เมษายน 27, 2024, 09:35:06 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: รีวิว : ADN323 ใส่โม่งได้เสีย แค้นเมียคบชู้  (อ่าน 3080 ครั้ง)
mhudom
หมู่เฮาชาว AVC
AV DecadonoR++ (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด
*

« เมื่อ: มกราคม 13, 2022, 09:51:00 PM »

หนังเอวี ที่มากับเนื้อเรื่องแนวใหม่ แบบที่ใครก็สุดจะคาดคิด นั่นก็คือ
ตัวละครคุณสามีที่ปกติจะเป็นคนเหลาซิก (สุภาพเรียบร้อย ไม่มีปากมีเสียง) มีเมีย เมียก็โดนโจรปล้ำ กลับกลายมาเป็น
โจรปล้ำเมียซะเอง แถมไม่ปล้ำเปล่า ต้องปล้ำต่อหน้าชู้ ส่วนไอ้ชู้นี่ ปกติมันต้องเจ้าเล่ห์แสนกล รู้หลบรู้หลีก
เตรียมทางหนีทีไล่ไว้เป็นอย่างดี กลับกลายมาเป็นไอ้งั่ง ให้คุณสามีปู้ยี่ปู้ยำ จนหนำใจ
ผมนี่ เห็นเนื้อเรื่องแล้ว แทบอยากจะเข้าไปกราบคนเขียนบท อยากเจอหน้าจริงๆ ให้ดิ้นตาย
ว่าพี่เขาเป็นใคร ผ่านชีวิตมาแบบไหน มีมุมมองอย่างไร ถึงได้คิดเนื้อเรื่องแบบนี้ ขึ้นมาได้

มันคือความผิดศีลธรรม ที่ซ้อนทับอยู่บนความผิดศีลธรรมอีก
ใครที่เคยมองว่า Attackers มีแต่เนื้อเรื่องเดิมๆ ซ้ำซาก ท่านอาจจะต้องคิดใหม่
เพราะนี่ มันคือการปฏิวัติ เนื้อเรื่องของหนังแนวข่มขืนอย่างแท้จริง

พูดไปแล้ว ผมนี่อยากจะเห็น พวกจอมข่มเหงนางเอกทั้งหลาย ไม่ว่าจะเป็น
ป๋าเนี้ยบ, ลุงโทรุ , ลุงซางาวะ , ลุงบ็อกกี้ มารับบทแนวนี้ดูบ้าง ให้เป็นผัวแก่
ที่โดนเมียเด็กสวมเขา จนต้องระเบิดความโกรธออกมา คงมันส์น่าดู

ต่อไป ไม่แน่ว่า เราอาจจะได้เห็นเนื้อเรื่องทำนองนี้ ไปปรากฎบนหนังของค่ายอื่นๆ บ้าง
ขอให้ตั้งหน้าตั้งตา รอกันต่อไป...

ปกฮะ...

CAST
ฮิคาริ : NINOMIYA HIKARI
คุณสามี : TAKEDA DAIKI

ตัวหนังเริ่มต้นที่บ้านหรูหลังหนึ่ง

ซึ่งตัวละครอย่างคุณสามี ได้บอกเล่าให้คนดูอย่างเราได้รับรู้
ถึงหน้าที่การงาน และการได้มาของบ้านหลังนี้ ว่าเป็นอย่างไร
เท่าที่ดู ตัวละครตัวนี้ ไม่มีชื่อนะครับ แม้แต่นางเอกก็เรียกแค่ อะนะตะ
ประมาณว่า คุณ! คุณ! ผมเลยขอเรียกแกว่า ทาเคดะ ก็แล้วกัน เพราะมันเท่ดี...

