มีนาคม 29, 2024, 12:34:10 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
reederjj และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 [2] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: แชร์ระบาย ใครอยากเที่ยว18+ในยุคนี้ทำใจครับ  (อ่าน 10047 ครั้ง)
maload ผํ้ต้องการรับจ้างทำซับหนัง
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #10 เมื่อ: กรกฎาคม 26, 2022, 03:04:14 PM »

ก่อนโควิทมานิดนึง มีคนมาโพสเเนะนำ โมกทีละ500 มั้ง ซึ่งก็ราคาดีนะ   สมควรเเก่เหตุ

ประวัติศาสตร์การดูหนังของข้าพเจ้า https://lastnightav.blogspot.com/
เราต้องการรับจ้างทำซับหนังเรื่องต่างๆ  ยกเว้นหนังดึบิ้ว
พีเอ็มคุยกันเล่นได้
xsundark
AV Dedicator (VIP)
วุฒิสมาชิกเอวี

« ตอบ #11 เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2022, 11:19:32 PM »

ตอนนี้ผม ไซด์ไลน์อย่างเดียวเลยครับ ต้องดูดีๆหน่อยครับ อย่างน้อยทำใจเรื่องดรอบจากรูปไว้ก่อน
stealman
AV Devotor (VIP)
กรรมมาธิการเอวี

« ตอบ #12 เมื่อ: กรกฎาคม 31, 2022, 10:46:29 PM »

สำหรับผมเที่ยวSLดีกว่า ซึ่งมันปกติอยู่แล้วครับที่ต้องดรอป 5-15% ผมเที่ยวมาก็ไม่เคยเจอแบบดรอปจนน่าเกลียด
งานครบตามที่ลง จะเที่ยวก็ต้องลองดูดีๆส่วนใหญ่ผมเที่ยวกับค่ายไม่เคยผิดหวัง
เด็กรับงานเองดีๆก็มีเยอะ บางคนนี้งานบู๊ล้างผลาญ สิ่งสำคัญคือคุณต้องทำตามกติกา
ให้เกียรติน้องเค้าแค่นั้นเอง
oxuralo
ปลิงกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #13 เมื่อ: สิงหาคม 31, 2022, 05:33:02 PM »

ร้านนวดต่างจังหวัดวัดดวง ลุ้นหน้างานกันอย่างเดียว อีกอย่างเด็กไม่อยู่ประจำ
sumryibb
AV Dedicator (VIP)
ปลิงควาย

« ตอบ #14 เมื่อ: มีนาคม 11, 2023, 08:40:01 PM »

ด้วยความที่เราแบบว่าเบื่อๆ+กับหลังโควิชอยากไปอะไรแบบนี้บ้าง แถมไปครั้งสุดท้ายเมือ5ปีที่แล้ว
เราจึงไปศึกษาข้อมูลมาเราพบว่าอะไรๆเปลี่ยนไปเยอะมากๆ (ข้อมูลอาศัยการสอบถามมาซะส่วนใหญ่ ผิดพลาดคลาดเคลื่อนยังไงแนะนำด้วย)

ที่สำคัญสุดคือราคา น่ากลัวมาก

แต่คุณภาพส่วนทางกับราคา
1.เด็กน้อยลง หลายคนเลิกทำงานพวกนี้แล้วกลับไปอยู่บ้านนอก
2.สิ่งที่ตามคือของขาด พวกที่อยู่ก็อัพราคากันสนุก

แต่ถามว่าทำไมถึงไปได้ถึง5000 อย่างแรกของขาดอย่างว่าครับ อย่างที่2ส่วยโหดกว่าเดิม เพราะเอาจริงๆไปดูไซไลห์ราคาก็1000-2500ไม่เกินนี้ แสดงว่าที่ไปได้ถึง5000คือส่วยครึ่งหนึ่งเลย

แล้ว5000นี้คือแบบน้าๆ เลยนะ 5 ตองนี้ไม่ล่อไป50000เลยหรอ

แล้วเด็กน้อยครับ ไม่มีอะไรให้เลือกมาก

โอเคไปอ่างไม่ไหว ไปนกป หละ
--------------------------------
จริงๆร้านแถวบ้านเรามีอยู่ร้านหนึ่ง เราติดใจมาก คือราคา คอนเซปคือเราคุมงบได้ เฉลี่ยเต็มที่ไม่เกิน3000 แต่พอเปิดมา เปลี่ยนเป็นสตาทที่2500แทน

แค่ค่าตัวนะ ค่าคอส+เข้าไปบางเจ้าคือเท่าตัว 3000+3000งี้ บางที่ไม่มีFull couse ด้วยซ้ำ งบบานปลายแน่นอน
--------------------------------

สุดท้ายเหลือไซไลห์ คือถ้าเป็นไซไลหฺ์หา สวยๆตรงปกยาก ส่วนใหญ่คือ ใช้แอปซัก5แอปมั่ง หนักๆก็เอารูปชาวบ้านมาใช้ คือเราโดนเตือนมาก่อนเลยว่า ทำใจ ซื้อไซไลห์เหมือนซื้อหวย ตรงปกก็โชคดี

ด้วยสกิลทะลุปกเราพอรู้เลย สวยๆหายากจริงๆ พวกที่สวยๆคือ พวกคิวทอง

แล้วคือที่ไปฟังมา การบริการไซไลห์อย่าหวังอะไรมาก แค่น้องไม่หน้าบูดใส่ก็บุญแล้ว ผ้าบางทีก็ไม่เปลี่ยนให้ อะไรต่อมิอะไรก็อย่าหวังมาก รีบๆเสียบรีบๆกลับไปก็มี
---------------------------------

