เมษายน 19, 2024, 05:11:03 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: รีวิว : IPX581 หนังที่เคยมองข้ามไป และอยากให้ทุกคนได้ดู ( Sakura Momo)  (อ่าน 5228 ครั้ง)
mhudom
หมู่เฮาชาว AVC
AV DecadonoR++ (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด
*

« เมื่อ: มกราคม 17, 2022, 05:44:54 PM »

สวัสดีครับ กลับมาพบกันอีกแล้ว
คราวนี้มากับหนังแนวนางเอกเล่นชู้ ปะทะคุณสามีจอมวางแผน
ถ้าจำกันได้ ผมเคยรีวิวเรื่องราว ใน ADN323 เอาไว้ แล้วบอกว่า
อยากได้เรื่องทำนองนี้อีก โดยมีนักแสดงชายท่านอื่นมารับบทคุณสามีบ้าง
ซึ่งก็คือ เรื่องนี้เลยครับ แต่จริงๆ เรื่องนี้ มันออกมาก่อน คือออกตั้งแต่ ปี 2020 แล้ว
อีกประการคือ เนื้อหามันออกไปในแนวตลกโปกฮา ไม่ดราม่าแบบของ  ATTACKERS
ถึงจะมีความไม่สมเหตุสมผลอยู่บ้าง แต่คิดว่า ดูเอาสนุกก็แล้วกัน
คือ แค่ความน่ารัก ของ Sakura Momo กับความฮา ของตาลุง Saeyama Toshiki ก็คุ้มแล้ว

ปกจ้า....

CHARACTER AND CAST
โมโมะ : SAKURA MOMO
โทชิกิซัง : SAEYAMA TOSHIKI

หนังเล่าถึงชีวิตของชายวัยกลางคนผู้หนึ่ง ผมขอเรียกแกว่า โทชิกิซัง ก็แล้วกันนะครับ
โทชิกิซัง เป็นคนทำงานออฟฟิศคนหนึ่ง ดูจากบ้านที่แกอยู่นี่ คือ บ้านเดียวกับเรื่อง
นักโทษสาวแหกคุก แสดงว่า ในเรื่อง โทชิกิซังน่าจะมีฐานะอยู่พอสมควร

ตามไปดูภาพบ้านได้ที่นี่
http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=228267.30

โทชิกิซังนั้น เพิ่งแต่งงานมา 3 ปี พูดง่ายๆ คือ เพิ่งมามีเมียเอาตอน เริ่มแก่
และเมียเขา ก็เริ่มมีท่าทีเปลี่ยนไป ไม่ค่อยสนใจงานบ้าน เอาแต่แต่งตัว ออกไปข้างนอก

วันนี้ ก็เช่นกัน ที่โทชิกิซังกลับมาแล้วไม่เจอเมีย
มีแต่กับข้าวหยุมหยิม ที่เหมือนสักแต่ทำทิ้งไว้ให้ พร้อมโน้ต

แต่จะว่าไป ความสัมพันธ์ของเขากับภรรยา ยังถือว่า ดีกว่า ทาเคดะกับฮิคาริ ใน Attackers มาก
เพราะอย่างน้อยก็ยังคุยกันได้ และ ภรรยาของเขาก็ไม่ได้ละเลยหน้าที่มากจนเกินไป

ไม่นานนัก ภรรยาของเขาก็กลับมา เธอชื่อว่า โมโมะ เธอทั้งสาวทั้งสวยแถมน่ารัก
นี่ โทชิกิซัง ได้เมียคราวลูกเลยนะเนี่ย

แต่ดูจากสภาพแล้ว โมโมะแต่งตัว เหมือนออกไปเที่ยวกับแฟนมากกว่า
โทชิกิซังก็อดไม่ได้ ที่ออกอาการหึงหวง

