เมษายน 16, 2024, 12:24:18 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ผมรู้สึกเบื่อไม่มีอารมณ์กับการดูหนัง av ครับ  (อ่าน 2324 ครั้ง)
i2club
วุฒิสมาชิกเอวี
**

« เมื่อ: พฤษภาคม 17, 2022, 03:24:51 PM »

คือ แบบว่าแฟนไม่อยู่กลับบ้านนอกคิดว่าจะดูหนังเอวีฟินๆ ช่วยตัวเองไป แต่มันรู้สึกเบื่อไม่มีอารมณ์ดูเรื่องไหนก็เฉยๆ

1.ผมควรทำไงดี ?

2.มีใครเป็นแบบผมไหม ?
maload ผํ้ต้องการรับจ้างทำซับหนัง
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 17, 2022, 05:19:27 PM »

ปกตินิ คุณลองกินผัดกระเพราทุกวันทุกเวลา ก็จะเข้าใจเอง
เราไม่ทำอะไรเลย เพราะเราไม่ได้ดูให้มีอารมณ์หรืออะไรขนาดนั้น  มันเหมือน เช้าตื่นมา ต้องกินข้าว ล้างหน้าเเปลงฟัน  ไปนั่นนิ  ดูหนัง ฟังเพลง เล่นเน็ท  เเม้เเต่ฮีจริงๆ เอาทุกวันไม่ได้หรอก อย่าว่าอย่างงั้นอย่างนี้เลย เเรกๆนะ ใช่  คุณจะสังเกตเลย ผู้หญิงวัยสัก40 จะนิยมนุ่งขาว เข้าวัด เห็นได้ชัดว่ากลางคืนว่าง ผัวไม่จับ  เรืองของวัยก็มีส่วน
เเล้วเเต่ละคน ไม่เท่ากันด้วย ไอ้ระดับความหื่น หรือระดับความชอบหนังเอวี  ไม่ได้เท่ากันทุกคนนะ
หื่นก็มี หื่นมากๆ หื่นบ้าง หรือให้ก็เอาไม่ดิ้นรน ก็มี  Grin Grin

ประวัติศาสตร์การดูหนังของข้าพเจ้า https://lastnightav.blogspot.com/
เราต้องการรับจ้างทำซับหนังเรื่องต่างๆ  ยกเว้นหนังดึบิ้ว
พีเอ็มคุยกันเล่นได้
xzeed
สหายร่วมหื่น
*

« ตอบ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 17, 2022, 05:47:03 PM »

เป็น​บ้างครับ ดูเยอะก็เบื่ออ่ะ

เปลี่ยนแนวไปดู content ทำเอง ถ่ายเองใน Twitter/Onlyfans ไรงี้บ้างแก้เบื่อ

มีก็แบ่งผมมั่งนะ 555
minorgoblin
your dad
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 17, 2022, 08:52:18 PM »

น่าจะบรรลุตามวีถีวัชรยานไปแล้ว
i2club
**

« ตอบ #4 เมื่อ: พฤษภาคม 18, 2022, 07:09:07 PM »

ปกตินิ คุณลองกินผัดกระเพราทุกวันทุกเวลา ก็จะเข้าใจเอง
เราไม่ทำอะไรเลย เพราะเราไม่ได้ดูให้มีอารมณ์หรืออะไรขนาดนั้น  มันเหมือน เช้าตื่นมา ต้องกินข้าว ล้างหน้าเเปลงฟัน  ไปนั่นนิ  ดูหนัง ฟังเพลง เล่นเน็ท  เเม้เเต่ฮีจริงๆ เอาทุกวันไม่ได้หรอก อย่าว่าอย่างงั้นอย่างนี้เลย เเรกๆนะ ใช่  คุณจะสังเกตเลย ผู้หญิงวัยสัก40 จะนิยมนุ่งขาว เข้าวัด เห็นได้ชัดว่ากลางคืนว่าง ผัวไม่จับ  เรืองของวัยก็มีส่วน
เเล้วเเต่ละคน ไม่เท่ากันด้วย ไอ้ระดับความหื่น หรือระดับความชอบหนังเอวี  ไม่ได้เท่ากันทุกคนนะ
หื่นก็มี หื่นมากๆ หื่นบ้าง หรือให้ก็เอาไม่ดิ้นรน ก็มี  Grin Grin

ผมคงต้องหากิจกรรมอื่มทำ ตามท่านแนะนำดูครับ เผื่อจะได้มีสีสันขึ้น
i2club
**

« ตอบ #5 เมื่อ: พฤษภาคม 18, 2022, 07:10:20 PM »