ทาเคดะ จะเอ่ยปากทักทายภรรยาของเขาทุกเช้า

แต่ฮิคาริ ภรรยาของเขานี่สิ นอกจากตื่นสาย ไม่หาอะไรให้ผัวกินแล้ว
ยังมีทีท่าเฉยเมย และเย็นชา อีกด้วย

ดูหน้าแกครับ เมียเมินทีนี่ จ๋อยไปเลย ท่าทางนี่เปลี่ยนไปเป็นคนละคน กับที่เราเห็น
ในซีรี่ย์ บิสซิเนส โฮเตล เลย

เขาต้องเก็บข้าวของ ออกไปทำงานอย่างเศร้าสร้อย

แม้จะพยายามแค่ไหน ก็ไม่มีเสียงตอบรับจากภรรยา

ทาเคดะ นั้นค่อนข้างที่จะมั่นใจ ว่าเมียต้องมีกิ๊กแน่ๆ
เพียงแต่ยังไม่เจอหลักฐานอะไรเป็นชิ้นเป็นอัน

ระหว่างเดินทางมาทำงานครับ ทาเคดะก็พบกับเพื่อนร่วมงาน
พี่คนนี้ เขาดูออกว่าเพื่อนกำลังมีปัญหากับเมีย เพราะเขาเองก็เคยมีปัญหานี้เช่นกัน

ซึ่งวิธีแก้ปัญหาก็คือ เย็ดเมียซะเลย เพราะคิดว่าผู้หญิงมักจะงอนเมื่อถูกละเลยครับ
ไปๆ มาๆ ทุกวันนี้เมียเขาติดใจ ขอให้เย็ดทุกคืน จนเขาเลิกทะเลาะกับเมียไปเลย ( แต่เหนื่อยแทน)

ทาเคดะ กะเอาวิธีของเพื่อนมาใช้บ้างครับ แต่ฮิคาริไม่เล่นด้วย
แถมยังโวยวาย หนีออกจากห้องไปเลย...

ต่อมาครับ หนังมันก็เผยให้เราเห็นว่า ฮิคาริมีกิ๊กจริงๆ ซึ่งทั้งคู่มีแผนจะไปค้าง ตจว. ด้วยกัน
จะได้ทำอะไรได้สะดวกๆ หน่อย โดยที่ฮิคาริ จะไปหาข้ออ้างเอง

ตัดกลับมาที่ทาเคดะครับ วันนี้เขาเลิกงานกลับบ้านเร็ว แต่นอกจากจะไม่เจอเมียแล้ว
ยังพบว่า ข้าวเย็นที่เมียเตรียมไว้ให้ เป็นแค่ข้าวกล่องเซเว่นกล่องเดียว ชีวิตคู่โคตรน่าสงสาร

พอฮิคาริกลับมาเจอหน้าปุ๊ป เหงื่อที่จิ๋มยังไม่ทันแห้ง ก็หาข้ออ้างไปเที่ยวกับกิ๊กต่อทันที

แถมมาแปลก คือคืนนี้เธอจะกลับไปนอนในห้องด้วย
เล่นเอาทาเคดะ มีความหวังขึ้นมารำไร

แต่สุดท้าย ก็แด่กแห้วเหมือนเดิม

ระหว่างที่ ฮิคาริอาบน้ำ ทาเคดะ ก็แอบเช็คมือถือของเมีย
ข้อความที่เมียคุยกับชู้รัก มันช่างเจ็บปวด
(ผมแปลจากซับฯ ฝังของเว๊บแห่งหนึ่ง ผิดพลาดยังไงก็ขออภัยเด้อ)

โดยเฉพาะข้อความสุดท้ายนี่สิ...ทำเอาสะอึก
แต่อย่างว่า เป็นใครเจอแบบนี้ ก็สะอึก

ต่อมาครับ ทาเคดะ ยังคงเอาเรื่องไปปรึกษาเพื่อนคนเดิม ซึ่งแกก็ได้เล่าประสบการณ์ของเพื่อนอีกคน
ที่ปลอมเป็นโจร ย่องเข้าบ้านเย็ดเมียจนติดใจ จบทุกปัญหาครอบครัวไปเลย

และแล้ว เมื่อถึงวันนัด ฮิคาริ ก็แต่งตัว ใส่ชั้นในสีแดงแรงฤทธิ์
กะออกไปหวดวงสวิงกับชู้รัก

ซึ่งทาเคดะก็ได้ปลอมเป็นโจรเข้ามาครับ แต่ยังไม่ทันทำอะไร ฮิคาริก็จำได้ขึ้นมา
จนทาเคดะ ต้องหนีไปหลบในห้องน้ำ....

