เมษายน 26, 2024, 04:00:34 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ประสบการณ์จริง เย็ดแตกในน้องอายกับหมิ&#  (อ่าน 5225 ครั้ง)
Cheese Sausage
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

« เมื่อ: กรกฎาคม 11, 2022, 10:56:30 PM »

หลังจากเมียผมคลอดลูกคนที่สอง เขาก็ไม่มีเวลาเย็ดกับผม

แต่ผมก็ให้เวลากับลูกและเมีย ไม่บกพร่อง
กลางวันผมยังไปอยู่กับเมีย ช่วยเมียเลี้ยงลูก ซึ่งอยู่บ้านแม่เขา
แม่เขาก็ช่วยเลี้ยงลูกผมด้วย

เมียจึงให้รางวัลผม กลางคืนผมกลับไปอยู่บ้านเรือนหอ
รางวัลที่ว่า คือสาวสวยน่าเย็ดสองคน (ปัจจุบัน)

คนแรก น้องหมิว รุ่นน้องทั้งสมัย รร. และมหาลัยที่เคยมาให้แฟนผมสอนการบ้านตอนเรียนมหาลัยที่ห้องพัก
เคยดูผมเย็ดกับแฟน จนใจแตก ตอนนั้นถึงขั้นเล้าโลมกับผม ให้ผมใช้นิ้วเบ็ดให้จนน้ำแตก
เหลือแค่ผมสอดควยเข้าไปก็จะได้เย็ดแล้ว

แล้ววันนึงผมก็ได้เย็ดน้องหมิวจริงๆ เกือบทุกคืน ก่อนที่เมียจะท้องลูกคนที่ 2 จนผมเย็ดแตกในหีหมิวเกือบจะ 300 น้ำ
ปัจจุบันก็ยังเย็ดกันอยู่ แตกในทุกครั้ง
น้องหมิวฝังยาคุม เย็ดแตกในได้ 3 ปี

คนที่สอง น้องอาย เป็นรุ่นน้องสมัยมหาลัยของหมิว
ที่หน้าตาแบ๊ว แต่หุ่นแซ่บ อายกับหมิวมีความสัมพันธ์กันแบบ friend with benefit ซึ่งน้องอายเย็ดกับหมิวเป็นคนแรกแบบคู่เลสเบี้ยน ยังไม่เคยเย็ดกับชายคนไหน

อย่างมากที่สุด เธอเคยใช้ควยปลอมช่วยจนน้ำแตก

น้องอายเพิ่งฟังยาคุม หลังจากที่หมิวชวนมาเย็ดกับผม
ซึ่งเมียผมก็อนุญาตแล้ว เขาขออย่างเดียวอย่าทำให้ท้อง ส่วนเรื่องโรคตรวจมาเรียบร้อย

*** น้องอายจ๋า พี่ขอแตกในนะ

เรื่องที่ผมจะเล่าต่อไปนี้ คือ ช่วงไม่นานมานี้ แต่ย้อนไปสักสองเดือนเห็นจะได้ เป็นประสบการณ์เย็ดกับน้องอายและน้องหมิว

เมื่อแฟนไม่สามารถเย็ดกับผมได้ชั่วคราว จึงให้หมิวทำหน้าที่แทน โดยมีน้องอาย เป็นกำลังเสริมที่จะรีดครีมพาย และทำให้ผมเสียวสุดๆ

หมิวมาในชุดนักศึกษาสุดเซ็กซี่ หน้าอกเด่น กระโปรงสั้น และน้องอายมาในชุดบราลูกไม้สีขาว กับกางเกงในสีขาวธรรมดา เรียบหรู  ทั้งคู่ยืนอยู่ตรงหน้า

ตอนนั้นผมที่นั่งบนเตียง ควยเริ่มแข็งขึ้นเรื่อยๆ สายตามองไปที่ใบหน้าน้องอาย แล้วมองไปทั่วตัว

หมิวก็แซวผม "แหม มองไม่ละสายตาเลยนะ"

