มีนาคม 19, 2024, 09:44:06 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ยาซิเดรก้า หาซื้อได้ที่ไหนบ้างครับ  (อ่าน 1262 ครั้ง)
ฺGodNewbie
AV Dedicator (VIP)
โอตาคุกิติมศักดิ์

« เมื่อ: มีนาคม 13, 2022, 11:03:06 PM »

ร้านยาใหญ่ๆ แถวบ้านไม่มีที่ไหนขาย  Cry

ถ้าซื้อออนไลน์ มีืั้ไหนพอเชื่อถือได้บ้างไหมครับ

ไม่ค่อยอยากกลับไปซื้อที่คลินิกสุขภาพชาย ค่ายาแพงแถมขับรถไกล  Lips Sealed
SuperAok
AV Columnist
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #1 เมื่อ: มีนาคม 14, 2022, 06:33:23 AM »

ร้านยาใกล้บ้านที่ใหญ่หน่อยก็มีขาย
rasputin
ปลิงควาย
*

« ตอบ #2 เมื่อ: มีนาคม 14, 2022, 09:16:32 PM »

ลอง Sidegraprothai ครับ เภสัขขาย
tractorman
เสนาธิการเอวี

« ตอบ #3 เมื่อ: มีนาคม 19, 2022, 07:08:02 PM »

ก่อนโควิดเคยซื้อจากร้านยาที่ประเภทดูเก่าๆเล็กๆหน่อยแบบเจ้าของขายเองดูจีนๆและอาจไม่ได้เป็นเภสัช ตอนไปซื้อถ้าเป็นผู้ชายด้วยกันก็บอกไปเลยว่าเราซื้อใช้เองเคยใช้อยู่แล้ว อ้อนๆหน่อย น้องชายไม่แข็ง บางทีก็ซื้อถุงยางของผมหลั่งเร็วด้วยก็ซื้อยาชาด้วย แล้วค่อยถามต่อเรื่องซิเดกร้า ของอินเดียก็ใช้ดีนะ เม็ดสีแดงชื่อ caverta อีกยี่ห้อเม็ดสีเขียวชื่อ kamagra ได้ผลดีกว่าซิเดกร้าอีก
เจ้าของร้านเขากลัวพวกตำรวจหรือสาธารณสุขมาล่อซื้อแล้วจับเขาครับ เคยซื้อได้แถวเสาชิงช้า ประตูน้ำ บางขุนนนท์ จำชื่อร้านไม่ได้ครับเพราะไม่ได้ดูชื่อร้าน55 พอซื้อหลายครั้งเขาจำหน้าได้ก็ง่ายแล้วครับไม่ต้องไปอายครับ เฮียบางร้านเป็นห่วงเห็นมาซื้อบ่อยให้กำลังใจผมด้วย55 คุยไปคุยมาเฮียเลยสอนวิธีเญ็ดให้อึดด้วย55
เคยเห็นมีวางขายรอบๆคลองถมพลาซาด้วยนะแต่อันนี้จะเป็นของอินเดีย ผมไม่กล้าซื้อ ซื้อร้านขายยามั่นใจกว่าครับ
จุ๋มจิ๋ม
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #4 เมื่อ: มีนาคม 20, 2022, 05:26:31 PM »

อาหารเสริมแบบมี อ.ย. ปลอดภัยก็มี
กินเฉพาะวันที่จะใช้งาน ไม่บังคับร่างกาย
ใช้งานเสร็จ ไม่ปวดหัว ไม่ปวดตัว หัวใจทำงานปกติ
ลองซื้อมากินจนเจอยี่ห้อนึง เลยรู้ว่าไม่จำเป็นต้องกินไวอากร้าเสมอไป
ฺGodNewbie
โอตาคุกิติมศักดิ์

« ตอบ #5 เมื่อ: มีนาคม 21, 2022, 12:17:32 AM »

ร้านยาใกล้บ้านที่ใหญ่หน่อยก็มีขาย
เป็นร้านยาแฟรนไชส์ป่าวครับ พอบอกชื่อได้ไหม

อาหารเสริมแบบมี อ.ย. ปลอดภัยก็มี
กินเฉพาะวันที่จะใช้งาน ไม่บังคับร่างกาย
ใช้งานเสร็จ ไม่ปวดหัว ไม่ปวดตัว หัวใจทำงานปกติ
ลองซื้อมากินจนเจอยี่ห้อนึง เลยรู้ว่าไม่จำเป็นต้องกินไวอากร้าเสมอไป
แนะนำยี่ห้อมาเลยครับ  Tongue
จุ๋มจิ๋ม
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #6 เมื่อ: มีนาคม 21, 2022, 07:48:09 PM »

แนะนำยี่ห้อมาเลยครับ  Tongue

ร้านนี้เลยพูดจาดี บริการดี

https://shopee.co.th/product/636593641/16021482230?smtt=0.41789094-1647866447.9
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 21, 2022, 07:50:05 PM โดย จุ๋มจิ๋ม » บันทึกการเข้า
หน้า: [1] พิมพ์