แต่ ฮิคาริยังตามไปทุบประตูต่อว่าถึงหน้าห้องน้ำครับ ซึ่งเราก็จะได้รับรู้ในตอนนี้ ว่า
ที่ฮิคาริเมินทาเคดะ เพราะเอาแต่บ้างาน ไม่เคยพาไปเที่ยว ไม่ช่วยงานบ้าน วันหยุดก็เอาแต่นอน

แต่ส่วนตัวผม ผมก็ว่ามันยังฟังไม่ขึ้นอยู่ดี ที่จะเอามาอ้างเพื่อไปมีกิ๊ก
ดูเหมือนว่า ทาเคดะเองก็คิดเหมือนผม หรือเพื่อนๆ ว่าไงครับ...

และในส่วนของเนื้อเรื่องก็แทบจะจบลงตรงนี้ครับ ตลอดเวลา 10 กว่านาทีที่เริ่มมา
ก็เคลียร์ให้เราชัดทุกประเด็นนะครับ ว่าทำไมทั้งคู่ถึงได้มีปัญหากัน หลังจากนี้ก็เย็ดแหลก
เป็นการล้างแค้น คั่นด้วยฉากพูดคุยนิดๆ หน่อยๆ ซึ่งเราจะไปอย่างไว เลยนะครับ

ทาเคดะที่ทนไม่ไหวอีกต่อไปก็ลงมือข่มขืนฮิคาริครับ
ยื่งมาเห็นชั้นในสุดเอ๊กซ์ ที่เมียไม่เคยใส่ให้เห็น ยิ่งของขึ้น

เย็ดแตกในไปเลย ให้สมกับที่ไม่ได้เย็ดมานาน

ส่วนฮิคาริ เหมือนจะโกรธมาก แต่ก็ทำอะไรไม่ได้

แถมเรื่องไม่จบง่ายๆ ครับ เพราะฮิคาริไปล้างเนื้อล้างตัว ปากก็บ่นไปว่า ต้องล้างให้สะอาด
มันสกปรกอย่างนั้นอย่างนี้ ทาเคดะเลยบุกเข้าไปเย็ดคาห้องน้ำอีกรอบ

เสร็จไป 2 รอบ ก็ดูเหมือนว่า ทาเคดะคนเดิม จะกลับมาแล้วครับ
คราวนี้ เขาบังคับให้ฮิคาริ โทรหาไอ้หนุ่มชู้รักครับ แม้ฮิคาริจะไม่เต็มใจเท่าไร แต่ก็ต้องทำครับ

ว่าแล้ว มันก็มาให้เชือดแบบนิ่มๆ

พออะไรๆ มันจวนตัวขึ้นมาครับ ไอ้นี่มันออกสันดานตุ๊ด โยนทุกอย่างให้นางเอกไปเลย
จะว่าไปผมเองก็แอบสะใจนิดๆ

ส่วนทาเคดะ เหมือนจะฉุนขึ้นมานิดนึง ที่เห็นว่าเมียโดนให้ร้าย
อย่างว่า ตบมือข้างเดียวมันดังซะที่ไหน

แต่ถึงยังไง งานล้างแค้น (เพื่อคนดู) ต้องมาก่อนครับ ฉากนี้ น่าจะเป็นไฮไลท์ของเรื่อง
คือ เย็ดเมียโชว์ต่อหน้าชู้

เสร็จงานแล้ว ก็ต้องโชว์เพาเวอร์ซะหน่อย ซึ่งตอนนี้ ผมคิดว่าไอ้หมอนี่มันก็คงจะ
ไม่กล้ามายุ่งกับฮิคาริอีกแล้ว สรุปคือ เตะโด่งชู้ออกไปจากชีวิตเมียได้สำเร็จ

ต่อมาครับ ขณะที่นั่งพักกันอยู่ ไม่แน่ใจว่า ทาเคดะ พยายามจะง้อฮิคาริหรือเปล่า
เลยขอให้ทำอะไรให้กิน แต่ฮิคาริก็อ้างว่า ไม่มีวัตถุดิบ

ทาเคดะงัดไม้ตายมาใช้ครับ คือ เรื่องอยากมีลูก แต่พอทาเคดะพูดปุ๊ป
ฮิคาริก็ขอหย่า แทบจะพร้อมกันเลย

ดูเหมือนว่าอะไรๆ มันจะมาถึงทางตันแล้ว ในเมื่อมันย้อนกลับไม่ได้
ทาเคดะก็ขอเย็ดส่งท้ายอีกซักที ( วันเดียว 4 รอบ โคตรยอดมนุษย์)

