เมษายน 19, 2024, 04:41:16 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: รีวิว : SSNI966 Kano Yura หาได้สนสี่แปด ฝาแฝดสลับเพศ  (อ่าน 10949 ครั้ง)
mhudom
หมู่เฮาชาว AVC
AV DecadonoR++ (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด
*

« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 02, 2022, 10:55:43 PM »

สวัสดีครับ กลับมาพบกันอีกเช่นเคย
คราวนี้ มากับหนังแนวทัดดาวบุศยา ผู้หญิงปลอมเป็นผู้ชาย
ซึ่งจุดเด่นของหนังแนวนี้ คือ นางเอกต้องมีความน่ารักแบบเต็มสูบ แต่งชายได้แบบไม่เคอะเขิน
และที่สำคัญ มันต้องมีฉากโดนปี้ คาชุดแบบแมนๆ
ซึ่งเรื่องนี้ ก็ได้ น้อง Kano Yura มาและก็ไม่ผิดหวังจริงๆ ครับ น้องแต่งชายได้น่ารักมาก
ผมเองจากที่เมื่อก่อนข้ามๆ หนังของน้องเขาไปเยอะ เรื่องที่ท่านประธานแปะลิ้งค์ไว้ให้ในห้องซับไทย
ผมก็เก็บไปงั้นๆ ไม่ได้ดู กลายเป็นว่า ต้องกลับไปหามาดูมาเก็บอีกหลายตอน จนตอนนี้
อยากได้ โฟโต้บุ๊คของน้องเขามาอีก เรียกว่า เป็นเอามากเลยครับ

หนังแค่เรื่องเดียวเปลี่ยนความคิดเราไปได้ขนาดนี้ ใครเคยข้ามๆ น้องเขาไป วกกลับมาตอนนี้ ยังทันครับ

และเรื่องนี้ ซับฯ ไทยผมได้จัดทำจนแล้วเสร็จเป็นที่เรียบร้อย ความยาวถึง 1,600 กว่า บรรทัด
ใช้เวลาไปราว 1 สัปดาห์ ก็ขอให้เพื่อนๆ รอรับชมนะครับ

ระหว่างรอคิวลง ก็มาดูรีวิวแบบสปอยล์กันไปก่อน

อีกประการ ช่วงนี้ มีเพื่อนสมาชิกหลายท่าน
กลับมาทำรีวิวลงห้อง movie review กันมากขึ้น  แต่ละท่านก็ทำแตกต่างกันไป ในแบบของตัวเอง
ใครเข้าไปดูแล้ว ก็ช่วยไปเม้นต์เป็นกำลังใจให้กับทุกๆ ท่านด้วย จะติชม จับผิดอย่างไร เชิญตามสะดวก
บอร์ดจะได้ครึกครื้น ไม่เงียบเหงาครับ คิดซะว่า หาเรื่องคุย หรือจะคุยหาเรื่องก็ได้

ว่าแล้วก็มาเลย ไอ้สัด!!!!!

ปกจ้ะ....

CHARACTER AND CAST
ยูระ & คิระ : KANO YURA
ชิโร่คุง : KITAYAMA SHIRO
แก๊งค์อ้วน : IMAI YUTA , HASHIMOTO SEIGO , NOJIMA MAKOTO

หนังเล่าถึง คู่แฝดยูระกับ คิระ ที่เป็นแฝดคนละเพศ และมีแนวทางดำเนินชีวิตที่ต่างกันสิ้นเชิง
แฝดหญิงยูระ นั้นชื่นชอบการออกกำลังกาย เล่นกีฬาต่อสู้ มีความแข็งแกร่งดั่งชาย
ซึ่งหนังจะโฟกัสไปที่แฝดคนนี้

ส่วนแฝดชายคิระนั้น เป็นคนนุ่มนิ่ม สุภาพเรียบร้อย มีความเป็นกุลสตรี ( หนังมันว่างั้น )
แต่เอาจริงๆ นะ ส่วนตัวผม ไอ้นี่มันไม่ใช่แค่นุ่มนิ่มแล้ว มันตุ๊ดชัดๆ

นอกจากนี้แล้ว รสนิยมก็ต่างกันสุดขั้ว ยูระที่เรียนโรงเรียนหญิงนั้น
กลับรู้สึกจั๊กจี้กับพฤติกรรมกิ๊วก๊าว ของสาวๆ ด้วยกัน

ส่วนคิระ ที่เรียนโรงเรียนชายล้วน ก็รู้ แหยงๆ กับความดิบ เถื่อนของเพื่อนชายในโรงเรียน

ความชอบที่สวนทางกัน ทำให้ทั้งคู่ต่างแสวงหา สิ่งที่ใช่ ให้กับชีวิต

และแล้ว.....

