มีนาคม 19, 2024, 01:34:50 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ประสบการณ์ขึ้นเด็กไซน์ไลน์มือใหม่อยากเล่า  (อ่าน 3782 ครั้ง)
NongNoeyNaruk
AV Dedicator (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« เมื่อ: มีนาคม 12, 2022, 10:25:54 AM »

สวัสดีครับเพื่อนๆ

พอดีเมื่อวันก่อนเหงาๆเลยเปิดเวปฟิวแฟน กดพิกัดที่เราสะดวกเที่ยว

ก็บังเอิญเจอน้องอยู่คนนึง สเปคได้เลยผมชอบคนตัวเล็กไม่เกิน 160 เอวต้อง 24 ด้วยนะซึ่งน้องคนนี้ก็ผ่าน

ซึ่งทางเวปก็เขียนว่า "น้องเป็นนักศึกษาตาโตผิวขาวเพิ่งมารับงานหาค่าเทอมไม่เคยผ่านงานค่ะ" คำนี้เห็นบ่อยเป็นการโฆษณา

ผมก็ทำการทักไปหาทางแอดมินเพื่อจองเวลาน้อง เค้าจะมีรูปให้ดูซึ่งโดยปกติจะแต่งเยอะกว่าตัวจริงเวลาเจอกันแล้วจะดรอป

มากน้อยก็แล้วแต่เวรแต่กรรม ซึ่งทางแอดมินก็เน้นย้ำว่าน้องใหม่มากๆ ไอเราก็กังวลว่าจะใหม่ขนาดไหนใหม่มากก็ไม่ไหว

ทางแอดก็ไม่รั้งด้วยนะบอกว่าถ้าไม่สะดวกก็ไม่เป็นไร เฮ้่ยไม่ได้ผมอยากลอง ก็เป็นอันว่าดิวเวลาเรียบร้อย

พอถึงที่หมายทีมแอดมินแจ้งเลขห้องผมขึ้นไปถึงก็เคาะห้อง สักพักน้องก็เปิดประตูมาที่จะบอกคือ.....

ผมเที่ยวมาหลายครั้งนะเกิน10 น้องคนนี้คือ The Best น่ารักเกินปกผิวขาว วัยรุ่นวัยใส สมไวมากๆครับ

ท่าทางน้องก็จะเขินๆเก้ๆกังๆ เหมือนทำตัวใหม่ค่อยถูก ผมดูภาษากายก็ว่าน้องน่าจะใหม่จริงๆ ผมก็ทักทายน้องตามภาษาพยายาม

จะชวนคุยเพื่อให้ไม่เกร็งทั้ง 2 ฝ่าย ถามว่ามาอยู่กี่วันเเล้วน้องบอก ประมาณอาทิตย์นึง ก็เลยถามต่อลูกค้าเยอะมั้ย

สภาพนี้ไม่เยอะก็บ้าแล้ว คำตอบที่ได้คือ 2 คน!!! พี่(หมายถึงผม)คือคนที่ 2 หะ!!! อาทิตย์นึงรับ 2 คน ขาดทุนตายชักเลย

ก็เลยถามว่าเป็นมาไงทำไมมาทำนี้ได้ น้องเป็น นศ.ใกล้จบอยู่ในจังหวัดหนึ่งในภาคเหนือ ก่อนหน้านี้ทำ 7-11 รายได้ไม่พอ

เพื่อนทำแบบนี้มาก่อนเลยชวนมาลองทำ ก็เลยตัดสินใจมา ผมก็ถามย้ำนะว่าไม่เคยทำเลยหรอ น้องก็ตอบว่าไม่

แล้วงานประเภทเด็กดริ้งหรือพริ้ทตี้ MC แนวๆนี้ล่ะเคยมั้ย น้องก็ตอบว่าไม่ ซึ่งภาษากายไม่โกหกเลยครับ คนนี้คือไม่เคยจริงๆ

