มีนาคม 19, 2024, 03:57:03 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ถามเรื่องกระบอกศูนย์ยากาศ  (อ่าน 1115 ครั้ง)
joker1331
หื่นไร้ศิลปะ
*

« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 10, 2022, 12:27:44 PM »

อยากรู้ว่ามันใหญ่ขึ้นจริงไหม คือรู้แหละว่ามันไม่ถาวรแค่ชั่วคราว แต่อยากรู้ว่ามันใหญ่ขึ้นจริงไหม เห็นได้ชัดตั้งแต่ใช้ครั้งแรกเลยหรือป่าว แบะมีอันตรายไหม
conmet1102
เหลือบไร
*

« ตอบ #1 เมื่อ: มีนาคม 22, 2022, 12:00:37 AM »

รอบวงจะเพิ่มขึ้นตั้งแต่ครั้งแรกครับ แต่อยู่ไม่นาน เหมือนบวมๆมากกว่าครับ ดูใหญ่ขึ้นจริงครับ  แต่ยาวไม่ค่อยได้ผลครับ อาจเพราะผมก็ไม่ได้ใช้ตลอดด้วยครับ
จุ๋มจิ๋ม
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #2 เมื่อ: มีนาคม 22, 2022, 03:07:42 AM »

ถ้าใช้นานเกิน หรือดูดแรงไป
เส้นเลือดจะโป่งหรือฉีกขาด
ใช้เวลาเป็นปีกว่าจะหายปวด
หน้า: [1] พิมพ์