มีนาคม 29, 2024, 05:10:56 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: เราถามจริงนะ เวลาผู้หญิงทำท่ากระตุกดิ้นๆงอๆ ในหนัง อันนั้นคือนับเป็น 1 น้ำใช่ไหม  (อ่าน 3583 ครั้ง)
maload ผํ้ต้องการรับจ้างทำซับหนัง
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« เมื่อ: สิงหาคม 04, 2022, 07:35:36 PM »

จะไปนับเล่น ไม่มีอะไรหรอก สงสัยมานานละ
จะปลอมไม่ปล่อมไม่ใช่ประเด็น เอาในหลักการไว้ก่อนนะ  Grin Grin
ได้ยินว่า พอดีกว่าเดี่ยวจะยาวไปทางในหนังมากเกินไป

ประวัติศาสตร์การดูหนังของข้าพเจ้า https://lastnightav.blogspot.com/
เราต้องการรับจ้างทำซับหนังเรื่องต่างๆ  ยกเว้นหนังดึบิ้ว
พีเอ็มคุยกันเล่นได้
Cheese Sausage
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #1 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2022, 04:44:41 PM »

จะไปนับเล่น ไม่มีอะไรหรอก สงสัยมานานละ
จะปลอมไม่ปล่อมไม่ใช่ประเด็น เอาในหลักการไว้ก่อนนะ  Grin Grin
ได้ยินว่า พอดีกว่าเดี่ยวจะยาวไปทางในหนังมากเกินไป

กระตุก = 1 น้ำ

JAPANESE AV IDOL :: Akari Mitani Photo Book らぶぱら 美谷朱里 LOVEpara [JAPANESE ADULT BOOK]
Japanese Edition

ที่หนึ่งในดวงใจ คือ อาคาริ มิทานิ
maload ผํ้ต้องการรับจ้างทำซับหนัง

« ตอบ #2 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2022, 09:30:34 PM »

กระตุก = 1 น้ำ
ขอบคุณมาก จะไปนับเล่น เพือการศึกษาหนัง  Grin

ประวัติศาสตร์การดูหนังของข้าพเจ้า https://lastnightav.blogspot.com/
เราต้องการรับจ้างทำซับหนังเรื่องต่างๆ  ยกเว้นหนังดึบิ้ว
จุ๋มจิ๋ม
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #3 เมื่อ: สิงหาคม 20, 2022, 10:56:20 PM »

เฮียมายังบริสุทธิ์​ผุด ๆ ๆ ๆ ผ่องอยู่เหรอจ๊ะ  Grin
ดูรายการนี้ซี หอยคอยเพลงรัก หน่ะ
เผื่อถูกเชิญ​ไปร้องเพลงจีบสาว

« ตอบ #4 เมื่อ: สิงหาคม 21, 2022, 05:37:07 AM »

เฮียมายังบริสุทธิ์​ผุด ๆ ๆ ๆ ผ่องอยู่เหรอจ๊ะ  Grin
ดูรายการนี้ซี หอยคอยเพลงรัก หน่ะ
เผื่อถูกเชิญ​ไปร้องเพลงจีบสาว
ไม่ได้ดูทีวีนานเเระ บ้าเเต่หนังโป็  Grin Grin เด่วลองหาดูว่ารายการอะไร

oxuralo
ปลิงกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #5 เมื่อ: สิงหาคม 31, 2022, 05:31:10 PM »

ของจริงรู้ได้ยาก ต้องให้ฝ่ายหญิงบอกความจริงอย่างเดียว
Cheese Sausage
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #6 เมื่อ: สิงหาคม 31, 2022, 06:39:17 PM »

ของจริงรู้ได้ยาก ต้องให้ฝ่ายหญิงบอกความจริงอย่างเดียว

ของจริง ผมผ่านมาแล้วครับ
แฟนท้องลูกสองแล้ว 😆

ถ้าเสร็จแล้ว หีจะตอดควยแรงครับ ตุ๊บๆ
ข้างในจะร้อนขึ้น บางครั้งจะมีน้ำหล่อลื่นไหลแบบกระฉูด
ถ้าผู้หญิงน้ำหล่อลื่นไม่เยอะ เราจะรู้สึกได้ว่ามีน้ำอะไรกระฉูดข้างในหี

บางคนกระตุกแรง บางคนไม่กระตุก
แล้วผู้หญิงจะขนลุก บางคนก็บอกตรงๆเลยว่าขนลุกมาก เหมือนโดนไฟช็อต

JAPANESE AV IDOL :: Akari Mitani Photo Book らぶぱら 美谷朱里 LOVEpara [JAPANESE ADULT BOOK]
Japanese Edition

ที่หนึ่งในดวงใจ คือ อาคาริ มิทานิ

« ตอบ #7 เมื่อ: กันยายน 01, 2022, 04:34:49 AM »

อือ   เเตกเเล้วค่ะ  อี้กกั้โซวววววววว   Grin

ต้องนี่ หนึ่งน้ำของแท้แน่นอน ร่างกายไม่โกหก
ช่วงเวลาขมิบเป็นจังหวะตอดรัดหัวหรรม หรรมกระฉูดตัวอสุจิออกมา สวนจิ๋มจะปล่อยน้ำเมือกใส ๆ ออกมาจากมดลูก เพื่อนำทางตัวอสุจิเข้าไปในมดลูก

ถ้าเสร็จแล้ว หีจะตอดควยแรงครับ ตุ๊บๆ
ข้างในจะร้อนขึ้น บางครั้งจะมีน้ำหล่อลื่นไหลแบบกระฉูด
ถ้าผู้หญิงน้ำหล่อลื่นไม่เยอะ เราจะรู้สึกได้ว่ามีน้ำอะไรกระฉูดข้างในหี