ผม : ก็น้องมันน่าเย็ดอะ หุ่นดีชิบหาย

อาย : พี่ พี่ใจเย็นๆ น้ำหนูยังไม่มาเลย

หมิว : เย็ดกับหมิวก่อนก็ได้ แฉะแล้วเนี่ย

ผม : เดี๋ยวพี่จะทำให้แฉะเอง หมิวทำให้เด็กมันดูหน่อย

หมิวก็ขึ้นมาบนเตียงขึ้นคร่อมผมที่นั่งอยู่ท่าที่พร้อมจูบ
เราสองคนค่อยๆ จูบ แลกลิ้นกันแทบจะกลืนกิน

ซักพักผมก็ยืนขึ้นให้หมิวถอดเสื้อผ้าให้ผมออกให้หมด

ขณะที่ผมยืนรอ ระหว่างนั้นน้องอายก็ถอดกางเกงในออก แล้วขึ้นเตียงมา ผมก็ถอดชุดให้หมิว
อายก็ไม่รอช้าถอดบราลูกไม้ออก
เราทั้งสามเปลือยเปล่า ในห้องที่มีผนังเก็บเสียงอย่างดี

จากนั้นผมก็นอนพิงหมอน หมิวก็เริ่มรุกทันที
ขึ้นมาคร่อมผม ค่อยๆจับควยสอดเข้าไปในรูหีที่แฉะ
น้ำไหลเยิ้ม

พร้อมกับความเสียวที่ผมได้รับสัมผัส
ควยที่ถอกถูกชโลมด้วยน้ำหล่อลื่น
หมิวก็ครางออกมาเบาๆ เมื่อกดควยเข้าไปมิดลำ
แล้วมองตาผม แล้วมองขึ้นบน เพราะเสียวที่เนื้อสัมผัสเนื้อโดยไม่มีอะไรกั้น

หมิว : พี่เสียวไหม
ผม : เสียวดิ
หมิว : หนูก็เสียว
หมิว : อาย มึงดูไว้นะ
หมิว : เสียววะ

หมิวขย่มผมแบบนั่งชันเข่า อย่างช้าๆ เนิบๆ ขึ้นสุด ลงสุด

ผม : แจ่มเลย หมิว
หมิว : หนูขอ บดนะ มันจะแตกแล้วอะ

เสียงหมิวเริ่มกระเส่า เหมือนจะทนไม่ไหวแล้ว
หมิวเปลี่ยนมาบดช้าๆ  เพื่อไม่ให้แตกก่อน
ผมก็เลยพูดยั่ว

ผม : จะแตกแล้วหรอ หมิว
หมิว : พี่ หนูจะแตกแล้ว
ผม : ขย่มเลย
หมิว : พี่อย่ารีบสิ
ผม : 555 ก็เสียวไม่ใช่หรอ
ผม : ให้อายมันดูไง

หมิว : มึงดูไว้อาย
หมิว : พี่ เตรียมตัวนะ

หมิวก็กลับมาขย่มแบบชันเข่า ขย่มเน้นทุกดอก เสียงกระทบเนื้อดังตับ ตับ ตับ ตับ ตับ
เริ่มขย่มแบบตื้นแล้ว ถี่ขึ้นเรื่อยๆ

หมิว : พี่จ๋า ไม่ไหวแล้ว
ผม : พี่ก็ไม่ไหวแล้ว

เสียงดังแจ๊ะขึ้นเรื่อยๆ จากการขย่มควยของหมิวที่รูหีแฉะสุดๆแบบที่ผมสัมผัสได้ ผมก็เริ่มจะอยากแตกในหีสุดๆแบบที่กลั้นไม่อยู่แล้ว หีเริ่มตอดควยผมต่อเนื่อง

จนหมิวทนไม่ไหวแล้วจริงๆ กระตุกเสียวเป็นรอบแรก หน้าท้องเกร็ง แล้วโน้มตัวมากอดผม

ผมก็ทนไม่ไหว เสียวมากๆจนเสร็จไล่เลี่ยกันกับหมิว
ปล่อยครีมพาย กระฉูดเข้าไปในหีหมิว

มันฟินมาก เหมือนได้กินของอร่อย รู้สึกเสียวไปทั่วร่างกาย
ผมไม่คิดเลยว่าจะเสร็จเกือบพร้อมกันกับหมิว

