เมษายน 19, 2024, 06:16:54 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 3 4 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ว่าด้วยเรื่อง น้ำวิสุทธิ์ แตกปาก และการจูบ  (อ่าน 21835 ครั้ง)
zhhhhhh
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

« เมื่อ: พฤษภาคม 25, 2022, 02:33:17 AM »

เนื่องด้วยวันนี้ผมอยากดูหนัง 1vs1 ก็เลยคิดถึงเรื่อง ABP-601 ขึ้นมา ซึ่งเป็นหนัง 1vs1 ที่ผมชอบมาก

โดยเป็นการพบกันของ Mion sonoda VS Genjin และเรื่องนี้มี Uncen Leak ก็เลยได้เห็นอะไรหลายๆ อย่าง

พระเอกของเรานั้นจัดน้อง Mion ซะหอบ น้ำลายยืดเลย แต่นั้นไม่ใช่ประเด็นของวันนี้

โดยเรื่องที่ผมอยากตั้งคำถามกับทุกคนในวันนี้มาจากน้ำแรกของพี่ Genjin ที่แตกใส่ปาก
แล้วจากนั้นไม่ถึงนาทีพี่แก่ก็มาต่อน้ำสอง แล้วจูบปากแลกลิ้นกับน้อง Mino ต่อ

ตรงนี้ละที่อยากถามทุกท่านทั้งชายและหญิงว่า ถ้าท่านเป็นผู้ชายแล้วผู้หญิงเสนอมาว่าแตกปากได้นะแต่หลังจากแตกแล้วต้องยอมจูบแบบแลกลิ้น ท่านจะเอาไม หรือถ้าเป็นผู้หญิงแล้วมีผู้ชายมาเสนอว่าถ้ายอมให้แตกปากก็จะยอมจูบแบบนี้เอาไมครับ

ปล.ถ้าเป็นการซื้อกินคงหายาก ให้คิดบนพื้นฐานของคนรู้จักกันนะครับ
ปล.2 สาเหตุที่ต้องตั้งคำถามนี้เพราะมีบางคน ทั้งชายและหญิงกลัวน้ำอสุจิครับ ก็เลยอยากได้ความเห็นที่หลากหลาย

โดยความเห็นส่วนตัวผม ผมยอมนะครับ เพราะผมคิดว่ามันแฟร์ๆ ทั้งสองฝ่าย จริงๆ แล้วผมเคยเสนอแบบนี้กับน้องคนนึง น่าจะประมาณ 3 ปีก่อน ซึ่งน้องเค้าเปิดใจเรื่อง SEX พอสมควร แต่น้องเค้าไม่ไหว เค้าจะอวกตอนน้ำเข้าปากก็เลยอด จนทุกวันนี้ยังไม่เคยลองจริงๆ เลย

ทิ้งท้าย เพิ่มรูปซะหน่อยเพื่อความฟินของน้อง Mino ที่โดนไป 4 น้ำ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 28, 2022, 07:50:36 PM โดย zhhhhhh » บันทึกการเข้า

"Pussy destroyed เครื่องจักรทำลายล้างจิ๋ม" Elle Lee
karlongkar
AV DedicataR+ (VIP)
เสนาธิการเอวี
*

« ตอบ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 25, 2022, 02:36:05 AM »

ข้างล่างยังเลีย ข้างบนจะไปกลัวอะไรครับ ส่วนตัวก็คิดว่าแฟร์ๆดีนะ แถมถ้าถามมาอย่างนั้น ปฏิเสธไปมีแอบงอนแน่ๆ
007
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

ถ่างตาดู AV

« ตอบ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 25, 2022, 03:07:58 AM »

ฉากแบบที่ว่าจะเห็นได้ในหนังฝรั่ง ดาราชายแตกปากเสร็จ ดาราหญิงไล่จูบ ดาราชายวิ่งหนีเลย ฮา
tony99
AV Dedicator (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 25, 2022, 09:23:26 AM »

ชอบแนวนี้ครับ มันได้อารมณ์ดี
อันนี้แตกเสร็จเย็ดต่อด้วย ยิ่งมันส์

เท่าที่สังเกตแตกแล้วจูบต่อ เห็นเก็นจินซะส่วนมาก

ใครเจอหนังแนวนี้แนะลายแทงทีครับ Grin
sub1987
AV Devotor (VIP)

« ตอบ #4 เมื่อ: พฤษภาคม 25, 2022, 10:02:09 AM »

นักแสดงชายที่เล่นบทชาย-ชาย อยู่แล้วแค่นี้เรื่องเล็ก

แต่ถ้าเป็นผมผมไม่กล้านะ  Grin
ArcAngel

« ตอบ #5 เมื่อ: พฤษภาคม 25, 2022, 12:03:01 PM »

ถ้าเงินถึง คงเล่นได้ทุกบทบาท  Grin Grin
DoggyLover
Lustful Wild

พี่เย่อยังกะหนูเป็นวัวเป็นควาย

« ตอบ #6 เมื่อ: พฤษภาคม 25, 2022, 12:27:26 PM »

เคยแตกใส่ปากแฟน แล้วมันแกล้งมาจูบ

bigwore
AV Columnist

« ตอบ #7 เมื่อ: พฤษภาคม 25, 2022, 01:21:23 PM »

ผมชอบเวลาเสร็จแล้ว ผู้หญิงเก็บงานให้อีกครั้งจนชายแตกแล้วแตกอีก

thepuisunisa

« ตอบ #8 เมื่อ: พฤษภาคม 25, 2022, 03:05:35 PM »

ผมทำมาแล้ว น้ำของเราเองเนาะ555เคยชิมมาก่อนแฟร์ดี
ohm_pieng1982
ปืนโตจงเจริญ Arsenal จงเจริญ

« ตอบ #9 เมื่อ: พฤษภาคม 25, 2022, 03:48:35 PM »

ผมทำมาแล้ว น้ำของเราเองเนาะ555เคยชิมมาก่อนแฟร์ดี

ใช่ครับน้ำของเราเอง ทำได้อยู่แล้ว เพื่อความฟิน

แต่หนังแบบนางแบบโดนผู้ชายรุมหลายๆคน อมให้ผู้ชายแตกในปาก
หลังจากแตกแล้วผู้ชายอีกคนมาจูบปาก นับถือผู้ชายคนที่มาจูบปากต่อจริงๆ   

หน้า: [1] 2 3 4 พิมพ์