เมษายน 17, 2024, 12:25:33 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: รีวิว: SSIS184 : เก่งการเด้า เข้าใจปัญหา ( Kano Yura )  (อ่าน 8965 ครั้ง)
mhudom
หมู่เฮาชาว AVC
AV DecadonoR++ (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด
*

« เมื่อ: มิถุนายน 19, 2022, 09:30:14 PM »

ปกจ้ะ

Character and Cast
ยูระ : Kano Yura
ยาโนะ : Shinji Yano

เรื่องมันเริ่มต้นที่ นายยาโนะ หนุ่มหน้ามึน ที่กำลังว่างงาน หลังจากไปชกหัวหน้าจนโดนไล่ออก
แถมแฟนยังมาบอกเลิกอีก ยาโนะที่อยู่ว่างๆ ก็มีเรื่องสนุกให้ทำ เมื่อห้องตรงข้ามที่ว่างอยู่เสมอ
มีคนย้ายเข้ามาจนได้ เป็นคู่สามีภรรยาต่างวัย ที่คุณสามีดูเจ้ากี้เจ้าการไม่เบา

เวลาว่างๆ ยาโนะมักจะแอบมองสาวเจ้าเสมอ  ​แม้จะไม่รู้ว่าเธอชื่ออะไร
และบางทีก็เหมือนเธอจะรู้ตัว

เวลาผ่านไปครับ ก็มีดราม่าเกิดขึ้นจนได้ เมื่อคุณสามีไปเจอว่า
เธอซื้อลิปสติกอันใหม่มา ก็ต่อว่าต่อขานอย่างรุนแรงทันที

เล่นเอาสาวเจ้าซึมไปเลย ช่างไร้เหตุผลสิ้นดี

นอกจากนี้แล้ว ก็เรื่องชวนงง อีก คือ ฝ่ายภรรยาต้องเปิดเกมรุกชวนปี้กันก่อน
แต่คุณสามีกลับแสดงท่าทีรำคาญ ถอดกางเกงออกอย่างหงุดหงิด กะทำแบบขอไปที

เหตุการณ์ต่างๆ นี้ ทำให้ยาโนะ ที่ยังไม่รู้ชื่อเธอด้วยซ้ำ อดที่จะเป็นห่วงเธอไม่ได้

อยู่มาวันหนึ่งครับ แม่สาวน้อยก็ส่งเสียงกรี๊ดกร๊าด อันเนื่องมาจากแมลงสาบ
ทำให้ยาโนะ ต้องขันอาสาไปจัดการให้

เสร็จงานแล้ว สาวน้อยก็ขอเลี้ยงชาซักแก้วครับ ระหว่างพูดคุยกันอยู่
เธอก็หลุดปาก ความเฮี้ยบของสามีออกมา เข้าใจว่าคงจะเก็บกดมาก

อาทิเช่น เขาไม่ยอมให้เธอแต่งตัวสวยครับ เพราะกลัวจะมีหนุ่มมาติด

หลังนั่งฟังชีวิตรันทดของสาวน้อยมาพักหนึ่งครับ ยาโนะก็อดไม่ได้ที่จะปลอบใจเธอ

จะว่าไป โดยรูปการ มันคือการข่มขืนนะครับ แต่แม่สาวน้อยก็ไม่ได้ขัดขืนอะไรมาก
แค่ ออกแอ๊คติ้งพอเป็นพิธี

ว่าแล้วก็เสร็จกันไปครับ

เวลาผ่านไปครับ ดูเหมือนสาวน้อยจะไม่ได้ติดใจเอาความเท่าไหร่
และด้วยความที่ เธอยังไม่มียาฆ่าแมลงไว้พิฆาตกาจั๊วะ ยาโนะก็ขันอาสาไปซื้อมาให้

เรียบร้อยแล้วก็ต้องเก็บค่าบริการกันซะหน่อย

และแล้วอยู่มาวันหนึ่ง ก็มีดราม่าเกิดขึ้นอีกจนได้ เมื่อคุณสามีโทรมา แล้วสาวน้อยไม่ได้รับสาย
เขาจึงต่อว่าเธออย่างหนัก ตอนนี้เองที่ ยาโนะ เพิ่งจะได้รู้ว่า เธอชื่อ ยูระ นั่นเอง

ยังครับ แค่นี้ยังไม่พอ ตกเย็นคุณสามีไปเจอยาฆ่าแมลงที่ยาโนะซื้อมาฝาก
แต่เขาเข้าใจผิดว่า ยูระออกไปซื้อมา ซึ่งเขาได้สั่งห้ามนักหนา ไม่ให้เธอออกไปข้างนอก

ยูระก็ได้แต่ส่ายหน้า ทำให้คุณสามีโกรธมาก ที่เธอยังปากแข็ง

ในที่สุดก็มีการลงไม้ลงมือไปหนึ่งดอก

มันช่างเป็นซีนที่ดราม่ามาก ทำกับน้องเขาแบบนี้ได้ยังไง

เช้าวันรุ่งขึ้นครับ ยูระเหมือนจะสติหลุดไปแล้ว ยิ่งทำให้ยาโนะ เป็นห่วงเธอมากขึ้น
จะว่าไป ผมว่า ตัวละครยูระนี่ ดูจิตๆ อยู่เหมือนกัน คงเพราะโดนกดดันมากนาน

สาเหตุก็มาจากคุณสามีนั่นเอง ที่หึงไม่เข้าท่า ห้ามไม่ให้เธอคบใคร ไม่ให้ไปไหน
แต่ตัวเอง กลับไม่มีเวลาให้เธอด้วย