ผมแช่ควยอยู่แบบนั้น กอดกับหมิวสักพัก
หมิวก็ลุกขึ้น จนครีมพายไหลเยิ้มออกมา

น้องอายก็เข้ามาเลีย น้ำขาวขุ่นที่ไหลตกมาที่ลูกอัณฑะผม

ผมก็เข้าประชิดตัวทันที ให้น้องอาย อมควยให้มันแข็งอีกครั้ง เตรียมพร้อมที่จะเย็ดแตกในหีน้องอาย

น้องอายเริ่มจากอม เลีย ลูกอัณฑะ ค่อยๆเลียที่โคน ขึ้นมาบนหัวหยัก กินครีมพายที่เปื้อนอยู่
ควยผมเริ่มแข็งสู้อีกครั้ง มันส่งสัญญาณว่าพร้อมที่จะเย็ดแล้ว

ควยเริ่มถอกสุดๆ ไม่สามารถรูดหนังหุ้มปลายได้อีก
น้องอายก็อมควยผมที่หัว จนผมต้องครางออกมา

ผม : แจ่มเลย อ้าส์
ผม : ดี เสียวจัง
อาย : ควยพี่แข็งจัง
อาย : น้องอยากโดน
ผม : เดี๋ยวพี่จะเย็ดให้ดิ้นเลย
ผม : ยั่วพี่หรอ นอนลงซิ

น้องอายลุกขึ้นไปบ้วนปาก
แล้วก็นอนลง คราวนี้ผมคุมเกมบ้าง

ผมก็ใช้นิ้วควานหาเม็ดแตด แล้วเขี่ยให้อายเกิดอารมณ์
จากนั้นผมก็ก้มตัวลงจูบน้องอายบนหน้าผาก
แล้วก็ใช้มือสัมผัสหน้าอกที่หัวนมชูชันอย่างเบามือ

คลึงเต้านมที่นุ่มนิ่ม น่าขย้ำให้แหลก
ผมเริ่มจูบ เลียที่หัมนมของน้องอาย
จนลากลิ้นไปที่ท้องน้อย

น้องอายก็ครางแผ่วเบา เสียงปะทะกับหมิว
ซึ่งตอนนั้นหมิวก็กำลังแทงดิลโด้เข้าไปในหี ค่อยๆ เรื่อยๆ

ผมก็เอานิ้วปาดที่หีของอาย
มีน้ำหล่อลื่นออกมาแล้ว

ผม : พร้อมไหม อาย
อาย : ค่ะ ใส่มาเลย

ผมแหวกขาน้องอายออก
แล้วค่อยๆ สอดควยเข้าไปในหีอาย มันคับแน่นมาก
แต่ก็อ้าออกเรื่อยๆ น้องอายหลับตา แล้วครางเล็กน้อย
จนผมสอดควยเข้าไปเต็มลำ

ก็เริ่มขยับควยในท่าเบสิค ช้าๆ
มองตาน้องอาย ที่เสียวจนหลับตา
รักษาความเร็วที่ช้าๆ ไม่ให้ตื่นเต้นจนแตกซะก่อน

สักพักผมก็เปลี่ยนให้น้องอายหันก้นให้
เพื่อที่ผมจะเย็ดท่าหมา ซึ่งเป็นท่าโปรดของผม

เมียผมจะชอบเสร็จท่านี้พร้อมกับผมบ่อยๆ
เมียผมกระตุกแบบว่าตอดรุนแรงมาก จนควยผมหลุดบ่อยๆ

กับน้องหมิว เธอจะชอบเสร็จท่าเบสิคพร้อมกับผมบ่อย
หมิวเคยบอกว่ามันได้อารมณ์ผัวเมีย ได้จ้องตากัน
แล้วจินตนาการว่าปั๊มลูก  หมิวบอกว่าพี่จะได้ควยไม่หลุดด้วยเวลาเสร็จพร้อมกัน

ตอนนี้อายก็โดนผมเย็ดท่าหมาอยู่ ก้นนิ่มมาก
ผมกระแทกไปไม่ยั้งเลย  อายเริ่มครางบ่อยขึ้น
ผมจึงถาม

ผม : จะแตกแล้วหรออาย รีบจัง
ผม : พี่ยังไม่ถึงเลย
อาย :ยังค่ะ หนูเสียว
อาย : มันลึกอะพี่

