มีนาคม 19, 2024, 10:13:23 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนๆเดินเกมส์Sexกันอย่างไรถ้าเราเสร็จแล้วแต่แฟนยังไม่เสร็จ  (อ่าน 2319 ครั้ง)
Yedterday
สหายร่วมหื่น
*

« เมื่อ: พฤษภาคม 28, 2022, 08:33:46 AM »

ถ้าเรามีsexแต่ผู้หญิงเธอเป็นคนเสร็จยาก ซึ่งเราก่อนเราจะเสียบเราก็ได้พยายามเล้าโลมกอดจูบนัวเนียและได้ทำการลงลิ้นให้ประมาณครึ่งชั่วโมงจนแฟนเราอยาก แล้วยอมให้เราเสียบแล้ว พอเราแล้วซอย(แบบไม่ได้เร่งเกมส์อะไรทำไปเรื่อยๆ)เรา10-15นาทีเสร็จ ถ้าเร่งเครื่องใส่จะประมาณ5นาทีเสร็จ แต่ว่าปัญหาคือแฟนไม่เสร็จและเราใช้วิธีตามมาเลียมาแยงให้จนเธอเสร็จคือจริงๆเต็มใจทำให้นะ ซึ่งในความเป็นจริงพอเราเสร็จแล้เราก็ไม่ค่อยไหวอยากเพราะมันพึ่งเสร็จอยากเบรคสักหน่อย ซึ่งบางครั้งก็ลองเลี้ยงไว้นะแบบจะเสร็จแล้วหยุดแป๊บนึงแล้วค่อยมาทำต่อแต่มันก็ได้ไม่นานมากนัก เลยอยากได้คำแนะนำเผื่อไว้เป็นทางเลือกอื่นๆในการมีSexครับ
xsundark
AV Dedicator (VIP)
วุฒิสมาชิกเอวี

« ตอบ #1 เมื่อ: มิถุนายน 10, 2022, 08:06:24 PM »

ลอง sextoy ไหมครับ
Rock Shit
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #2 เมื่อ: มิถุนายน 12, 2022, 12:09:25 PM »

เหมือนกันเลยครับบางทีเย็ดจนจู๋ไม่แข็งแล้วแฟนยังไม่เสร็จเลยครับ
แล้วผมต้องนอนใช้นิ้วให้เกือบทั้งคืน
rasputin
ปลิงควาย
*

« ตอบ #3 เมื่อ: มิถุนายน 13, 2022, 01:50:35 PM »

ลองให้ท่าที่ผู้หญิงเสร็จง่ายครับ พวก women on top ให้ผู้หญิงเสร็จก่อนแล้วเราค่อยรัว
Yedterday
*

« ตอบ #4 เมื่อ: มิถุนายน 14, 2022, 12:20:30 AM »

ลอง sextoy ไหมครับ
น่าสนใจครับ เดี๋ยวลองดู
Yedterday
*

« ตอบ #5 เมื่อ: มิถุนายน 14, 2022, 12:23:29 AM »

เหมือนกันเลยครับบางทีเย็ดจนจู๋ไม่แข็งแล้วแฟนยังไม่เสร็จเลยครับ
แล้วผมต้องนอนใช้นิ้วให้เกือบทั้งคืน
สู้ๆครับ ลองหาวิธีกันดู
Yedterday
*

« ตอบ #6 เมื่อ: มิถุนายน 14, 2022, 12:33:25 AM »

ลองให้ท่าที่ผู้หญิงเสร็จง่ายครับ พวก women on top ให้ผู้หญิงเสร็จก่อนแล้วเราค่อยรัว
เดี๋ยวลองดูครับ
BankVee
ผู้ชำนาญการเอวี

« ตอบ #7 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2022, 04:35:27 PM »

ปกติแฟนเสร็จเยอะกว่า และแตกในตลอด ตอนผมเสร็จผมจะแข็งได้อีกสักพัก ทำให้แฟนขย่มต่อจนเสร็จได้

และผมมักจะทำให้แฟนเสร็จด้วยนิ้วหรือลิ้นก่อนเสียบทำให้อารมณ์แฟนค่อนข้างถึงเลยเสร็จทุกครั้งที่มีเซ็กกัน ปัญหานี้เลยไม่ค่อยมีครับ

แต่นานๆทีก็จะมีเคสที่แฟนไม่อิ่ม ก็ใช้ดิลโด้ นิ้ว ลิ้นช่วยไป บางครั้งแข็งอีก ก็ยกสอง แต่หลังๆมาได้แค่ยกเดียว นานๆทีถึงจะเบิ้ลได้
rinkoman
วุฒิสมาชิกเอวี
**

« ตอบ #8 เมื่อ: มิถุนายน 26, 2022, 03:29:51 PM »

ปกติผมจะใช้ลิ้นให้เค้าเสร็จก่อน 1 ยกค่อยสอดใส่ พอสอดใส่ถ้าเค้าจะเสร็จก็ค่อยเสร็จพร้อมกัน แต่ถ้ายังไม่เสร็จก็จะใช้ลิ้นต่อให้อีกรอบจนเสร็จ
mashupmen
ปลิงกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #9 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2022, 08:40:19 AM »

ถ้าให้แนะนำตั้งแต่เริ่มต้นเบสิคก็เล้าโลมครับ คือเวลาเล้าโลมก่อนเริ่มแต่ละคน ยาวนานไม่เท่ากันนะ
ให้สังเกตจากน้ำหล่อลื่นของแฟน ถ้าแบบว่าแฉะมากๆ เหมือนฉี่แตก ก็คือนางไม่ไหวละเเหละ ให้สอดใส่ได้เลย ไม่นานก็เสร็จ

ส่วนในเรื่องของการสอดใส่ ผู้หญิงแต่ละคนก็ชอบไม่เหมือนกันนะ
อย่างแฟนผม จะชอบให้บดขยี้มากกว่า ก็คือเอาน้องชายเสียบเข้าไปลึกๆ
ละขยับไม่ต้องเยอะ เน้นบดแรงๆ เน้นๆ แปปเดียวนางก็เสร็จละ

ข้อดีของการทำแบบนี้คือ ฝั่งผมอะจะเสร็จยาก และอึดมากๆ
เพราะระยะการเสียดสีเข้าออกจะน้อย

แต่ตอนสอดใส่ก็ต้องจับจุดให้ได้ก่อน ว่าเราแหย่ไปลึกแค่ไหนละแฟนเสียว
พอเจอจุดนั้นแล้ว ก็ไม่ต้องขยับเยอะละครับ เน้นกดเน้นบี้ไปเลย
แบบนี้เราก็จะเสร็จช้าลง ละก็มีสิทธิที่แฟนจะเสร็จก่อน

ส่วนในเคสถ้าเราเสร็จก่อนแฟนจริงๆ
ก็อย่างที่เม้นบนๆ บอกลอง Sextoy ก็ได้ครับ
แต่ระหว่างที่เล่น Sextoy เราก็คอยเล้าโลมเรื่อยๆ

อีกทางก็คือช่วยตัวเองก่อนมี sex กับแฟน 1 วัน ไปเลยครับ
หรือถ้าอึดหน่อย ก็เอาน้ำออกก่อนหน้าสัก 4 - 6 ชั่วโมงครับ
ผมว่าจะทำให้ฝั่งเราเสร็จยากขึ้นนะ
หน้า: [1] พิมพ์