มีนาคม 19, 2024, 11:46:41 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 2 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: เคยเลยเถิดกับไซด์ไลน์แค่ไหนอ่ะครับ  (อ่าน 5708 ครั้ง)
naminator
AV Dedicator (VIP)
หื่นมีศิลปะ

« เมื่อ: พฤษภาคม 10, 2022, 12:29:54 PM »

ซักสองสามปีที่ผ่านมาแฟนผมไปทำงานที่อื่น กลับมาก็ไม่มีเซ็กส์กัน
เค้าก็บ่ายเบี่ยง ปัดมือออกอะไรแบบนี้ซึ่งผมก็เสียใจนะ ร้องไห้ไปเหมือนกัน
เหตุผลเพราะอะไรผมก็ไม่แน่ใจเพราะเค้าไม่เคยอธิบายให้ผมฟัง
ส่วนใหญ่จะบอกกลัวลูกเห็น แต่ห้องนอนไม่ได้มีห้องเดียวอ่ะนะ

ก็หาไซด์ไลน์อ่ะนะ ก็มีอะไรมาเรื่อย ๆ เดือนละครั้ง บ่อยเข้าก็เหมือนจะผูกพันอ่ะนะ
เด็กกว่าผมเยอะประมาณยี่สิบปีก็มีความสุขอ่ะนะเอาตรง ๆ หลัง ๆ มาก็
ไม่ได้ป้องกันอะไร แต่เค้าทานยาคุมอยู่ ในใจก็อยากได้เป็นเมียอ่ะนะ
วันนึงผมเอะใจเลยไปค้นพวก social network ก็เลยรู้ว่าจริง ๆ เด็กเค้าท้องตอนเรียน
แฟนทิ้ง ครอบครัวก็ไม่ได้อบอุ่นอะไร แบบพ่อทิ้งไปแต่เด็กแม่เลี้ยงมาคนเดียว
ตัวเองก็มาพลาดแบบเดียวกันอีก ตอนนี้ลูกเค้าน่าจะประมาณห้าขวบละ
ก็เลยจำเป็นทำแบบนี้ อันนี้เค้าไม่รู้นะว่าผมรู้ละ ก็ดูเออน่าสงสารแฮะ

หลังมา ๆ แฟนก็เหมือนรู้นะว่าแอบมีอะไรกับคนอื่น ก็มาชวนกุ๊กกิ๊ก
แต่ผมปฏิเสธไปคือเสียบสดไปแล้วไม่กล้ามีอะไรกับคนอื่นอีก

ประเด็นของเรื่องคือผมไม่รู้จะทำยังไง
- จะอยู่อย่างนี้ต่อไป
- กลับไปคืนดีกับแฟนเลิกติดต่อเด็กนั่นซะ

กับแฟนผมเสียใจค่อนข้างมากนะแบบให้ทุกอย่างเป็นอะไรวะทำเหมือนไม่ใช่เมียกู
แถมไม่รู้ว่าตอนนั้นแอบไปมีคนอื่นป่าวเพราะอาการเดียวกับผมตอนนี้
ส่วนเด็กนั่นเออผมรู้จักแค่ผิวเผิน ชื่อก็ยังโกหกผมเลย เค้าอาจจะมองผมเป็นแค่ไอ้หื่นก็ได้
ถ้าเอาจริง ๆ ชีวิตเค้าผมทำให้ดีขึ้นได้นะ แต่ก็เหมือนไม่ใช่ธุระกงการอะไรของผม
แต่จะตัดขาดเลยมันก็ติดตรงที่มีอะไรกันแล้วมีความสุขจริง ๆ

ถ้าถามว่าให้เอาเป็นเมียมั้ยก็เอานะ ผู้หญิงชอบแบบคิดว่าหาดีกว่ากูให้ได้อะไรประมาณนั้น
แต่จริง ๆ ผมไม่ได้ต้องการนางฟ้าอะไรนะ ขอแค่อยู่ด้วยแล้วมีความสุขก็พออ่ะ

หัวจะปวดไม่รู้จะทำไงดี ใครเคยเจอเรื่องแบบนี้บ้างครับแล้วทำไงให้ผ่านมาได้ด้วยวิธีไหน
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 10, 2022, 12:39:17 PM โดย naminator » บันทึกการเข้า
gilase
AV DecadonoR++ (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ
*

« ตอบ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 10, 2022, 03:48:57 PM »

คำแนะนำของผมเพื่อความสุขอันยั่งยืนนะ
ผมมองว่า ตอนที่แฟนไม่ยอมมีอะไรด้วย อย่าเพิ่งปรักปรำเค้าว่าจะไปมีคนอื่น
ถ้าเชื่อครึ่งไม่เชื่อครึ่ง แล้วทำให้ใจครึ่งๆกลางๆทางออกคือต้องคุยกับเค้าดู เพราะความจริงมีแค่หนึ่งเดียว
เกิดแฟนไม่ยอมมี Sex เพราะเหตุผลอื่นๆ เค้าจะได้ไม่ถูกมองผิดๆเกินจริงนะครับ และกลายเป็นเรามีเหตุผลอันชอบธรรมที่จะคบซ้อน (ซึ่งไม่เป็นความจริง)
แม้แฟนจะมีคนอื่น ก็ลองคุยตรงๆดู เพราะถือว่าผิดทั้งคู่ จะผิดก่อนผิดหลังก็เหมือนกัน
ทางพุทธว่า ถ้าเป็นคู่อยู่ด้วยกัน แต่ต่างฝ่ายต่างแอบลักกินขโมยกิน แบบนี้กลับได้บาปทั้งสอง สู้เลิกกันไปมีคนที่ตัวเองพอใจจะถือว่าไม่เป็นการสร้างกรรมเพิ่มนะครับ
..................
ในกรณีที่คิดว่าไม่สามารถเปิดอกคุยกันเรื่องนีได้แน่ๆ ทางออกของผมคือ ต้องเลือกทางใดทางหนึ่ง ไม่ครึ่งๆกลางๆโดยการลักกินขโมยกินนั่นแหละครับ แต่ส่วนตัวผมนะ ชอบให้คำแนะนำแบบอยู่กับแฟนก่อน และปรับจูนกันก่อน ไม่ค่อยชอบเอะอะแนะนำให้เลิกกันไปนะ
ถ้าแฟนเราเค้าเข้ากับเราได้หลายอย่าง ภาษารักตรงกัน และเค้าก็ยังทำให้เราเกิดอารมณ์ได้ แบบนี้จูนๆกันประมาณหนึ่ง ก็น่าจะอยู่ได้แล้ว
naminator
หื่นมีศิลปะ

