เมษายน 25, 2024, 01:40:21 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: เย สด  (อ่าน 3611 ครั้ง)
owantedo
AV Dedicator (VIP)
ตะกวดไซเบอร์

« เมื่อ: กรกฎาคม 16, 2022, 07:47:46 PM »

ขอคำแนะนำหน่อยครับ
ตอนนี้ผมกับแฟน อยากลองเย สดดูอะครับ
แต่จะแตกนอกนะครับ
อยากรู้ว่ามีโอกาสท้องมากมั้ยครับ
ตอนนี้ที่ไม่กล้าคือกลัวท้อง

ปล.แฟนไม่ได้กินยาคุม
ohjodoi
ปลิงน้อย
*

« ตอบ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 17, 2022, 03:57:21 AM »

แตกในหรือใน เยสดก็ท้องได้
บางแก้วขนฟู
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 17, 2022, 06:37:32 AM »

ถ้าถามว่ามีโอกาสไหม
ก็ต้องตอบว่ามี
เพราะตอนจะเสร็จแล้วชักออก อาจมีอสุจิบางส่วนเล็ดลอดออกไปก่อนแล้ว
หรือ น้ำหล่อลื่นที่ออกมาของผู้ชายก็อาจมีอสุจิปะปนมาได้
Rock Shit
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #3 เมื่อ: กรกฎาคม 17, 2022, 07:40:27 AM »

มันก็เสี่ยงโชคดีก็อาจจะไม่ท้อง
แต่ถ้าได้ลองแล้วจะไม่อยากใส่ถุงยางอีกเลย
ขุ่นแม่ยูกิริน
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #4 เมื่อ: กรกฎาคม 17, 2022, 08:41:37 PM »

คุณก็สดแค่ระยะนึงสิพอเป็นพิธี ตอนจะซอยแตก ไปใส่ถุงยางก่อน

Ifrit
ปลิงควาย
*

« ตอบ #5 เมื่อ: กรกฎาคม 17, 2022, 09:20:09 PM »

ประสบการณ์คนใกล้ตัว
เพื่อนสนิทผมคนนึง
สดแตกนอกกะแฟนมา 2 คนละเท่าที่ถามมันมา ก็คงเซียนพอตัวแหละ
แต่สุดท้ายมาโป๊ะท้องกะแฟนคนที่2เมื่อ 2 ปีที่แล้วนี่เอง
เพราะงั้นอย่าหาทำครับถ้ายังไม่พร้อม 55555
oxuralo
ปลิงกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #6 เมื่อ: กรกฎาคม 19, 2022, 06:01:36 PM »

ฝังยาคุมช่วยได้ รพ.รัฐ มีฝังฟรีด้วยนะ
mashupmen
ปลิงกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #7 เมื่อ: กรกฎาคม 22, 2022, 08:42:30 AM »

มีโอกาสครับ แต่ตอบไม่ได้ว่ามากน้อยขนาดไหน

ช่วงคุณเสียวจนใกล้เสร็จ มันจะมีน้ำใสๆเล็ดลอดออกมาจากจู๋คุณ
ในน้ำหล่อลื่นนั้นมันจะมีตัวอสุจิปนอยู่แต่ละคนก็มากน้อยไม่เท่ากัน

ตรงนี้แหละมีโอกาสที่ทำให้แฟนท้องได้ แต่เปอร์เซ็นมากหรือน้อย
ผมตอบไม่ได้ ที่รู้คือมีโอกาสแน่ๆ

แนะนำว่าถ้าอยากสด ก็ลองให้แฟนกินยาคุม (กินติดต่อกันอย่างน้อย 1 เดือน) นะครับก่อนคุณจะสด
ให้ร่างกายแฟนคุณปรับตัวกับยาก่อน หรือไม่ก็ไปฝังยาคุมแบบที่ เม้นบน บอกก็ได้ครับ

ป้องกันไว้ดีกว่า แต่ก็ใช่ว่าจะป้องกันแล้วไม่มีโอกาสท้องได้นะ
มันมีแหละ แต่โอกาสท้องมันจะน้อยกว่าการที่แฟนไม่ป้องกันอะไรเลยครับ

แต่เห็นด้วยกับเม้นบนนะ ถ้าได้ลองแบบไม่ใส่ถุงแล้ว คุณจะไม่อยากกลับไปใส่อีกเลย
ขนาดแฟนผมยังติดใจ หยิบถุงยางมาเตรียมจะแกะ นางถามว่าใส่เลยเหรอ
ขอแบบไม่ใส่ก่อนได้มั้ย ผมก็จัดให้นะ 55 นางบอกว่าใส่แล้วมันแข็งๆ แสบๆ
แต่ช่วงสัปดาห์ที่นางไข่ตก ผมไม่เสี่ยงเลย ใส่ถุงตั้งแต่เริ่มตลอด เพื่อความปลอดภัยครับ

ปล. ผมจะเย็ดสด (แต่ไม่แตกในนะ) เฉพาะช่วง 2 - 3 วันก่อนประจำเดือนจะมา กับ 1-2 วัน หลังประจำเดือนของแฟนหมดครับ
grievist
กรรมมาธิการเอวี

« ตอบ #8 เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2022, 11:04:46 AM »

โอกาสท้องสูงเป็นรองแค่แตกใน ดังนั้นไม่แนะนำถ้าไม่คิดจะมีลูกนะครับ

ถุงยางยังหลุดท้องกันได้ ดังนั้นอย่าวางใจ ถ้ายังไงลองฝังยาคุมใต้แขนดูปลอดภัยครับสมัยนี้

จริง ๆ ทำหมันแบบไม่ถาวรก็ได้ แต่มันก็หลุดง่ายเช่นกัน เพื่อนที่ทำมาก็มีลูกไปเรียบร้อยแล้ว
Rock Shit
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #9 เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2022, 12:40:02 PM »

ผมเคยลองเย็ดสดพอใกล้เสร็จแล้วชักออกมาแตกด้านนอก
ตลอดเวลาที่คบกันสองปีมีหลายครั้งแตกเสร็จผมก็เย็ดต่อเลย
บางครั้งผมก็มีจงใจแตกในแล้วชักออกมาแตกด้านนอกต่อ
ตอนนั้นคือผมพร้อมจะยอมรับทุกอย่างแต่ไม่เคยท้อง
หน้า: [1] 2 พิมพ์