เมษายน 26, 2024, 08:05:13 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: รีวิว ; MIDE953 : สางแค้นเสียบดะ ห้องขยะเส็งเคร็ง TAKAHASHI SHOKO  (อ่าน 4721 ครั้ง)
mhudom
หมู่เฮาชาว AVC
AV DecadonoR++ (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด
*

« เมื่อ: มกราคม 12, 2022, 09:03:03 PM »

สวัสดีครับ หลังหายไปนานกับการรีวิวหนัง
เพราะหาหนังถูกใจมาทำไม่ได้ ในที่สุดก็ได้เรื่องนี้มาครับ
หนังแนวกักขังหน่วงเหนี่ยวโดนข่มขืนจนติดค...ย จากค่ายมู้ดดี้
ที่ได้นางเอกระดับท็อปของวงการ อย่าง Takahashi Shoko
มาประกบคู่กับตัวร้ายยอดนิยมแห่งบอร์ด AVC อย่างพี่อ้วน Yuta Imai  ในบทไอ้อ้วนตกงานจอมซกมก

ซึ่งเรื่องนี้ จริงๆ ตั้งแต่ก่อนหนังออกวางขายแล้ว ก็มีเพื่อนสมาชิกมาตั้งกระทู้บอกกล่าวในบอร์ดด้วย
และผมเองก็ได้ไปตอบว่า เนื้อเรื่องมัน สกปรกซกมก สมกับเป็นพี่อ้วนจริงๆ ซึ่งผมชมเค้านะครับ

ตอนนี้ ในโอกาสที่ได้ไฟล์ซับฯ ภาษาอังกฤษมา ก็เลยเอามาทำซับฯ พร้อมรีวิวไปด้วย

อีกประการคือ ไม่รู้ทำไม ช่วงนี้ผมชื่นชอบ ทากาโช เป็นพิเศษ จากที่เคยเฉยๆ อาการแบบนี้
จริงๆ มันก็เคยเกิดขึ้นมาแล้วกับนางเอกคนอื่น ถ้าเห็นว่าอวยเยอะไปหน่อย ก็อย่าถือสากันนะครับ

ปกฮะ

CAST
โชโกะ : TAKAHASHI SHOKO
คาวาดะ (พี่อ้วนซกมก) : IMAI YUTA

หนังเริ่มต้นที่ ความผิดพลาดในการทำงานครั้งแล้วครั้งเล่าของพี่อ้วนครับ
หนังไม่ได้บอกว่าพี่อ้วนพลาดมากี่ครั้งแล้ว แต่น่าจะหลายอยู่
ซึ่งวันนี้ พี่อ้วนก็พลาดอีกแล้ว จนประธานหมดความอดทน

พลาดทีไร พี่อ้วนก็จะแก้ตัวทุกที

แต่คราวนี้ ประธานไม่ไหวจะเคลียร์ครับ เลยเอ่ยปากไล่พี่อ้วนออกจากงาน

สร้างความเจ็บช้ำน้ำใจให้กับพี่อ้วน

เวลาผ่านไป 1 ปี ครับ พี่อ้วนก็ตกต่ำ ใช้ชีวิตซกมกไปวันๆ
จนบ้านกลายเป็นบ้านขยะ รู้ไปถึงหูสถานีโทรทัศน์เข้า ก็จะมาขอถ่ายทำ

แรกๆ พี่อ้วนก็ตั้งท่าจะปฏิเสธอย่างเดียวตามประสาคนมองโลกในแง่ลบ
คือ เซย์โน กับทุกอย่าง จนทางสถานี ต้องเอา โชโกะจังมาล่อ...

หนังมันกลัวเราไม่รู้ครับว่าใครเป็นใคร เลยให้พี่อ้วนพึมพัมกับตัวเองให้เราดู
สรุปว่า นางเอกเป็นลูกประธานคู่แค้นของพี่อ้วนนะครับ

พี่อ้วนเริ่มแผนการชั่วร้ายครับ ยื่นข้อเสนอให้นางเอกมาถ่ายงานคนเดียว
ซึ่งผมว่า มันไม่เมคเซ้นต์เท่าไหร่ ที่ทางสถานีจะปล่อยนางเอกมาคนเดียว
แถมพี่อ้วน แม่ง...ใช้ไอโฟนด้วยว่ะเพื่อนๆ ไอ้สัดตกงานเป็นปีๆ มีไอโฟนใช้
เอาจริงๆ มันมีอะไรไม่เมคเซ้นต์หลายเรื่อง เดี๋ยวค่อยๆ ไปจับผิดมัน

พอถึงวันนัดครับ นางเอกก็มา ( คนเดียว ) จริงๆ ด้วย
เอากับแม่งสิ ไอ้สถานีนี่...

อย่าหาว่าผมอวย หรืออะไรเลยนะ ช่วงนี้เป็นไรไม่รู้ จากที่เคยเฉยๆ ตอนนี้ สุดเลิฟ
ไม่ใช่แค่หน้าตา แต่ยังแต่งตัวดีด้วย อวยให้หมด...

