มีนาคม 19, 2024, 09:37:04 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ต้องทำให้หญิงเสร็จก่อนเหรอถึงเปลี่ยนท่าได้  (อ่าน 1321 ครั้ง)
maload ผํ้ต้องการรับจ้างทำซับหนัง
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« เมื่อ: มีนาคม 21, 2022, 10:06:15 AM »

หรือในหนังเขาเอาไว้นับว่าดาราผู้หญิงเสร็จไปกี่ครั้งเฉยๆ
ถามเล่นๆไม่ต้องวิชาการก็ได้ ว่าง  Grin Grin

ประวัติศาสตร์การดูหนังของข้าพเจ้า https://lastnightav.blogspot.com/
เราต้องการรับจ้างทำซับหนังเรื่องต่างๆ  ยกเว้นหนังดึบิ้ว
พีเอ็มคุยกันเล่นได้
valkiry
AV Distinctive (VIP)
ตะกวดไซเบอร์

« ตอบ #1 เมื่อ: มีนาคม 21, 2022, 10:27:35 AM »

ไม่จำเป็น และน่าจะทำไม่ได้ง่าย ในหนังเขาโชว์ของ  เพราะถ้าผู้หญิงจะหมดแรง เพลียๆ ง่วงนอน

ในชีวิคจริง ที่ผมเคยทำ เป็นท่าแนวนั่งบนโซฟา ก็เวลาฝ่ายหญิงเค้าเคลิ้มๆ(สอดใส่เดินเกมกันอยู่) 
ก็ยกตัวน้องเค้าขึ้นมาท่าลิงอุ้มแตงนิดนึง แล้วปรับท่าให้มานั่งประจันหน้ากัน

แล้วผมก็เสร็จพร้อมน้องเค้า  (แต่ผมว่าเค้าโกหก เพื่อให้ผมดีใจ เพราะเค้าลุกไปเลยได้)

บนเตียงก็ มิสชันนารีก่อน แล้วก้ตะแคง แล้วก็ด๊อกกี้  น้องเค้าเสร็จ ทรุดตัวจะนอนคว่ำ ผมรั้งสะโพกไว้ซอยๆเร่งให้ถึงตามเค้า
ตอนแรกยังไม่รู้เชิง  เคยเจี๊ยวหลุด เลยใช้มือช่วยต่อ,หลั่งบนหลังน้องเขา
maload ผํ้ต้องการรับจ้างทำซับหนัง
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #2 เมื่อ: มีนาคม 21, 2022, 03:51:25 PM »

ไม่จำเป็น และน่าจะทำไม่ได้ง่าย ในหนังเขาโชว์ของ  เพราะถ้าผู้หญิงจะหมดแรง เพลียๆ ง่วงนอน

ในชีวิคจริง ที่ผมเคยทำ เป็นท่าแนวนั่งบนโซฟา ก็เวลาฝ่ายหญิงเค้าเคลิ้มๆ(สอดใส่เดินเกมกันอยู่) 
ก็ยกตัวน้องเค้าขึ้นมาท่าลิงอุ้มแตงนิดนึง แล้วปรับท่าให้มานั่งประจันหน้ากัน

แล้วผมก็เสร็จพร้อมน้องเค้า  (แต่ผมว่าเค้าโกหก เพื่อให้ผมดีใจ เพราะเค้าลุกไปเลยได้)

บนเตียงก็ มิสชันนารีก่อน แล้วก้ตะแคง แล้วก็ด๊อกกี้  น้องเค้าเสร็จ ทรุดตัวจะนอนคว่ำ ผมรั้งสะโพกไว้ซอยๆเร่งให้ถึงตามเค้า
ตอนแรกยังไม่รู้เชิง  เคยเจี๊ยวหลุด เลยใช้มือช่วยต่อ,หลั่งบนหลังน้องเขา
อ่อ   พอเห็นภาพละ ขอบคุณมากจ้า

ประวัติศาสตร์การดูหนังของข้าพเจ้า https://lastnightav.blogspot.com/
เราต้องการรับจ้างทำซับหนังเรื่องต่างๆ  ยกเว้นหนังดึบิ้ว
พีเอ็มคุยกันเล่นได้
หน้า: [1] พิมพ์