มีนาคม 19, 2024, 01:37:49 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ใครเคยไปเที่ยวทะเลกับแฟนหรือเพื่อนแล้วเคยได้คาชุดว่ายน้ำบ้างครับ  (อ่าน 3262 ครั้ง)
vampire_ou
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« เมื่อ: มกราคม 30, 2022, 09:55:03 PM »

มีใครไปเที่ยวทะเลแล้วได้ทำเรื่อง18+กับสาวที่ได้ไปเที่ยวด้วยบ้างครับ ได้หมดครับเพื่อน แฟน คนรู้จัก เล่าประสบการณ์ให้ฟังหน่อยครับ
Azelux
สหายร่วมหื่น
*

« ตอบ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 08, 2022, 02:52:36 AM »

คาสระพูลวิลล่าส่วนตัวทุกรอบครับ
THUGO
นักสะสมเอวี
*

« ตอบ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 08, 2022, 01:04:56 PM »

เหมือนกัน ปกติจองพูลวิลล่าส่วนตัว ก็จัดคาสระ คาชุดว่ายน้ำนี่แหละ
Rock Shit
AV Dedicator (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 16, 2022, 08:15:53 AM »

เคยพาแฟนไปทะเลเล่นน้ำเสร็จกลับเข้าห้องไปล้างตัวก่อนเปลี่ยนชุดก็จัดทุกรอบ
i2club
วุฒิสมาชิกเอวี
**

« ตอบ #4 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 19, 2022, 07:45:33 PM »

มันก็เป็นปกตินะครับ
ฺGodNewbie
โอตาคุกิติมศักดิ์

« ตอบ #5 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 23, 2022, 12:16:35 AM »

มันก็เป็นปกตินะครับ
ช่ายเลยยย

ไปทะเลครั้งล่าสุด ผมจัดไป3ชุดเลย 
chicharitour
ปลิงน้อย

หน้าใส ๆ แต่ใจหื่น นะจ๊ะ อิอิ

« ตอบ #6 เมื่อ: มีนาคม 13, 2022, 09:13:19 PM »

เคยครับ ปกติก็จะจัดคาชุด และแก้ผ้าจัดตรงระเบียงห้องครับ

I am son of Theater of the dream.
Always Manchester United.
rinkoman
วุฒิสมาชิกเอวี
**

« ตอบ #7 เมื่อ: มีนาคม 17, 2022, 03:19:20 PM »

คาชุด คาเตียง คาระเบียง คาห้องน้ำ คาป่า
mashupmen
ปลิงกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #8 เมื่อ: มิถุนายน 20, 2022, 11:19:44 AM »

กับแฟนนี่ปกตินะ ครั้งแรกนี่จำได้ไม่ลืม ตอนคบกันใหม่ๆ
ผมชวนแฟนไปเที่ยวทะเล เราก็จองโรงแรมที่มี Pool Villa ส่วนตัวไป
บอกนางอ้อมๆ ว่าเนี่ย โรงแรมมีสระด้วย ไปเล่นน้ำถ่ายรูปกัน
ใจก็กะหวังให้นางเอาชุดว่ายน้ำไป แล้วเราอยากจัดนางคาชุดอยู่ละเเหละ

พอถึงเวลานางก็เปลี่ยนเป็นชุดว่ายน้ำแบบวันพีช เป็นครั้งแรกเลยที่เห็นแฟนในชุดว่ายน้ำ
ผมบอกเลยว่า เห็นแล้วเงี่ยนกว่าตอนอยู่ในชุดชั้นในธรรมดาอีก
(ปกติส่องแต่สาวๆ ในไอจี อยากเห็นแฟนตัวเองใส่มากๆ)
พอถึงเวลาก็ถ่ายรูปให้แฟน นางก็ดูเขินๆ แต่น้องชายผมนี่เเข็งปั้กตั้งแต่นางเปลี่ยนชุดออกมาละ

ตอนนั้นอยากจะเข้าไปฟัดนางเลย แบบผมไม่ไหวแล้วจริงๆ ไม่เล่นมันละน้ำ
แต่ก็กลัวแฟนตกใจ 55 ว่ามึงดูหื่นไปรึเปล่า
ก็เลยต้องตีเนียนรอเวลา ทำเป็นเล่นน้ำไปตามปกติ ผ่อนคลายกันไป

พอเล่นน้ำกันจนเสร็จ ช่วงเวลานี้แหละเป็นของเราสักที
ก็ขึ้นมาล้างตัวที่ริมสระกัน ผมยอมรับเลยว่าผมทนไม่ไหวแล้ว
จังหวะนั้นผมก็จัดเลยครับ อ้อมไปกอดจากข้างหลัง ละดึงตัวแฟนมาจูบ
ค่อยๆ โอบเอวเบาๆ เลื่อนลงไปที่ก้นช้าๆ ลูบคลำเบาๆ ปากก็ทั้งจูบ ทั้งไซร้ซอกคอไป
เหมือนนางก็เตรียมตัวจะถอดชุดว่ายน้ำ เพื่อที่จะสอดใส่กันละ

ผมบอกว่า ไม่เป็นไร ไม่ต้องถอดหรอก ขอคาชุดนะ น่ารักดี ก็จัดเลยครับ
จำได้ว่าเสียวมากๆ ใส่กันสักพัก ผมก็จะไม่ไหวละ เห็นแฟนโดนเด้งในชุดวันพีชรัวๆ นี่มันสุดยอดจริงๆ ครับ
ผมก็ต้องกลั้นของตัวเองไว้ก่อน รอให้เธอเสร็จก่อนผมค่อยเสร็จตาม พอเสร็จกิจนี่ โหฟินอย่างบอกไม่ถูก โล่งไปหมด

หลังจากทริปนั้น เหมือนนางเริ่มรู้ทางผมละ ว่าผมชอบแบบไหน
บางทีไปเที่ยว นางก็เป็นคนชวนเอง เลือกโรงแรมเองเลยเอาที่แบบมีพูลวิลล่า
ไม่ก็อ่างอาบน้ำส่วนตัวในห้อง บอกว่าอยากไปถ่ายรูป เล่นน้ำกัน

ล่าสุดที่พึ่งไปมาช่วงวันหยุดก็ใกล้ๆ ในกทม นี่เองครับ ไม่ต้องไปไกลถึงทะเล นางมาชวนเองเลยนะ
บอกผมว่าเนี่ยพึ่งซื้อชุดว่ายน้ำมาใหม่ ไปถ่ายรูปกัน ไม่ต้องไปไกลหรอก ไปแค่ในเมืองก็ได้
ผมก็ไม่ปฏิเสธเลยครับ แต่ครั้งนี้ผมจัดคาอ่างน้ำเลย ตื่นเต้นไปอีกแบบดี 555
หน้า: [1] พิมพ์