มีนาคม 29, 2024, 08:57:11 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 [2] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: เพิ่งดูหนังใหม่ของน้องลูน่า CAWD-398 มีรอยบนแขน ใช่อย่างที่คิดมั้ยครับ  (อ่าน 9052 ครั้ง)
idodo
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #10 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2022, 07:37:15 PM »

ถามจริงๆ แบบไม่รู้เลยครับ......  เขากรีดกันทำไมครับ ผมเห็นหลายคนเลย คนรู้จักก็มีแบบนี้ครับ -*-
เครียดซึมเศร้ากดดันเลยประชดชีวิตระบายอารมณ์ในทางที่ผิด
Samantan
AV Dedicator (VIP)
วุฒิสมาชิกเอวี

« ตอบ #11 เมื่อ: กรกฎาคม 04, 2022, 12:42:42 PM »

ถามจริงๆ แบบไม่รู้เลยครับ......  เขากรีดกันทำไมครับ ผมเห็นหลายคนเลย คนรู้จักก็มีแบบนี้ครับ -*-
เครียดซึมเศร้ากดดันเลยประชดชีวิตระบายอารมณ์ในทางที่ผิด

เท่าที่ผมรู้เลย คือ มักจะเกี่ยวกับเรื่องยาเสพติดน่ะครับ  แต่ก็ไม่รู้เหตุผลว่าทำไมพอเสพแล้วถึงต้องกรีดตัวเองด้วย -*-

karlongkar
AV DedicataR+ (VIP)
เสนาธิการเอวี
*

« ตอบ #12 เมื่อ: กรกฎาคม 04, 2022, 04:37:49 PM »

เท่าที่ผมรู้เลย คือ มักจะเกี่ยวกับเรื่องยาเสพติดน่ะครับ  แต่ก็ไม่รู้เหตุผลว่าทำไมพอเสพแล้วถึงต้องกรีดตัวเองด้วย -*-

ก็ความรู้สึกคล้ายๆเวลาเราอยากเตะเก้าอี้ พังข้าวของ หรือต่อยกำแพง แหละครับ นี่เค้าแค่ทำกับตัวเองแล้วมันระบายอารมณ์ได้ดีสุด
หน้า: 1 [2] พิมพ์