ทั้งคู่ก็สลับตัวกันไปเรียนครับ ด้วยความที่หนังมันโฟกัสไปที่เรื่องของ ผู้หญิงที่แต่งตัวเป็นผู้ชาย
พอยูระ มาใส่ชุดนักเรียนชาย ก็เลยน่ารักขึ้นอย่างเห็น...

เหมือนจนตัวเองยังแยกไม่ออก ว่าแล้ว ทั้งคู่ออกเดินทางครับ

ยูระ มาถึง รร. ก็มาเจอกับ ชิโร่คุงเข้า ซึ่งเขาก็คือ เพื่อนสนิทของคิระครับ
ยูระเดาชื่อของเขาได้ คงเพราะคิระ เล่าให้ฟังบ่อยๆ

แต่ที่ รร. ไม่ได้มีแต่มิตรแท้ครับ ยังมีคู่อริ อีกด้วย
ซึ่งมันก็คือ แก๊งค์ไอ้อ้วน อันธพาลประจำโรงเรียน ดูก็รู้ว่าไอ้นี่ มันหมายหัวคิระอยู่
แถมยังเรียกว่า คิระจัง เหมือนตั้งใจจะหยามกันชัดๆ

ว่าแล้ว ก็โดนยูระสั่งสอนไปคนละดอก เล่นเอาไอ้อ้วนหงอไปเลย
ไอ้อ้วนนี่ จริงๆ มันก็ไม่เก่งหรอกครับ แค่อาศัยพวกมากลากไป

หลังโชว์เหนือไปหลายอย่าง แต่แก๊งค์อ้วนยังไม่หยุดหาเรื่องครับ
วันหนึ่ง พวกมันคนหนึ่งก็กะผลักยูระ ตกบันได แต่ ชิโร่คุงก็ช่วยไว้

ชิโร่คุงนี่ จะว่าไป มันก็คือพระเอกนั่นแหละ จากเหตุการณ์นี้ ทั้งคู่ก็สบตากัน
สร้างความหวั่นไหวให้สาวน้อยมาดแมนอย่างยูระมาก...

ต่อมาครับ ไอ้อ้วนตามตัวยูระ ที่คิดว่า คือ คิระไปเคลียร์เพราะไม่พอใจ
ที่เปรี้ยวเกินหน้าเกินตา

ด้วยวิธีการสกปรก ทำให้ยูระ เสียท่ามันจนได้

ยูระจัง ต้องตกอยู่ในเงื้อมือ แก๊งค์ไอ้อ้วนจอมโฉด

ในที่สุดมันก็จับได้ครับว่า นางเอกคือ ผู้หญิงปลอมตัวมา แต่เท่าที่ดู มันน่าจะยังไม่รู้ว่า
นางเอกเป็นฝาแฝด และคิดว่า นางเอกคือ คิระ

หลังจากนั้น หนังมันเลยเถิดไปกับฉากปู้ยี่ปู้ยำนางเอกครับ
บทสนทนาไม่มีอะไรมาก นอกไปจากการเหยียดหยามนางเอก เช่น
ชอบควยใช่มั้ย , เสียวก็ยอมรับมาตรงๆ อะไรแบบนี้

ไอ้อ้วน หัวหน้าแก๊งค์ ด้วยความแค้นมันก็เปิดก่อนเลย

ส่วนยูระ โดนมันกุมความลับเรื่องเป็นผู้หญิงเอาไว้ และเพื่อไม่ให้คิระเดือดร้อนไปด้วย
ยูระก็เลยต้องยอมเป็นทาสกามให้พวกมัน ไม่ว่าจะในห้องน้ำ

หรือห้องเก็บอุปกรณ์กีฬา

เวลาผ่านไปครับ ยูระก็ดูซึมลงอย่างเห็นได้ชัด
จนชิโร่คุง ต้องถามไถ่ด้วยความเป็นห่วง

ยูระถามชิโร่คุงว่าจะไม่ทิ้งเธอไปไหนใช่มั้ย
แน่นอนว่า ชิโร่คุงต้องตอบเยสเป็นคำตอบสุดท้าย

