มีนาคม 28, 2024, 03:21:41 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: รีวิว : กระทู้แจกหนังอันเซ็นฯ 1pondo ในห้อง VIP สูงสุด  (อ่าน 21007 ครั้ง)
mhudom
หมู่เฮาชาว AVC
AV Moderator
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด
*

« เมื่อ: มิถุนายน 14, 2022, 08:03:42 PM »

สืบเนื่องมาจาก กระทู้นี้ครับ หัวข้อที่อยู่ในห้อง VIP Highly Premium Secret  โดยท่าน Uncen_Rider

เนื่องด้วยน้ำใจจากท่าน Uncen_Rider นะครับ
ทำให้ท่านประธานตั้งใจจะโปรโมทกระทู้นี้ เพื่อเชิญชวนอีกหลายๆ ท่าน
ที่ยังไม่ตัดสินใจเข้าร่วมเป็นสมาชิกบอร์ด

คราวที่แล้ว เราได้ทำการรีวิว โปรแกรมโหลดตรงจาก R18 โดยท่าน xgnxgn ไป
ซึ่งมันก็ทำให้เราสะกิดใจ กับประสบการณ์ส่วนตัวว่า
กลุ่มคนที่ดูหนังโป๊เนี่ย มันจะมีคนอยู่แบบหนึ่ง ที่ไม่ค่อยให้ความสนใจหนังเอวีญี่ปุ่น แบบมีเซ็นเซอร์เท่าไหร่
ซึ่งแน่นอนว่า ในบรรดาเพื่อนสมาชิกร่วมบอร์ด และบุคคลทั่วไป ที่แวะเวียนเข้ามาในบอร์ดเรา
ย่อมมีคนที่มีลักษณะแบบนี้ รวมอยู่ด้วย ดังนั้น โปรแกรมโหลดตรงจาก R18 ก็คงไม่โดนใจท่านเหล่านั้นเท่าไหร่

คงอารมณ์ประมาณนี้

ซึ่งท่านประธานเอง ก็เล็งเห็นในจุดนี้ เลยเกิดเป็นกระทู้นี้ขึ้นมาครับ

สำหรับเพื่อนๆ ที่เป็นระดับ DEDICATOR อยู่แล้ว สามารถเข้าไปดูได้เลย ที่ห้อง VIP Highly Premium Secret

ส่วนเพื่อนๆ ที่ยังมียศไม่ถึง รวมทั้งท่านใดๆ ที่กำลังลังเลกับการเข้าร่วมเป็นสมาชิกอยู่
ผมขอนำเสนอให้เห็นภาพนะครับ
และขอ ออกตัวไว้ก่อนว่า ผมเอง ไม่ได้มีความเชี่ยวชาญในการในงาน terabox ที่ ไฟล์ถูกอัพไว้แต่อย่างไร
แต่ก็ได้เข้าไปทำการศึกษามา แค่พอให้โหลดไฟล์ออกมา เพื่อมารีวิวบอกกล่าวกันได้
หากผิดพลาดตรงไหน ก็ขออภัยนะครับ

และหากวิธีการของผมมันดูเวิ่นเว้อ แล้วเพื่อนๆ ท่านใด มีวิธีการที่สะดวก รวดเร็วกว่า
ก็สามารถมาแชร์ และร่วมตอบคำถามของเพื่อนสมาชิกได้

เริ่มกันเลยนะครับ
ท่าน Uncen_Rider ได้โพสต์ Link ไว้ให้แล้ว ตามหัวข้อในรูปด้านบน
เข้าไปก็จะเจอแบบนี้ กดเข้าไปที่ Link ได้เลย
ส่วน Pass ก็ลากเม้าท์ ทำไฮไลท์ไป มันก็จะขึ้นมาเอง

