มีนาคม 28, 2024, 09:03:46 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 3 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: คิดว่ามีอะไรที่เสียวกว่าเอากันไหม ในโลกนี้  (อ่าน 5085 ครั้ง)
maload ผํ้ต้องการรับจ้างทำซับหนัง
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« เมื่อ: มิถุนายน 29, 2022, 12:22:43 PM »

ตั้งเเต่เกิดมา ยังไม่เคยไปนั่งรถไฟเหาะที่สวนสยาม หรือดิงบันจี้จั้ม เลย
เห็นเเต่ในทีวี พวกดาราร้องดังกัน  มันจะอะไรกันหนักหนา  บางคนก็ร้องไห้
ต้องลองไปเสียวบ้างสักครั้ง  โควิดก็จะหมดเเล้ว จะไปกรี้้ดๆเเบบดาราในทีวีบ้าง  Grin Grin

ประวัติศาสตร์การดูหนังของข้าพเจ้า https://lastnightav.blogspot.com/
เราต้องการรับจ้างทำซับหนังเรื่องต่างๆ  ยกเว้นหนังดึบิ้ว
พีเอ็มคุยกันเล่นได้
grievist
AV Dedicator (VIP)
กรรมมาธิการเอวี

« ตอบ #1 เมื่อ: มิถุนายน 29, 2022, 01:06:55 PM »

เสร็จกิจแล้ว ถอนมาเจอว่าถุงยางแตกครับ
maload ผํ้ต้องการรับจ้างทำซับหนัง

« ตอบ #2 เมื่อ: มิถุนายน 29, 2022, 02:18:24 PM »

เสร็จกิจแล้ว ถอนมาเจอว่าถุงยางแตกครับ
บันเทิงละ  กินยาคุมยังทัน เเต่เอดส์คงไม่ทันละ 

ประวัติศาสตร์การดูหนังของข้าพเจ้า https://lastnightav.blogspot.com/
เราต้องการรับจ้างทำซับหนังเรื่องต่างๆ  ยกเว้นหนังดึบิ้ว
Cheese Sausage
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #3 เมื่อ: มิถุนายน 29, 2022, 10:56:04 PM »

ไม่มีอะไรเสียวไปกว่าเย็ดแตกในอีกแล้ว

ผมยังได้เย็ดแตกในอยู่บ่อยๆ ครับ แม้ว่าแฟนจะลูก 2 แล้ว  Grin

เร็วๆ นี้ ผมจะเขียนประสบการณ์ลงกระทู้
ฝากติดตามด้วยครับ

JAPANESE AV IDOL :: Akari Mitani Photo Book らぶぱら 美谷朱里 LOVEpara [JAPANESE ADULT BOOK]
Japanese Edition

ที่หนึ่งในดวงใจ คือ อาคาริ มิทานิ

« ตอบ #4 เมื่อ: มิถุนายน 30, 2022, 09:39:39 AM »

ไม่มีอะไรเสียวไปกว่าเย็ดแตกในอีกแล้ว

ผมยังได้เย็ดแตกในอยู่บ่อยๆ ครับ แม้ว่าแฟนจะลูก 2 แล้ว  Grin

เร็วๆ นี้ ผมจะเขียนประสบการณ์ลงกระทู้
ฝากติดตามด้วยครับ

จุ๋มจิ๋ม
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #5 เมื่อ: กรกฎาคม 04, 2022, 07:11:30 AM »

มีเม็ดสนิมไหลออกมา เลยเอามือล้วงเข้าไปสำรวจจิ๋มน้อง
เจอแท่งเหล็กเส้น ขนาดเส้นผ่าศูนย์กลาง​สัก 1.5 ซม.
ไม่ลบคม

เสียวบาดปลายมาก เสียวบาดทะยักด้วย  Grin
Eric71
รอวันน้องอันเซ็น
AV DecadonoR++ (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ
*

« ตอบ #6 เมื่อ: กรกฎาคม 04, 2022, 07:57:13 AM »

มีเม็ดสนิมไหลออกมา เลยเอามือล้วงเข้าไปสำรวจจิ๋มน้อง
เจอแท่งเหล็กเส้น ขนาดเส้นผ่าศูนย์กลาง​สัก 1.5 ซม.
ไม่ลบคม

เสียวบาดปลายมาก เสียวบาดทะยักด้วย  Grin
ยังกะหนังสยองขวัญเลยครับ เสียวแทนจริงๆ ว่าแต่มันมีเหล็กข้างในได้งัย.......
mashupmen
ปลิงกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #7 เมื่อ: กรกฎาคม 04, 2022, 11:34:10 AM »

