มีนาคม 19, 2024, 04:30:23 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: แฟนเพื่อน และการแลกคู่ครั้งแรกของแฟนผม  (อ่าน 3503 ครั้ง)
gen12
นักสะสมเอวี
*

« เมื่อ: เมษายน 11, 2022, 03:27:49 PM »

ผมเอาไปเล่าที่อื่นมาแต่อยากให้เพื่อนๆในนี้ได้อ่านเล่นๆ เลยก็อปมาลงนะครับ มีเรื่องอื่นๆหลังจากนั้นอีก แต่ไว้ผมจะมาเล่าอีกที

ตอนไปทะเลกันเห็นเพื่อนแฟนใส่บิกินี่ตรงหน้า มองนานๆชักจะเก็บอาการไม่อยู่ แถมคู่เพื่อนแฟน ทำอะไรแบบโจ่งแจ้งมาก ปลดสายบิกินี่เอามือปิดจะๆเต็มๆสองตาไม่อายคนอื่น กางเกงหลวมๆชักจะเอาไม่อยู่
แถมกลางวันก็ล้วงกันยับ ผมเห็นยังนิ่งเฉย

อื่นๆก็แฟนยังไม่ค่อยกล้าฟูลบิกินี่เลย เขินๆอยู่ แต่เห็นคนอื่นชมหน่อยก็กล้าใส่นานขึ้น
เดี่ยวอีก2คืนก็กลับแล้วด้วย

จากเหตุการณ์ก่อนวันแรกที่จงใจเหมือนยั่วๆยังไงไม่รู้

วันที่สองมีถ่ายภาพเก็บกัน ทั้งแฟนผม เพื่อนแฟน เรียกว่าบิกินี่จัดเต็ม ขนาดผมเห็นมาทุกซอกทุกมุมละ
พอกลางแจ้งงี้ มีคนอื่นด้วยก็หวิวๆแปลกๆ มองเค้าถ่ายรูปกันไป น้องก็ยืนตรงตลอด ดีที่ผมใส่กางเกงในรัดๆไม่งั้นละยุ่งแน่

แถมวันนี้แฟนยอมบิกินี่เพียวๆละด้วยหลังจากปล่อยให้เพื่อนจัดเต็มมานานเห็นสาวๆ4คนอวดผิวเนียนๆชักจะไม่ไหวจริงๆ
เลยลากแฟนไปที่ห้องก่อนจากนั้นก็..... จนได้ยินเสียง กลายเป็นว่าคู่เพื่อนแฟนมาแอบมองอยู่
แล้วมาว่าผมแอบดูเธอจนทนไม่ไหวเลยหรอ แบบกวนๆหน่อย จากนั้นก็ไปเล่นกันต่อ ถ่ายรูปจนค่ำๆ คู่นั่นเอาอีกละ
แต่คราวนี้จัดกันแบบไม่ปิดเลย ผมเห็นก็เก็บอาการแทบไม่ไหว ไปหาแฟนจัดอีกรอบ จนแฟนเริ่มถาม ประมาณมองคนอื่นมาละหื่นใช่มั๊ย
วันที่3 สองคนนั้น ที่เป็นเพื่อนแฟนหญิงทั้งคู่ ขอกลับก่อน วันสุดท้ายเลยเหลือแค่ผมกับแฟน
แอบเสียดายนิดๆหุ่นเด็ดทั้งคู่ แต่คงได้แค่มอง วันที่3แฟนปล่อยของแข่งกับเพื่อน
ทั้งชุดบิกินีสวยๆ แข่งกันโพสท่าถ่ายรูป เด็ดสุดคือตอนเพื่อนแฟนปลดสายบิกินี่ เอามือปิดอกไว้ แล้วแฟนผมทำตามไปด้วย(แถวไม่มีคนนะครับ)
แล้วเพื่อนแฟนดันทะลึ่ง ดึงเสื้อไปเฉย ช็อตนั้นทำเอาผมแทบคลั่ง แฟนเอามือปิดแทบไม่ทัน ผู้ชายอีกคนก็มองไปเต็มๆตา จนแฟนเขินรีบไปเอาคืนใส่เสร็จหนีไปอื่นจากนั้นก็ไม่มีอะไร จนตกกลางคืน
คราวนี้มีดื่มกันนิดหน่อย ความคิดของผู้ชายอีกคน แต่ผมก็ไม่ขัดข้อง เพราะหวังมาแต่วันแรกละ อยากลองอยู่เหมือนกัน
แฟนก็ดื่มกันนิดหน่อย เริ่มมึนๆ คู่นั้นล้วงกันตรงนั้นเลยถอดจนหมดไม่อายผมกับแฟน ผมก็ไม่ไหวละ เลยดึงแฟนมาบ้าง แฟนก็ปัดป้องเขินนิดหน่อย แต่ก็ยอม

