เมษายน 20, 2024, 12:59:07 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: สรุป 502SEI-003 | PART 1/10 - หนังAVที่เรียนรู้เรื่องเซ็กส์ได้ด้วย  (อ่าน 4944 ครั้ง)
CyberXmax
AV DecadonoR++ (VIP)
โอตาคุเอวี
*

« เมื่อ: มกราคม 16, 2022, 08:53:18 PM »

.

ความยาวหนัง 210 นาที (3.5ชั่วโมง)
PRE       |   เกริ่นนำ และ เนื้อหาโดยรวม
PART  1  |  Street survey  ถามคนที่ไม่พอใจเรื่องเซ็กส์
PART  2  |  เรื่องของความแตกต่างระหว่าง AV กับ คนทั่วไป
                    http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=231200.0

PART  3  |   ว่าด้วยเรื่องของการจูบ
                    http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=231219.0

PART  4 |    เห็นงานเป็นลม  เห็นนมสู้ตาย
PART  5 |
PART  6 |
PART  7 |
.
.
.
PART10

ขอลองดูนะครับ จะทำไหวไหมรึเปล่า ก็ไม่รู้นะครับ  แม่งยาวจัดเลย
จะแบ่งเนื้อหาในวีดีโอออกเป็น หลายๆ  PART  เพื่อทยอยสรุปเนื้อหา
เบื้องต้นขอแบ่งออกซัก 10 Partก่อนแล้วกันครับ

ท่านไหนชอบหรือสนใจ อยากตามอ่าน ก็เข้ามาอ่านตอนเพิ่มกระทู้ Part ได้ครับผม

---

***หมายเหตุมีแปลใส่ฟีลลิ่งบ้าง  คำหยาบคายบ้าง ด้วยนะครับ เพื่อความสนุกและอรรถรส***

***เพื่อนๆที่รอทำซับ ถ้าหาซับtimingแล้ว ก็ทำได้เลยนะครับ ผมไม่ได้ทำ ผมรีวิวสรุปหนังเฉยๆ ***

ชื่อหนัง|ถ้าทำตามนี้ล่ะก็ ทำให้เธอเสร็จได้แน่!บรรยายทฤษฏีและปฏิบัติจริงจากมือโปรด้านเซ็กส์【AVที่เป็นตำราได้เลย】
นักแสดงหญิง   | 百永さりな   Sarina  Momonaga
นักแสดงชาย    | 森林原人      Genjin  Moribayashi ผู้มีประสบการเซ็กส์มามากกว่า 10,000 คน
.
กำลังทำให้เธอเจ็บแล้วก็เซ็งอยู่หรือเปล่า
จากการสอบถาม | ลักษณะผู้ชายที่ไม่เก่งเรื่องเซ็กส์  แม่งกำลังเลียบแบบในหนังเอวี

จูบแบบคอยคิง ?  แทบจะกินหัวเข้าไปด้วยแล้ว    (คอยคิงคือปลาเด้งๆในโปเกมอน  ร่างสองคือเกียราดอส)
คลึงนม ?   คลึง หรือ ขยำเอาดีๆ
จะล้วงให้ผู้หญิงน้ำพุ่ง ?   หีแทบจะแหกไปถึงรูหู
กระแทกรุนแรงแบบลูกสูบ ?  จะเจาะถนนหรือไง
.
อยากเรียนรู้เรื่องเพศให้ถูกต้องจริงๆ  แบบที่ในโรงเรียนไม่มีสอน
จะหาหนังสืออ่านก็น่าเบื่อ แถมแพงอีก
อยากให้ผู้ชายเหล่านี้ดู  พวกที่อยากทำให้สาวๆเธอเสร็จโดยทำตามหนังเอวีด้วยได้
.
ก็มาเรียนรู้เทคนิคหลากหลายแบบจากมือโปรกันเช่น
-วิธีจูบ   
-เล่นกับนม แตะเขี่ยหัวนม และวิธีเลีย
-ใช้มือหาจีสปอต แตะบี้คลิตอริส  วิธีสัมผัสตำแหน่งต่างๆในช่องคลอด
-วิธีเลีย ทาสีตรงจิ๊มิ๊
.
ด้วยเล็กเชอร์ที่คุยกันนี้ จะทำให้คุณปฏิบัติในเรื่องเซ็กส์ด้วยความรู้สึกดีๆ มากขึ้น

