เมษายน 26, 2024, 06:23:55 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: แชร์ระบาย ใครอยากเที่ยว18+ในยุคนี้ทำใจครับ  (อ่าน 10380 ครั้ง)
Panzerelite
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

« เมื่อ: กรกฎาคม 16, 2022, 07:18:29 PM »

ด้วยความที่เราแบบว่าเบื่อๆ+กับหลังโควิชอยากไปอะไรแบบนี้บ้าง แถมไปครั้งสุดท้ายเมือ5ปีที่แล้ว
เราจึงไปศึกษาข้อมูลมาเราพบว่าอะไรๆเปลี่ยนไปเยอะมากๆ (ข้อมูลอาศัยการสอบถามมาซะส่วนใหญ่ ผิดพลาดคลาดเคลื่อนยังไงแนะนำด้วย)

ที่สำคัญสุดคือราคา น่ากลัวมาก

แต่คุณภาพส่วนทางกับราคา
1.เด็กน้อยลง หลายคนเลิกทำงานพวกนี้แล้วกลับไปอยู่บ้านนอก
2.สิ่งที่ตามคือของขาด พวกที่อยู่ก็อัพราคากันสนุก

แต่ถามว่าทำไมถึงไปได้ถึง5000 อย่างแรกของขาดอย่างว่าครับ อย่างที่2ส่วยโหดกว่าเดิม เพราะเอาจริงๆไปดูไซไลห์ราคาก็1000-2500ไม่เกินนี้ แสดงว่าที่ไปได้ถึง5000คือส่วยครึ่งหนึ่งเลย

แล้ว5000นี้คือแบบน้าๆ เลยนะ 5 ตองนี้ไม่ล่อไป50000เลยหรอ

แล้วเด็กน้อยครับ ไม่มีอะไรให้เลือกมาก

โอเคไปอ่างไม่ไหว ไปนกป หละ
--------------------------------
จริงๆร้านแถวบ้านเรามีอยู่ร้านหนึ่ง เราติดใจมาก คือราคา คอนเซปคือเราคุมงบได้ เฉลี่ยเต็มที่ไม่เกิน3000 แต่พอเปิดมา เปลี่ยนเป็นสตาทที่2500แทน

แค่ค่าตัวนะ ค่าคอส+เข้าไปบางเจ้าคือเท่าตัว 3000+3000งี้ บางที่ไม่มีFull couse ด้วยซ้ำ งบบานปลายแน่นอน
--------------------------------

สุดท้ายเหลือไซไลห์ คือถ้าเป็นไซไลหฺ์หา สวยๆตรงปกยาก ส่วนใหญ่คือ ใช้แอปซัก5แอปมั่ง หนักๆก็เอารูปชาวบ้านมาใช้ คือเราโดนเตือนมาก่อนเลยว่า ทำใจ ซื้อไซไลห์เหมือนซื้อหวย ตรงปกก็โชคดี

ด้วยสกิลทะลุปกเราพอรู้เลย สวยๆหายากจริงๆ พวกที่สวยๆคือ พวกคิวทอง

แล้วคือที่ไปฟังมา การบริการไซไลห์อย่าหวังอะไรมาก แค่น้องไม่หน้าบูดใส่ก็บุญแล้ว ผ้าบางทีก็ไม่เปลี่ยนให้ อะไรต่อมิอะไรก็อย่าหวังมาก รีบๆเสียบรีบๆกลับไปก็มี
---------------------------------

ตอนนี้เรายอมแพ้หละ คือเราสู้ราคาไม่ไหวจริงๆ จ่ายเงิน3000เพื่อไปให้น้องชักว่าวให้ เราไม่โอเคนะ ถ้ายอมจ่ายแพงขนาดนั้น เราสู้เอาตังไปซื้อ จ๋องกระปิ๋มแบบสะโพกไปใช้ดีกว่า เฮียจืดนำเข้ามาได้ด้วยราคา6000พอดีเปะ

ปลายปีเกมออกเยอะด้วย เก็บตังไปเป็นพ่อมดน้อยในฮอกวอร์ตดีกว่ามั่ง

คือถ้าใครแนะนำอะไรได้ก็แนะนำแบบ ว่ากลุ่มหรืออะไรที่คุยกันเรื่องนี้กันก็ดี จะได้แนะนำอะไรกันได้บ้างที่ไหนที่แบบราคาโอเค อยู่อะไรทำนองนี้