ยูระก็เลยจูบปากชิโร่คุงไปหนึ่งดอก ยูระหลงรักชิโร่คุงเข้าแล้ว

คิตายามะ ชิโร่คนนี้เนี่ย บางท่านอาจจะไม่ค่อยคุ้นหน้าแกเท่าไหร่ แต่จริงๆ
แกก็เล่นมาหลายเรื่องแล้วนะ แต่มาเป็นพระเอกเต็มตัว ผมก็เพิ่งเห็นเรื่องนี้แหละ
ตามไปดูประวัติหนังแกได้ ที่นี่
http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=220716.90

เพื่อรักษาความลับ ไม่ให้คิระเดือดร้อน ยูระต้องกลับไปให้แก๊งค์อ้วนรุมเย็ดอีกครั้ง

คราวนี้ พวกมันบังคับให้เธอโพสต์ท่า สู้ตายขณะโดนเย็ด เพื่อหยามน้ำใจ

และแล้วชิโร่คุง ก็ถูกพาตัวมาดูเพื่อนรักโดนเย็ดครับ
ชิโร่คุงตกใจมาก ที่คิระเพื่อนสนิท เป็นผู้หญิง

ไอ้อ้วนตัวหัวโจก กระเด้าควยใส่ยูระอย่างเมามันส์ครับ
ฉากนี้ มันคงกะจะให้เห็นว่า จริงๆ ยูระ ก็ค่อนข้างเคลิ้มเหมือนกัน
ถึงจะเกลียดพวกไอ้อ้วนแค่ไหน แถมอยู่ต่อหน้าชิโร่คุง
แต่พอโดนควยกระแทกหีเท่านั้น ก็เก็บอาการไม่อยู่เช่นกัน

เสร็จไปครับ ไอ้อ้วนบังคับยูระ ให้โม้คควยชิโร่คุง
ชิโร่คุงเอง ก็แมนทั้งแท่ง เจออย่างนี้เข้าไป ควยก็ตั้งเด่...

แต่หนังมันกะทำดราม่าครับ ยูระโม้คควยให้ชิโร่คุงไปก็ขอโทษไป
ที่ทำให้ชิโร่คุงต้องเดือดร้อนไปด้วย แถมเธอยังเสียภาพพจน์อีก...

ชิโร่คุงโดนโม้คควยอย่างเดียว ก็งุ่นง่านทนไม่ไหวอีกต่อไปครับ
ลงมือจับกดเพื่อนรักด้วยตัวเอง สร้างความหรรษาให้กับแก๊งค์อ้วนเป็นอย่างมาก

แม้สถานการณ์จะไม่สวยเท่าไหร่ แต่ยูระ เต็มใจอย่างยิ่งถ้าเป็นชิโร่คุง
เท่ากับว่า ยูระบอกรักชิโร่คุงไปแล้ว

อย่างที่บอกครับว่า ถึงสถานการณ์จะไม่โสภาเท่าไหร่ แต่ทั้งคู่มีเซ็กส์อย่างหวานซึ้ง
สร้างความไม่พอใจให้แก๊งค์อ้วน จนต้องคอยถากถางเป็นระยะๆ

ตอนแรกเลยที่ผมดูเรื่องนี้ พอมาถึงตอนนี้ ผมก็คิดเลยนะครับว่า ซวยแล้ว
พระเอกนางเอกดันมาบอกรักกันในเวลาแบบนี้ เดี๋ยวต้องมีดราม่าแน่ๆ
นางเอกอาจจะโดนหนักกว่าเดิม ต่อหน้าพระเอกด้วย....

แต่ก็ผิดคาดครับ เพราะพระเอกเรื่องนี้ มันไม่หมู ถึงสกิลพระเอกจะติดช้าไปหน่อย
แต่พอติดแล้ว ขนาดไอ้อ้วนตัวโกงที่ไม่เคยมีใครชนะมันได้ ยังต้องหมอบ
และนี่คือ ภาพสุดท้ายของไอ้อ้วนหัวโจก โดนหัวโขกทีเดียว กระเด็นหายจากจอไปเลย

ส่วนไอ้ลูกกระจ๊อกอีก 2 คน โดนนางเอกสอยแบบหมัดเดียวร่วง

ปกติถ้าเราดูหนังเอวีนี่ เวลาพระเอกนางเอกอยู่ด้วยกันกลางดงตัวร้ายนี่
มักจะเสียท่าซะส่วนใหญ่ แต่เรื่องนี้เอากฎข้อนั้น โยนทิ้งไปได้เลย

และแล้ว เวลาผ่านไปครับ ยูระจัง ก็กลับมาหาชิโร่คุงในคราบเด็กสาว
ถึงจะปี้กันไปทีนึงแล้ว แต่ชิโร่คุงยังแยกไม่ออก ต้องถามเพื่อความมั่นใจ