ผมก็รักษาจังหวะนี้ไว้
แล้วชวนคุยระหว่างนี้

ผม : เสร็จก่อนก็ได้นะ
อาย : อืม
ผม : พี่อยากแตกท่านี้เหมือนกัน
อาย : พี่ หนูจะแตกแล้ว

อาย : แรงๆเลยค่ะ

ผมก็กระแทกแรงสุดๆ ไม่ยั้งเลย ตามความต้องการของน้องอาย

น้องอายที่ยืนอยู่ ก็ทนไม่ไหวในท่าหมา ตัวกระตุก ก้นกระแทกใส่ผม เสร็จไปหนึ่งน้ำ
แล้วนอนคว่ำ

ผมก็ให้น้องอายนอนให้ผมปิดฉากในท่าเบสิค
ไม่กี่นาที ที่ผมเย็ดในท่าเบสิค ก็รู้สึกได้ว่าถึงเวลาแตกในหีแล้ว

ผมตื่นเต้นมากที่จะได้แตกในหีน้องอายเป็นครั้งแรก
หมิวก็กำลังจะเสร็จคาดิลโด้

ผม : พี่เสียว ไม่ไหวแล้ว
ผม : อายจ๋า พี่ขอแตกในนะ
อาย : แตกในเลยค่ะ
ผม : อ้า อ้า อ้า อ้า
หมิว : อ้า อ้า อ้า

ผมกระเด้า 4 ครั้ง พร้อมคราง 4 ครั้ง
แล้วกระตุก ควยเด้งใส่โหนกน้องอาย
ปลดปล่อยตัวเอง กระฉูดครีมพายเข้ารูหี

มันฟินมากๆ น้ำที่ 2 ของวันนี้

ผมเหงื่อไหลท่วมตัวเลย

หมิวก็เสร็จตามผมมาติดๆ ตัวกระตุกได้สะใจมาก

ผมถามอายว่ายังไหวไหม
เพราะอยากจะเย็ดต่อกับน้องอาย

แต่..... หมิวก็รีบมาต่อกับผม

ตอนนี้ผมถอนควยออกจากหีน้องอายแล้ว

หมิวก็ไม่ลืมที่จะกินครีมพายที่คารูน้องอายอยู่

หลังจากนั้นผมก็สลับไปเย็ดกับหมิว และน้องอาย
จนหมดแรง แล้วหลับไปแบบไม่รู้ตัว

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 04, 2022, 09:49:48 PM โดย Cheese Sausage » บันทึกการเข้า

JAPANESE AV IDOL :: Akari Mitani Photo Book らぶぱら 美谷朱里 LOVEpara [JAPANESE ADULT BOOK]
Japanese Edition

ที่หนึ่งในดวงใจ คือ อาคาริ มิทานิ
Macky_C
เสนาธิการเอวี
*

« ตอบ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 12, 2022, 07:31:21 PM »

ได้อารมณ์มาก มาเล่าต่อด่วน

Thank you three time in advance
*

« ตอบ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 13, 2022, 10:56:59 PM »

ได้อารมณ์มาก มาเล่าต่อด่วน

Thank you three time in advance

พี่!  ตอนที่ 1 ผมเขียนเพิ่มไปอีกนิด
ตอนนี้จบละครับ

รอเรื่องถัดไปได้เลยครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 04, 2022, 09:47:08 PM โดย Cheese Sausage » บันทึกการเข้า

JAPANESE AV IDOL :: Akari Mitani Photo Book らぶぱら 美谷朱里 LOVEpara [JAPANESE ADULT BOOK]

ที่หนึ่งในดวงใจ คือ อาคาริ มิทานิ
kkunurat
AV Dedicator (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #3 เมื่อ: ตุลาคม 26, 2022, 10:59:08 PM »

ได้อารมณ์มากครับ

ยิ่งอ่านยิ่งอิจฉา ท่านทำบุญยังไงเนี่ย ถึงได้มีความสุขขนาดนี้ ทั้งน้องอายและน้องหมิวสุดทั้งคู่

*

« ตอบ #4 เมื่อ: ตุลาคม 27, 2022, 03:22:07 PM »

ยิ่งอ่านยิ่งอิจฉา ท่านทำบุญยังไงเนี่ย ถึงได้มีความสุขขนาดนี้ ทั้งน้องอายและน้องหมิวสุดทั้งคู่