โมโมะ ไม่พอใจที่ถูกจับผิด หลังปะทะคารมกันได้ครู่หนึ่ง ก็ขอตัว

โทชิกิซังเริ่มมั่นใจว่า เธอต้องแอบมีกิ๊กแน่ๆ

ตกดึกครับ โมโมะในชุดนอนสุดเอ๊กซ์ แถมโนบรา ก็นั่งแชทคุยกับใครก็ไม่รู้

แถมถ่ายรูปตัวเองส่งไปทางแชทด้วย

แต่พอโทชิกิซังเข้ามา เธอก็ทำเป็นไม่รู้ไม่ชี้ครับ

โทชิกิซัง เริ่มเล้าโลมภรรยาครับ แต่โมโมะกลับมีท่าทีรังเกียจสามียังไงไม่รู้

ถึงกับรำพึงกับตัวเองเลยว่า ไม่ได้กะใส่บราเซ็กซี่ให้โทชิกิซังดู
แล้วเธอจะใส่ให้ใครดูกันล่ะ....

แต่โทชิกิซัง ยังทำตัวเป็นปลาหมึก เกาะหนึบไม่ยอมเลิก
จนโมโมะต้องยอมให้ทำเพื่อตัดปัญหา

ระหว่างนั้น ก็ออกท่าทีรังเกียจ

แถมยังเร่งให้เสร็จเร็วๆ

สุดท้ายก็โดนแตกใส่หน้าไปครับ เหมือนโทชิกิซังจะเลียนแบบหนังโป๊มา
ทำให้โมโมะเคืองมาก...

แต่เรื่องก็ไม่จบง่ายๆ เพราะโทชิกิซังตามไปต่อยก 2 ในห้องน้ำ
จนโมโมะต้องร้องขอชีวิต...

ผมโคตรชอบแกเลยครับ ซาเอยาม่า โทชิกิ แม่ง...โคตรฮา
คนเชี้ยอะไร เล่นหนังโป๊ แต่แม่งฮา...

พอได้ไปหลายครั้ง คราวนี้ โทชิกิซังก็ได้ใจครับ เลิกงานกลับบ้านทีไร
จ้องจะเย็ดเมียตลอด

หลายวันผ่านไปครับ โมโมะก็แต่งตัวสวยอีก โดยบอกว่าจะไปเล่นโยคะ

แน่นอนว่า โทชิกิซังไม่เชื่อครับ เลยรบเร้าจะไปด้วย ซึ่งโมโมะก็อ้างสารพัด

สุดท้ายก็ตกลงกันได้ว่า จะช่วยชักว่าวให้ 1 น้ำก่อนแล้วค่อยออกไป

ดูเหมือนว่า โมโมะไม่ได้ออกไปเล่นโยคะจริงๆ นั่นแหละ แต่เธอนัดใครไว้
เลยไม่อยากให้โทชิกิซังรู้ ซึ่งก็คงจะเป็นกิ๊กนั่นเอง

โมโมะตัดสินใจชักว่าวให้แตกๆ ไปครับ ซึ่งถือว่าพลาดมาก เพราะชักยังไงก็ไม่แตก
โทชิกิซังนี่ จริงๆ แกร้ายกาจไม่เบานะครับ

พอว่าวไม่แตก ก็ใช้ปากอมครับ แต่จนแล้วจนรอดก็ยังไม่แตก
เวลาก็ล่วงเลยไป

โทชิกิซัง ขอเปลี่ยนไปเย็ดนมแทนครับ โดยอ้างว่าเปลี่ยนบรรยากาศ

ซึ่งโมโมะที่พยายามทำเวลา ก็ต้องยอมครับ

จนแล้วจนรอดก็ยังไม่แตกอีก ซึ่งโทชิกิซังก็อ้างว่า บรามันเกะกะ
ที่ไม่แตก เพราะไม่เห็นนม เดือดร้อนโมโมะต้องถอดบราออกอีก
เรียกว่า อู้ไปเรื่อยๆ ถ่วงเวลากันไป

