มีนาคม 19, 2024, 06:28:01 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ใครเคยใช้ห่วงยางรัดโคนบ้าง  (อ่าน 1768 ครั้ง)
Isidris
ตะกวดไซเบอร์
*

« เมื่อ: มกราคม 26, 2022, 02:06:28 PM »

อยากสอบถามครับ มันมีวิธีการสวมยังไง  แล้วสวมไว้ได้นานแค่ไหน อันตรายมั้ยครับ
SaturdayBrother
ปลิงควาย
*

« ตอบ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 06, 2022, 09:07:46 AM »

เคยใส่ครับ วิธีใส่คือยืดห่วงออกให้สุด สวมใส่จู๋แล้วไปที่ใต้พวงไข่ต่อ จัดทรงให้ดูดีไม่มีรอยพับ ใครมีขนเยอะๆไม่ค่อยแนะนำให้ใส่เท่าไหร่ เวลาถอดออกมันกินขนเราไปด้วย แนะนำให้เล็มให้สั้นแล้วจะใส่ง่ายขึ้นไม่เจ็บครับ

มันช่วยรื่องการแข็งตัวให้นานขึ้น เพราะเลือดลมจะได้ไม่ย้อนกลับเข้าร่างกายแบบตอนไม่ใส่ อึดขึ้นอีกนิดหน่อย ไม่ควรใส่เกิน 30 นาทีครับ
tractorman
AV Dedicator (VIP)
เสนาธิการเอวี

« ตอบ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 07, 2022, 10:36:56 PM »

ผมใส่ที่โคนครับ แข็งโป๊กแน่นอน แต่ไม่กล้าใส่นานเกินครึ่งชั่วโมง อึดขึ้นนิดหน่อย
Isidris
ตะกวดไซเบอร์
*

« ตอบ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 10, 2022, 01:11:17 PM »

ผมใส่ที่โคนครับ แข็งโป๊กแน่นอน แต่ไม่กล้าใส่นานเกินครึ่งชั่วโมง อึดขึ้นนิดหน่อย
แปลว่าควรใส่ก่อนมีกิจกรรมถูกมั้ยครับ 
tractorman
AV Dedicator (VIP)
เสนาธิการเอวี

« ตอบ #4 เมื่อ: มีนาคม 19, 2022, 07:23:21 PM »

แปลว่าควรใส่ก่อนมีกิจกรรมถูกมั้ยครับ 
ใช่ครับ แข็งเต็มที่ก็รัดไว้เลยให้มันแข็งอยู่อย่างนั้น
หน้า: [1] พิมพ์