จนเพื่อนแฟนผู้หญิง เริ่มมาหาแฟนผม มาจูบกันจับตามตัวแฟนผม แล้วพีคสุดคือ ทำตรงนั้นให้แฟน ผมยังตกใจเลย
แฟนผมออกอาการหนักมาก จนเริ่มไม่ไหวละ มาขอผม แต่ผู้ชายคนนั้นก็เข้ามาไกล้ๆ แล้วถามผมแลกคู่กันมั๊ย รออะไรละครับ
ผมก็อยากลองอยู่แล้ว ผู้ชายก็เลยมาจัดการแฟนผมที่เขินๆมือปิด แต่เหมือนไม่ได้ตั้งใจเท่าไหร่ ผมก็จัดการเพื่อนแฟนไป ผมไม่ไหวละ คว้าถุงมาพร้อมจัดการ

เหลือบไปเห็นจนตกใจ เห้ยขนาดมัน56เลยหรอวะ แฟนผมทำท่าเจ็บกว่าจะเข้าไปใช้เวลาสักพัก พอชินผมเห็นชอบใจใหญ่เลย
เห็นเสร็จไปหลายรอบ หอบเลย ผมเห็นแบบนั้นไม่ไหวละ จัดเพื่อนแฟนจนเสร็จไป แต่ผู้ชายนั้นอึดเกิน ทำอยู่นานละไม่เสร็จอีก
แฟนผมก็ยังไหวร้องลั่น สักพักนานอยู่ ชายคนนั้นก็อัดรัวๆ แล้วดึงออก ถอดถุงพ่นใส่หน้าท้องแฟนเต็มไปหมด แฟนก็นอนราบยาวหมดแรง
ผมถามว่าไหวมั๊ย บอกขอพักก่อน เลยเช็ดให้แล้วปล่อยให้นอนทั้งแก้ผ้าแบบนั้นไปแต่เอาผ้าห่มมาห่มให้นะ ผ่านไปราว30นาที แฟนก็ลุกไปล้างเนื้อตัว แล้วออกมา
เพื่อนแฟนกับแฟนเค้าก็ชวนไปถ่ายรูปเก็บไว้ในห้อง
แฟนก็ถ่ายด้วย หลายชุดมากๆที่เอามา ถ่ายกันทุกชุดเปลี่ยนกันตรงนั้นไม่อายกันละ ไปไวมากหลังโดนคนอื่นไป แล้วเหมือนความอยากจะมาอีกรอบ ผมเลยจะจัดแฟนอีกรอบ
เลยจับมาแก้ผ้าซะตรงนั้น แล้วจัดการไปเลย อีกคู่ก็เอากับผมด้วย สักพักก็แลกคู่กันอีก รอบนี้ผมอึดขึ้นนิดหน่อย แต่ก็ยังไม่ค่อยไหว เจอความขาวออร่าของเพื่อนแฟน แถมหุ่นในฝันอีก
ส่วนแฟนก็โดนกดหนักขึ้นกว่ารอบที่แล้ว กระแทกรัวๆ จนร้องลั่นเลยคราวนี้ ผมชิงเสร็จไปก่อนอีกละ แต่ผู้หญิงก็เสร็จไปแล้วนะ ผมเลยนั่งมองแฟนกับชายอื่นเอากันต่อหน้าต่อตา
ภาพที่อยากเห็นมานาน แต่ก็แอบหวิวๆที่ทำลงไปจริงๆ แฟนโดนจัดหนักหลายท่าหลายนาที จนเหนื่อย แต่อีกฝ่ายก็ยังอึดไม่ยอมเสร็จ เลยพากันไปที่นอน แฟนนอนให้ทำอย่างเดียว แต่ก็ร้องออกมาอยู่
โดนกระแทกรัวอยู่นาน จนฝ่ายชายจะเสร็จถอดถุง คราวนี้ปล่อยลงบนเนินเปียกชุ่มเลย รอบนี้ภาพที่อยากเห็น ยังกับหนังเอวี คือแฟนเก็บงานด้วยปากให้เรียบร้อยเลย
เสร็จเรื่องคืนนั้นก็อาบน้ำนอนกัน ตื่นเช้ามาผมมาดูภาพที่ถ่าย มีหลายภาพที่ชอบ แต่ที่ชอบพิเศษก็คือรูปที่แฟนใส่บิกินี่ นั่งยองๆแยกขานิดแล้วเอามือเสยผม
กับภาพที่แฟนเปลือยอก ให้ถ่ายแบบเต็มๆเลย วันนี้ไม่ค่อยมีอะไรมากเพราะจะกลับกันแล้ว ปล่อยให้สองสาวเล่นน้ำกันไป ผมก็นั่งอยู่กับผู้ชายอีกคน
ก็คุยๆกันบ้าง แถมได้ฟังเรื่องต่างๆ จนได้รู้ว่าสองคนเนี่ย เค้าสายสวิงอยู่แล้ว เลยกล้าที่จะเปิดเผย แล้วเค้าก็แอบมองแฟนผมอยู่ตอนใส่บิกินี่ ผู้หญิงที่เป็นแฟนก็เลยให้ลองยั่วๆดู เผื่อชวนเข้าวงการ
คุยกันยาว ไปทานอาหารกันทั้งชุดว่ายน้ำเลย จนบ่ายๆละ เตรียมกลับบ้านกัน สองสาวก็ถอดชุดบิกินี่ไปอาบน้ำกันสองคน ผมละตื่นอีกรอบเลย