เป็น​บ้างครับ ดูเยอะก็เบื่ออ่ะ

เปลี่ยนแนวไปดู content ทำเอง ถ่ายเองใน Twitter/Onlyfans ไรงี้บ้างแก้เบื่อ

ใน twitter ก็น่าสนใจครับ สดใหม่ดี ผมอาจจะต้องเปลี่ยนแนวดูครับ
i2club
**

« ตอบ #6 เมื่อ: พฤษภาคม 18, 2022, 07:12:53 PM »

น่าจะบรรลุตามวีถีวัชรยานไปแล้ว

ผมคงยังไม่ถึงขั้นนั้นหรอกครับท่าน
Ganbare
โอตาคุเอวี
*

« ตอบ #7 เมื่อ: พฤษภาคม 18, 2022, 08:33:51 PM »

กลายเป็นติดล่ะครับ พวกคอนเท้นท์ทำเอง เหมือนยุคหนึ่งพวกแอบถ่ายดังมาก
MASTURBATOR
AV Dedicator (VIP)
หื่นมีศิลปะ

« ตอบ #8 เมื่อ: พฤษภาคม 22, 2022, 08:04:58 AM »

ประจำครับ บางทีเป็นที่ดาราหรือบางทีเป็นที่สื่อเลย ขนาดนักแสดงที่ชอบมากๆแบบอันดับหนึ่งยังต้องมีเว้นบ้าง ส่วนตัวก็เปลี่ยนไปเรื่อยๆ บางวันดูเอวี บางวันดูแบบวีอาร์,หรือพวกคลิปโป๊นี่เอาจริงๆมีหลายประเภทมากแบบแยกได้อีกเป็นหลายวันทั้งออนลี่แฟน คลิปจากทางบ้าน คลิปหลุด,มังงะหรือโดจินHทั้งแบบแค่วับๆแวมหรือเย็ดกันสดเน้นๆ ,ดูอนิเม หรือพวกที่เขาทำอนิเมชันแบบ3Dมีตั้งแต่คุณภาพต่ำจนแทบจะเหมือนคนจริง,ดูรูปถ่ายแบบ nude, Instagram 5555 บางทีช่วยตัวเองกับรูปไม่โป๊มากของนางแบบที่ไม่ค่อยถ่ายเปิดมากแล้วจินตนาการที่เหลือเองก็ได้อารมณ์ไปอีกแบบ หรือบางทีเป็นรูปคนรู้จักก็มี(อันนี้ส่วนตัวคิดว่าวิธีการจัดการกับอารมณ์หงี่เป็นเรื่องของแต่ละคนเลย แค่ไม่ไปคุกคามเขาในชีวิตจริง,โลกออนไลน์ หรือทางใดก็ตามก็พอ) เสร็จแล้วก็กลับมาเอวีอีกรอบ ได้อารมณ์ไปคนละแบบ ช่วยได้เยอะอยู่ครับ สำหรับผม
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 22, 2022, 08:09:41 AM โดย MASTURBATOR » บันทึกการเข้า
i2club
**

« ตอบ #9 เมื่อ: พฤษภาคม 23, 2022, 07:32:50 AM »

ประจำครับ บางทีเป็นที่ดาราหรือบางทีเป็นที่สื่อเลย ขนาดนักแสดงที่ชอบมากๆแบบอันดับหนึ่งยังต้องมีเว้นบ้าง ส่วนตัวก็เปลี่ยนไปเรื่อยๆ บางวันดูเอวี บางวันดูแบบวีอาร์,หรือพวกคลิปโป๊นี่เอาจริงๆมีหลายประเภทมากแบบแยกได้อีกเป็นหลายวันทั้งออนลี่แฟน คลิปจากทางบ้าน คลิปหลุด,มังงะหรือโดจินHทั้งแบบแค่วับๆแวมหรือเย็ดกันสดเน้นๆ ,ดูอนิเม หรือพวกที่เขาทำอนิเมชันแบบ3Dมีตั้งแต่คุณภาพต่ำจนแทบจะเหมือนคนจริง,ดูรูปถ่ายแบบ nude, Instagram 5555 บางทีช่วยตัวเองกับรูปไม่โป๊มากของนางแบบที่ไม่ค่อยถ่ายเปิดมากแล้วจินตนาการที่เหลือเองก็ได้อารมณ์ไปอีกแบบ หรือบางทีเป็นรูปคนรู้จักก็มี(อันนี้ส่วนตัวคิดว่าวิธีการจัดการกับอารมณ์หงี่เป็นเรื่องของแต่ละคนเลย แค่ไม่ไปคุกคามเขาในชีวิตจริง,โลกออนไลน์ หรือทางใดก็ตามก็พอ) เสร็จแล้วก็กลับมาเอวีอีกรอบ ได้อารมณ์ไปคนละแบบ ช่วยได้เยอะอยู่ครับ สำหรับผม

ผมคงต้องเว้นสักพัก อย่างที่ท่านว่าดูครับ
หน้า: [1] 2 พิมพ์