มีนาคม 29, 2024, 06:08:24 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 2 3 [4] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ว่าด้วยเรื่อง น้ำวิสุทธิ์ แตกปาก และการจูบ  (อ่าน 21655 ครั้ง)
zhhhhhh
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #30 เมื่อ: กรกฎาคม 01, 2022, 01:07:43 AM »

ชอบจังแนวแตกปาก แล้วต่ออีก 2 3 น้ำ แบบนี้ ไม่ทราบว่ามีแนะนำอีกไหมครับ ^^

หายากนะครับสำหรับผม เพราะผมแนว Gangbang+Anal แต่ก็นึกถึงอยู่อีกเรื่องนึงคือ 277DCV-199 น้อง Rima Arai ไม่รู้ว่าท่าน joker1331 ดูหรือยังนะครับ แต่เพื่อไว้สำหรับคนอื่นด้วยละกัน เรื่องนี้ 4 น้ำครับ แนวเยี่ยมบ้านน้อง Rima-chan พูดง่ายๆ คือโดนคาบ้านนั้นเอง แต่ก็ไม่รู้นะว่าจริงๆ แล้วน้อง Rima หรือพระเอกกันแน่นะที่โดนคาบ้าน 5555

Rima Arai

เรื่องมันเริ่มด้วยการพาชมที่พักน้อง แต่ข้ามไปเลยละกัน 5555

โดยน้ำแรกมันเริ่มที่น้องโดนจับกดกลางบ้าน แล้วก็แตกเฉี่ยวหัวน้องไป

จากนั้นก็โดนลากไปต่อน้ำสองที่เตียง อย่างเมามัน

น้ำสองกระสุนเริ่มหมด แต่มันก็ยังไม่หนำใจ เลยจัดน้ำสามอีกซักที

ระหว่างซอยน้ำสาม ก็มีการจูบแลกลิ้นกันไป ก็เข้ากับกระทู้พอดีคือแตกปากแล้วจูบต่อ
แต่น้ำสามนั้นเห็นได้ชัดว่าพระเอกเราน้ำจะหมดแล้ว

พอเสร็จน้ำสามพระเอกจึงไม่ไหว เหงื่อท้วมตัวเลยขอไปเข้าห้องน้ำก่อน แต่น้อง Rima นั้นไม่ยอมจะเอาน้ำสี่เลยไปลากพระเอกออกมา

พระเอกไม่รู้จะทำยังไง เลยเกี่ยวเบ็ดให้น้องไป 1 ที

แต่น้อง Rima นั้น ก็ยังไม่พอใจเลยตามไปโม๊คพระเอกต่อ เพื่อจะได้น้ำสี่ จนพระเอกไม่ไหวต้องขอเวลานอก 5555

น้องเลยหัวเราะ แล้วกลับไปนอนรอที่เตียง

จากนั้นไม่นาน....มั้ง พระเอกเลยกลับมาต่อน้ำสี่โดยมีการบิ้วน้องใหม่ซักหน่อยแล้วก็เสียบ
แต่ไม่เกิน 2 นาทีพระเอกก็แตก 55555 เรียกได้ว่าโดนน้อง Rima จัดหนักละมั้งแบบนี้

ปล.เรื่องนี้ไม่ได้แตกเข้าปากแบบเต็มๆ นะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 28, 2022, 07:39:14 PM โดย zhhhhhh » บันทึกการเข้า

"Pussy destroyed เครื่องจักรทำลายล้างจิ๋ม" Elle Lee
BigBoyBlue
ปลิงกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #31 เมื่อ: กรกฎาคม 02, 2022, 09:02:05 PM »

นักแสดงบางคนก็เล่นหนังเกย์อยู่นะครับ ถ้าจะกินน้ำกันคงไม่แปลก ความมืออาชีพอ่ะ

พวกนักแสดงชายที่ยืนโรงมานานนับสิบปี ดูดเจี้ยวมาแล้วทั้งนั้นครับ หนังพวก shemale ทั้งหลายก็ใช้พระเอกร่วมกับหนัง AV ธรรมดาเนี่ยแหละ
kkunurat
AV Dedicator (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #32 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2022, 08:27:02 AM »

นักแสดงบางคนก็เล่นหนังเกย์อยู่นะครับ ถ้าจะกินน้ำกันคงไม่แปลก ความมืออาชีพอ่ะ

พวกนักแสดงชายที่ยืนโรงมานานนับสิบปี ดูดเจี้ยวมาแล้วทั้งนั้นครับ หนังพวก shemale ทั้งหลายก็ใช้พระเอกร่วมกับหนัง AV ธรรมดาเนี่ยแหละ

ไม่เคยดูุหนัง shemale เลย ถ้านักแสดงชายต้องดูดเจี้ยวอย่างที่บอกด้วยนี่ ผมว่าหัวใจของนักแสดงชายเขามืออาชีพมากนะครับ
เหมือนจะดีที่ได้เอานางเอก jav ปกติ แต่ก็ต้องมีดูดเจี้ยวใน shemale ด้วย

bigwore
AV Columnist

« ตอบ #33 เมื่อ: กรกฎาคม 11, 2022, 11:50:26 AM »

mide 972 aoi ibuki ซีนสุดท้าย

zhhhhhh
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #34 เมื่อ: กรกฎาคม 11, 2022, 12:19:51 PM »

mide 972 aoi ibuki ซีนสุดท้าย

ตามลายแทงไปแล้วรู้สึกได้อารมณ์ ขออนุญาตเพิ่มอรรถรส ด้วยการช่วยลง Gif นะครับ

ปล.ขอบคุณครับสำหรับการแบ่งปัน ไว้ว่างๆ จะมารับชมครับ

"Pussy destroyed เครื่องจักรทำลายล้างจิ๋ม" Elle Lee
bigwore
AV Columnist

« ตอบ #35 เมื่อ: กรกฎาคม 13, 2022, 07:52:29 AM »

AVOP 423
Sarina Kurokawa ซีนสุดท้าย ลุงโทรุแตกในแล้วเลียที่จิ๋มที่นองด้วยน้ำรัก แล้วจูบนางเอกอีกทีครับ
แอดวานซ์สุด ๆ

gen12
นักสะสมเอวี
*

« ตอบ #36 เมื่อ: กรกฎาคม 14, 2022, 06:59:09 PM »

เคยถามแฟนดู แฟนว่าถ้ากับผมกลืนให้ได้ แต่ไม่อมนานๆมันอยากจะอ้วก คือถ้าเสร็จแล้วกลืนเลยไม่เป็นไร ส่วนเรื่องจูบต่อแฟนว่ามันก็จะอ้วกเหมือนกัน ยิ่งนานยิ่งรู้สึกคาวแต่ถ้าน้ำที่ปล่อยทุกวันจะจืดกว่าอมไว้ได้สักพัก
ส่วนถ้าต้องกินน้ำคนอื่นเยอะๆหลายคนติด แฟนว่ายอมให้แตกในยังยอมง่ายกว่า เพราะมันไม่ไหวรสชาติบางคนก็แย่มาก

หน้า: 1 2 3 [4] พิมพ์