แต่พี่อ้วนก็ยังเป็นพี่อ้วนครับ คือ แม่ง..นัดเค้าเอง ไอ้สัด แต่ตัวเองลืม
เอาจริงๆ ถ้านางเอกไม่มุ่งมั่นเกิ๊น ก็คงรอดแล้ว

ส่วนสภาพห้องก็เป็นอย่างที่เห็น คือ เหี้ยมากกก....
แต่พี่อ้วนยังทำเป็นเว่อร์ สั่งโชโกะถอดรองเท้าก่อนเข้าไปด้านใน

ระหว่างสำรวจห้อง ก็เจอทั้งหนอนทั้งแมลงมากมาย แต่ที่อยากให้ดูคือ ตรงนี้ครับ สันดานนายทุนของค่ายหนัง
มีช่องไม่ได้ มันโฆษณาหนังตัวเองตลอด แอบเอาปกหนังมาวางกองไว้ให้เราเห็นจะๆ คงกะว่า ต้องมีคนเห็น
แล้วคิดว่า เฮ้ย! เรื่องนี้ กูยังไม่มี ก็ต้องไปเสียตังค์ซื้อมาอีก...

หลังจากสำรวจห้องไปได้พักหนึ่ง โชโกะก็ไม่ไหวกับอากาศในห้องครับ
เลยต้องขอตัวไปสูดอากาศนอกห้อง ทำให้พี่อ้วนไม่พอใจครับ

พี่อ้วนจับตัวโชโกะไว้ ตอนที่กำลังจะออกจากห้อง

หลังจากนั้นก็ไม่ต้องสืบครับ ว่า เรื่องจะเป็นยังไงต่อ
โชโกะโดนพี่อ้วนเย็ดกลางกองขยะ โดนแบบคาชุดด้วย ได้ฟิลมาก
เธอด่าพี่อ้วนไปครับ ว่า Go to Hell แต่พี่อ้วนหน้าหนา เพราะโดนด่าแบบนี้ ตั้งแต่อยู่ออฟฟิศแล้ว
พี่อ้วนพล่างพลูออกมาหมด แสดงว่า โดนบูลลี่บ่อยมาก

ซึ่งพี่อ้วนก็ได้เผยสาเหตุว่า ทำไมเค้าต้องมาระบายลงกับโชโกะ
ก็เพราะพี่แก แค้นพ่อของโชโกะ เป็นทุนเดิมอยู่แล้ว

โดนแตกใส่นมไป....

เช้าวันต่อมาครับ เนื่องจากโชโกะหายตัวไปจนทีมงานติดต่อไม่ได้ครับ
ก็เลยมีคนจากสถานีมาถามเอาความจากพี่อ้วน แต่พี่อ้วนก็โม้ไปว่า โชโกะไม่ได้มาครับ
คนจากสถานีก็เลยต้องแห้วกลับไป

จริงๆ โชโกะก็อยู่ในห้องแหละ แต่ไอ้พี่อ้วนมันกันท่าไว้

ระหว่างนี้ โชโกะก็ต้องกลายเป็นของเล่นให้พี่อ้วนมันครับ เบื่อๆ ก็จับลวนลาม

พอลวนลามจนเบื่อก็เปลี่ยนไปถ่ายรูป ดูท่ากดชัตเตอร์มัน...

พอถ่ายรูปเสร็จ ซึ่งแน่นอนว่าต้องเป็นรูปโป๊ พอดูแล้วก็เงี่ยน ก็มาจับกด

ระหว่างนั้นครับ ป๊ะป๋าท่านประธานก็โทรมา

ท่านประธานดีใจมากที่โชโกะรับสายครับ เพราะโทรหาหลายทีแล้ว
โชโกะที่ไม่อยากให้พ่อเป็นห่วงก็โกหกไปว่าไม่เป็นอะไร
แต่จริงๆ โดนท่าด็อกกี้อยู่

ส่วนพี่อ้วน แม่งซี้ดซ๊าด ซี๊ดซ๊าดไป ดราม่าจริงๆ ซีนนี้

ตกดึกครับ โชโกะตื่นขึ้นมาก็พบว่า เทปที่มัดเธออยู่มันหย่อนลงครับ ก็เลยแก้มัดหนีออกไป

ซึ่งหนังมันฉายให้เห็นๆ เลยนะครับ ว่าไอ้พี่อ้วนมันยังหลับอยู่ข้างๆ

กำลังจะรอดอยู่แล้ว แต่จู่ๆ กลายเป็นว่า พี่อ้วนแม่ง ดันโผล่มาดักหน้าตาเฉยเลยครับ
แล้วพี่อ้วนที่มันนอนอยู่ในห้องล่ะ หรือว่า โชโกะจะกลัวจนหลอนไปเอง...