แล้วน้องก็จะกลับเเล้วในวันรุ่งขึ้นเพราะทำไม่ไหวขาดทุนก็ยอม ผมก็งงนะคือตัดสินใจมาทำก็ต้องจินตนาการไว้บ้างแหละว่าอาจจะแย่

ไม่รู้น้องเค้ามีภาพในหัวเป็นแบบไหน ใจนึงก็สงสารเห็นใจ อีกใจก็ไม่ไหวของดีจัดๆน่าตาดีมากๆอะครับ ผิวพรรณก็ดี ใสๆเลย

ผมเลยโอนเงินเรียบร้อย ถึงเวลาอาบน้ำก็ถามน้องว่าอาบด้วยกันมั้ย(ปกิควรจะอาบ) น้องบอกพี่อาบเองได้ไหม ผมก็ยินดีไม่ว่ากัน

ออกมาน้องก็เปลี่ยนชุดเป็นนุ่งผ้าขุนหูรอแล้ว นั่งอยู่ขอบเตียงอีกฝั่ง ผมเลยนอนคุยกับน้องอีกพักนึง ถึงเวลาเลยบอกหนูเริ่มก่อนก็
ได้นะ

น้องบอกเริ่มไม่เป็น พี่เริ่มหนูแทนไม่ไหมไอเรากไม่เก่งขนาดนั้น กว่าจะเริ่มกันได้ก็เขินๆทั้งสองฝ่าย แต่ลีลาบนเตียงผมว่าน้องทำได้ดีมากๆเลยนะครับ

อารมณ์ร่วมก็ดี เปลี่ยนท่าได้ น้องบอกว่าคล้ายๆมี Sex กับแฟนแต่ทำกับเราอาจจะแอดวาดกว่านิดหน่อย

รวมๆประทับใจครับ เลยอยากเล่าให้ฟัง + สงสารน้อง เห้อออ

jobjab
นักสะสมเอวี

« ตอบ #1 เมื่อ: มีนาคม 12, 2022, 12:08:24 PM »

เคยเข้าไปส่องเว็บแนวนี้อยู่หลาบเว็บ
สงสัยทำไม rate ราคาถึงได้ถูกจังครับ ?

« ตอบ #2 เมื่อ: มีนาคม 12, 2022, 02:04:45 PM »

เคยเข้าไปส่องเว็บแนวนี้อยู่หลาบเว็บ
สงสัยทำไม rate ราคาถึงได้ถูกจังครับ ?

คิดว่าต้องแข่งกันถูกครับ จะราคา 5-6 พันแบบอ่างไม่ได้บริการก็ต่างกัน ที่ผมเล่าค่าเสียหาย 1,800/1น้ำ/1ชั่วโมง
ถ้างานทั่วไปจะประมาณ 1000-1400 แล้วแต่โมด้วยครับ บางโมในเวปสตาทที่ 2-3พันก็มีเขาอาจจะเลือกเด็กมาดีจริงๆแต่ผมไม่เคยลอง

« ตอบ #3 เมื่อ: มีนาคม 12, 2022, 02:31:48 PM »

ขอต่อเรื่องบนเตียงอีกนิดหน่อย

เริ่มจากนอนคุยกันแล้วพอน้องบอกให้เราเริ่มรุก ผมก็เริ่มจาก นม จับดูดเลีย ตาม feeling แล้วก็ไล่ลงมาบริเวณน้องสาว

น้องมีการตัดแต่งไม่รกรุงรัง กรีบสวยอมชมพูสมวัยมากๆครับ ผมเลียน้องสาวอยู่นานน้องมีอารมณ์ร่วมดีครับมีกระตุกและครางเบาๆ

ผมไม่แน่ใจว่าเป็นการแสดงอารมณ์ร่วมหรือน้องเสียวจริงๆ แต่มีสิ่งหนึ่งที่มันไม่หลอกครับ คือน้ำน้องหรั่งเยอะมากผมสัมผัสได้ปากเต็มคำ 5555 ของดีจริงครับไม่รู้จะบรรยายยังไงเที่ยวมาเพิ่งเคยเจอ

