เมษายน 25, 2024, 09:31:36 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 2 [3] 4 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ว่าด้วยเรื่อง น้ำวิสุทธิ์ แตกปาก และการจูบ  (อ่าน 21929 ครั้ง)
2lane
AV Devotor (VIP)
วุฒิสมาชิกเอวี

« ตอบ #20 เมื่อ: พฤษภาคม 29, 2022, 04:05:59 PM »

นักแสดงบางคนก็เล่นหนังเกย์อยู่นะครับ ถ้าจะกินน้ำกันคงไม่แปลก ความมืออาชีพอ่ะ
pluggy
หื่นไร้ศิลปะ
*

« ตอบ #21 เมื่อ: มิถุนายน 04, 2022, 10:51:32 PM »

ผมเคยดูของฝรั่ง ยืนฉี่ใส่ปากจนล้น มันยังก้มไปดูดปากทันทีเลยแบบไม่ต้องรอให้กลืนให้หมด 5555555555

ในใจผมก็ได้แต่คิดว่า มันต้องทำขนาดนั้นเพื่ออะไร  Cheesy Cheesy Cheesy

ขนาดผมชอบมากนะ สาย piss drinking Golden Shower นี่ชอบมากๆ แต่เอาที่ภาพสวยงามพอนะ ไม่ได้ฮาร์ดคอถึงขั้นสกปรกเกินไป
Makiri
พยาธิตัวเหงียน
*

« ตอบ #22 เมื่อ: มิถุนายน 05, 2022, 12:23:31 AM »

นักแสดงหญิงยังกินน้ำผชตั้งหลายคนได้ นักแสดงชายที่น่าจะวรรณะต่ำกว่าก็คงไม่เหนือบ่ากว่าแรงมั้งครับ
bigwore
AV Columnist
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #23 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2022, 10:35:58 AM »

SOE 941 ไอกะ ยูเมโนะ ครับ
ซีนสุดท้ายที่เจอลุงอ้วนจอมเลียครับ พอลุงแกแตกใส่หน้าไอกะ ไอกะก็เลียเก็บงานให้
แล้วไอกะก็ลุกขึ้นมาจูบกับลุงต่อครับ

bigwore

« ตอบ #24 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2022, 10:37:17 AM »

รูปภาพเพิ่มเติม เพื่อความฟิน

tony99
AV Dedicator (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #25 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2022, 04:09:11 PM »

ซีนสุดท้ายที่เจอลุงอ้วนจอมเลียครับ พอลุงแกแตกใส่หน้าไอกะ ไอกะก็เลียเก็บงานให้
แล้วไอกะก็ลุกขึ้นมาจูบกับลุงต่อครับ

ขอบคุณครับสหาย
bigwore

« ตอบ #26 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2022, 04:59:44 PM »

อีกเรื่องคือ
SSNI-208 ไอกะ ยูเมโนะ ซีนสุดท้าย

zhhhhhh
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #27 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2022, 07:35:26 PM »

อีกเรื่องคือ
SSNI-208 ไอกะ ยูเมโนะ ซีนสุดท้าย

ขอบคุณครับ สำหรับการแบ่งปันเมื่อก่อนก็เห็นผ่านๆ ตาอยู่หลายเรื่องเหมือนกันแต่จำรหัสไม่ได้

เพิ่มเติมข้อมูลอีกซักหน่อย ถ้าเป็นฝั่งตะวันตก จะเรียกว่า Cum Kissing หรือ Sperm Kissing เพื่อใครชอบแล้วอยากไปหาดู ส่วนฝั่ง Japan ผมไม่ทราบว่ามีคำเรียกเฉพาะหรือป่าว ถ้าใครมีความรู้ภาษาญี่ปุ่นแนะนำกันได้นะครับ

มีคนทำ PMV รวมฉากแนวนี้เอาไว้นิดหน่อยถ้าใครสนใจก็ลองรับชมได้ครับ
https://www.playvids.com/aaLyJKiWXBs/mf-cum-kissing-cei-pmv
https://www.playvids.com/la_3XnzN52Z/mf-cum-kissing-cei-pmv

