เมษายน 19, 2024, 07:15:18 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 [2] 3 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: 200 อันดับ ดารา AV ยอดเยี่ยมของปี 2564 ของเว็บ FANZA  (อ่าน 17648 ครั้ง)
kingz9
AV Dedicator (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #10 เมื่อ: มกราคม 13, 2022, 05:46:35 PM »

ทีหลังแปลชื่อเป็นภาษาอังกฤษนะครับ น่าจะเพี้ยนน้อยกว่านี้

แต่ละชื่อนี่ เห็นละกลั้นขำ Grin

ผมนี่อายเลยจนต้องลบออก 555

รับงานแปลหนัง AV สนใจทักส่วนตัวมาถามรหัส+ราคาก่อนได้

http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=226970.0
Busty Master

« ตอบ #11 เมื่อ: มกราคม 13, 2022, 05:48:15 PM »

ปกติผมไม่ค่อยจะชอบพวกดาราติดอันดับเท่าไหร่ (ยกเว้น Hitomi)

แต่รอบนี้เหมือนจะมีหลายคนที่ชอบ และติดเยอะด้วย โดยเฉพาะอันดับ 3

รสนิยมผมนี่น่าจะเปลี่ยนไปพอควรเลย
AZUMI KAWASHIMA
AV Devotor (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #12 เมื่อ: มกราคม 13, 2022, 06:29:28 PM »

ไซกะนี่โคตรแจ่มจริงฮะ หน้านมหุ่นคือแจ่มสุดๆ ไม่ใช่แฟนคลับเธอยังต้องเก็บหนังนางไว้บ้างเลย น่ารักมาก
bkk
AV addict
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #13 เมื่อ: มกราคม 13, 2022, 06:36:05 PM »

ทีหลังแปลชื่อเป็นภาษาอังกฤษนะครับ น่าจะเพี้ยนน้อยกว่านี้

แต่ละชื่อนี่ เห็นละกลั้นขำ Grin

อย่าคิดมากเลยครับ พวกเพื่อนๆคงเดาออกว่าเป็นคนไหน
ขอบคุณอีกครั้งที่เอาข้อมูลมาแชร์ครับ  Cool

ขอลงรูปแชมป์หน่อย  Cheesy

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 13, 2022, 06:40:18 PM โดย bkk » บันทึกการเข้า
kingz9

« ตอบ #14 เมื่อ: มกราคม 13, 2022, 07:02:38 PM »

อย่าคิดมากเลยครับ พวกเพื่อนๆคงเดาออกว่าเป็นคนไหน
ขอบคุณอีกครั้งที่เอาข้อมูลมาแชร์ครับ  Cool

ขอลงรูปแชมป์หน่อย  Cheesy

เรื่องแรกตอนกลับมาบอกตรงๆว่าเฉยๆนะ แต่พอกลับมาดูล่าสุดคือ อือหือ มิน่าทำไมหลายๆคนถึงรักนักรักหนา

รับงานแปลหนัง AV สนใจทักส่วนตัวมาถามรหัส+ราคาก่อนได้

http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=226970.0
kingz9

« ตอบ #15 เมื่อ: มกราคม 13, 2022, 07:54:59 PM »

ไหนๆก็ไหนๆละมาทั้งทีก็ไม่อยากเสียเที่ยว ขอฝากข่าวแปลกๆกันซะหน่อย

มีรายงานข่าวว่า มีทวิตเตอร์ จำนวน50 กว่าคน (ส่วนใหญ่เป็นชาวเกาหลี)
โดนทางทวิตเตอร์ แบนไอดีเพราะ มีการร้องเรียนเข้าไป
พอสืบสาวราวเรื่องปรากฏว่า  ทวีตทั้งหลายโดนบล็อคเพราะ"ไปแนะนำ ทาคาโชเรื่อง กีตาร์ของเธอ"
สุดท้าย ชาวเนตส่วนใหญ่เลยตั้งคำถามว่า
ทาคาโช อ่อนไหวเกินไปรึเปล่ากับคำถามที่ไม่ใช่เรื่องดูถูกดูหมิ่นหรือง่ายๆว่าเรื่องไม่เป็นเรื่องอะไรเลย🤔🤔

MAXXXY
เหลนไฟใจสยิว
*

« ตอบ #16 เมื่อ: มกราคม 13, 2022, 08:18:20 PM »