ระหว่างนั้นมือผมก็จับนมน้องตลอดเปลี่ยนมาจับน้องสาวบ้างเพื่อที่จะได้เลียอย่างถนัด ระหว่างนี้เราสองคนคงไม่เขินกันเท่าไหร่แล้ว

พอเสร็จจากผมก็ถามน้องด้วยความสุภาพว่าน้องอมได้ไหม น้องพยักหน้าแล้วตอบแบบเขินๆว่าพอได้ค่ะ ผมก็บอกให้ลองเช็ดก่อนก็ได้นะเพื่อที่จะให้น้องสบายใจ

น้องอมให้อย่างเบามือเบาปาก โดยรวมถือว่าทั่วไปครับผมเอามือน้องมาจับที่ขาผมให้อมโดยไม่ใช้มือ น้องก็ทำได้พักนึง
ผมเลยถามว่าน้อง 69 ได้ไหม น้องตอบกลับว่า 69 คืออะไรคะ555555 นี่ต้องอธิบายให้ดูถึงจะเห็นภาพ

น้องเลยบอกว่าลองดูก็ได้ค่ะไม่เคยทำเหมือนกัน ผมก็นอนแล้วน้องก็ขึ้นคร่อมลงล็อก perfect เลยครับดีโคตรๆ

ทำอยู่สักพักผมก็บอกว่าเอาเลยไหม น้องบอกว่าได้ค่ะพร้อมยื่นถุงยางให้ผม5555 ปกติทั่วไปเที่ยวแบบนี้เขาจะใส่ให้ถูกต้องไหมครับ

น้องบอกว่าใส่ไม่เป็นผมเลยถามน้องว่าแล้วตอนเอากับแฟน แฟนใส่เองหรอ คำตอบที่ได้คือไม่ได้ใส่(โหดสาด) ก็เลยถามติดตลกไปว่าไม่กลัวพลาดหรอน้องบอกว่าก็ยังไม่พลาดนะคะ เจริญพรรร

กลับมาต่อผมนอนพร้อมให้น้องขึ้นให้น้องค่อยๆจับน้องชายผมเข้าจิมิอย่างช้าๆ น้องทำ woman on top ได้ดีนะครับทำอยู่สักพักโรคเก่าผมกำเริบคือน้องชายเริ่มหด เลยบอกว่าพี่ขอรุกบ้าง เลยจัดท่าเบสิคไปสักพักนึงครับน้องชายผมก็เริ่มกลับมาแข็งใหม่

ระหว่างที่อยู่ท่าเบสิคน้องมีอารมณ์ร่วมดีมากครับเกินคาด และระหว่างงั้นผมก็ก้มลงไปเลียน้องสาวอยู่เรื่อยๆเหมือนเดิมครับน้ำน้องหรั่งมาเรื่อยๆ น้องไม่ได้ใช้เจลช่วยนะครับคิดว่าน่าจะใช้ยังไม่เป็น

basic อยู่สักพักใหญ่ผมว่าผมใกล้เสร็จเลยเบรค ไปนั่งที่โซฟาน้องก็เดินตามมาแล้วบอกว่าต้องทำยังไงคะ
จัดท่าจัดทางกันอยู่สักพักพ่อเข้าล็อค น้องก็เริ่มโยกและยกได้ดีเหมือนเดิม

ผ่านไปสักพักผมเอามือสอดใต้หว่างขาของน้องพร้อมบอกให้น้องกอดคอผม หลังจากนั้นผมก็อุ้มแตงพาไปหน้ากระจก
ท่านี้จะเป็นท่าที่ผมชอบมากครับเพราะเวลากระแทกเสียงมันดังดีได้อารมณ์สุดๆ น้องก็มีเสียงครางมีอารมณ์ร่วมสร้างบรรยากาศได้ดีมากครับ

หลังจากก็เป็นถ้าจบที่ผมใช้บ่อยก็คือด็อกกี้แบบยืน ผมชอบหันหน้าเข้ากระจกจะได้เห็นตัวเองและเห็นน้องผมกระแทกเรื่อยๆ
มือทั้งสองข้างจับที่นมของน้องนมน้องพอดีเลยธรรมชาติสุดๆครับ ทำอยู่ได้ไม่นานผมก็แตกพ่าย