สอดแทรกท่าเซ็กส์อีก 16 ท่า

แถม

・ ชะลอการแตกไว

・ แตกได้ต่อเนื่อง

คอยคิงคิสสสสส

PART 1

key point | AV นั้นคือโลกแฟนตาซี   อย่าบ้าจี้ทำตามทุกท่วงท่า

ยังไงก็แล้วแต่ เรื่องนี้มันก็คือหนังอ่ะเนอะ เป็นความคิดเห็นของทีมงานของผู้สร้าง
โปรดใช้วิจารณญาณในการรับชม

เปิดเรื่องมาตากล้องกับซารินะจังไปเดินหาคนสัมภาษณ์ด้วยกัน
หัวข้อสัมภาษณ์ Street survey คือคนที่ไม่ค่อยพอใจกับเรื่องเซ็กส์   

เริ่มต้น ซารินะจังเธอเองก็บอกว่ามีที่ไม่ค่อยพอใจเหมือนกันเรื่องการใช้นิ้วกับจิ๊มิ๊
ซึ่งมันควรจะค่อยๆเรื่อยๆ แต่ที่เจอคือล้วงเกี่ยวซะแทบแหก  มันเจ็บ

คนที่ 1
แล้วก็ไปขอสัมภาษณ์คนที่ 1 (อายุ 30)
ไม่ค่อยโอเคเรื่องจูบ  แรงๆไม่ชอบ เสือกโดนดูดริมฝีปากอีก
แล้วก็ใช้นิ้วบี้หัวนมแบบแรงๆ มันเจ็บ
อยากให้กะ ความแรงให้พอดีๆ 
ถ้าคิดว่าทำแรงๆแล้วจะเสียว มันงี่เง่านะ
เธอลงท้ายว่า  AVกับของจริง ไม่เหมือนกันนะเฟ่ยยย!

คนที่ 2 กับคนที่ 3 อยู่ด้วยกัน
คนที่ 2 (อายุ 28 )บอกโดนเอามาแตกใส่หน้า
โคตรไม่ชอบ ต้องไปล้างหน้า แล้วก็ติดหนึบกับเส้นผม
ล้างแล้วก็ยังเหม็นติดหัวอยู่เลย
แล้วตอนจูบน่ะ  คิดว่าจะโดนแดกลิ้นเข้าไปด้วยแล้วมั๊ง
เธอปิดท้ายว่า  ช่วยทำให้รู้สึกดีๆด้วยนะคะ (นะโว๊ย)

คนที่ 3 (อายุ27)
บี้เม็ดคลิตอริสแรงๆ  แล้วทำแบบคิดเองว่า
"อู๊อ๊าอู๊อ๊า  แบบนี้เป็นไงเสียวมั๊ยล่ะ"
แล้วก็นะ หียังไม่แฉะเลย จะยัดเข้ามาแล้ว
แล้วก็ดูเหมือนจะคิดเอาว่า "ดีใช่มั๊ยล่ะ"
อดทนมันก็อดทนอยู่หรอก แต่มันเหมือนถูกทรมาน
เธอทิ้งท้ายว่า ถ้าจะทำก็กรุณาอ่อนโยนด้วยค่ะ (โว๊ย)

---
ตากล้องบอกว่าความรู้สึกแม่งดูเหมือนๆกันเลยนะ
ซารินะจังก็บอกว่าดูเหมือนจะทำลวกๆแรงๆกัน แม่งอย่างเจ็บ
---

คนที่4
คนที่ 4(อายุ24) ขายบริการ
(คนนี้เสียงน่ารักดี)

ที่ไม่ชอบคือโดนขยำนมแรงบ่อย เจ็บ
ไม่ได้นวดอยู่นะ ทำกันแบบที่คิดว่าแรงๆแล้วจะเสียวอ่ะ
แล้วก็มีที่ซอยซะแรง ดูยังกะลิง
แล้วมืออ่ะนิ้วอ่ะ อย่าเกี่ยวเข้ามาแรงมากเลย
แม่งสั่นซะ เหมือนจะเจาะหาน้ำบาดาลเลย

---
ซารินะจังก็บอกว่าไม่ว่างานหรือส่วนตัว เธอก็ไม่เคยเสร็จนะ    (โม้ป่าว)
แล้วมีคนเยอะเลยที่ไม่คิดว่า AV ก็คือ "แฟนตาซี" อย่างนึงนะ

ตากล้องกับซารินะจังก็สรุปว่า
ถ้ามีเอวีที่เราสามารถเลียนแบบได้ล่ะเป็นไง
ซารินะจังบอกว่า  ถ้ามีงั๊น ก็ โคดดีเลย.....