อันนี้ Iori Kogawa ราดหน้าแล้วจูบซ้ำ แต่ผมไม่ทราบรหัสครับ
https://www.playvids.com/nqg7PBYSfAU/awesome-guy-cum-kissing-girl-after-bukkake-sperm-jizz-face-kiss-man

ส่วนรหัสที่ผมนึกออกอีกเรื่องก็ DJE-061 แนวแตกปากครับ (Swallowing) มีฉากนึงมีคนคอยมาจูบทำความสะอาดให้

"Pussy destroyed เครื่องจักรทำลายล้างจิ๋ม" Elle Lee
zhhhhhh
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #28 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2022, 07:38:52 PM »

ตัวอย่างฉากจูบใน DJE-061
https://www.playvids.com/Pr4ID1_pRDi/airi-natsume-cum-swallowing-bukkake-and-cum-kissing

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 27, 2022, 07:42:02 PM โดย zhhhhhh » บันทึกการเข้า

"Pussy destroyed เครื่องจักรทำลายล้างจิ๋ม" Elle Lee
joker1331
หื่นไร้ศิลปะ
*

« ตอบ #29 เมื่อ: มิถุนายน 30, 2022, 01:46:25 PM »

เนื่องด้วยวันนี้ผมอยากดูหนัง 1vs1 ก็เลยคิดถึงเรื่อง ABP-601 ขึ้นมา ซึ่งเป็นหนัง 1vs1 ที่ผมชอบมาก

โดยเป็นการพบกันของ Mion sonoda VS Genjin และเรื่องนี้มี Uncen Leak ก็เลยได้เห็นอะไรหลายๆ อย่าง

พระเอกของเรานั้นจัดน้อง Mion ซะหอบ น้ำลายยืดเลย แต่นั้นไม่ใช่ประเด็นของวันนี้

โดยเรื่องที่ผมอยากตั้งคำถามกับทุกคนในวันนี้มาจากน้ำแรกของพี่ Genjin ที่แตกใส่ปาก
แล้วจากนั้นไม่ถึงนาทีพี่แก่ก็มาต่อน้ำสอง แล้วจูบปากแลกลิ้นกับน้อง Mino ต่อ

ตรงนี้ละที่อยากถามทุกท่านทั้งชายและหญิงว่า ถ้าท่านเป็นผู้ชายแล้วผู้หญิงเสนอมาว่าแตกปากได้นะแต่หลังจากแตกแล้วต้องยอมจูบแบบแลกลิ้น ท่านจะเอาไม หรือถ้าเป็นผู้หญิงแล้วมีผู้ชายมาเสนอว่าถ้ายอมให้แตกปากก็จะยอมจูบแบบนี้เอาไมครับ

ปล.ถ้าเป็นการซื้อกินคงหายาก ให้คิดบนพื้นฐานของคนรู้จักกันนะครับ
ปล.2 สาเหตุที่ต้องตั้งคำถามนี้เพราะมีบางคน ทั้งชายและหญิงกลัวน้ำอสุจิครับ ก็เลยอยากได้ความเห็นที่หลากหลาย

โดยความเห็นส่วนตัวผม ผมยอมนะครับ เพราะผมคิดว่ามันแฟร์ๆ ทั้งสองฝ่าย จริงๆ แล้วผมเคยเสนอแบบนี้กับน้องคนนึง น่าจะประมาณ 3 ปีก่อน ซึ่งน้องเค้าเปิดใจเรื่อง SEX พอสมควร แต่น้องเค้าไม่ไหว เค้าจะอวกตอนน้ำเข้าปากก็เลยอด จนทุกวันนี้ยังไม่เคยลองจริงๆ เลย

ทิ้งท้าย เพิ่มรูปซะหน่อยเพื่อความฟินของน้อง Mino ที่โดนไป 4 น้ำ

ชอบจังแนวแตกปาก แล้วต่ออีก 2 3 น้ำ แบบนี้ ไม่ทราบว่ามีแนะนำอีกไหมครับ ^^
หน้า: 1 2 [3] 4 พิมพ์