เข้าไปแล้ว มันจะขึ้นแบบนี้นะครับ
ให้เราเอา Pass มาใส่ในช่องด้านล่าง

มันจะมาโผล่หน้านี้ ให้เราคลิกต่อที่ Folder สีเหลือง

มันจะมีไฟล์ รอให้เราเลือกโหลดครับ เราก็ติ๊กไว้ ซักไฟล์ แล้วกด Download

ในตอนนี้ มันจะยังโหลดไม่ได้นะครับ ในกรณีของผม ผมไม่มีแอคเคาท์ ของ terabox ด้วย
แต่ผมใช้ gmail ของตัวเอง log in เข้าไปครับ ท่านใด ที่ใช้ gmail เหมือนกัน ก็ตามวิธีมาได้

Log in แล้ว มันจะโหลดได้ครับ ให้เรากด โหลดอีกที มันจะขึ้นแบบนี้ เราก็กดที่ continue download ตามรูป

กรณีของผม ผมใช้ IDM ครับ มันก็จะเด้งขึ้นมา อัตโนมัติ
เรียบร้อยแล้ว เราก็โหลดไป

เมื่อเสร็จแล้ว ไฟล์จะไปอยู่ตามที่เราตั้งค่าไว้ ตอนโหลด IDM
อย่างของผมนี่ ไปอยู่ที่ โฟลเดอร์ Download > Video

ว่าแล้วก็โชว์ให้ดูกันหน่อย หวังว่า คงจะถูกใจ สายอันเซ็น
ทำให้ตัดสินใจได้ง่ายขึ้น ไม่ว่าจะอยู่ในอิริยาบถไหน ภาพก็คมชัด

ชวนผู้ไปเที่ยวถ้ำ ก็ชัด

กินซีฟู้ดก็ชัด

ฝึกยุทธ์ก็ชัด

คุณลักษณะต่างๆ ของไฟล์

เนื้อความที่ท่าน Uncen_Rider ได้โพสต์ไว้ ขอนำมาให้เพื่อนๆ ได้ดูกัน
คนที่ยศยังไม่ถึง กับคนที่ ไม่ได้เป็นสมาชิก เข้าไปดูไม่ได้ จะได้รู้ว่า มันจะมีอะไรบ้าง

ส่วนตัวก็มองว่า ท่าน Uncen_Rider คงจะทุ่มเท กับกระทู้นี้มาก
คาดว่า จะมีอะไรมาเติมอีกเยอะๆ เพื่อนสมาชิกที่ มีไฟล์อยู่ ก็นำมาแบ่งปันกันได้
ณ. เวลานี้ กำลังทำขั้นตอนไหนอยู่ ก็มีอัพเดทให้รู้เป็นระยะ
ยังไงซะ คงมีการอัพเดท ไปเรื่อยๆ อย่างน้อยก็จนกว่า ไฟล์หนังในครอบครองจะหมด
เอาคร่าวๆ แค่ที่ลง Status ไว้ ก็ร่วม 500 กว่า ไฟล์ เกือบ 1 TB แล้ว สุดจริงๆ

หวังว่า จะเป็นอีกหนึ่งออฟชั่น สำหรับคนที่กำลังลังเลในการตัดสินใจอยู่
คนที่กำลังคิดจะอัพเกรดยศ คนที่กำลังมองหาหนังอันเซ็น เห็นจะๆ ทุดสัดส่วน
เอาไปใช้ตัดสินใจกันนะครับ

ส่วนเพื่อนสมาชิกที่ยศ อยู่ในระดับสูงสุดแล้ว
หากอยากจะช่วยเหลือบอร์ดเพิ่มเติม ก็สามารถทำได้นะครับ
ร่วมกันแชร์ คนละเล็กละน้อย ก็เป็นพลังอันยิ่งใหญ่ได้

แถมฮะ...
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 18, 2022, 04:11:40 PM โดย AVC Presidente » บันทึกการเข้า

อาวุธใหม่ ปลดปล่อยไฟล์หนังสู่ HDD ของคุณ
หนังใหม่เดือนชนเดือน , หนังเก่าที่เคยพลาดไป
ด้วย ExtMatrix สำหรับ VIP++ เท่านั้น
https://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=237325.0
STM'o
AV Dedicator (VIP)
เหลือบไร

« ตอบ #1 เมื่อ: มิถุนายน 16, 2022, 01:16:01 AM »