ส่วนตัวความรู้สึกตอนนี้คืออยากก่อม๊อปเลย อยากให้มันถูกกฎหมายซะที ผู้บริโภคอย่างเราตาย ไม่ก็มันเป็นสัญญาณว่าธุรกิจนี้กำลังจะพังแล้วในไทย โดยเฉพาะแบบขายคนไทยเนี้ย
HAISE
AV Dedicator (VIP)
นักสะสมเอวี

« ตอบ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 19, 2022, 07:30:15 AM »

มีความคิดว่าจะไปยุเหนท่านเล่ามาขนาดนี้ ผมเปลี่ยนใจซื้อ จกป ดีก่า
maload ผํ้ต้องการรับจ้างทำซับหนัง
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 19, 2022, 08:41:20 AM »

เเทนที่ตั้งใจทำงานกันเนอะเด็กสมัยนี้ พอไม่มีคนซื้อ ก็จะลำบากกันนะ  เดี่ยวก็มีหน้าใหม่ๆเข้ามา น่าจะเป็นพักๆ โควิดด้วย

ประวัติศาสตร์การดูหนังของข้าพเจ้า https://lastnightav.blogspot.com/
เราต้องการรับจ้างทำซับหนังเรื่องต่างๆ  ยกเว้นหนังดึบิ้ว
พีเอ็มคุยกันเล่นได้
จุ๋มจิ๋ม
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #3 เมื่อ: กรกฎาคม 19, 2022, 11:25:41 PM »

เปลี่ยนเด็กไม่ได้ ต้องหันมาเปลี่ยนใจตัวเองแทน
ตั้งใจทำงาน​ เก็บตังค์​เยอะ ๆ แล้วไปฟาดของเล่นเด็ด ๆ
เอาทุกแบบทุกดีไซน์ที่ในชีวิตจริงหาทำไม่ได้ ผู้ชายญี่ปุ่นเค้าโม้ว่า 2 เดือน ใช้งานครึ่งตัว 40 ครั้ง คือแบบฟิน เป็นปกติมาก
maload ผํ้ต้องการรับจ้างทำซับหนัง

« ตอบ #4 เมื่อ: กรกฎาคม 20, 2022, 09:08:21 AM »

เปลี่ยนเด็กไม่ได้ ต้องหันมาเปลี่ยนใจตัวเองแทน
ตั้งใจทำงาน​ เก็บตังค์​เยอะ ๆ แล้วไปฟาดของเล่นเด็ด ๆ
เอาทุกแบบทุกดีไซน์ที่ในชีวิตจริงหาทำไม่ได้ ผู้ชายญี่ปุ่นเค้าโม้ว่า 2 เดือน ใช้งานครึ่งตัว 40 ครั้ง คือแบบฟิน เป็นปกติมาก
คือ เราว่านะ เด็กที่ทำงานอย่างไซไลนะ  ก็น่าจะมีจรรยาบรรณ หรือความเป็นมืออาชีพกัน บ้าง
คือ อย่างน้อยรับเงินเเล้ว ก็น่าจะ ทำให้เต็มที่หน่อย ก็รับเงินเค้่าเเล้วนิ   เหมือนเเม่ค้าขายของ ขนม เขาก็ไม่ได้เงินมากมาย เเต่หลายคนก็ตั้งใจทำ ไม่ได้เอาเปรียบกัน  เเต่ก็อย่างว่า คงมีหลายปัจจัย สำหรับเหตุการณ์ๆนึง

ประวัติศาสตร์การดูหนังของข้าพเจ้า https://lastnightav.blogspot.com/
เราต้องการรับจ้างทำซับหนังเรื่องต่างๆ  ยกเว้นหนังดึบิ้ว
Ganbare
โอตาคุเอวี
*

« ตอบ #5 เมื่อ: กรกฎาคม 20, 2022, 11:24:43 AM »

ธุรกิจแบบนี้ส่วนหนึ่งอยู่ได้เพราะนทท.ต่างชาติ รายได้ลดลง ผู้ขายต้องหาอาชีพอื่น ผู้ซื้อคนไทยค่าใช้จ่ายอื่นๆมากก็ไม่อยากใช้จ่าย คู่แข่งที่เพิ่มมาในสื่อออนไลน์เยอะแยะนั่งสาวเองดูไลฟ์สดจ่ายให้หายอยากจบแล้วจบกัน ถึงเวลาชีวิตพร้อมจริงจังหาเมียอยู่ดี เติมน้ำมันรถยังไว้ขับไปทำงานหาเงิน เติมน้ำมันน้องเติมท่าไหนทำไมยิ่งเติมยิ่งแห้ง
จุ๋มจิ๋ม
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #6 เมื่อ: กรกฎาคม 21, 2022, 09:14:36 AM »