« ตอบ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 12, 2022, 08:40:10 AM »

อยู่ดี ๆ ก็เหมือนจะได้สติแฮะ แค่ความสุขทางเพศจะไปถลำลึกคงไม่ใช่อ่ะ
เด็กมันไม่ได้เป็นผู้ใหญ่อะไรเอาเป็นเมียจริงคงปวดหัว ถ้ามีลูกกันจริงจะเลี้ยงลูกเรายังไง
BankVee
ผู้ชำนาญการเอวี

« ตอบ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 12, 2022, 10:20:14 AM »

1.แฟนมีโอกาสมีคนอื่นสูงมากครับ อาการแบบนี้คือค่อนข้างชัด

2.หลังๆมายิมีอะไรด้วยเพราะเค้ากลัวต้องเสียคุณไปครับ คุณยังมีคุณค่าที่เค้าจะคบต่ออยู่ ไม่ว่าจะความรัก ความผูกพันธ์ เงิน สถานะทางสังคม

3.sideline ก็คนครับ มีความรักได้ แต่โดนธรรมชาติแล้วมักจะไม่คบกับคนที่รู้ว่าเค้าเป็น เพราะอาจทำให้เค้ามีปมในใจบางอย่าง ความลับมันควรป็นความลับ

4.ถ้าคุณเลือกแล้ว ก็ออกมาเถอะครับ แต่ถ้าคุณจะไปออกตัวแรงกับน้อง sideline สถานะลูกค้าอันได้เปรียบที่เด็กคอยเอาใจ จะกลายเป็นคนตามจีบที่เสียเปรียบทันทีเพราะคราวนี้คุณเองนั่นแหละที่จะกลายเป็นคนเอาใจ

5.ภูมิหลังแย่ไม่ใช่สาเหตุที่เค้ามาทำอาชีพนี้ครับ อย่าเอามาหลอกตัวเอง

6.สุดท้าย sideline ก็คนทั่วไปนี่แหละครับ ดีเลวอยู่ที่คน ไม่ได้เกี่ยวกับอาชีพ บางคนไม่ซีเรียสที่ต้องทำงานแบกหาม บางคนก็ไม่ซีเรียสที่จะมีเซ็กกับคนที่ไม่รู้จัก
oxuralo
ปลิงกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #4 เมื่อ: พฤษภาคม 13, 2022, 05:48:44 PM »

1.อย่าเอาใจลงไปเล่น
2.เรื่อง sex พยามคุยอย่างตรงไปตรงมาเปิดเผย สาเหตุที่ไม่ยอมมี sex เพราะอะไร ซึ่งอาจจะต้องพบหมอ
naminator
หื่นมีศิลปะ

« ตอบ #5 เมื่อ: พฤษภาคม 13, 2022, 09:10:17 PM »

เอาใจลงไปเล่นแปลว่าอะไรครับ
Joker Hunter
โอตาคุเอวี
*

« ตอบ #6 เมื่อ: พฤษภาคม 14, 2022, 06:11:42 PM »

ความสัมพันธ์กับไซด์ไลน์คนนั้นดูแล้วยังไงก็ไม่ยั่งยืนครับ เหลือแค่เล่นสนุกขำๆพอ

ส่วนแฟนแนะนำให้คุยจริงจังครับว่ายังไงต่อดี อย่าเพิ่งปรักปรำว่าเขามีคนอื่น คุณทำแบบนี้แล้วเค้ารู้สึกได้เลยทำตัวไม่ถูกมากกว่า
maiscpy
วุฒิสมาชิกเอวี

« ตอบ #7 เมื่อ: พฤษภาคม 20, 2022, 12:19:35 PM »

กับน้องsideline อย่าไปสานต่อเลยครับ
โอกาสเฟลมีเยอะครับ

ความสัมพันธ์ที่เริ่มต้นด้วยเงิน มันยากจะลงเอยด้วยอย่างอื่นที่ไม่ใช่เงินครับ
Lovely_Sexual
AV DedicataR+ (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ
*

« ตอบ #8 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2022, 11:57:27 PM »

sideline เล่นเอาสนุกพอครับอย่าไปจริงจังด้วยเลยเชื่อผมเถอะผมขอร้อง
ส่วนแฟนก็ค่อยๆคุยกันก็ได้ครับหาจังหวะที่เค้าอารมณ์ดีๆ Smiley Smiley
happy66
AV Distinctive (VIP)
ผู้ชำนาญการเอวี

« ตอบ #9 เมื่อ: พฤษภาคม 30, 2022, 07:41:52 AM »

เคยถึงขั้นคบเป็นแฟน ยืมเงินน้องมาเยอะมาก หมดตัวเพราะการพนันไม่มีคืน ทุกวันนี้ โกดกันไปเลย
หน้า: [1] 2 พิมพ์