ผญ ที่เย็ดกับผมก็มีความสุขครับ
เสร็จคาควยผมเหมือนกัน

ผมกับน้องหมิว เคยเป็นรุ่นพี่รุ่นน้องที่ รร. ครับ
สมัยม.ต้น ผมเคยชอบเขา แต่ไม่เคยจีบ
วันนึงเพื่อนก็มาบอกว่า มีคนจีบเขาเยอะ แต่เขาก็ไม่คบใครเป็นแฟน
แล้วเพื่อนสนิทเขาก็มาบอกผมว่า เขาก็แอบชอบแกเหมือนกัน

แต่ก็ไม่ได้สานความสัมพันธ์อะไรกัน
จนผมจบม.ปลาย ก็ไม่ได้เจอกันอีกเลย
แล้วโคจรมาเจอกันอีกทีสมัยมหาลัยครับ
จนเมื่อไม่นานมานี้ ทำให้ผมได้เย็ดกับหมิวบ่อยๆ
แตกในจนจะเรียกว่าเป็นเมียแล้วก็ได้
จากเหตุการณ์ที่ตอบในกระทู้อื่นดังนี้ครับ

>>>ที่มาที่ไปเป็นแบบนี้ครับ

สาวที่มาร่วมแจมเป็นรุ่นน้องสมัยมหาลัย
ชื่อ หมิว เป็นรุ่นน้องคณะเดียวกับแฟนผม
เคยเรียนรร. มัธยมที่เดียวกับผม

หมิว ฮอตมากครับ ตอนเรียนมัธยมคนจีบเยอะ
ตอนนั้นถึงตอนนี้ก็ยังไม่มีแฟน
ตอนเรียนมหาลัยชอบมาติวหนังสือกับแฟนผมบ่อยๆ
หมิวเลยได้เห็นผมเย็ดกับแฟนเกือบทุกครั้ง

หมิวก็ช่วยตัวเองไปด้วยระหว่างดูผมกับแฟนเย็ดกัน
ผมถ้าไม่มีแฟนก็อยากจีบหมิวเป็นแฟนเหมือนกัน
เพราะหมิว หน้าอกใหญ่ สวย ผิวขาวเหมือนไข่ปอก
ผิวขาวทั้งตัว เอาใจเก่ง และตอนนี้เย็ดเก่ง ลีลาเด็ด

ตอนนั้นผมไม่ได้เย็ดหมิวนะ
แฟนให้แค่ใช้มือช่วย บางทีหมิวก็มาอมควยให้ แตกคาปาก
หมิวก็กลืนน้ำของผมไปเลย

มาถึงจุดนี้ได้เพราะ แฟนอยากบิ้วอารมณ์ตอนจะปั๊มลูก
แฟนบอกเลือกมาสักคนสิ เดี๋ยวจะคุยให้

ตอนปั๊มลูกคนแรก ผมไม่กล้าเลือกเพื่อนของแฟน
แฟนเลยเลือกเพื่อนเขามาให้หนึ่งคน เป็นรุ่นเดียวกัน แต่ผมไม่รู้จัก
ตอนนั้นผมใส่ถุงยางทุกครั้ง

มาถึงตอนปั๊มลูกคนที่สอง ผมเลือกรุ่นน้องที่ชื่อหมิว
เพราะไม่ได้เจอมานานหลังเรียนจบมหาลัย
อยากรู้ว่า แฟนจะให้ไหม

ปรากฏว่าแฟนคุยกับน้องหมิวให้
แต่แฟนก็ห้ามเด็ดขาดคนนี้ ห้ามคิดอะไรเกินเลย
เพราะแฟนรู้ว่าผมก็เคยชอบน้องเขา บังคับผมให้ใส่ถุงยางตลอด

แรกๆผมก็ใส่ถุงยางตลอดนั่นแหละครับ
มีวันนึงแฟนบอก ไม่ได้อารมณ์เลย
ให้ถอดถุงยางออก ให้แตกนอกแทน
จะได้เย็ดกับแฟนต่อเนื่องเลย ไม่ต้องมาถอดถุงยางออกให้เสียเวลา