ถ้าภรรยาไม่ยอมมาเกิด
ค้างคารังนาน ระวังไข่เก่านะแจร๊ะ
อะไรมีรูก็ใช้ ๆ ไปก่อน  Grin
grievist
กรรมมาธิการเอวี

« ตอบ #7 เมื่อ: กรกฎาคม 21, 2022, 01:46:02 PM »

ผมไม่รู้ว่าท่านไปเจอร้านนกป. ร้านไหน แต่ที่เคยไปไม่เจอแบบที่ว่านะครับ

นกป. ปัจจุบันนี่มันคือ อ่างที่ไม่มีอ่างอาบน้ำนี่แหละครับ เป็นความดำที่ดำกว่าอ่าง
เพราะมันไม่มีใบอะไรเลย มีแค่จดทะเบียนพานิชย์ ตรวจไม่ตรวจโรคก็แล้วแต่ร้าน

ส่วนอ่างเท่าที่ถามข้อมูลมาคือ เด็กย้ายไปร้าน นกป. ครับ คือส่วนแบ่งต่อรอบจะสูงกว่าแล้วข้อบังคับน้อยกว่า
เด็กก็เลยย้ายไปลงนกป. แทนครับ

ืท้ายสุด ไซด์ไลน์ ผมไม่เคยใช้บริการขอไม่ออกความเห็นครับ

« ตอบ #8 เมื่อ: กรกฎาคม 22, 2022, 12:25:33 PM »

ผมไม่รู้ว่าท่านไปเจอร้านนกป. ร้านไหน แต่ที่เคยไปไม่เจอแบบที่ว่านะครับ

นกป. ปัจจุบันนี่มันคือ อ่างที่ไม่มีอ่างอาบน้ำนี่แหละครับ เป็นความดำที่ดำกว่าอ่าง
เพราะมันไม่มีใบอะไรเลย มีแค่จดทะเบียนพานิชย์ ตรวจไม่ตรวจโรคก็แล้วแต่ร้าน

ส่วนอ่างเท่าที่ถามข้อมูลมาคือ เด็กย้ายไปร้าน นกป. ครับ คือส่วนแบ่งต่อรอบจะสูงกว่าแล้วข้อบังคับน้อยกว่า
เด็กก็เลยย้ายไปลงนกป. แทนครับ

ืท้ายสุด ไซด์ไลน์ ผมไม่เคยใช้บริการขอไม่ออกความเห็นครับ
นปก ย่อมาจากอะไรจ้ะ  Grin

mutant
ปลิงน้อย

« ตอบ #9 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2022, 02:02:55 PM »

ผมแนะนำเวบฟิวแฟนดอทคอม(พิมพ์เป็นภาษาอังกฤษแล้วไปค้นกูเกิ้ลดู) ให้ดูการบ้านจากการเข้ากลุ่มโอเพ่นแชทในเวบแล้วถามกูรูที่เคยไปขี้นงานได้ส่วนใหญ่ก็ตามที่เค้าไปเที่ยวกันมา

ข้อดี
1.มีปกให้ตัดสินใจ
2.มีโซน ส่วนสูง ราคา ให้กดคัดกรองเลือกที่เราชอบได้
3.น้องๆแทบทั้งหมดมีการตรวจสอบโดยแอดมินเพจแล้วว่ามีตัวตนจริง
4.ราคามิตรภาพ มีตั้งแต่ 900+ บาทขึ้นไป ส่วนใหญ่มาตราฐานที่ 1500

ข้อเสีย
1.น้อยมากที่จะตรงปก อย่างน้อยต้องมีดรอปสัก 5-10% บางคนรูปซะสวยเจอตัวจริงผิวเหี่ยวเลย(น้องที่ลุยงานเยอะไม่ได้ดูแลตัวเองจะเหี่ยวเร็ว)  แต่ที่ตรงปกมากๆก็มีนะ ส่วนใหญ่จะเพิ่งเริ่มรับงานอันนี้ตรงปกแน่
2.ต่างกรรมต่างวาระ แม้การบ้านจากกูรูจะดียังไง เผื่อใจไว้บ้างว่างานอาจไม่ได้ดีล้ำขนาดนั้น เหมือนหนังแหละ บางคนบอกดีบางคนบอกไม่ดีทั้งที่เรื่องเดียวกัน
หน้า: [1] 2 พิมพ์