มีนาคม 28, 2024, 06:14:27 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: STARS-515 Hibiki กับท่าน asedah2  (อ่าน 4565 ครั้ง)
kingz9
AV Dedicator (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« เมื่อ: มกราคม 20, 2022, 06:43:10 PM »

รีวิวขำๆตามสไตล์ผม แน่นอนว่าฟังบ้าง มั่วบ้าง เติมแต่งบ้าง เน้นฮาไว้ก่อนโดยเรื่องนี้ได้ท่าน asedah2 เป็นพระเอก จะรีวิวไม่จบทั้งเรื่องนะครับ

ปกคือนี้

เริ่มเรื่องมาท่าน  asedah2   กำลังนอนดูเว็บ avc อย่างสบายใจ และมีเสียงกริ่งดังขึ้นมา

ชะแว๊บใครกันนะมาขัดจังหวะกำลังจะขัดจรวดซะหน่อย อุ๊ยสาวสวยคนนี้คือใคร

นู๋เพิ่งย้ายมาใหม่ค่ะอยู่ห้องข้างๆ เลยแวะมาทักทาย พร้อมของเล็กน้อย

อุ๊ยสาวสวยคนนั้นหน้าตาอ้อนกระเจี้ยวจริงๆ ต้องเอาไปฝันซะหน่อยแล้ว

เอ๊ะตูก็ดูซับไทยที่ตาkingz9 มันแปลจบแล้วนี่หว่า ทำไมมันยังมีเสียงอยู่อีกว่ะ แนบหูไปฟังชัดๆเพื่อความมั่นใจ

ฮิบิกิรู้ดีว่า ท่าน asedah2  ต้องหื่นแน่ๆ เมื่อวานอุสาเบ็ดอ่อยไปละคราวนี้ต้อง เพิ่มความแรงอีกหน่อย เอากางเกงที่เมื่อวานเบ็ดและเปื้อนน้ำเงี่ยน มาล่อ ตา asedah2  อีกซักหน่อย

ส่งสายตาเจ้าบ่งบอกว่า คราวนี้ เสร็จแน่ๆรับรอง

เรียบร้อย เหยื่อติดเบ็ดแล้ว แน่ๆๆ หึหึ

สวรรค์เมตตาแท้ กางเกงในเปื้อนคราบแบบนี้ไม่ใช่ใครก็จะได้เห็นได้นะเฟ้ย

นั้นแน่ ทำไรกับเกงลิงของนู๋ค่ะ
อ้าวฉิบหายแล้วกู คืนให้แต่โดยดีครับ

อย่าคิดว่าจะหนีพ้นนะตา asedah2 เดี๋ยววันนี้จะขอจัดหนักขึ้นอีกสายตาสาวโฉดออกมาทีละนิด

ระหว่างนั่งกินของแพง อย่างข้าวหน้าหมูย่าง พลันก็ได้ยินเสียงร้องขอความช่วยเหลือของสาวข้างห้อง

เปิดประตูจะออกไปช่วยสาวน้อยกลับพุ่งเข้ามากอดพร้อมบอก ตู่ค่ะ ตู่อยู่ในห้อง

ห่ะตู่ ตู่ไหน

ไม่ใช่ๆ แมลงสาบค่ะ แมลงสาบบบบบ

อ้อ มาๆเดี๋ยวผมไปกระทืบตู่ให้นะสาวน้อย ไปจัดการมันเลย

เข้ามาเลยค่ะคิดซะว่าห้องนู่ก็คือห้องนู่

อ่อ เดี๋ยวๆ ต้องบอกว่าห้องนู่ก็คือห้องผมสิ อีหยั่งละเนี่ย

ผ่ามมม แมลงสาบสีชมพูๆๆๆๆๆเต็มตาเลย

อะไรแมลงสาบมันสีดำทำไมอยู่ๆมันสีชมพูได้ละค่ะ

อุ๊ยนั้น เครื่องคลายกล้ามเนื้อใช่ไหมครับ เดี๋ยวผมขอยืมหน่อยนะ

ไม่ใช่ละ แหมม

เหตุการ์ณจะเป็นไงต่อไปนะ ท่านasedah2 จะรอดพ้นจากสาวร้อยเล่ห์ นางนี้ได้ไหมนะ

โปรดไปดูต่อกันเองคราบ

รับงานแปลหนัง AV สนใจทักส่วนตัวมาถามรหัส+ราคาก่อนได้

http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=226970.0
mhudom
หมู่เฮาชาว AVC
AV DecadonoR++ (VIP)
*

« ตอบ #1 เมื่อ: มกราคม 20, 2022, 10:17:59 PM »

อืมมม....

เจ้าตัวคงเก็บไปฝันล่ะครับ

อาวุธใหม่ ปลดปล่อยไฟล์หนังสู่ HDD ของคุณ
หนังใหม่เดือนชนเดือน , หนังเก่าที่เคยพลาดไป
ด้วย ExtMatrix สำหรับ VIP++ เท่านั้น
https://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=237325.0
kingz9

« ตอบ #2 เมื่อ: มกราคม 21, 2022, 10:41:24 AM »

อืมมม....

เจ้าตัวคงเก็บไปฝันล่ะครับ

พอดีเป็นดาราคนโปรดของเค้า ผมเลยเอาเค้ามาเป็นพระเอก 555

รับงานแปลหนัง AV สนใจทักส่วนตัวมาถามรหัส+ราคาก่อนได้

http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=226970.0
asedah2

ไม่เคยหวงผลงาน ถ้าใครเอาไปใช้ยังไงช่วยบอกกันก่อนนา

« ตอบ #3 เมื่อ: ธันวาคม 28, 2023, 10:56:38 PM »

ต้องขออภัยจริงๆ   ผมไม่เห็นกระทู้ที่ท่านคิงตั้งอันนี้ได้ยังไงละเนี่ย
ได้เป็นพระเอกกะเค้าเฉย

อ่านแล้วบันเทิง   มากเบยท่านคิง
ฮาาาาาาา  ชอบๆๆ

หน้า: [1] พิมพ์