แตกในกันไปจะๆ

ไม่แน่ชัดว่า ฮิคาริ เปลี่ยนใจหรือยัง แต่ที่ขัดคือ มันช้าไปแล้วครับ

2 เดือนต่อมา ฮิคาริก็ท้องครับ ดูเหมือนทาเคดะเองก็รู้ดี

แต่อะไรๆ มันก็สายไปแล้ว ทาเคดะเป็นฝ่ายลงชื่อในใบหย่าก่อน แล้วถอดแหวนทิ้งให้ฮิคาริ
ภาพมันเล็กไปหน่อย เพื่อนๆ อาจไม่เห็น แต่ถ้าดูในจอใหญ่ ตัวละครคุณสามีใช้ชื่อ ทาเคดะจริงๆ ด้วย
แต่เป็น Ninomiya Takeda

จบฮะ....

ก็ถือเป็นหนังเอวีดีๆ อีกเรื่องนะครับ ตัวหนังเดินเรื่องรวดเร็ว
ขมวดปมปัญหาต่างๆ ของตัวละคร แล้วตีแผ่ออกมาจนหมดในช่วง 10 กว่านาทีแรก
จนไม่มีอะไรค้างคา แล้วเดินเรื่องต่อด้วยฉากเซ็กส์แบบเต็มสูบ
เรียกว่า เอะอะ ก็จับเย็ด เย็ดได้เย็ดดี ตั้งแต่ต้นจนจบ

เนื่องจากผมแปลเรื่องนี้ ยังไม่ทันเสร็จ ก็พบว่า มีเพื่อนสมาชิกทำไว้แล้ว
คือ ท่าน SuperAok
ดังนั้น ผมจึงจะไม่ทำต่อแล้วนะครับ แต่ขอเอาบางส่วนที่ทำไว้แล้ว
มาใช้ในการทำรีวิวหนังแทน

เพื่อนๆ ท่านใดที่ข้ามหนังเรื่องนี้ไป ถ้าอ่านรีวิวนี้แล้ว อยากดูซับไทยแบบเต็มๆ
ก็สามารถไปโหลดซับฯ ฝีมือท่าน SuperAok ได้ที่บอร์ดซับไทยครับ
ซึ่งท่านประธานก็ได้โพสต์ไฟล์หนังเอาไว้ให้แล้วด้วย

ส่วนตอนนี้ ก็ลากันไปก่อน แล้วพบกันใหม่ครับ...

อาวุธใหม่ ปลดปล่อยไฟล์หนังสู่ HDD ของคุณ
หนังใหม่เดือนชนเดือน , หนังเก่าที่เคยพลาดไป
ด้วย ExtMatrix สำหรับ VIP++ เท่านั้น
https://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=237325.0
CyberXmax
โอตาคุเอวี
*

« ตอบ #1 เมื่อ: มกราคม 15, 2022, 11:27:48 AM »

เห็นรูปเยอะแล้ว เหนื่อยแทนเลย

ตามที่ท่านว่า เนื้อเรื่องนี่ดูโอเคเลยนะ แนวชีวิตดราม่า

คงต้องไปลองดูเนื้อเรื่องจริงๆจังๆบ้างแล้ว  ไม่เคยทำได้เลย
พอตั้งใจดูก็ดูได้นิดๆหน่อยๆ อดใจไม่ไหว แล้วก็ต้องเลื่อนฟอร์เวิดไปทุกทีเลย  Cheesy

mhudom
หมู่เฮาชาว AVC
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด
*

« ตอบ #2 เมื่อ: มกราคม 16, 2022, 07:15:26 AM »

เนื้อเรื่องดีๆ ก็น่าตามดูนะครับ

เวลาแปลหรือ ทำรีวิว ถ้าเจอเนื้อเรื่องดีๆ

ผมนี่แทบจะข้ามฉากเซ็กส์ไปเลย

อาวุธใหม่ ปลดปล่อยไฟล์หนังสู่ HDD ของคุณ
หนังใหม่เดือนชนเดือน , หนังเก่าที่เคยพลาดไป
ด้วย ExtMatrix สำหรับ VIP++ เท่านั้น
https://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=237325.0
หน้า: [1] พิมพ์