แล้วผู้หญิงจะขนลุก บางคนก็บอกตรงๆเลยว่าขนลุกมาก เหมือนโดนไฟช็อต

นี่คงเป็นที่มาของซีรีย์ท่อประปาเเตกท่วมจอ ต่างๆนาๆใน หนัง  ออ  มันเป็นอย่างนี้นิเอง  Grin Grin

ในคลิปนี่ ญ กับ ช เสร็จพร้อมกัน จิ๋มขมิบรัดหรรมเป็นจังหวะ ส่วนหรรมปั๊มน้ำเชื้อเข้ามดลูก ไปสวรรค์ทั้งคู่ อาเมน
https://www.xvideos.com/video54500815/pulsating_pussy_around_cock
เข้าใจเลย มันเป็นขบวนการที่ซับซ้อนในการสร้างชีวิตไหม่ เเต่น่าสนุกจริงๆ

mashupmen
ปลิงกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #8 เมื่อ: กันยายน 02, 2022, 03:04:03 PM »

มายืนยันอีกเสียงครับ ว่าของจริงก็แบบนี้เลย

เทคนิคที่ผมใช้คือท่ามิชชันนารีปกตินี่แหละ
แต่แทงเข้าไปให้ลึกๆ ครับ แล้วค่อยๆ บี้ ไม่ต้องดึงของเราออกมาให้สุดละแทงเข้าไปใหม่
แต่ให้เน้นให้ลึกละบี้ไปเรื่อยๆ

ทำไปเรื่อยๆ ผญ จะเสียวและกระตุกเกร็งไปทั้งตัว รวมถึงจิมิด้วย
จิมิของฝ่ายหญิงตอนเสร็จจะกระตุกแรงมากๆ ครับ

ในชีวิตนี้ผมเสร็จพร้อมกับแฟนเฉลี่ยประมาณเดือนละครั้งได้ (ไม่บ่อย แล้วแต่จัวหวะและอารมณ์ของผมกับแฟนจริงๆ)
ประมาณว่า เราแทงเข้าไปลึกๆ จนเราเสียว ไปเรื่อยๆ ก็อดทนไว้ รอจนนางใกล้เสร็จ
พอช่วงที่แฟนเสร็จ จิมิก็จะตอดแท่งของเราจนทนไม่ไหวเหมือนกัน
ละก็ได้ปลดปล่อยออกมาพร้อมกัน บอกเลยว่าฟินสุดๆ

บางครั้งที่มีอะไรกัน ส่วนใหญ่ผมปล่อยนอกนะ
แต่เจอเคสแบบนี้คือ แตกในรัวๆ พอมันเสียวมากกันทั้งคู่
ผมก็ไม่อยากถอนออกมา อยากให้นางเสร็จคาท่อนผม แต่ไอ้เราก็ไม่ไหวเหมือนกัน ก็ต้องเลยตามเลยไป 55

ปล. แฟนกินยาคุมประจำ เมนส์มารอบค่อนข้างตรงทุกเดือน ผมก็ใส่ถุงบ้าง ไม่ใส่บ้าง แต่นับหน้า 7 หลัง 7 ตลอดครับ 5555

« ตอบ #9 เมื่อ: กันยายน 02, 2022, 03:09:34 PM »

มายืนยันอีกเสียงครับ ว่าของจริงก็แบบนี้เลย

เทคนิคที่ผมใช้คือท่ามิชชันนารีปกตินี่แหละ
แต่แทงเข้าไปให้ลึกๆ ครับ แล้วค่อยๆ บี้ ไม่ต้องดึงของเราออกมาให้สุดละแทงเข้าไปใหม่
แต่ให้เน้นให้ลึกละบี้ไปเรื่อยๆ

ทำไปเรื่อยๆ ผญ จะเสียวและกระตุกเกร็งไปทั้งตัว รวมถึงจิมิด้วย
จิมิของฝ่ายหญิงตอนเสร็จจะกระตุกแรงมากๆ ครับ

ในชีวิตนี้ผมเสร็จพร้อมกับแฟนเฉลี่ยประมาณเดือนละครั้งได้ (ไม่บ่อย แล้วแต่จัวหวะและอารมณ์ของผมกับแฟนจริงๆ)
ประมาณว่า เราแทงเข้าไปลึกๆ จนเราเสียว ไปเรื่อยๆ ก็อดทนไว้ รอจนนางใกล้เสร็จ
พอช่วงที่แฟนเสร็จ จิมิก็จะตอดแท่งของเราจนทนไม่ไหวเหมือนกัน
ละก็ได้ปลดปล่อยออกมาพร้อมกัน บอกเลยว่าฟินสุดๆ

บางครั้งที่มีอะไรกัน ส่วนใหญ่ผมปล่อยนอกนะ
แต่เจอเคสแบบนี้คือ แตกในรัวๆ พอมันเสียวมากกันทั้งคู่
ผมก็ไม่อยากถอนออกมา อยากให้นางเสร็จคาท่อนผม แต่ไอ้เราก็ไม่ไหวเหมือนกัน ก็ต้องเลยตามเลยไป 55

ปล. แฟนกินยาคุมประจำ เมนส์มารอบค่อนข้างตรงทุกเดือน ผมก็ใส่ถุงบ้าง ไม่ใส่บ้าง แต่นับหน้า 7 หลัง 7 ตลอดครับ 5555
หลายคนคงอยากเเทงให้ลึกอยู่ เเต่อุปกรณ์คงไม่ยาวพอ  Grin

หน้า: [1] 2 พิมพ์