สุดท้ายก็แตกจนได้ครับ แต่เล่นเอาโมโมะเลอะไปทั้งตัว
ทุกอย่างเป็นไปตามแผน

เวลาผ่านไปครับ เข้าใจว่า โมโมะนั้น ผิดนัดกับกิ๊กบ่อยขึ้น จนผิดใจกัน
ไม่ต้องสงสัยเลยว่า เป็นฝีมือโทชิกิซังนั่นเอง สุดท้ายกิ๊กก็บอกเลิก
แม่ง....ร้ายมั้ยล่ะ

พอถูกกิ๊กบอกเลิก โมโมะก็กลับมาหาสามีครับ ดูแล้วก็ตลกดี
แต่ถ้าเป็นเรื่องจริง คงขำไม่ออก

โทชิกิซัง ถามตรงๆ ซึ่งโมโมะ ก็เหมือนจะยอมรับผิด

โทชิกิซังตัดพ้อถึงความน้อยใจของตัวเองครับ

แต่โมโมะ ที่เหมือนจะสำนึกผิดแล้วจริงๆ ก็บอกกับโทชิกิซังว่า
ต่อให้ต้องอยู่ในฐานะทาสกาม เธอก็ขออยู่กับเขาตลอดไป

เนื้อเรื่องมันก็จบลงตรงนี้นะครับ ต่อจากนี้ไปมันก็จะเป็นฉากเซ็กส์ล้วนๆ
ซึ่งก็ขอคัดมาแค่บางส่วนนะครับ ที่เหลือเพื่อนๆ ก็ไปตามดูต่อเอาเอง
โมโมะที่เคยแสดงท่าทีรังเกียจสามี ตอนนี้ เธอเต็มใจอย่างยิ่งที่จะเป็นของเขาแล้ว

แถมยอมให้แตกใส่ปากด้วย เรียกว่าเอาใจกันสุดๆ

เสร็จไปหนึ่งดอก คราวนี้ โทชิกิซัง ขอให้โมโมะเตรียมใจไว้
เพราะจากนี้ไปเขาจะเย็ดเธอทุกวันเลย ซึ่งโมโมะก็ยินดีเป็นอย่างยิ่ง

ก็เพราะว่าเป็นเธอเป็นภรรยาของเขานี่นา...

แต่โทชิกิซัง ก็ได้ถามกลับไปว่า ตกลงโมโมะ จะทาสเซ็กส์ให้เขาหรือเปล่า

ไม่มีเสียงตอบจาก โมโมะครับ มีแต่เพียงรอยยิ้ม และอ้อมกอดอันอบอุ่น
จบอย่าง  แฮปปี้เอนดิ้ง ดูไปยิ้มไป เหมือนคนพี้กัญชา...

ก็จบไปอีกเรื่องนะครับ
ส่วนตัวถือเป็นอีกหนึ่งงานคุณภาพเลยทีเดียว
แต่ว่า ส่วนตัวมองอย่างนี้ครับ ถ้าเรื่องไหนที่นางเอกจะแอบมีกิ๊กเนี่ย จริงๆ แล้ว
นางเอกควรจะฉลาด และเจ้าเล่ห์แสนกลกว่านี้ แต่ตัวละครโมโมะนี่ ดูแล้ว ไม่ค่อยฉลาดเท่าไหร่
ที่หลงกลโทชิกิซังง่ายๆ ในหลายๆ เรื่อง แต่ก็นั่นแหละ เลยทำให้นางเอกดูน่ารัก ควรค่าแก่การให้อภัย

จะว่าไป เนื่องจากหนังออกมาตั้งแต่ ปี 2020 แล้ว
แต่ตัวผมเพิ่งได้มาดู ทั้งที่น่าจะมีอยู่ใน HDD นานแล้ว ตอนนั้น ไม่รู้เหมือนกันว่าโหลดมาได้อย่างไร
เพราะลำพังดูจากปก ก็ไม่น่าจะบอกอะไรได้มาก หรืออาจจะแค่โหลดๆ มาเพราะ โควต้า maxjav มันเหลือ
แต่กลับกลายเป็น ดีเกินคาด จนอยากดูนางเอกคนอื่นบ้าง
แต่น่าเสียดาย ที่ไม่เป็นซีรี่ย์