แอบเนียนช่วยตัวเองในฟิตเนสครับ 55
มันเป็นฟิตเนสเล็กๆ ไม่ใหญ่มาก ระยะห่างเครื่องเล่นห่างแบบพอดีๆ เป็นแนวยาว

มีอยู่ครั้งนึงผมไปเล่นฟิตเนสละเจอ ผญ ใส่สปอตบรา เห็นเอวบางๆ หุ่นดีมาก ใส่กางเกงขาสั้นกำลังวิ่งลู่วิ่งอยู่
ตอนนั้นทั้งห้องมีกันอยู่สองคน ไอ้เราก็อดใจไม่ไหว ตอนนั้นไม่ได้เอาน้ำออกมาสองอาทิตย์ละ
จากที่ตัวเองวิ่งอยู่เลยย้ายไปปั่นจักรยานแทน

ใช้วิธีนั่งบนเบาะ แอ่นก้นไปด้านหลัง ละพยายามให้ไข่ของเรากับท่อนแนบไปกับเบาะให้ได้มากที่สุด
จากนั้นก็จัดเลยครับ เด้าเบาะจักรยานแบบเนียนๆ เบาๆ ขาก็ไปปั่นด้วยนะ

มือก็แอบเขี่ยหัวนมตัวเองไปด้วย จากด้านนอกเสื้อ เป็นพักๆ
แล้วก็หันไปมองหุ่นนางบ้าง แบบหันแค่แว้บๆ นะครับ ไม่ได้จ้องนาน คือเครื่องเล่นทุกอย่างมันถูกวางเป็นระนาบเดียวกันครับ
พอมีระยะห่างให้มองแบบไม่รู้ตัวอยู่ ละนางก็วิ่งไปดูแทบเลตไป ใส่หูฟัง เลยไม่ได้สนใจอะไรมาก

ผมเห็นละได้โอกาสเลยเด้าเบาะไปพลางปั่นไป
ช่วงขาเวลาปั่นก็หนีบเข้าหาตัวให้ได้มากที่สุดครับ จะได้เสียดสีกับแท่งของเราไปด้วย
คือพอทำแบบนี้ ก็เนียนครับ มองแทบไม่ออกว่าเราแอบเด้าเบาะ
ตอนทำก็มองเช็คตัวเองในกระจกเรื่อยๆ นะว่าท่ามันไม่ปกติรึเปล่า
แต่ก็ไม่มีอะไรครับ ดูไม่ออกเลย เหมือนคนปกติที่ปั่นจักรยานอยู่
ตีเนียนปั่นจักรยานเร็วๆ ยังไงร่างกายก็ต้องขยับ โยกบ้างเป็นปกติอยู่ละ

ตอนแรกว่าจะเอาเเค่เสียวครับ แต่ไปๆ มาๆ ไม่ไหวจริงๆ เลยออกเเรกปั่นจักรยานเร็วขึ้น เอวก็ไถเบาะไปเเรงขึ้น
สุดท้ายก็ไม่ไหวจริงๆ เสร็จแบบตัวกระตุกเลย ตอนเสร็จนี่เสียวแทบหมดเเรงเลยครับ 555
จากที่ปั่นเร็วๆ อยู่ แทบจะไม่มีแรงถีบละ เสี่ยวสุดขาดใจ ทั้งกลัวเธอจะหันมามอง ทั้งกล้องวงจรปิด
แต่สุดท้ายก็ไม่มีอะไรครับ เสร็จกิจไปโดยที่เธอก็วิ่งไปเรื่อยๆ ไม่ได้สนใจอะไร
จุ๋มจิ๋ม
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #8 เมื่อ: กรกฎาคม 04, 2022, 11:57:54 AM »

ไม่ลบคม

ยังกะหนังสยองขวัญเลยครับ เสียวแทนจริงๆ ว่าแต่มันมีเหล็กข้างในได้งัย.......

กระดูกลำคอที่เอาไว้ต่อหัวน้อง
ปลายแท่งเหล็กที่อยู่ในทรวงอก
จะเปลือยคมไว้ ถึงแม้ว่าจะไม่ยาวเหมือนนิโกร
แต่แรงอัดกระแทกระดับอุกาบาตชนโลก น้ำทะเลแตกกระจาย
จนไดโนเสาร์​สูญพันธุ์​   Grin  ซะ
โอ้แม่จ้าว เศษเหล็กเป็นสนิมหลุดออกมา 

« ตอบ #9 เมื่อ: กรกฎาคม 04, 2022, 04:06:57 PM »

ไม่ลบคม

Grin Grin  เเนวสยองขวัญ จริงๆเนีย

หน้า: [1] 2 3 พิมพ์