เมษายน 25, 2024, 04:10:03 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: อยากเลียแต่แฟนไม่ยอมทำยังไงดีครับ  (อ่าน 1812 ครั้ง)
Rock Shit
AV Dedicator (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2022, 01:04:58 PM »

จะเลียทีเผลอก็รู้ทันเอามือมาปิด
ขอดีๆก็บอกว่ามันสกปรก
DADAKUY
ปลิงน้อย

« ตอบ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2022, 02:14:14 PM »

ตอนหลับครับ Grin
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 25, 2022, 05:02:31 PM โดย DADAKUY » บันทึกการเข้า
mashupmen
ปลิงกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 26, 2022, 09:36:49 AM »

แฟนอาจจะมี Mindset ว่ามันสกปรกจริงๆ หรือป่าวครับ ตรงนั้นมันเอาไว้ฉี่
เลยไม่อยากให้เลีย กลัวติดเชื้อ เหม็น ไม่มั่นใจ ต่างๆ นานา

หรือไม่ก็อาจจะจั๊กกะจี้ก็ได้ครับ เลยไม่อยากให้เลีย
อย่างแฟนคนปัจจุบันของผม ลองเบิร์นละครับแต่ไม่เวิค อีตอนลงลิ้น นางดันจักกะจี้ ละขำครับ ลงเบาๆ ลงหนัก ก็ขำครับ เหมือนไปโดนจุดจี้ของนาง ผมเลยไม่ค่อยเบิร์นละ เดี๋ยวขำมากๆ จะกลายเป็นหมดอารมณ์ อดเย็ดไป 555
oxuralo
ปลิงกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #3 เมื่อ: กรกฎาคม 26, 2022, 04:30:17 PM »

บิ้วส่วนอื่น ๆ ไปนาน ๆ ก่อน ค่อยตามเบิร์น
บางแก้วขนฟู
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #4 เมื่อ: กรกฎาคม 27, 2022, 08:56:44 AM »

แต่ละคนก็มีจริตในร่างกายต่างกันจริงๆ
เคยเจอแฟนที่แบบชอบให้เลียลงลิ้นยิ่งทำยิ่งร้อง เสร็จคาลิ้นก็เคย
แต่แบบไม่ชอบให้ทำ บอกสกปรก พอเถอะทำไปก็ไม่เสียวก็มี
ต้องลองหาจุดลงตัวดูครับ บางคนไม่ชอบให้เลีย แต่ชอบให้ใช้นิ้ว
บางคนชอบให้เอานิ้วแหย่เข้าลึกๆ บางคนก็ชอบให้เขี่ยที่เม็ดมากกว่า
DeoRx
เสนาธิการเอวี
*

« ตอบ #5 เมื่อ: กรกฎาคม 31, 2022, 10:47:38 PM »

แฟนผมนี่อ้าให้เลียเลย ต้องใช้ลิ้นช่วยถึงจะเสร็จ น้ำพุ่งเป็นฉี่เลยคับ
i2club
วุฒิสมาชิกเอวี
**

« ตอบ #6 เมื่อ: กันยายน 21, 2022, 02:03:37 PM »

เรารักษาสุขภาพช่องปากของเราได้ดีแค่ไหน
Banglumpoo
เหลนไฟใจสยิว
*

« ตอบ #7 เมื่อ: กันยายน 22, 2022, 12:53:11 PM »

ถ้าแค่ดมๆ หอมๆ เอาปากจูบแบบนี้ได้ไหมครับ บางคนถ้าไม่อยากให้เลียผมแค่อยากดมอยากหอมตรงนั้นก็พอละ กลิ่นหีตรงหมอยมันหอมมากๆ เลยนะครับ ซุกได้ทั้งวัน
Rock Shit
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #8 เมื่อ: กันยายน 22, 2022, 02:44:27 PM »

ล่าสุดผมว่าไม่น่าเกี่ยวกับสกปรกเพราะเวลาผมเอาควยออกมาแฟนก็จับชักแล้วใช้ปากให้ตลอด
บางครั้งผมก็เคยจับกดจนแตกในปากมาแล้ว ผมเลยรู้สึกเกรงใจอยากทำให้มั่ง
แต่ก็ได้แค่หอมหีพอจับแหวกทำท่าจะเลียก็ชอบเอามือมาปิดมากสุดก็ได้เลียผ่านชั้นในแฟน
ผมเลยคิดว่าแฟนอาจจะเขินอายไม่ค่อยมั่นใจกับจุดนั้นว่ามันจะสะอาดหรือน่าดูจริงๆรึเปล่า
หน้า: [1] พิมพ์