โชโกะขอให้พี่อ้วนปล่อยเธอไปครับ แต่พี่อ้วนได้ยื่นเงี่ยนไข
ให้โม้คน้ำแตก แล้วจะปล่อยเธอไป ซึ่งเธอก็ต้องยอมครับ

แต่ความจริงมันโหดร้ายครับ เพราะพี่อ้วนมันเชื่อใจไม่ได้
พอโม้คน้ำแตก โชโกะก็อ้วกน้ำออกมา ทำให้พี่อ้วนเอาไปใช้เป็นข้ออ้าง
หน่วงเหนี่ยวเธอไว้ต่อ

หลังจากนั้นครับ เวลาผ่านไปราว 1 สัปดาห์ โชโกะก็เปลี่ยนไปตามฟอร์ม
คือ ไม่ดื้อ ไม่หนี อยู่รอพี่อ้วนตลอดเวลา

พี่อ้วนเห็นท่าทีที่เปลี่ยนไปของโชโกะ ก็พบว่า ได้เวลาล้างแค้น
เลยโทรหาคุณพ่อท่านประธาน เพื่อโชว์ผลงาน

ซึ่งท่านประธานก็ทำอะไรไม่ได้ครับ ได้แต่ด่าพี่อ้วน แล้วดูโชโกะโดนป้าปต่อไป

ส่วนพี่อ้วนที่เห็นว่าตัวเองเป็นต่อ ก็เทศนาสั่งสอนท่านประธานไป

พี่อ้วนเยาะเย้ยท่านประธาน ก่อนจะตัดสายทิ้งไปด้วยความสะใจครับ

พอแตกก็ชักออกมาใส่ปาก ซึ่งโชโกะก็ดูดอย่างหื่นกระหาย
แถมร้องขอ ให้เบิ้ลอีก เพราะยังไม่ถึงใจ

เรื่องราวก็จบลงตรงนี้ครับ ท่ากลางกองขยะอันมืดมิด
จะมีเสียงร้องอย่างหื่นกระหาย ดังแว่วออกมา
ส่วนข้างห้องนั่น มีไฟเปิดแสดงว่ามีคนอยู่ ผมเลยไม่แน่ใจว่ามันกะจะเสียดสีสังคมอ๊ะป่าว แบบว่า...
มันล่อกันเสียงดังนะ แต่ข้างห้องแม่ง ไม่รู้เรื่อง หรือไม่สนใจไม่รู้ ต่างคนต่างอยู่ ถ้าใส่ใจกันซักนิด นางเอกอาจไม่โดนแบบนี้
จบจ้ะ....

สำหรับซับฯ ไทย ผมได้ทำซ้ำกับท่าน sanada โดยมิได้นัดหมาย
แสดงว่า หนังมันต้องดีแน่ๆ หวังว่า ทุกท่านจะชอบกัน
และก็ขอ ขอบคุณท่านประธาน และ ท่าน sanada ไว้ ณ ที่นี้ด้วย

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 31, 2022, 06:46:03 PM โดย mhudom » บันทึกการเข้า

อาวุธใหม่ ปลดปล่อยไฟล์หนังสู่ HDD ของคุณ
หนังใหม่เดือนชนเดือน , หนังเก่าที่เคยพลาดไป
ด้วย ExtMatrix สำหรับ VIP++ เท่านั้น
https://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=237325.0
CyberXmax
โอตาคุเอวี
*

« ตอบ #1 เมื่อ: มกราคม 15, 2022, 11:19:25 AM »

สงสัยในการ์ตูนห้องรกๆ   น่าจะมาจากเรื่องนี้แน่เลย ชัวร์

mhudom
หมู่เฮาชาว AVC
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด
*

« ตอบ #2 เมื่อ: มกราคม 16, 2022, 07:16:28 AM »

ขอบคุณสำหรับการ์ตูนนะท่าน

ผมตามไปดูมาแล้วมาแล้ว น่ารักดีครับ

ตาแว่นนี่ ต้องเป็นพี่อ้วนแน่ๆ แต่งตัวเหมือนกันเลย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 16, 2022, 07:21:26 AM โดย mhudom » บันทึกการเข้า

อาวุธใหม่ ปลดปล่อยไฟล์หนังสู่ HDD ของคุณ
หนังใหม่เดือนชนเดือน , หนังเก่าที่เคยพลาดไป
ด้วย ExtMatrix สำหรับ VIP++ เท่านั้น
https://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=237325.0
Itwillrain
AV Dedicator (VIP)
ปลิงน้อย

« ตอบ #3 เมื่อ: มกราคม 31, 2022, 11:00:48 PM »

ขอบคุณครับ
totyy
AV Donator (VIP)
กรรมมาธิการเอวี

« ตอบ #4 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 03, 2022, 12:10:05 PM »

ขอบคุณสำหรับรีวิวดีๆครับ
หน้า: [1] พิมพ์