มีนาคม 29, 2024, 02:28:00 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามเรื่องการดาวน์โหลดหนังจาก dmm.co.jp ครับ  (อ่าน 511 ครั้ง)
lovver
พยาธิตัวเหงียน
*

« เมื่อ: มิถุนายน 19, 2022, 12:42:51 AM »

ผมเพิ่งลองได้ซื้อหนังเป็นครั้งแรกจากทางเว็บ แต่สรุปพอชำระเงินเเละดาวน์โหลดมาแล้ว ผมเพิ่งจะรู้ว่า
มันดันเป็นไฟล์ .dcv และต้องเล่นผ่าน dmm player ที่โหลดมาจากเว็บเค้าได้อย่างเดียวเท่านั้น
คือผมอยากจะ stream ดูทางทีวี อะไรก็ไม่ได้  ผมไม่ได้เช็คก่อนซื้อ นึกว่าจะมาเป็น mp4, avi, หรือ wmv

01. ใครเจอแบบนี้แล้วบ้างครับ? มีวิธีแก้ยังไงบ้าง
02. ไม่ทราบว่าผมสามารถ convert เป็นไฟล์อื่นได้ไหม ผมได้ลองพยายาม covert ด้วย vlc media player ก็ทำไม่สำเร็จ

ใครมีข้อแนะนำ รบกวนด้วยครับ พอดีเป็นมือใหม่    Cry
ขอบคุณครับ
WhiteDuck
AV DecadonoR++ (VIP)
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #1 เมื่อ: มิถุนายน 19, 2022, 09:52:40 AM »

ติดDRMครับ ปกติหนังใหม่ที่เราโหลดเถื่อนทุกวันนี้ส่วนใหญ่มาจากเว็บจีนที่เขาแกะDRMเรียบร้อยแล้ว หรือไม่ก็RIPจากแผ่นโดยตรงเลย ส่วนตัวผมไม่มีความรู้เรื่องพวกนี้ก็ใช้FirefoxเปิดR player ของ R18นี่แหละครับ หลบdrmได้อยู่ แล้วหาโปรแกรมอัดวิดีโอช่วงที่อยากเก็บเอาไว้

เห็นในนี้บอกว่าเปิดผ่าน chromecast กับ tv ได้นะครับ อาจจะต้องโหลดตัวplayer มันในทีวีรึปล่าว

FACIAL IS LOVE,FACIAL IS LIFE
Semen Beam
https://mega.nz/file/Yl02HSKA#vpJlvMIrPdfZEMidSKR5M3ANPABvsVNxId0iOqnwXO8

ลิสต์รวมหนังแตกใส่หน้าของพี่แว่นได้ที่DM
lovver
พยาธิตัวเหงียน
*

« ตอบ #2 เมื่อ: มิถุนายน 19, 2022, 10:35:19 AM »

ขอบคุณที่ช่วยตอบครับ  Cool

ถ้าเป็นไปได้อยากหาวิธีแปลงไฟล์ให้ได้ครับ  แหม่ เข้าใจนะครับว่าเค้าป้องกันคนเอาไปทำขายต่อ แต่สำหรับ
อย่างผมที่เป็นแค่คนดู ก็คิดว่าไหนๆเสียเงินไปแล้วก็น่าจะมีสิทธเอาไปใช้เปิดที่ไหนเครื่องเล่นอะไรก็ได้มากกว่า
หน้า: [1] พิมพ์