เพื่อนๆ ท่านใด ข้ามผ่านเรื่องนี้ ก็อยากให้ไปหามาดูกันนะครับ
ที่สำคัญเลย คือ เป็น PRIME แล้วด้วย
ส่วนซับฯ ผมไม่ได้แปลเต็ม 100 เพราะซับยาวมาก ถึง 1,600 กว่า บรรทัด
ท่านใดไหวก็เชิญตามสะดวกครับ

ส่วนตอนนี้ก็ลากันไปก่อน ไว้พบกันใหม่

อาวุธใหม่ ปลดปล่อยไฟล์หนังสู่ HDD ของคุณ
หนังใหม่เดือนชนเดือน , หนังเก่าที่เคยพลาดไป
ด้วย ExtMatrix สำหรับ VIP++ เท่านั้น
https://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=237325.0
CyberXmax
โอตาคุเอวี
*

« ตอบ #1 เมื่อ: มกราคม 17, 2022, 08:54:24 PM »

ผมยังไม่เคยดูเลย คงต้องไปหามาดูบ้างแล้วอ่ะ

แต่ดูน้องโมโมะ ทั้งรูปร่าง ทั้งแววตา ทั้งสีหน้า ดูไม่จบแน่ๆ  Cheesy

ผมเข้ามาดูหลายรอบแล้วเนี่ยะ เฮ้อออ   น้องโม น่ารักก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 17, 2022, 09:31:44 PM โดย CyberXmax » บันทึกการเข้า

mhudom
*

« ตอบ #2 เมื่อ: มกราคม 17, 2022, 09:01:57 PM »

ลองดูครับ เชื่อว่าจะไม่ผิดหวัง เรื่องนี้น่ารักมาก

นมนี่ ทรงสวยเลยทีเดียว

อาวุธใหม่ ปลดปล่อยไฟล์หนังสู่ HDD ของคุณ
หนังใหม่เดือนชนเดือน , หนังเก่าที่เคยพลาดไป
ด้วย ExtMatrix สำหรับ VIP++ เท่านั้น
https://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=237325.0
titans
รับแปลซับไทย สนใจสอบถามทาง INBOX
AV Columnist
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #3 เมื่อ: มกราคม 18, 2022, 09:58:36 AM »

แหม เห็นรีวิวและคำบรรยายที่ท่านใส่ไว้แล้ว ใจอยากให้สานต่อแปลให้จบจริงๆ

แต่ก็นั่นแหละนะ 

1,600 กว่า บรรทัดนี่ เป็นผมก็ถอย
pmcs50
AV Dedicator (VIP)
สหายร่วมหื่น

« ตอบ #4 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 17, 2022, 03:42:43 AM »

หนังสนุกดีคับ ยิ่งฉากมาง้อตาลุงตรงอ่างน้ำนี่ติ๊งต๊องมาก 55555555
mhudom
*

« ตอบ #5 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 17, 2022, 07:32:21 AM »

หนังออกแนวฮาๆ กับความซื่อไม่ทันลุงของนางเอก

ดูง่ายๆ แก้เครียด จากหนังของแอทแทคเกอร์ ได้เป็นอย่างดี

kingz9
AV Dedicator (VIP)

« ตอบ #6 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 17, 2022, 11:43:38 AM »

ถ้าผมว่างนะ จะทำแจกให้(แต่ดูท่าจะไม่ว่าง5555)

รับงานแปลหนัง AV สนใจทักส่วนตัวมาถามรหัส+ราคาก่อนได้

http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=226970.0
mhudom
*

« ตอบ #7 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 17, 2022, 02:19:09 PM »

ถ้าผมว่างนะ จะทำแจกให้(แต่ดูท่าจะไม่ว่าง5555)

จัดไปครับท่าน จะเป็นมหากุศลอันยิ่งใหญ่

หน้า: [1] พิมพ์