ชายอีกคนก็เหมือนกัน คุยกับผมว่าขออีกรอบได้มั๊ยทิ้งท้ายกันหน่อย ผมก็ไม่ขัดข้องใจอะไร แพ้หุ่นเพื่อนแฟนเต็มๆละ รอบนี้แฟนผมปลดปล่อยเต็มที่ ผมก็เหมือนกัน
เพราะไม่รู้จะมีโอกาสได้ทำอีกเมื่อไหร่ เลยขอหนักๆหน่อย จนเสร็จก่อนอีกแล้ว นั่งดูแฟนโดนไปอีก แต่รอบนี้เพื่อนแฟนเข้าไปร่วมด้วย คงค้างคาผมเสร็จไวไปนิด
ภาพตรงหน้าคือสองสาวที่จูบกัน จับหน้าอกกันและกัน แล้วแฟนผมก็โดนชายอื่นเอาอยู่ สักพักก็ถอดมาสลับไปมา ระหว่างแฟนผมกับแฟนตัวเอง
จนรัวๆ เสร็จใส่เนินแฟนผมอีกละแฟนยังยั่วผมไม่หยุด เอามือลูบน้ำผู้ชายเข้ากับร่องตัวเอง จนเปียกไปหมด แล้วเอามือมาเลียไปที
แล้วผมก็ทำหน้าที่เช็ดออกให้ แฟนก็ใส่กางเกงใน ใส่เสื้อผ้า แล้วก็แยกย้ายกันกลับในวันจันทร์

กลางคืนผมก็คุยกันกับแฟนถึงเรื่องที่ผ่านๆมา แฟนก็บอกสาเหตุที่เธอทำ เพราะเห็นผมขอมาหลายรอบแล้วแอบโกรธที่ไปมองเพื่อนเธอตลอด เลยจงใจจะให้คนอื่นมองบ้าง
ส่วนเรื่องสวิงนี่เพราะอารมณ์ตอนนั้น เลยลองตามใจผมดู ผมได้ถามถึงขนาด ก็บอกว่ามันแน่นดีนะแต่ก็เจ็บบ้าง เธอบอกชอบพอดีๆมากกว่าแบบนั้นใหญ่ไป
แล้วมันก็แปลกๆด้วย ที่มีอะไรกับคนอื่นที่ไม่ใช่แฟนแถมมีคนอื่นอยู่ด้วย แต่ก็ตื่นเต้นและกังวลในเวลาเดียวกัน
จากนั้นผมก็เอาแฟนทันที รู้สึกว่ามันไม่แน่นเท่าก่อนหน้าไปเล็กน้อย น่าจะหายเองมั้ง เรื่องทั้งหมดก็ประมาณนี้แหละครับ ยาวหน่อยเพราะอยากใส่รายละเอียดให้ได้มากที่สุด

gen12
นักสะสมเอวี
*

« ตอบ #1 เมื่อ: เมษายน 11, 2022, 06:29:26 PM »

ดีครับ ฟิลแบบ สองเรื่องล่างเลย ถ้าท่านได้ดูต้องชอบแน่ๆครับ

แนวประมาณที่ผมเล่าเลยหรอครับ

gen12
นักสะสมเอวี
*

« ตอบ #2 เมื่อ: เมษายน 11, 2022, 06:37:49 PM »

ดีครับ ฟิลแบบ สองเรื่องล่างเลย ถ้าท่านได้ดูต้องชอบแน่ๆครับ

แนวประมาณที่ผมเล่าเลยหรอครับ
อ่อขอบคุณครับ แต่เอวีผมไม่ค่อยอินกับบทเท่าไหร่

เรียกว่า คล้ายๆ แล้วกันครับ คือ มีการสลับคู่กันครับ

maiscpy
AV Dedicator (VIP)
วุฒิสมาชิกเอวี

« ตอบ #3 เมื่อ: เมษายน 15, 2022, 10:27:28 AM »

ขอบคุณครับ
รอมาแชร์ปสกอื่นๆเพิ่มนะครับ Grin
sickchild
AV Dedicator (VIP)
ตะกวดไซเบอร์

« ตอบ #4 เมื่อ: พฤษภาคม 31, 2022, 07:53:05 AM »

ขอบคุณครับ อ่านแล้วเสียวเลย
ถ้ามีโอกาสได้จัดอีก ช่วยมาเล่าอีกนะครับ
หน้า: [1] พิมพ์