มีนาคม 19, 2024, 05:30:59 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนๆช่วยตัวเองอาทิตละกี่ครั้งครับ แล้วพักกี่วันต่อครั้ง  (อ่าน 1475 ครั้ง)
tadiano
AV Dedicator (VIP)
ผู้ชำนาญการเอวี

« เมื่อ: มิถุนายน 07, 2022, 02:05:11 PM »

แต่ก่อนสมัยมัธยม ชักแทบทุกวันเลยครับ วันนึง 3 รอบก็มี พอเลยวัยรุ่นมาตอนนี้ 28 ก็ยังชักยุทุกอาทิต แต่ไม่บ่อยเหมือนก่อนละ
ชักครั้ง 1 จะทิ้งช่วงไป 3 วัน ให้หำได้พัก เพราะผมชักทีเกิน 3 ชม บางครั้ง 5 ชม อารมแบบท่องเว็บไปเรื่อย มือก็กำไปเรื่อย
ชักจนแสบผิวหำ จนเจ็บหัวคอย 555 คือถ้าชักติดๆกัน พัก 1-2 วัน มันยังเจ็บๆแสบๆคอยยุ จะชักไม่สนุก

กระป๋องผมก็มีนะ แต่บางทีมันไม่สะดวก ส่วนมากจะหยิบมาใช้ตอนที่ต้องการแตกจริงๆ คือชัก 1 นาทีแตกใส่กระป๋องไปเลย
ถ้ามาใช้ตอนท่องเว็บมันแกะกะ มือสะดวกกว่า  แต่กระป๋องจะดีกว่ามือตรงที ไม่ทำให้คอยเราแสบหรือเจ็บ

อาบอบนวดก็ไปนะครับ ถ้ามีตัง แล้วคือผมชักบ่อย ชักนาน เวลาไปเอาหมนวด ผมเยด 1 ชม แบบไม่แตกได้เลย พอจะแตกก็ผ่อน จนหมอนวดด่า 555 คือใส่ถุงมันก็ลดความเสียวลง มันเลยคุมการแตกได้ง่าย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 07, 2022, 02:09:00 PM โดย tadiano » บันทึกการเข้า
Ganbare
โอตาคุเอวี
*

« ตอบ #1 เมื่อ: มิถุนายน 07, 2022, 03:06:06 PM »

ผมว่าเวลาเข้าเว๊บมีชั่วโมงขึ้นทุกคน ไม่เหมือนสมัยยังไม่20 วัยนั้นรัวมือนาทีเดียวยังทำ
tadiano
AV Dedicator (VIP)

« ตอบ #2 เมื่อ: มิถุนายน 07, 2022, 08:55:15 PM »

ผมว่าเวลาเข้าเว๊บมีชั่วโมงขึ้นทุกคน ไม่เหมือนสมัยยังไม่20 วัยนั้นรัวมือนาทีเดียวยังทำ

ตอนนี้ 28 บางวัน รัวยาว 5 ชัวโมงก็มี แบบทิ้งช่วงนานหลายอาทิตไม่ได้ชัก มันเลยมีอะไรดูเยอะ 555 ทวิต เทเลแกรม vk AV เยอะไปหมด 55
Ganbare
โอตาคุเอวี
*

« ตอบ #3 เมื่อ: มิถุนายน 08, 2022, 12:04:20 AM »

ตอนนี้ 28 บางวัน รัวยาว 5 ชัวโมงก็มี แบบทิ้งช่วงนานหลายอาทิตไม่ได้ชัก มันเลยมีอะไรดูเยอะ 555 ทวิต เทเลแกรม vk AV เยอะไปหมด 55

เจ็บหัวควยครับงี้ แดงแปร๋ด
จุ๋มจิ๋ม
*

« ตอบ #4 เมื่อ: มิถุนายน 08, 2022, 12:47:41 AM »

อั้นไว้ให้ขีดพลังเต็มสัก 3-4 วัน
แล้วกระหน่ำ​ของเล่นดีดีให้มันส์​สุด กี่ชม.ก็ได้แล้วแต่ว่าง
แบบนี้ไม่โทรม ไม่เพลีย แถมบรรเทิงหรรมโคตร ๆ
asdfstory
ปลิงควาย
*

« ตอบ #5 เมื่อ: มิถุนายน 08, 2022, 09:51:24 AM »

ปกติผมจะชักวนเว้นวันครับผม แล้วก็ชักครั้งนึง3-4ชม.เหมือนกันเลย คือดูเว็ปไปเรื่อยๆ ชักไปเรื่อยๆ จะแตกก็หยุด แล้วก็ชักใหม่ บางทีก็เอาของเล่นมาเล่นไปด้วย แต่ถ้าเล่นของเล่นจะแตกไวกว่ามากๆ ถึงจะพยายามทนแล้วก็เหอะะ 555 แต่ตอนเล่นของเล่นแล้วไม่เจ็บควยเท่าตอนเล่นมือจริงๆครับ มันมีเจล แต่ให้มาใส่เจลชกทุกคร้งก็ขี้เกียจถึงมนจะโคตรเสียวควยเลยก็เหอะ
maload ผํ้ต้องการรับจ้างทำซับหนัง
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #6 เมื่อ: มิถุนายน 08, 2022, 06:52:36 PM »

นับไม่ถ้วน พุดจืงนะ

ประวัติศาสตร์การดูหนังของข้าพเจ้า https://lastnightav.blogspot.com/
เราต้องการรับจ้างทำซับหนังเรื่องต่างๆ  ยกเว้นหนังดึบิ้ว
พีเอ็มคุยกันเล่นได้
golfkung01
ปลิงควาย
*

« ตอบ #7 เมื่อ: มิถุนายน 09, 2022, 04:30:59 PM »

ขึ้นอยู่กับความเงี่ยน ไม่สม่ำเสมอเสมอเลยผม บางทีหยุดไป2-3วันครั้ง บางทีเงี่ยนมาก3รอบติดต่อกัน3วัน
xzeed
สหายร่วมหื่น
*

« ตอบ #8 เมื่อ: มิถุนายน 20, 2022, 05:04:00 PM »

วันเว้นวัน เว้นสองวัน บางช่วงก็ทุกวัน แล้วแต่อารมณ์​และทรงผม  Grin
หน้า: [1] พิมพ์