มีนาคม 28, 2024, 08:04:51 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 [2] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: เคยเลยเถิดกับไซด์ไลน์แค่ไหนอ่ะครับ  (อ่าน 5734 ครั้ง)
naminator
AV Dedicator (VIP)
หื่นมีศิลปะ

« ตอบ #10 เมื่อ: มิถุนายน 02, 2022, 12:44:33 PM »

เคยถึงขั้นคบเป็นแฟน ยืมเงินน้องมาเยอะมาก หมดตัวเพราะการพนันไม่มีคืน ทุกวันนี้ โกดกันไปเลย

น้องเค้ามายืมเหรอครับ หรือเรายืมน้องเค้า
happy66
AV Distinctive (VIP)
ผู้ชำนาญการเอวี

« ตอบ #11 เมื่อ: มิถุนายน 04, 2022, 10:01:14 AM »

เคยถึงขั้นคบเป็นแฟน ยืมเงินน้องมาเยอะมาก หมดตัวเพราะการพนันไม่มีคืน ทุกวันนี้ โกดกันไปเลย

น้องเค้ามายืมเหรอครับ หรือเรายืมน้องเค้า
ผมยืมครับ ทุกวันนี้ยังไม่ได้คืนเค้าเลย โดนด่าสาปส่ง การพนันไม่เคยทำให้ใครรวย
naminator
หื่นมีศิลปะ

« ตอบ #12 เมื่อ: กันยายน 29, 2022, 02:53:14 PM »

เอ่อ ผมมาอัพเดตคร้บปรากฎว่าผมทำน้องเค้าท้องครับ น่าจะหกเดือนละ
น้องบอกไม่เอาออกจะเลี้ยงเองครับ ส่วนผมคงรับผิดชอบเรื่องค่าเลี้ยงดูแหละครับ
kkunurat
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #13 เมื่อ: ตุลาคม 02, 2022, 08:52:09 AM »

ถ้าเจอเด็ดๆ นิสัยดี เอาใจเก่ง จะหลงเลยเหมือนกันครับ
ไม่ถึงกับรัก แต่ก็ผูกพัน คุยสารทุกข์แบบพี่น้องที่ห่วงใย
ช่วยเงินไปเวลาน้องเค้าเดือดร้อนเยอะอยู่เหมือนกัน
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 15, 2022, 07:34:38 PM โดย kkunurat » บันทึกการเข้า

Ganbare
โอตาคุเอวี
*

« ตอบ #14 เมื่อ: ตุลาคม 02, 2022, 06:23:11 PM »

เอ่อ ผมมาอัพเดตคร้บปรากฎว่าผมทำน้องเค้าท้องครับ น่าจะหกเดือนละ
น้องบอกไม่เอาออกจะเลี้ยงเองครับ ส่วนผมคงรับผิดชอบเรื่องค่าเลี้ยงดูแหละครับ

ขั้นนี้ลึกมากแล้วครับ เพราะมันหมายถึงจะต้องจ่ายเงินเรื่อยๆ ความลับแตกถึงเมียเมื่อไรจบไม่สวยแน่ แนะนำให้วิเคราะห์ว่าศักยภาพตัวเองคุมเมียได้แค่ไหนทั้งด้านการเงินและชีวิต ทรัพย์สินมีอะไรเป็นชื่อเราไหม ทำงานข้าราชการหรือเอกชน ผมเจอมาเยอะคุมเมียไม่อยู่หรือบางคนคุมอยู่ แต่ลับๆเมียฟ้องศาลพร้อมหลักฐานจากนักสืบเพียบ ส่วนใหญ่เหลือแต่กระโจ๊กับเงินเดือน เมียน้อยกับลูกหนี ถ้าไม่รวยจริงต้องชั่งน้ำหนักครับ
naminator
หื่นมีศิลปะ

« ตอบ #15 เมื่อ: ตุลาคม 09, 2022, 07:00:54 PM »

ขั้นนี้ลึกมากแล้วครับ เพราะมันหมายถึงจะต้องจ่ายเงินเรื่อยๆ ความลับแตกถึงเมียเมื่อไรจบไม่สวยแน่ แนะนำให้วิเคราะห์ว่าศักยภาพตัวเองคุมเมียได้แค่ไหนทั้งด้านการเงินและชีวิต ทรัพย์สินมีอะไรเป็นชื่อเราไหม ทำงานข้าราชการหรือเอกชน ผมเจอมาเยอะคุมเมียไม่อยู่หรือบางคนคุมอยู่ แต่ลับๆเมียฟ้องศาลพร้อมหลักฐานจากนักสืบเพียบ ส่วนใหญ่เหลือแต่กระโจ๊กับเงินเดือน เมียน้อยกับลูกหนี ถ้าไม่รวยจริงต้องชั่งน้ำหนักครับ

ครับคงทำอะไรไม่ได้แล้วครับ เป็นไงก็เป็นกันครับ ผมรับได้หมดก็ทำผิดจริง
kkunurat
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #16 เมื่อ: ตุลาคม 15, 2022, 07:13:30 PM »

ครับคงทำอะไรไม่ได้แล้วครับ เป็นไงก็เป็นกันครับ ผมรับได้หมดก็ทำผิดจริง

ทุกปัญหาต้องมีทางแก้ เป็นกำลังใจให้ สู้ๆครับ

stealman
AV Devotor (VIP)
กรรมมาธิการเอวี

« ตอบ #17 เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2022, 04:49:25 PM »

ผมเคยคบคนนึงระยะสั้นๆ น่าจะประมาณ 6เดือนได้มั้งนะเจอที่ร้าน นกป. คนนี้น่าจะเรียกได้ว่าตกเหวช่วงนั้นเพิ่งเที่ยวใหม่ๆ ดีที่จากกันด้วยดีไม่ได้มีปัญหาอะไรกัน
ปัจจุบันก็มีที่สนิทๆกันเพราะไปหาบ่อย กลายเป็นว่าคุยกันเป็นเพื่อนกันมากกว่า ไม่ล้ำเส้นชีวิตส่วนตัวกันและกัน กับน้องๆ SL แค่ระดับนี้ก็พอแล้วครับเพราะน้องเค้ามาทำงานหาเงินไม่ได้มาหาแฟน เจอหน้ากันบ่อยก็คุยเคยกันเสร็จกิจก็มานั่งคุยนอนคุยแลกเปลี่ยนประสบการณ์ชีวิตกัน
naminator
หื่นมีศิลปะ

« ตอบ #18 เมื่อ: มกราคม 03, 2023, 10:24:24 PM »

มาอัพเดตอีกทีครับ ไม่ใช่ลูกผมครับ เค้ามีแฟนอยู่ละครับ ก็ว่าเด็กแม่งตาโต
หน้า: 1 [2] พิมพ์