ตอนนี้เรายอมแพ้หละ คือเราสู้ราคาไม่ไหวจริงๆ จ่ายเงิน3000เพื่อไปให้น้องชักว่าวให้ เราไม่โอเคนะ ถ้ายอมจ่ายแพงขนาดนั้น เราสู้เอาตังไปซื้อ จ๋องกระปิ๋มแบบสะโพกไปใช้ดีกว่า เฮียจืดนำเข้ามาได้ด้วยราคา6000พอดีเปะ

ปลายปีเกมออกเยอะด้วย เก็บตังไปเป็นพ่อมดน้อยในฮอกวอร์ตดีกว่ามั่ง

คือถ้าใครแนะนำอะไรได้ก็แนะนำแบบ ว่ากลุ่มหรืออะไรที่คุยกันเรื่องนี้กันก็ดี จะได้แนะนำอะไรกันได้บ้างที่ไหนที่แบบราคาโอเค อยู่อะไรทำนองนี้

ส่วนตัวความรู้สึกตอนนี้คืออยากก่อม๊อปเลย อยากให้มันถูกกฎหมายซะที ผู้บริโภคอย่างเราตาย ไม่ก็มันเป็นสัญญาณว่าธุรกิจนี้กำลังจะพังแล้วในไทย โดยเฉพาะแบบขายคนไทยเนี้ย

เลียบด่วนผมไปประจำ เหนื่อยใจค่าคอส 2300++ LV 1 + 2000 บางทีเด็กเรียกเหมือนไม่อยากทำ 3000 ได้จับ 5000 ได้ถอด ผมงงมาก 7000 8000 ถ้าโมอย่างน้อยได้สวยกว่านี้แล้ว  Huh?
mizuirO
AV Distinctive (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #15 เมื่อ: ตุลาคม 11, 2023, 01:19:13 AM »

ณ ปัจจุบัน ทางเลือกไซด์ไลน์ ราคาไม่แพง แต่งานดีพรีเมี่ยมก็ไม่แย่นะครับ มีการบ้านให้ตาม มีเวปการันตีไม่โกง คัดเกรดได้ระดับนึงเลย

Mio Ichikawa
zephyr77
AV DecadonoR++ (VIP)
กรรมมาธิการเอวี
*

« ตอบ #16 เมื่อ: ตุลาคม 11, 2023, 10:49:24 AM »

จริงๆเดี๋ยวนี้ ถ้าคนรู้แหล่ง มันก็หาได้ ราคาแค่ 2 พัน คือพวกนี้จะใช้ว่าเล่นร้าน สปา ครับ ไปนวด แต่ไม่ได้นวด
ถามว่าหน้าตาดีมั้ย อันนี้พูดยาก ต้องไปดูเอง แต่ราคานี้ ก็มีช้างเผือกหลุดมาบ้าง แล้วมีรูปให้ดูในไลน์ร้าน มีคนรีวิว

ผมบอกเลยว่า ดีกว่า นกป มาก เมื่อก่อนไปนกป จะจบต้องมี 4พัน หน้าตาก็งั้นๆ แต่ 2 พันจบเลย หน้าตาถูกใจพอหาได้ครับ

Panzerelite
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #17 เมื่อ: พฤศจิกายน 13, 2023, 01:52:18 PM »

โห2000เองหรอครับ รู้แหล่งไหมอะ ร้านแถวบ้านสตาท3000

จะไปตามเว็ปก็กลัวของไม่ตรงปก แล้วบริการอีก ไปถึงแบบรีบเสียบรีบจบ ก็ไม่ไหว

หลังๆกำเงินไปซื้อจ๋องกระปิ๋มดีกว่า รู้วิธีเอาเข้ามาแบบไม่โดนยึดได้แล้ว ถูกกว่าในไทยเยอะด้วย แล้วของพวกนี้มีศิลปะกว่ามนุษย์อีก

แต่คือคนจริงๆกับ จ๋องกระปิ๋มมันก็ต่างกันเยอะ บางทีเราก็อยากไปหาฟีลคนจริงๆบ้าง เนื้อกับยางมันต่างกันนะ

แบบนะในไทยมีด้วยหรอ แบบเรียกราคาตามงาน ไม่จบที่หลักหมืนเลยหรอ เคยได้ยินว่าญี่ปุ่นมันคิดราคากันแบบนั้น ญี่ปุ่นเลยหนีมาไทยกันไง จ่ายไม่ไหว เที่ยวที่หมดเป็นแแสนเยน
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 13, 2023, 01:55:59 PM โดย Panzerelite » บันทึกการเข้า
gilase
AV DecadonoR++ (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ
*

« ตอบ #18 เมื่อ: พฤศจิกายน 13, 2023, 02:18:27 PM »

ผมก็อยากเที่ยวเหมือนกันนะ เงินมี แต่ไม่เคยเที่ยว
จริงๆ เพราะไม่อยากมีอะไรมั่วๆ แปลกเนาะ
ถ้าจะมีก็อยากมีกับเด็กๆที่ชอบ ไม่กี่คน อยากได้แบบน่ารักๆดูผู้ดี
แล้วผูกปิ่นโตไปแบบ 3-6 เดือน เป็นอย่างน้อยเลย
ไม่อยากซื้อสลับไปเรื่อยๆ กลัวโรคครับ
หน้า: 1 [2] พิมพ์