Saika นี่เคยมีท่านนึงเคยบรรยายสรรพคุณของนางว่า "ถึงแม้หน้าตาจะไม่สวย แต่นมสวย" ผมนี่หลงเชื่อตั้งแต่ Debut ครั้งแรก โดยที่ยังไม่เคยดูหนังของนางเลย แต่ Debut ครั้งที่ 2 ผมเลยลองเข้าไปดูตัวอย่างหน่อย ปรากฏว่า ผมพลาดครับ "หน้าตาน้องนี่แนวไอดอลแห่งชาติพี่ยุ่นชัดๆ" คราวหลังต้องรอบคอบหน่อย ดูคลิปตัวอย่างหนังก่อนก็ยังดี ล่าสุด... ผมนี่โหลดหนังเก็บแทบไม่ทัน อีกคนที่ชอบที่สุดคือหนูริริ เอาจริงตอนนี้ผมดูหนังของ 2 คนนี้ผมมีอารมย์กว่าดูหหนังของยูอาอีกอ่ะ...
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 13, 2022, 09:34:28 PM โดย MAXXXY » บันทึกการเข้า
applevan
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #17 เมื่อ: มกราคม 13, 2022, 11:26:09 PM »

มี link ไหมครับหาในเว็ปไม่เจอต้องดูตรงไหนครับ
อยากรู้ว่า Fuji Iyona ติดไหม...

หลังจากยืนหนึ่งมานานแสนนาน และแล้ว ยูอาร์ก็โดนโค่นด้วย ผู้ท้าชิงตัวจริงเสียงจริง อย่าง ไซกะ ที่ แค่6 เดือน ยอดขายก็เยอะกว่า ยูอาร์ที่ เล่นทั้งปี ปีนี้ คู่นี้คงซัดกันมันส์สะเด็ดแน่ แน่นอนว่า Prestige ไม่มี เพราะแยกออกไป ส่วน SOD มีเพราะแยกออกไปทีหลัง แล้วก็แน่นอนว่า ค่ายหมายเลข1 ของวงการ AV คงเป็นอื่นไม่ได้ S1 ได้ครองไปอีกปี 1-3 ค่ายS1หมด

รายชื่อทั้ง 200 คน

1 คาวาคิตะ ไซกะ

2 Mikami

3 อันไซ ลาร่า

4 โชโกะ ทาคาฮาชิ

5 ฮิเมซากิ ฮานะ

6 ซากุระ โมโมะ

Aze
AVLOVER
AV Distinctive (VIP)
โอตาคุเอวี

« ตอบ #18 เมื่อ: มกราคม 14, 2022, 12:22:28 AM »

มี link ไหมครับหาในเว็ปไม่เจอต้องดูตรงไหนครับ
อยากรู้ว่า Fuji Iyona ติดไหม...

หลังจากยืนหนึ่งมานานแสนนาน และแล้ว ยูอาร์ก็โดนโค่นด้วย ผู้ท้าชิงตัวจริงเสียงจริง อย่าง ไซกะ ที่ แค่6 เดือน ยอดขายก็เยอะกว่า ยูอาร์ที่ เล่นทั้งปี ปีนี้ คู่นี้คงซัดกันมันส์สะเด็ดแน่ แน่นอนว่า Prestige ไม่มี เพราะแยกออกไป ส่วน SOD มีเพราะแยกออกไปทีหลัง แล้วก็แน่นอนว่า ค่ายหมายเลข1 ของวงการ AV คงเป็นอื่นไม่ได้ S1 ได้ครองไปอีกปี 1-3 ค่ายS1หมด

รายชื่อทั้ง 200 คน

1 คาวาคิตะ ไซกะ

2 Mikami

3 อันไซ ลาร่า

4 โชโกะ ทาคาฮาชิ

5 ฮิเมซากิ ฮานะ

6 ซากุระ โมโมะ

อันดับ101ไงครับ
REDsaber
เสนาธิการเอวี

« ตอบ #19 เมื่อ: มกราคม 17, 2022, 12:45:28 PM »

โมโมะ นี่ถือเป็นอันดับ 1 ของ ipx เลยได้ไหมเนี่ย

ห่างเจ้าหญิงมินามิหลายอันดับอยู่

silent siren: チェリボム
หน้า: 1 [2] 3 พิมพ์