มีนาคม 29, 2024, 08:26:24 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ซับไทย Ai Uehara โคตรเนียนโรงเรียนรุมโทรม HNDS-024  (อ่าน 23702 ครั้ง)
SuperAok
AV Columnist
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« เมื่อ: มีนาคม 30, 2022, 10:16:46 PM »

ซับไทย
https://drive.google.com/file/d/1Fk5DT4Bv6HMA5x9OwicR8KAZNypTr1Lz/
https://www.mediafire.com/file/zjgsks70xfhcdf7/HNDS-024.srt/file

แสดงโดย
Ayaka Tomoda, AIKA, Ai Uehara, Azusa Itagari, Hibiki Otsuki, Reika Aiba, Yuri Shinomiya, Yurina Ayashiro

เนื้อเรื่อง
Ayaka, AIKA, และ Reika เป็นแก๊งนักเรียนนรกในชมรม Angle Heart ของครู Hibiki แก๊งนี้จะทำตัวเป็นเด็กซ่าส์ คอยกลั่นแกล้งเด็กคนอื่นอยู่เสมอ วันหนึ่งไปบูลลี่ Yuri และ Yurina ทำให้ Azusa เข้าไปช่วย ทำให้แก๊งนี้คิดจะแก้แค้น แต่ครู Ai ทราบเรื่องเสียก่อนจึงมาขัดขวาง ซึ่งทำให้ครู Ai ตกเป็นเหยื่อเสียเอง จากนั้น Azusa นำเรื่องที่ครู Ai ถูกข่มขืนไปฟ้อง ผอ. โรงเรียน ทำให้แก๊ง Angle Heart ไปแก้แค้นเอากับ Yuri และ Yurina

Azusa เข้าไปต่อว่า ผอ. โรงเรียนที่ปล่อยให้ Yuri และ Yurina โดนรุมโทรม แต่กลับโดย ผอ. จับฉีดยากระตุ้นกำหนัด ครั้นเมื่อครู Uehara จะมาช่วยหนีก็ถูกจับฉีดยาด้วย ท้ายที่สุดทั้งครูและนักเรียนทั้งหมดก็ถูกรุมทำเซ็กหมู่
วย ทำให้แก๊งนี้คิดจะแก้แค้น แต่ครู Ai ทราบเรื่องเสียก่อนจึงมาขัดขวาง ซึ่งทำให้ครู Ai ตกเป็นเหยื่อเสียเอง

วิจารณ์หนัง
หนังมีตัวแสดงมากมายหลายคน แต่ก็ผูกเรื่องให้เนื้อเรื่องเกี่ยวเนื่องสัมพันธ์กันอย่างดี ทำให้ต้นฉบับของหนังเรื่องนี้มีความยาวถึง 4 ชั่วโมง

คำที่ใช้ทับศัพท์
おたくโอตากุ = เป็นคำเแสลงใช้เรียกคนที่หลงไหลหรือหมกมุ่นในอะไรบางอย่างมากเป็นพิเศษ และไม่ค่อยชอบเข้าสังคม
待って มัดเตะ = รอก่อน
ちょっと จ๊อตโต่ะ = รอแป๊บนะ (ใช้ในแนวปฏิเสธ)
ちょっと待ってね จ๊อตโต่ะมัดเตะ = รอสักครู่ (ถ้ายังทำอยู่ เดี๋ยวโดน)
だめ ดาเมะ = เป็นได้ทั้งประโยคคำสั่ง คือ อย่านะ ไม่นะ ไม่ได้นะ หรือประโยคบอกเล่าว่า ไม่ดีนะ ไม่ไหวแล้วนะ ขึ้นกับบริบทตอนนั้น
だめだテ ดาเมะดาเตะ, だめだよ, ดาเมะดาโย = เป็นสร้อยที่มาเสริมเน้น ดาเมะ ทำนองว่า จริง ๆ นะ, จะบอกให้
やめて ยาเมะเตะ = หยุดนะ
もうやめて, โม่ยาเมะเตะ = หยุดมันนะ
やめてお ยาเมะเตะโอ = หยุดมันนะ
やめてください ยาเมะเตะกุดาไซ = กรุณาหยุดเถอะนะ, หยุดเถอะนะขอร้อง
気持ち คิโมจี๊ = เป็นคำย่อ มาจากคำว่า 気持ちがいい คิโมจี๊กะอี้ หมายถึงความรู้สึกดี ๆ
行く อิกุ, หีกุ, หีกู = บรรลุจุดสุดยอด คำอธิบายโดยละเอียดให้ดูจากโพสท์ของท่าน CyberXmax