ยาโนะ พยายามจะให้เธอกล้าออกจากเซฟโซนครับ ซึ่งยูระไม่กล้าในตอนแรก
แต่สุดท้าย ก็ยอมออกมาจนได้

ทันใดนั้น คุณสามีก็กลับมาครับ เขาเดินหายูระไปทั่วบ้าน แต่หาเท่าไหร่ก็ไม่เจอ
ยิ่งทำให้เขาอารมณ์เสียมากขึ้น

แต่ยูระก็ไม่สนใจแล้วครับ ระหว่างนี้ เราจะเห็นเขา เดินไปเดินมาเป็นแบล็คกราวน์อยู่ฉากหลัง
พร้อมเสียงบ่น โวยวาย

เมื่อหาไม่เจอ เขาก็โทรหาครับ แต่คราวนี้ ยูระไม่ยอมลงให้เขาอีกต่อไป
พร้อมทั้งตัดสายทิ้งไปเลย

เมื่อเขาไม่รู้ว่าเมียอยู่ที่ไหน ก็ยิ่งโวยวายหนักขึ้น จนเสียงดังมาถึงห้องของยาโนะ
ตอนนี้ ไม่มีใครสนใจเขาอีกแล้ว

ยูระตัดสินใจอยู่กับยาโนะทั้งคืนครับ ปี้กันอย่างมันส์

เช้าวันรุ่งขึ้น ยูระเห็นคุณสามีซังกะตาย ไม่ได้นอนทั้งคืน ก็ตัดสินใจกลับไปหา
หนังไม่ได้บอกว่าเป็นไง แต่คาดว่า เขาคงไม่กล้าลงไม้ลงมือกับเมียอีกแล้ว
จริงๆ แล้ว เขาก็น่าจะรักเมียนะครับ แต่หึงโหดไปหน่อย

สุดท้ายหนังก็จบลงตรงที่ ยาโนะเป็นฝ่ายย้ายออกไปเอง เพราะยูระเลือกกลับไปอยู่กับสามี
แต่ยังมีทิ้งท้ายไว้ว่า ตอนนี้เธอกล้าออกจากเซฟโซนแล้ว ส่วนเรื่องอนาคต ก็ดูกันไป
จบจ้า....

ก็จบไปนะครับ เป็นหนึ่งในหนังแนวซีรี่ย์หน้าต่างบ้านตรงข้าม ที่ดราม่า แหวกแนวจากตอนอื่นๆ เลยทีเดียว
เพราะตอนอื่นๆ นางเอกจะออกแนวเงี่ยนๆ อยู่ก่อนแล้ว ซึ่งผมเองก็ไม่ได้ดูทุกตอน
ซึ่งแรกสุด น่าจะเริ่มมาจากค่าย Madonna หรือไงนี่แหละ
หากเพื่อนๆ สนใจก็ไปตามหาดูกันได้ อีกตอนที่มีเพื่อนสมาชิกแปลซับไทยไว้แล้ว ก็คือ ตอนของ Aoi Tsukasa
ซึ่งเนื้อหา ต่างจากตอนนี้อย่างสิ้นเชิง ไปตามดูกันได้

ส่วนตอนนี้ ผมได้จัดทำซับฯ ไทยไว้เป็นที่เรียบร้อยแล้ว ก็ขอให้รอติดตามรับชมนะครับ
แล้วพบกันใหม่ครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 27, 2022, 08:08:11 AM โดย mhudom » บันทึกการเข้า

อาวุธใหม่ ปลดปล่อยไฟล์หนังสู่ HDD ของคุณ
หนังใหม่เดือนชนเดือน , หนังเก่าที่เคยพลาดไป
ด้วย ExtMatrix สำหรับ VIP++ เท่านั้น
https://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=237325.0
agg001
AV Devotor (VIP)

« ตอบ #1 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2022, 08:07:15 PM »

สุดยอดครับ ขอบคุณครับ
naipeesaj
AV Dedicator (VIP)

« ตอบ #2 เมื่อ: มิถุนายน 29, 2022, 08:05:03 AM »

Shocked Shocked Grin Grin  ขอบคุณท่าน mhudom มากๆครับ  Grin Grin Cool Cool
babuu
AV DecadonoR++ (VIP)
*

« ตอบ #3 เมื่อ: มิถุนายน 29, 2022, 10:49:27 PM »

ขอบคุณครับ
Cheese Sausage
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #4 เมื่อ: สิงหาคม 29, 2022, 03:12:36 AM »

ขอบคุณครับ

JAPANESE AV IDOL :: Akari Mitani Photo Book らぶぱら 美谷朱里 LOVEpara [JAPANESE ADULT BOOK]
Japanese Edition

ที่หนึ่งในดวงใจ คือ อาคาริ มิทานิ
raulreal
กรรมมาธิการเอวี
*

« ตอบ #5 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2022, 06:57:30 AM »

thank you krup
mormor1973

« ตอบ #6 เมื่อ: พฤศจิกายน 27, 2022, 03:08:34 PM »

สวยงามเลย

เชิญชม รวมลิงค์ โพสภาพเซ็กซี่ ชอบกดไลค์ให้ด้วย
http://www.facebook.com/pages/Mormor-1973CMX/139564422777496?sk=wall

ลงทะเบียนผู้โฆษณากับลาซาด้า ลองดูนะครับ
https://s.lazada.co.th/s.ici64

สนใจ อาวุธลับ สำหรับท่านชาย สมุนไพร
อึดทนนาน คลิ๊กเลือกสินค้าเลยครับ
หน้า: [1] พิมพ์