แต่ผมนี่เวลาได้เย็ดสดแล้ว บอกเลยไม่เคยชักควยออกทัน
ผมจะรู้สึกเสียวมากกว่าตอนใส่ถุงยาง เพราะตอนหีตอดรัดควยนี่เสียวสุดๆ
ไหนจะจังหวะที่หัวหยักสัมผัสกับผนังช่องคลอด มันฟินแบบแตะสวรรค์มาก

ตอนที่ผมได้เย็ดสดกับหมิว
ผมคิดว่าเย็ดให้เสียวให้สุด ให้คุ้ม ค่อยชักออกก็ทันอยู่แล้ว
ผ่านไป หมิวเสร็จไป 2 น้ำ ผมยังไม่เสร็จ

มาถึงตอนหมิวจะเสร็จเป็นน้ำที่ 3
ผมก็จะใกล้จะเสร็จเป็นน้ำแรก

แต่ไม่ทันจริงๆ ครับ ตอนผมจะถอนออก
บังเอิญว่าผมเสร็จพร้อมกับหมิว
ผมรู้สึกว่าแตกในไปปรื้ดนึง เพราะทนไม่ไหวแล้วจริงๆ
ทีนี้หมิวก็เหมือนจะรู้ตัวว่าโดนแตกใน
แฟนก็เห็นผมถอนควยไม่ออก ตอนแรกผมไม่ได้กระตุก
ไม่ได้ครางออกมาจังหวะที่เสร็จพร้อมหมิว

แต่พอแฟนบอกให้แตกในไปเลย
ผมก็ปลดปล่อยตัวเองไปอัตโนมัติเลยครับ
มันเสียวมาก เลยครางออกมา
ปล่อยให้ควยฉีดน้ำเข้าไปในหีหมิว
ตัวผมนี่กระตุกตามหมิวไปเลย

แฟนก็ให้หมิวกินยาคุมฉุกเฉินไปครับ
จากนั้นก็มีนัดกันอยู่เรื่อยๆ
ผมเย็ดทั้งแตกนอก แตกใน
ใส่ถุงยาง

จนแฟนท้องลูกคนที่ 2
แต่ผมก็ยังอยากเย็ด เพราะรอบนี้แฟนท้องเร็วมาก
ผมยังเย็ดแตกในแฟนไม่คุ้มเลย

แฟนเองตอนท้องก็ไม่สะดวกที่เย็ดกันบ่อยๆ
เลยให้หมิวไปฝังยาคุม แล้วมาเย็ดกับผมแทนเธอ
จะได้ไม่ต้องกังวลว่าน้องหมิวจะท้อง

ช่วงโควิดแถวบ้านผมก็ยังปลอดภัย แต่ต้องเว้นวันห่างๆออกไปหน่อย
อาจจะเย็ดกันไม่บ่อยเหมือนก่อนหน้านี้ แต่หมิวค้างบ้านผมบ่อยขึ้น

ทุกๆเสาร์ อาทิตย์ก็จะเจอกันบ่อยขึ้น เพราะมีเย็ดชดเชย 555
แล้วผมก็จัดหนักกับหมิว ขาสั่นแทบเดินไม่ไหวเลยครับ 

ที่แฟนยอมให้ผมเย็ดกับน้องหมิว
เพราะแฟนคุยกับหมิวไว้แล้วครับว่าอย่าปล่อยท้อง
แล้วทั้งผมกับน้องหมิวก็พอใจที่ได้เย็ดกัน ลีลาเด็ด เร้าใจ
สรุปว่าต่างคนต่างติดใจเซ็กซ์กัน

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 27, 2022, 03:32:25 PM โดย Cheese Sausage » บันทึกการเข้า

kkunurat

« ตอบ #5 เมื่อ: พฤศจิกายน 05, 2022, 12:48:25 PM »

ผญ ที่เย็ดกับผมก็มีความสุขครับ
เสร็จคาควยผมเหมือนกัน

ผมกับน้องหมิว เคยเป็นรุ่นพี่รุ่นน้องที่ รร. ครับ
สมัยม.ต้น ผมเคยชอบเขา แต่ไม่เคยจีบ
วันนึงเพื่อนก็มาบอกว่า มีคนจีบเขาเยอะ แต่เขาก็ไม่คบใครเป็นแฟน
แล้วเพื่อนสนิทเขาก็มาบอกผมว่า เขาก็แอบชอบแกเหมือนกัน