แนะนำว่าต้องหา FHD 1080p มาดูเลย (ใน VIP มีแจก) ดูแบบชัดๆได้อารมณ์กว่ามาก

***ในห้อง VIP มีเวอร์ชั่น De-Censored แจกด้วยนะ

สุดท้ายฝากไว้เช่นเคย อย่าลืมคำ ขอบคุณ เป็นกำลังใจให้ผู้แปลซับด้วยนะครับ

-------------------------------------

แจกตัวหนัง FHD คมชัดโหลดง่ายเต็มสปีดให้แล้วในห้อง VIP [FHD MP4 9.98 GB]

http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=231976.0

ในห้อง VIP มีหนังเอวีซับไทยรวมไว้เยอะมากนับร้อยเรื่อง ใครสนใจก็บริจาคช่วยเหลือเวบได้ครับ

---------------------------------------------

ส่วนสมาชิกทั่วไปหาดูออนไลน์ได้จาก https://mixdrop.sx/f/gnl4m96lcw6xw7

จะได้ไฟล์ขนาด 2.0 GB คุณภาพพอใช้ แล้วเปลี่ยนชื่อหนังให้ตรงกับชื่อไฟล์ซับ เปิดดูได้เลย

หรือจะลองหาในกูเกิ้ลในเวบดูออนไลน์เวบอื่นๆก็ได้ครับ เผื่อจะสามารถดึงลงมาได้
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 02, 2022, 02:47:21 PM โดย AVC Presidente » บันทึกการเข้า
agg001
AV Devotor (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #1 เมื่อ: มีนาคม 30, 2022, 10:23:22 PM »

ขอบคุณครับ
Yab_NTW

« ตอบ #2 เมื่อ: มีนาคม 31, 2022, 01:07:46 AM »

ขอบคุณครับ
pmcs50
AV Dedicator (VIP)
สหายร่วมหื่น

« ตอบ #3 เมื่อ: มีนาคม 31, 2022, 07:31:43 PM »

ขอบคุณคับ

รอพาท3คับ Grin Grin Grin Grin
twitch

« ตอบ #4 เมื่อ: มีนาคม 31, 2022, 09:10:46 PM »

ขอบคุณครับ  Smiley
nagijo
กรรมมาธิการเอวี

« ตอบ #5 เมื่อ: เมษายน 02, 2022, 11:44:02 PM »

ขอบคุณมากๆนะครับ
SamSmit
AV DecadonoR++ (VIP)
เหลนไฟใจสยิว
*

« ตอบ #6 เมื่อ: เมษายน 03, 2022, 10:43:33 AM »

รอตอน 3 ครับ  Grin
SuperAok
AV Columnist
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #7 เมื่อ: เมษายน 05, 2022, 06:28:42 AM »

จะส่งให้พรุ่งนี้ครับ
noolek

« ตอบ #8 เมื่อ: เมษายน 05, 2022, 12:15:48 PM »

ขอบคุณครับ Grin Grin
ohm_pieng1982
ปืนโตจงเจริญ Arsenal จงเจริญ

« ตอบ #9 เมื่อ: เมษายน 26, 2022, 01:55:27 PM »

ขอบคุณครับ

หน้า: [1] 2 พิมพ์