มีนาคม 29, 2024, 06:53:08 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามการโหลดหนังจาก K2S  (อ่าน 764 ครั้ง)
Tierraven
AV Dedicator (VIP)
นักสะสมเอวี

« เมื่อ: มกราคม 07, 2022, 09:32:45 AM »

Premium มันจำกัด 10 Gb ต่อวัน แล้วไฟล์หนัง 30 Gb มันจะมาโหลดต่อวันต่อไปได้ไหมครับ
ท่านใดเคยใช้ตอบทีจ้า :Smiley
Hiryo
ประธานชมรมคนรักอาหมวย
AV Dedicator (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #1 เมื่อ: มกราคม 12, 2022, 12:46:55 PM »

อยากจะบอกว่า ถ้าสงสัยแล้วมาถามแต่ไม่มีใครตอบ ให้ลองเองเลยครับ เพราะที่คนไม่ตอบ เพราะเขาอาจจะไม่รู้ หรือไม่ได้สนใจ จากนั้นพอเราได้คำตอบด้วยตัวเองแล้ว ก็มาโพสต์บอกว่าผลเป็นยังไง จบในกระทู้ตัวเอง

ผมทำแบบนี้บ่อยๆ เพราะมักจะสนใจเรื่องที่คนอื่นไม่สนใจ(เรื่องเยอะ) มาถามเองแล้วก็ต้องหาคำตอบเองบ่อยๆ เหมือนรันบอร์ดได้แบบมีประโยชน์ ถ้าวันหน้ามีคนอยากรู้เรื่องนี้ เขาไปค้นกระทู้แล้วเจอ ก็จะเป็นประโยชน์ต่อคนอื่นด้วยครับ แต่ถ้าถามแล้วมีคนมาช่วยตอบ แต่เจ้าของกระทู้หายไปเลย ไม่แม้แต่มาขอบคุณ หรือบอกผลการแก้ปัญหา ผมจะขึ้นบัญชีดำยูสนั้นไว้เลย ว่าไม่ควรช่วยเหลืออะไรอีกต่อไป

ส่วนความเห็นผมเรื่องนี้เคยใช้พรีเมียมk2sนะ แต่ไม่เคยโหลดไฟล์เกินลิมิท แต่เคยใช้เกินลิมิทของเจ้าอื่น ซึ่ง
กรณีเกินลิมิทรายวัน 1เท่าหรือ2เท่า แต่มันเป็นไฟล์เดียว เขาจะอนุญาตให้โหลดได้ครับ แต่3เท่านี้ผมไม่แน่ใจ ต้องลองเองครับ
หน้า: [1] พิมพ์