เมษายน 26, 2024, 08:22:48 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 3 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ว่าด้วยเรื่องของหัวนม เพื่อนๆ ชอบแบบไหนกัน  (อ่าน 13978 ครั้ง)
hikky
AV DecadonoR++ (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ
*

« เมื่อ: มกราคม 14, 2022, 07:31:39 PM »

ขอถามความเห็นของเพื่อนๆ ว่า ชอบหัวนมแบบไหนกัน แบบไหนดูแล้วขึ้นมากกว่ากัน
ว่าด้วยเรื่องหัวนมอย่างเดียวนะครับ ไม่ดูที่ขนาดหน้าอก
1. ขนาดจุก เล็ก vs ใหญ่
2. โทนสีของหัวนม อ่อน vs เข้ม
3. ปานนม แคบ vs กว้าง

ขออภัยไม่มีภาพปลากรอบนะครับ คงพอนึกกันออก

ปล. ไม่นับแบบสุดๆ จนน่าเกลียดนะครับ

ผมชอบ จุกใหญ่ สีเข้ม ปานกว้าง
จิตไปมั้ย

✯ 鈴木さとみ  -  Satomi Suzuki ✯ 
gilase
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ
*

« ตอบ #1 เมื่อ: มกราคม 14, 2022, 08:03:51 PM »

ชอบจุกกลางๆค่อนมาทางเล็ก แต่ไม่เล็กมาก ไม่ยื่นยาว คือแบบสั้น
หัวนมสีชมพูอ่อน ไม่แดงเกิน ไม่คล้ำ
ปานนมขนาดกลางค่อนเล็ก รับกับขนาดหัวนม แต่ไม่ถึงกับเล็กมากจนมองไม่เห็น ไม่ชอบปานนมใหญ่ๆ
mhudom
หมู่เฮาชาว AVC
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด
*

« ตอบ #2 เมื่อ: มกราคม 14, 2022, 08:16:17 PM »

อธิบายไม่ถูกเหมือนกัน

แรกๆ ก็ชอบแบบ ชมพูๆ

แต่บางที ก็ชอบคล้ำๆ หน่อย

เหมือนเปลี่ยนไปเรื่อย

หลักๆ ก็คงต้องดู ว่าเจ้าของนม เป็นใคร....

อาวุธใหม่ ปลดปล่อยไฟล์หนังสู่ HDD ของคุณ
หนังใหม่เดือนชนเดือน , หนังเก่าที่เคยพลาดไป
ด้วย ExtMatrix สำหรับ VIP++ เท่านั้น
https://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=237325.0
bejitazero
เสนาธิการเอวี
*

« ตอบ #3 เมื่อ: มกราคม 14, 2022, 08:43:54 PM »

ชอบแบบน้องอ้อย โซระ ครับ ทั้งหัว ทั้งเต้า
Aze
AVLOVER
AV Distinctive (VIP)
โอตาคุเอวี

« ตอบ #4 เมื่อ: มกราคม 14, 2022, 08:51:32 PM »

ตัวกำหนดคำตอบของผมคงต้องดูที่ขนาดแหละครับ
แต่โทนสีขออ่อนๆไว้ก่อน
ขนาดจุกขนาดปานขอให้บาลานซ์กับขนาดเต้าก็พอ

บางคนทำมาใหญ่เกินแต่ปานนิดเดียวดูแล้วขอผ่านดีกว่า
hellobaba
กรรมมาธิการเอวี
*

« ตอบ #5 เมื่อ: มกราคม 14, 2022, 10:10:31 PM »

ผมต้องปานใหญ่แต่จุกเล็กครับ น่าดูดจัดๆ

ถ้าปานเล็กแต่สวยผมก็ไม่ติดครับ

amaya_aki
CarNaGE
AV Columnist

« ตอบ #6 เมื่อ: มกราคม 15, 2022, 06:11:05 AM »

1 ปานนมเล็ก

2 จุกแหลม หัวนมตั้ง

3 สียังไงก็ได้ครับ

khazar
วุฒิสมาชิกเอวี
**

« ตอบ #7 เมื่อ: มกราคม 17, 2022, 01:37:20 PM »

ผมชอบแบบสี contrast กันแบบชัดๆ กลมๆ  ถ้าผิวขาวไม่ขอบสีอ่อน

Aoi Ibuki

Yuko Ono

lang_mu
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #8 เมื่อ: มกราคม 17, 2022, 02:32:07 PM »

ชอบจุกเล็ก ป้านเล็ก สีอ่อนๆ
เจอป้านใหญ่ๆ สีคล้ำๆ อารมณ์ลดลงเยอะเลย
✖ Mai[Th]e_Victim™ ✖
[̲̅B̲̅][̲̅I̲̅][̲̅G̲̅](̲̅❤̲̅)[̲̅B̲̅][̲̅R̲̅][̲̅E̲̅][̲̅S̲̅][̲̅T̲̅]
AV Distributor

อ๊ากกกกกกก

« ตอบ #9 เมื่อ: มกราคม 17, 2022, 07:32:59 PM »

สำหรับผมเมื่อก่อน ชอบทุกแบบนะครับ ขอให้ใหญ่ อย่างเดียว เดี๋ยวนี้ชอบ สองท่านนี้ครับ
ใหญ่ - ปาน - ปานกลาง
ใหญ่ - ปาน - เล็ก

หน้า: [1] 2 3 พิมพ์