แต่ยูระจังไม่พูดครับ ใช้จูบเป็นคำตอบ

และเรื่องก็จบลงอย่าง จบแฮปปี้เอนดิ้งครับ
เหลือแต่คิระ ที่ยังไม่รู้จะเอาไงกับชีวิตตัวเองต่อไป จะเป็นหญิงหรือชายดี

ก็จบกันไปนะครับ เรื่องนี้ เมื่อก่อนหน้านี้ ผมเคยหาต้นฉบับจะทำซับฯ มาหลายทีแล้ว แต่หาไม่ได้
เลยกะว่า จะทำแค่ รีวิวแทน ส่วนบทพูดก็มั่วๆ ไป แต่สุดท้ายก็ไม่ได้ทำครับ ไปๆ มาๆ ผ่านไป 1 ปี
เจอซับฯ เฉยเลย ต้นฉบับจริงๆ เลย น่าจะเป็นภาษาเกาหลี แต่ผมโหลดแบบ Eng มาจาก subtitlecat

ก็ต้องขอ ขอบคุณ เจ้าของต้นฉบับที่ใช้นามแฝงว่า cold boss ไว้ ณ. ที่นี้ด้วย

เรื่องนี้ จริงๆ ผมเล็งไว้นานแล้ว ตั้งแต่ยังไม่ออก กะว่า ถ้าไม่มีใครทำซับฯ ผมจะทำเอง
ตอนทำนี่ ก็เสียวๆ กลัวมีคนทำซ้ำ ตั้ง 1,600 กว่า บรรทัด เสียเวลาแย่เลยถ้าซ้ำ
แต่จะบอกไว้ก่อน ก็กลัวว่า จะทำไม่สำเร็จ เดี๋ยวเสียเปล่าๆ

เลยวางแปลนไว้ จะค่อยๆ ทำให้ได้อย่างน้อย วันละ 100 บรรทัด
สุดท้ายก็เสร็จจนได้

เรื่องหน้าจะเป็นอะไร ไว้มาพบกันใหม่ครับ
สวัสดีวันตรุษจีน ขอให้เพื่อนๆ ทุกท่าน มีความสุข เฮงๆ สุขภาพแข็งแรง ร่ำรวยเงินทองครับ

อันนี้แถมครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 13, 2022, 09:37:28 AM โดย mhudom » บันทึกการเข้า

อาวุธใหม่ ปลดปล่อยไฟล์หนังสู่ HDD ของคุณ
หนังใหม่เดือนชนเดือน , หนังเก่าที่เคยพลาดไป
ด้วย ExtMatrix สำหรับ VIP++ เท่านั้น
https://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=237325.0
maiscpy
AV Dedicator (VIP)
วุฒิสมาชิกเอวี

« ตอบ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 03, 2022, 08:37:11 AM »

อ่านสปอยแล้วทั้งเสียวทั้งสนุกไปในตัวเลย

ขอบคุณครับ
totyy
AV Donator (VIP)
กรรมมาธิการเอวี

« ตอบ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 03, 2022, 12:06:48 PM »

ขอบคุณสำหรับรีวิวดีๆ น่าติดตามมากครับ
gggeee
AV DedicataR+ (VIP)
เสนาธิการเอวี
*

« ตอบ #3 เมื่อ: เมษายน 13, 2022, 02:36:49 PM »

ขอบคุณครับ
coco66
เสนาธิการเอวี

« ตอบ #4 เมื่อ: เมษายน 18, 2022, 02:17:26 PM »

น่าดูมากเรื่องนี้ ขอบคุณครับ Cool
mormor1973
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #5 เมื่อ: ธันวาคม 21, 2022, 11:30:02 PM »

ขอบพระคุณครับ

เชิญชม รวมลิงค์ โพสภาพเซ็กซี่ ชอบกดไลค์ให้ด้วย
http://www.facebook.com/pages/Mormor-1973CMX/139564422777496?sk=wall

ลงทะเบียนผู้โฆษณากับลาซาด้า ลองดูนะครับ
https://s.lazada.co.th/s.ici64

สนใจ อาวุธลับ สำหรับท่านชาย สมุนไพร
อึดทนนาน คลิ๊กเลือกสินค้าเลยครับ
gameo1997
ผู้ชำนาญการเอวี

« ตอบ #6 เมื่อ: เมษายน 05, 2023, 08:54:08 PM »

ขอบพระคุณมากนะครับ
หน้า: [1] พิมพ์