。。。(つづく)

.
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 19, 2022, 06:47:42 PM โดย CyberXmax » บันทึกการเข้า

mhudom
หมู่เฮาชาว AVC
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด
*

« ตอบ #1 เมื่อ: มกราคม 17, 2022, 08:00:59 AM »

เชื่อว่า เกือบ 100 % ของผู้ชายทั้งโลก

เวลามีเซ็กส์ ต้องมีเลียนแบบหนังโป๊บ้าง

ไม่ท่าใดก็ท่าหนึ่ง

จริงๆ หลังผ่านชีวิตมาพอสมควร เราก็คิดได้

ว่า ในหนังโป๊มันเว่อร์ แต่มันก็ยังอดไม่ได้ที่จะทำเลียนแบบบ้าง

ซึ่งบ้างอย่างมันก็เฟลนะ ก็ขำๆ กันไป

อาวุธใหม่ ปลดปล่อยไฟล์หนังสู่ HDD ของคุณ
หนังใหม่เดือนชนเดือน , หนังเก่าที่เคยพลาดไป
ด้วย ExtMatrix สำหรับ VIP++ เท่านั้น
https://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=237325.0
halflife3733
โอตาคุเอวี
*

« ตอบ #2 เมื่อ: มกราคม 17, 2022, 01:59:04 PM »

รอติดตามเลยครับ
Aze
AVLOVER
AV Distinctive (VIP)
โอตาคุเอวี

« ตอบ #3 เมื่อ: มกราคม 17, 2022, 02:58:40 PM »

เซียนท่านหนึ่งเคยกล่าวไว้ว่า ท่าในAVใช้งานจริงได้แค่ 60-70%แค่นั้นแหละ
อีก30-40%ที่เหลือคือ ท่ายาก นักแสดงเหนื่อย ไม่ได้รู้สึกดีเท่าไหร่ แต่ผู้ชมชอบเพราะดูอย่างเดียว

ถ้าซารินะบอกไม่เคยเสร็จ ผ่านเก็นจินเรื่องนี้คงได้เสร็จจริงแล้วแหละ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 17, 2022, 07:21:26 PM โดย Aze » บันทึกการเข้า
titans
รับแปลซับไทย สนใจสอบถามทาง INBOX
AV Columnist
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #4 เมื่อ: มกราคม 18, 2022, 10:05:10 AM »

จูบแบบคอยคิง ?  แทบจะกินหัวเข้าไปด้วยแล้ว    (คอยคิงคือปลาเด้งๆในโปเกมอน  ร่างสองคือเกียราดอส)
คลึงนม ?   คลึงหรือขยี้เอาดีๆ
จะล้วงให้ผู้หญิงน้ำพุ่ง ?   หีแทบจะแหกไปถึงรูหู
กระแทกรุนแรงแบบลูกสูบ ?  จะเจาะถนนหรือไง

ลั่นเลย  555

ถามจริง นี่หนังบรรยายไว้หรือท่านใส่เพิ่ม >> ถูกใจมากครับ
samchan59
AV Dedicator (VIP)
เหลนไฟใจสยิว

« ตอบ #5 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 10, 2022, 03:27:45 PM »

ต่อครับๆๆ รอรอรอ
asedah2
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

ไม่เคยหวงผลงาน ถ้าใครเอาไปใช้ยังไงช่วยบอกกันก่อนนา

« ตอบ #6 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 19, 2022, 01:21:49 AM »

ถถถถ ชอบๆ

Blackninja
AV Donator (VIP)
ผู้ชำนาญการเอวี

« ตอบ #7 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 19, 2022, 12:37:26 PM »

ชอบๆ เป็นกำลังใจให้ครับ ติดตาม
ขอบคุณมากครับ
Tumngi
โอตาคุเอวี

« ตอบ #8 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 27, 2022, 03:27:31 PM »

กำลังมองหาเรื่องนี้อยู่พอดีเลย เป็นกำลังใจให้ครับ ขอบคุณล่วงหน้าด้วยนะครับ
หน้า: [1] พิมพ์