แต่ก็ไม่ได้สานความสัมพันธ์อะไรกัน
จนผมจบม.ปลาย ก็ไม่ได้เจอกันอีกเลย
แล้วโคจรมาเจอกันอีกทีสมัยมหาลัยครับ
จนเมื่อไม่นานมานี้ ทำให้ผมได้เย็ดกับหมิวบ่อยๆ
แตกในจนจะเรียกว่าเป็นเมียแล้วก็ได้
จากเหตุการณ์ที่ตอบในกระทู้อื่นดังนี้ครับ

>>>ที่มาที่ไปเป็นแบบนี้ครับ

สาวที่มาร่วมแจมเป็นรุ่นน้องสมัยมหาลัย
ชื่อ หมิว เป็นรุ่นน้องคณะเดียวกับแฟนผม
เคยเรียนรร. มัธยมที่เดียวกับผม

หมิว ฮอตมากครับ ตอนเรียนมัธยมคนจีบเยอะ
ตอนนั้นถึงตอนนี้ก็ยังไม่มีแฟน
ตอนเรียนมหาลัยชอบมาติวหนังสือกับแฟนผมบ่อยๆ
หมิวเลยได้เห็นผมเย็ดกับแฟนเกือบทุกครั้ง

หมิวก็ช่วยตัวเองไปด้วยระหว่างดูผมกับแฟนเย็ดกัน
ผมถ้าไม่มีแฟนก็อยากจีบหมิวเป็นแฟนเหมือนกัน
เพราะหมิว หน้าอกใหญ่ สวย ผิวขาวเหมือนไข่ปอก
ผิวขาวทั้งตัว เอาใจเก่ง และตอนนี้เย็ดเก่ง ลีลาเด็ด

ตอนนั้นผมไม่ได้เย็ดหมิวนะ
แฟนให้แค่ใช้มือช่วย บางทีหมิวก็มาอมควยให้ แตกคาปาก
หมิวก็กลืนน้ำของผมไปเลย

มาถึงจุดนี้ได้เพราะ แฟนอยากบิ้วอารมณ์ตอนจะปั๊มลูก
แฟนบอกเลือกมาสักคนสิ เดี๋ยวจะคุยให้

ตอนปั๊มลูกคนแรก ผมไม่กล้าเลือกเพื่อนของแฟน
แฟนเลยเลือกเพื่อนเขามาให้หนึ่งคน เป็นรุ่นเดียวกัน แต่ผมไม่รู้จัก
ตอนนั้นผมใส่ถุงยางทุกครั้ง

มาถึงตอนปั๊มลูกคนที่สอง ผมเลือกรุ่นน้องที่ชื่อหมิว
เพราะไม่ได้เจอมานานหลังเรียนจบมหาลัย
อยากรู้ว่า แฟนจะให้ไหม

ปรากฏว่าแฟนคุยกับน้องหมิวให้
แต่แฟนก็ห้ามเด็ดขาดคนนี้ ห้ามคิดอะไรเกินเลย
เพราะแฟนรู้ว่าผมก็เคยชอบน้องเขา บังคับผมให้ใส่ถุงยางตลอด

แรกๆผมก็ใส่ถุงยางตลอดนั่นแหละครับ
มีวันนึงแฟนบอก ไม่ได้อารมณ์เลย
ให้ถอดถุงยางออก ให้แตกนอกแทน
จะได้เย็ดกับแฟนต่อเนื่องเลย ไม่ต้องมาถอดถุงยางออกให้เสียเวลา

แต่ผมนี่เวลาได้เย็ดสดแล้ว บอกเลยไม่เคยชักควยออกทัน
ผมจะรู้สึกเสียวมากกว่าตอนใส่ถุงยาง เพราะตอนหีตอดรัดควยนี่เสียวสุดๆ
ไหนจะจังหวะที่หัวหยักสัมผัสกับผนังช่องคลอด มันฟินแบบแตะสวรรค์มาก

ตอนที่ผมได้เย็ดสดกับหมิว
ผมคิดว่าเย็ดให้เสียวให้สุด ให้คุ้ม ค่อยชักออกก็ทันอยู่แล้ว
ผ่านไป หมิวเสร็จไป 2 น้ำ ผมยังไม่เสร็จ

