ  Grin
กลัวอย่างเดียว เมื่ออ่างเปิด ลายแทงเหล่านี้ จะไม่เจอนะสิ
ไม่แน่อาจจะเจอ งานทอนทุกคน จูบปาก แลกลิ้น ดูดนม บี้นม ล้วงล่าง เบิร์น ทาสี 69 ด็อกกี้ wot ได้ทุกท่า
หน้า: [1] พิมพ์