ยอดเยี่ยมเลยครับท่านประธาน แล้วจะแวะไปชมนะครับ

ถ้าให้ดี มีติดดาวหนังยอดนิยมด้วยคงจะดีครับ
mizuirO
AV Distinctive (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #2 เมื่อ: มิถุนายน 16, 2022, 02:43:25 AM »

ขอบคุณมากสำหรับข้อมูลครับ ผมอยากสมัครนานแล้วครับ แต่ยังไม่สะดวกเรื่องสภาพการเงินสักเท่าไร สำหรับหลายๆท่านมันอาจจะไม่ได้เยอะมากหรอกครับ แต่ผมไม่อยากสมัครแล้วติดขัดเรื่องการเงิน ไว้มีโอกาสผมจะจัดการสมัครแน่นอน
ปล. จุดประสงค์ของผมหมายถึงระดับ Dedicator นะครับ

Mio Ichikawa
kkunurat

« ตอบ #3 เมื่อ: มิถุนายน 16, 2022, 07:06:14 AM »

สุดยอดมากเลยครับ
ขอบคุณสำหรับการแบ่งปัน เสริมสร้างความมั่นคงของเว็บ
รวมถึงการรีวิวด้วย เห็นภาพเลยครับ

ผมก็ใช้ Terabox อยู่ ได้ความจุฟรีอยู่ที่ 1TB เอาไว้เป็นแหล่งสำรองจาก Mega, google drive และ HDD ครับ

เดี๋ยวไปศึกษาวิธีสั่งแชร์ และทะยอยอัพโหลดเพิ่มมาแบ่งปันครับ

ปล. * แต่หนังผมอาจจะมีไม่เยอะ และเป็นแบบเฉพาะทางแค่ไม่กี่คน
ก็ถือว่าแชร์สำหรับผู้ที่สนใจละกันครับ

hamii
เสนาธิการเอวี

« ตอบ #4 เมื่อ: มิถุนายน 16, 2022, 11:00:01 AM »

ของดีจริงครับ คอนเฟิร์ม  Grin
Ruktory
AV DecadonoR++ (VIP)
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #5 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2022, 10:54:38 PM »

ของดีจริงๆ ครับ เดี๋ยวต้องตามเก็บเข้าคลังบ้าง

ขอบคุณมากๆ ครับ
kutzuo

« ตอบ #6 เมื่อ: มิถุนายน 19, 2022, 01:08:51 PM »

Thank you 
AVC Presidente
Anti-Capitalism !!!
AV Master
*

ประธานาธิบดีแห่งสาธารณรัฐเอวีซี

« ตอบ #7 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2022, 06:00:56 PM »

ขอบคุณท่าน mhudom สำหรับรีวิวดี ๆ อีกแล้วครับ

ส่วนท่าน Uncen_Rider ก็สุดหนึ่งในตองอูมากๆครับ

ปล. ตอนนี้ 2019-2020-2021 ครบ collection แล้ว สถานีต่อไปรอลุ้น 2018 ลงมาครับ

AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ วานเพื่อน ๆ ช่วยกดติดตามด้วยนะ ==>  
รักเวบนี้ ชอบเวบนี้ เชิญบริจาคสนับสนุนค่าเซอร์เวอร์ของเวบ เพื่อให้สังคมเอวีเข้มแข็งอยู่ได้ต่อไป สังคมแห่งการให้โดยไม่หวังผลตอบแทน
headiz
AV DecadonoR++ (VIP)
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #8 เมื่อ: มิถุนายน 24, 2022, 09:25:43 AM »

สุดยอดครับ ขอบคุณมาก  Grin

กาเม มอระนัง ทุกขัง โลเก...(กามตายด้านเป็นทุกข์ในโลก)
LoveSeeAssGirl
AV Distinctive (VIP)
ผู้ชำนาญการเอวี

« ตอบ #9 เมื่อ: มิถุนายน 24, 2022, 08:17:18 PM »

ค่ายที่หนึ่งuncengเลย
หน้า: [1] 2 พิมพ์