มาถึงตอนหมิวจะเสร็จเป็นน้ำที่ 3
ผมก็จะใกล้จะเสร็จเป็นน้ำแรก

แต่ไม่ทันจริงๆ ครับ ตอนผมจะถอนออก
บังเอิญว่าผมเสร็จพร้อมกับหมิว
ผมรู้สึกว่าแตกในไปปรื้ดนึง เพราะทนไม่ไหวแล้วจริงๆ
ทีนี้หมิวก็เหมือนจะรู้ตัวว่าโดนแตกใน
แฟนก็เห็นผมถอนควยไม่ออก ตอนแรกผมไม่ได้กระตุก
ไม่ได้ครางออกมาจังหวะที่เสร็จพร้อมหมิว

แต่พอแฟนบอกให้แตกในไปเลย
ผมก็ปลดปล่อยตัวเองไปอัตโนมัติเลยครับ
มันเสียวมาก เลยครางออกมา
ปล่อยให้ควยฉีดน้ำเข้าไปในหีหมิว
ตัวผมนี่กระตุกตามหมิวไปเลย

แฟนก็ให้หมิวกินยาคุมฉุกเฉินไปครับ
จากนั้นก็มีนัดกันอยู่เรื่อยๆ
ผมเย็ดทั้งแตกนอก แตกใน
ใส่ถุงยาง

จนแฟนท้องลูกคนที่ 2
แต่ผมก็ยังอยากเย็ด เพราะรอบนี้แฟนท้องเร็วมาก
ผมยังเย็ดแตกในแฟนไม่คุ้มเลย

แฟนเองตอนท้องก็ไม่สะดวกที่เย็ดกันบ่อยๆ
เลยให้หมิวไปฝังยาคุม แล้วมาเย็ดกับผมแทนเธอ
จะได้ไม่ต้องกังวลว่าน้องหมิวจะท้อง

ช่วงโควิดแถวบ้านผมก็ยังปลอดภัย แต่ต้องเว้นวันห่างๆออกไปหน่อย
อาจจะเย็ดกันไม่บ่อยเหมือนก่อนหน้านี้ แต่หมิวค้างบ้านผมบ่อยขึ้น

ทุกๆเสาร์ อาทิตย์ก็จะเจอกันบ่อยขึ้น เพราะมีเย็ดชดเชย 555
แล้วผมก็จัดหนักกับหมิว ขาสั่นแทบเดินไม่ไหวเลยครับ 

ที่แฟนยอมให้ผมเย็ดกับน้องหมิว
เพราะแฟนคุยกับหมิวไว้แล้วครับว่าอย่าปล่อยท้อง
แล้วทั้งผมกับน้องหมิวก็พอใจที่ได้เย็ดกัน ลีลาเด็ด เร้าใจ
สรุปว่าต่างคนต่างติดใจเซ็กซ์กัน

ใช่ครับ  ดีมากที่ทั้งแฟน หมิว อาย เข้าใจและเปิดใจกันทุกคน

Rock Shit

« ตอบ #6 เมื่อ: พฤศจิกายน 07, 2022, 08:09:18 AM »

ดูท่าน้องหมิวน่าจะโดนบ่อยสุดแล้วน้องไม่มีแฟนหรอครับ
mtb11
ผู้ชำนาญการเอวี

« ตอบ #7 เมื่อ: ธันวาคม 13, 2022, 07:25:51 PM »

Grin ขอบคุณนะครับ อ่านเสร็จแล้ว ของขึ้นเลย 5555 อยากมี ปสก. แบบ จขกท. บ้าง น้องอายนี่ก็น่าจริง ๆ ฮะ ฟังจากที่ท่านบรรยายมา
*

« ตอบ #8 เมื่อ: ธันวาคม 24, 2022, 08:12:24 PM »

ดูท่าน้องหมิวน่าจะโดนบ่อยสุดแล้วน้องไม่มีแฟนหรอครับ

น้องหมิวไม่มีแฟนครับ
เธอเป็นทาสเซ็กซ์ของผม 555

iigolf
AV DecadonoR++ (VIP)
เหลนไฟใจสยิว
*

« ตอบ #9 เมื่อ: มีนาคม 05, 2023, 12:33:52 AM »

น้องหมิวโหดจัด
หน้า: [1] พิมพ์