อยากต่อเวลาอีกสักหนึ่งน้ำแต่น้องไม่ไหวครับน่าเสียดาย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 12, 2022, 02:36:44 PM โดย NongNoeyNaruk » บันทึกการเข้า

gilase
AV DecadonoR++ (VIP)
*

« ตอบ #4 เมื่อ: มีนาคม 12, 2022, 07:43:53 PM »

แสดงว่าเจอช้างเผือกหรือเปล่าครับ ปกติเรทราคาแบบนี้ ไม่น่าเจอของดีง่ายๆ
เห็นว่าหมื่นกว่าๆ ถึงจะได้แนวสาวมหาลัยสวยๆหน่อย
หรือเป็นสาวม้งเปล่าคับ น่าสนนะ ผมว่าความแพง ถ้ามันแพงเพราะเนื้อตัว เพราะความสดใหม่ หรือเพราะฝีมือ
มันยังโอเค แต่แพงเพราะยืนมอเตอร์โชว์ เคยออก CupE เคยขึ้นปก อะไรแบบนี้ บางทีมันเป็นความแพงจาก brand
ซึ่งบางคนอาจจะฟิน แต่ผมมองหน้าตาเนื้อตัวเป็นหลักเลย

« ตอบ #5 เมื่อ: มีนาคม 12, 2022, 08:18:15 PM »

แสดงว่าเจอช้างเผือกหรือเปล่าครับ ปกติเรทราคาแบบนี้ ไม่น่าเจอของดีง่ายๆ
เห็นว่าหมื่นกว่าๆ ถึงจะได้แนวสาวมหาลัยสวยๆหน่อย
หรือเป็นสาวม้งเปล่าคับ น่าสนนะ ผมว่าความแพง ถ้ามันแพงเพราะเนื้อตัว เพราะความสดใหม่ หรือเพราะฝีมือ
มันยังโอเค แต่แพงเพราะยืนมอเตอร์โชว์ เคยออก CupE เคยขึ้นปก อะไรแบบนี้ บางทีมันเป็นความแพงจาก brand
ซึ่งบางคนอาจจะฟิน แต่ผมมองหน้าตาเนื้อตัวเป็นหลักเลย

ครับจะเรียกว่าช้างเผือกก็ได้ครับ แล้วน้องทิ้งท้ายว่าคงไม่มาทำเเล้ว จริงๆเสียดายนะ แต่ก็ยินดีกับน้องเค้ามากๆ

jobjab
นักสะสมเอวี

« ตอบ #6 เมื่อ: มีนาคม 12, 2022, 08:32:09 PM »

คิดว่าต้องแข่งกันถูกครับ จะราคา 5-6 พันแบบอ่างไม่ได้บริการก็ต่างกัน ที่ผมเล่าค่าเสียหาย 1,800/1น้ำ/1ชั่วโมง
ถ้างานทั่วไปจะประมาณ 1000-1400 แล้วแต่โมด้วยครับ บางโมในเวปสตาทที่ 2-3พันก็มีเขาอาจจะเลือกเด็กมาดีจริงๆแต่ผมไม่เคยลอง

โม คืออะไรหรือครับ ประทานโทษ ....

« ตอบ #7 เมื่อ: มีนาคม 12, 2022, 08:44:19 PM »

โม คืออะไรหรือครับ ประทานโทษ ....

โมเดลลิ่งครับ

oxuralo
ปลิงกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #8 เมื่อ: มีนาคม 29, 2022, 02:55:52 PM »

งานดีมีทอนตามไปลอกการบ้านทันไหม  Grin Grin Grin
Dystopia
หื่นมีศิลปะ

« ตอบ #9 เมื่อ: เมษายน 13, 2022, 04:29:12 AM »

รีวิวเจ๋งเลยครับ ชอบมาก ละเอียด 555
หน้า: [1] 2 พิมพ์