มีนาคม 29, 2024, 02:31:47 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ผมอยากเย็ดอดีตหัวหน้างานที่เคยทำให้ผมต้องออกจากงานครับ มีวิธีชวนเธอยังไงดี  (อ่าน 2766 ครั้ง)
หวังฟันเจ้า
AV Dedicator (VIP)
ตะกวดไซเบอร์

« เมื่อ: พฤษภาคม 16, 2022, 02:31:29 AM »

ดีไหมครับ กลัวจะมีปัญหาอะไรตามมา
เธอเป็นตำรวจยศผู้กอง ดูๆแล้วเธอน่าจะโสดมานานและคงของขาดมาหลายปีแล้ว อายุ 33-35 (ส่วนผมอายุ 20กลางๆ)
จะว่าสวยก็ไม่ได้สวยนะครับ ผิวไปทางคล้ำ แต่ผมอยากจับเธอทำเมียมาก ผมว่าเธอคงของขาดมาหลายปีแล้ว และคงไม่ค่อยผ่านผู้ชายมาเยอะเหมือนผู้หญิงสวยๆคนอื่นๆ (และเบื่อผู้หญิงสวยๆจากหนัง x หนัง av ไปแล้วอยากลองแบบอื่น)และความต้องการคงเยอะกว่าผู้หญิงสวยๆทั่วไป ผมชอบแนวนี้ด้วย ดิบดี ไปที่ห้องเธอแล้วเล่นเพลงรักกันทั้งวันทั้งคืนตามใจอยาก แม้จะไม่ได้เป็นอะไรกันเลย

มีวิธีชวนและโน้มน้าวยังไงบ้างครับ(ทางไลน์) คงไม่ผิดใช่ไหมครับ ถ้าคนสองคนใจตรงกันและอยากเหมือนกัน แต่กลัวผู้หญิงเค้าจะไม่เล่นด้วยหรือไม่ต้องการเหมือนกันกับที่ผู้ชายเราต้องการอะครับ และปัญหาจะตามมาทีหลังครับ (เป็นตำรวจด้วยผิดมาตราอะไรบ้างป่าวครับ  Sad )
AZUMI KAWASHIMA
AV Devotor (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 16, 2022, 09:01:40 AM »

ลองทักไปคุยก่อนไหมฮะ พอสนิทกันพักนึงค่อยแหย่ๆมุกบ้ากามไป ถ้าเค้าเล่นด้วยค่อยเพิ่มสเต็ปเป็นชวนไปเย็ดว่าไป แต่ถ้าไม่เค้าไม่เล่นด้วยแต่แรกก็ถอยหายไปเลย ไม่งั้นจะโดนเรื่องคุกคามทางเพศซะ
SexZeedZeed
ปลิงกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 19, 2022, 08:42:06 AM »

ซื้อของขวัญให้บ่อยๆครับ จากนั้นก็ค่อยถามเรื่องลึกๆไปเรื่อยๆ เช่น มีแฟนยัง ไปเที่ยวกันไหม ไรงี้
winaikru
ปลิงน้อย
*

« ตอบ #3 เมื่อ: กรกฎาคม 05, 2022, 01:51:41 AM »

ถ้าเคยทำให้ออกจากงานแสดงว่าเขาเห็นข้อเสียคุณแบบเข้าตาแล้วล่ะ ส่วนเรื่องเขาจะไม่มีผู้ชายนานแล้วมันไม่เกี่ยวหรอก ถ้าอยากให้เขาเห็นคุณค่าจริงๆต้องเริ่มจากธุรกิจเรื่องเงินๆทองๆก่อน อาจจะชวนลงทุนที่ได้ผลตอบแทนที่น่าพอใจโดยที่ใช้ความสามารถคุณเอง พอสักพักถ้าเขาเห็นความสามารถคุณความคิดลบของเขาก็จะลดน้อยลงแล้วอย่างอื่นก็ตามมาเอง
หวังฟันเจ้า

« ตอบ #4 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2022, 09:49:25 PM »

ถ้าเคยทำให้ออกจากงานแสดงว่าเขาเห็นข้อเสียคุณแบบเข้าตาแล้วล่ะ ส่วนเรื่องเขาจะไม่มีผู้ชายนานแล้วมันไม่เกี่ยวหรอก ถ้าอยากให้เขาเห็นคุณค่าจริงๆต้องเริ่มจากธุรกิจเรื่องเงินๆทองๆก่อน อาจจะชวนลงทุนที่ได้ผลตอบแทนที่น่าพอใจโดยที่ใช้ความสามารถคุณเอง พอสักพักถ้าเขาเห็นความสามารถคุณความคิดลบของเขาก็จะลดน้อยลงแล้วอย่างอื่นก็ตามมาเอง

ผมแค่อยากเย็ดครับ ไม่ได้จะหวังชนะใจหรือคบกับเค้า หรือเรียกง่ายๆว่า แอบแซ่บ  Grin
หวังฟันเจ้า

« ตอบ #5 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2022, 09:51:34 PM »

ลองทักไปคุยก่อนไหมฮะ พอสนิทกันพักนึงค่อยแหย่ๆมุกบ้ากามไป ถ้าเค้าเล่นด้วยค่อยเพิ่มสเต็ปเป็นชวนไปเย็ดว่าไป แต่ถ้าไม่เค้าไม่เล่นด้วยแต่แรกก็ถอยหายไปเลย ไม่งั้นจะโดนเรื่องคุกคามทางเพศซะ
ไม่กล้าทักจริงๆครับ ไม่รู้ทำไม ไม่กล้าทำเรื่องเลวๆเลย ผมจะกดส่งมันไม่กล้า
ผมฝันถึงเธอทุกคืนครับ จนจะเบื่อไปแล้วก็ไม่เบื่อ
หน้า: [1] พิมพ์